`

TRỰC TIẾP TRẬN ĐẤU GIỮA RADNIK SURDULICA VS HABITPHARM JAVOR

VĐQG Serbia, vòng Play off

Radnik Surdulica

FT

0 - 0

(0-0)

Habitpharm Javor


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Radnik Surdulica: 20%
Hòa: 40%
Habitpharm Javor: 40%
14/04 Radnik Surdulica 0 - 0 Javor Ivanjica
31/03 Radnik Surdulica 1 - 0 Javor Ivanjica
21/10 Javor Ivanjica 1 - 0 Radnik Surdulica
19/11 Javor Ivanjica 1 - 0 Radnik Surdulica
24/07 Radnik Surdulica 2 - 2 Javor Ivanjica
- PHONG ĐỘ RADNIK SURDULICA
17/05 Radnik Surdulica 3 - 1 Mladost Lucani
14/05 Borac 2 - 0 Radnik Surdulica
05/05 Radnik Surdulica 2 - 1 FK Zemun
30/04 Macva Sabac 2 - 1 Radnik Surdulica
25/04 Radnik Surdulica 2 - 0 Backa
- PHONG ĐỘ HABITPHARM JAVOR
17/05 Javor Ivanjica 1 - 1 FK Rad
14/05 Macva Sabac 1 - 2 Javor Ivanjica
05/05 Backa 4 - 0 Javor Ivanjica
30/04 Javor Ivanjica 3 - 0 Borac
25/04 Mladost Lucani 3 - 1 Javor Ivanjica
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. Crvena Zvezda 30 25 4 1 75 15 13 2 0 41 6 12 2 1 34 9 60 77
2. Partizan Belgrade 30 20 7 3 59 23 8 6 1 33 13 12 1 2 26 10 36 67
3. Cukaricki Stankom 30 14 9 7 43 26 10 2 3 29 10 4 7 4 14 16 17 51
4. Radnicki Nis 30 14 8 8 46 40 9 3 3 24 15 5 5 5 22 25 6 50
5. FK Spartak Zlatibor Voda 30 14 7 9 55 39 8 4 3 29 17 6 3 6 26 22 16 49
6. FK Vozdovac Beograd 30 13 8 9 41 29 7 4 4 22 14 6 4 5 19 15 12 47
7. FK Napredak Krusevac 30 13 7 10 49 42 9 3 3 27 18 4 4 7 22 24 7 46
8. Vojvodina Novi Sad 30 12 8 10 33 29 7 2 6 14 18 5 6 4 19 11 4 44
9. Radnik Surdulica 30 10 6 14 33 52 7 1 7 21 25 3 5 7 12 27 -19 36
10. Mladost Lucani 30 9 8 13 36 44 7 4 4 24 20 2 4 9 12 24 -8 35
11. Zemun 30 9 8 13 30 38 5 5 5 16 12 4 3 8 14 26 -8 35
12. Macva Sabac 30 9 4 17 31 47 6 4 5 17 16 3 0 12 14 31 -16 31
13. FK Backa Backa Palanka 30 8 6 16 30 53 8 2 5 21 22 0 4 11 9 31 -23 30
14. Habitpharm Javor 30 7 4 19 25 48 5 2 8 15 24 2 2 11 10 24 -23 25
15. Borac Cacak 30 6 5 19 25 57 5 5 5 20 22 1 0 14 5 35 -32 23
16. FK Rad Beograd 30 6 3 21 29 58 5 2 8 16 19 1 1 13 13 39 -29 21

LỊCH THI ĐẤU VĐQG SERBIA

Thứ 6, ngày 13/04
22h00 Zemun 3 - 0 FK Backa Backa Palanka
Thứ 7, ngày 14/04
20h00 Cukaricki Stankom 2 - 3 Radnicki Nis
22h59 Radnik Surdulica 0 - 0 Habitpharm Javor
22h59 Mladost Lucani 1 - 1 FK Rad Beograd
22h59 Macva Sabac 2 - 0 Borac Cacak
23h30 Crvena Zvezda 2 - 1 Partizan Belgrade
C.Nhật, ngày 15/04
21h00 FK Napredak Krusevac 1 - 0 Vojvodina Novi Sad
22h59 FK Spartak Zlatibor Voda 1 - 0 FK Vozdovac Beograd
Thứ 6, ngày 20/04
22h59 FK Vozdovac Beograd 1 - 0 FK Napredak Krusevac
Thứ 7, ngày 21/04
22h00 FK Rad Beograd 2 - 1 Radnik Surdulica
22h00 Habitpharm Javor 1 - 0 Zemun
C.Nhật, ngày 22/04
00h00 Radnicki Nis 1 - 3 Crvena Zvezda
22h00 Borac Cacak 0 - 2 Mladost Lucani
22h00 FK Backa Backa Palanka 1 - 1 Macva Sabac
22h59 Vojvodina Novi Sad 0 - 2 FK Spartak Zlatibor Voda
Thứ 2, ngày 23/04
00h00 Partizan Belgrade 2 - 1 Cukaricki Stankom
Thứ 4, ngày 25/04
21h00 Zemun 2 - 1 Borac Cacak
22h59 Mladost Lucani 3 - 1 Habitpharm Javor
22h59 Crvena Zvezda 3 - 0 Cukaricki Stankom
22h59 FK Vozdovac Beograd 2 - 1 Vojvodina Novi Sad
22h59 Macva Sabac 0 - 0 FK Rad Beograd
22h59 FK Spartak Zlatibor Voda 2 - 1 FK Napredak Krusevac
22h59 Radnik Surdulica 2 - 0 FK Backa Backa Palanka
Thứ 5, ngày 26/04
22h59 Partizan Belgrade 3 - 1 Radnicki Nis
C.Nhật, ngày 29/04
21h00 Zemun 0 - 0 Mladost Lucani
21h00 FK Napredak Krusevac 0 - 2 Crvena Zvezda
23h30 Vojvodina Novi Sad 2 - 1 Partizan Belgrade
Thứ 2, ngày 30/04
00h00 Habitpharm Javor 3 - 0 Borac Cacak
00h00 Radnicki Nis 3 - 0 FK Vozdovac Beograd
00h00 FK Rad Beograd 2 - 0 FK Backa Backa Palanka
00h00 Macva Sabac 2 - 1 Radnik Surdulica
00h00 Cukaricki Stankom 3 - 0 FK Spartak Zlatibor Voda
Thứ 6, ngày 04/05
22h59 Mladost Lucani 0 - 0 Macva Sabac
Thứ 7, ngày 05/05
22h00 Radnik Surdulica 2 - 1 Zemun
22h00 FK Backa Backa Palanka 4 - 0 Habitpharm Javor
22h00 Borac Cacak 1 - 2 FK Rad Beograd
22h59 Radnicki Nis 5 - 0 Vojvodina Novi Sad
22h59 Cukaricki Stankom 2 - 1 FK Vozdovac Beograd
22h59 Partizan Belgrade 2 - 2 FK Napredak Krusevac
C.Nhật, ngày 06/05
01h00 Crvena Zvezda 4 - 0 FK Spartak Zlatibor Voda
C.Nhật, ngày 13/05
22h00 FK Napredak Krusevac 3 - 2 Cukaricki Stankom
22h00 Vojvodina Novi Sad 1 - 2 Crvena Zvezda
Thứ 2, ngày 14/05
00h00 Mladost Lucani 1 - 3 FK Backa Backa Palanka
00h00 FK Vozdovac Beograd 2 - 1 Partizan Belgrade
00h00 FK Spartak Zlatibor Voda 2 - 0 Radnicki Nis
00h00 Macva Sabac 1 - 2 Habitpharm Javor
00h00 Borac Cacak 2 - 0 Radnik Surdulica
00h00 FK Rad Beograd 3 - 2 Zemun
Thứ 5, ngày 17/05
22h00 Habitpharm Javor 1 - 1 FK Rad Beograd
22h00 Radnik Surdulica 3 - 1 Mladost Lucani
22h00 Zemun 1 - 1 Macva Sabac
22h00 FK Backa Backa Palanka 3 - 2 Borac Cacak
Thứ 6, ngày 18/05
00h00 Cukaricki Stankom 1 - 6 Vojvodina Novi Sad
00h00 Partizan Belgrade 2 - 0 FK Spartak Zlatibor Voda
00h00 Radnicki Nis 4 - 1 FK Napredak Krusevac
Thứ 7, ngày 19/05
01h00 Crvena Zvezda vs FK Vozdovac Beograd
BÌNH LUẬN: