`

TRỰC TIẾP TRẬN ĐẤU GIỮA HAPOEL BNEI LOD VS HAPOEL PETAH TIKVA

Hạng 2 Israel, vòng 9

Hapoel Bnei Lod

FT

1 - 0

(0-0)

Hapoel Petah Tikva


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Hapoel Bnei Lod: 60%
Hòa: 40%
Hapoel Petah Tikva: 0%
31/10 Hapoel Bnei Lod 1 - 0 H. Petah Tikva
14/04 Hapoel Bnei Lod 3 - 2 H. Petah Tikva
10/03 H. Petah Tikva 2 - 2 Hapoel Bnei Lod
02/12 Hapoel Bnei Lod 2 - 0 H. Petah Tikva
15/04 Hapoel Bnei Lod 1 - 1 H. Petah Tikva
- PHONG ĐỘ HAPOEL BNEI LOD
07/11 HR Letzion 2 - 1 Hapoel Bnei Lod
31/10 Hapoel Bnei Lod 1 - 0 H. Petah Tikva
20/10 Hapoel R. Gan 1 - 1 Hapoel Bnei Lod
13/10 Hapoel Bnei Lod 0 - 0 Nazareth Ilit
25/09 INR HaSharon 1 - 0 Hapoel Bnei Lod
- PHONG ĐỘ HAPOEL PETAH TIKVA
03/11 H. Petah Tikva 1 - 1 Beitar TA Ramla
31/10 Hapoel Bnei Lod 1 - 0 H. Petah Tikva
20/10 H. Petah Tikva 0 - 1 HR Letzion
16/10 H. Petah Tikva 2 - 2 Hapoel Hadera
25/09 Hapoel R. Gan 1 - 1 H. Petah Tikva
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. Hapoel Kfar Saba 10 8 1 1 25 6 4 0 1 14 1 4 1 0 11 5 19 25
2. Hapoel Tel Aviv 10 6 2 2 16 9 2 1 1 4 3 4 1 1 12 6 7 20
3. Maccabi Ahi Nazareth 10 6 1 3 16 11 4 0 0 10 2 2 1 3 6 9 5 19
4. Hapoel Rishon Lezion 10 6 1 3 15 13 3 1 2 9 11 3 0 1 6 2 2 19
5. Beitar Shimshon Tel Aviv 10 5 3 2 17 13 3 0 2 9 7 2 3 0 8 6 4 18
6. Hapoel Katamon Jerusalem 10 4 4 2 13 8 2 2 0 5 3 2 2 2 8 5 5 16
7. Ironi Nir Ramat HaSharon 10 5 1 4 12 10 3 0 2 5 4 2 1 2 7 6 2 16
8. Hapoel Petah Tikva 10 3 4 3 10 11 2 3 1 7 4 1 1 2 3 7 -1 13
9. Hapoel Hadera 10 3 4 3 18 20 1 2 2 8 12 2 2 1 10 8 -2 13
10. Hapoel Natzrat Illit 10 3 3 4 12 12 2 1 3 9 9 1 2 1 3 3 0 12
11. Hapoel Marmorek lrony Rehovot 10 3 2 5 9 16 1 1 3 3 7 2 1 2 6 9 -7 11
12. Hapoel Ramat Gan 10 2 4 4 12 14 1 4 1 7 6 1 0 3 5 8 -2 10
13. Hapoel Afula 10 2 3 5 9 13 0 0 5 3 10 2 3 0 6 3 -4 9
14. Hapoel Bnei Lod 10 2 3 5 6 10 2 2 1 4 3 0 1 4 2 7 -4 9
15. Ironi Nesher 10 1 2 7 11 20 1 1 2 6 8 0 1 5 5 12 -9 5
16. Maccabi Herzliya 10 1 2 7 5 20 0 2 3 4 9 1 0 4 1 11 -15 5

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 ISRAEL

Thứ 6, ngày 27/10
19h00 Hapoel Tel Aviv 1 - 1 Hapoel Katamon Jerusalem
19h00 Maccabi Herzliya 2 - 3 Hapoel Natzrat Illit
19h00 Ironi Nesher 1 - 3 Hapoel Kfar Saba
19h00 Hapoel Rishon Lezion 2 - 4 Hapoel Hadera
19h00 Maccabi Ahi Nazareth 4 - 1 Hapoel Marmorek lrony Rehovot
Thứ 3, ngày 31/10
00h00 Hapoel Afula 1 - 2 Ironi Nir Ramat HaSharon
00h00 Beitar Shimshon Tel Aviv 2 - 0 Hapoel Ramat Gan
00h00 Hapoel Bnei Lod 1 - 0 Hapoel Petah Tikva
BÌNH LUẬN: