`

TRỰC TIẾP TRẬN ĐẤU GIỮA NAGOYA GRAMPUS VS URAWA RED DIAMONDS

Liên Đoàn Nhật Bản, vòng 1

Nagoya Grampus

FT

1 - 4

(0-4)

Urawa Red Diamonds


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Nagoya Grampus: 20%
Hòa: 0%
Urawa Red Diamonds: 80%
07/03 Nagoya Grampus 1 - 4 Urawa Red
13/08 Nagoya Grampus 0 - 2 Urawa Red
29/04 Urawa Red 4 - 1 Nagoya Grampus
25/07 Nagoya Grampus 2 - 1 Urawa Red
25/04 Urawa Red 2 - 1 Nagoya Grampus
- PHONG ĐỘ NAGOYA GRAMPUS
18/04 Nagoya Grampus 2 - 1 Sanf Hiroshima
14/04 Kashima Antlers 2 - 0 Nagoya Grampus
11/04 Nagoya Grampus 2 - 3 Vegalta Sendai
07/04 Consa. Sapporo 3 - 0 Nagoya Grampus
04/04 Nagoya Grampus 1 - 4 Gamba Osaka
- PHONG ĐỘ URAWA RED DIAMONDS
18/04 Gamba Osaka 0 - 1 Urawa Red
15/04 Urawa Red 2 - 1 Shimizu S-Pulse
11/04 Vissel Kobe 2 - 3 Urawa Red
07/04 Urawa Red 1 - 0 Vegalta Sendai
04/04 Sanf Hiroshima 0 - 0 Urawa Red
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
Bảng A
1. Yokohama Marinos 4 2 2 0 6 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 3 8
2. Vegalta Sendai 4 1 2 1 5 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 5
3. Albirex Niigata 4 1 1 2 5 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -1 4
4. FC Tokyo 4 1 1 2 3 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -3 4
Bảng B
1. Ventforet Kofu 4 2 1 1 7 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 3 7
2. Shimizu S-Pulse 4 2 1 1 4 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 7
3. Jubilo Iwata 4 2 0 2 6 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 6
4. Consadole Sapporo 4 1 0 3 4 8 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -4 3
Bảng C
1. Hiroshima Sanfrecce 4 2 1 1 7 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 4 7
2. Urawa Red Diamonds 4 2 1 1 6 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 7
3. Gamba Osaka 4 2 0 2 8 7 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 6
4. Nagoya Grampus 4 1 0 3 5 11 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -6 3
Bảng D
1. Vissel Kobe 4 3 1 0 9 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 6 10
2. V-Varen Nagasaki 4 2 1 1 8 7 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 7
3. Shonan Bellmare 4 1 1 2 2 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -3 4
4. Sagan Tosu 4 0 1 3 2 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -4 1

LỊCH THI ĐẤU LIÊN ĐOÀN NHẬT BẢN

Thứ 4, ngày 07/03
17h00 Vegalta Sendai 1 - 1 Albirex Niigata
17h00 Nagoya Grampus 1 - 4 Urawa Red Diamonds
17h00 Shonan Bellmare 1 - 0 Sagan Tosu
17h00 Vissel Kobe 2 - 2 V-Varen Nagasaki
17h00 Gamba Osaka 0 - 4 Hiroshima Sanfrecce
17h00 Ventforet Kofu 3 - 0 Consadole Sapporo
17h00 Shimizu S-Pulse 1 - 0 Jubilo Iwata
17h30 Yokohama Marinos 1 - 0 FC Tokyo
BÌNH LUẬN: