`

TRỰC TIẾP TRẬN ĐẤU GIỮA FK ISLOCH MINSK VS KRUMKACHY

VĐQG Belarus, vòng 24

FK Isloch Minsk

FT

1 - 1

(1-0)

Krumkachy


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
FK Isloch Minsk: 25%
Hòa: 50%
Krumkachy: 25%
14/10 Isloch 1 - 1 Krumkachy
26/05 Krumkachy 2 - 0 Isloch
12/08 Krumkachy 0 - 1 Isloch
17/04 Isloch 0 - 0 Krumkachy
- PHONG ĐỘ FK ISLOCH MINSK
18/11 Isloch 1 - 0 Dnepr Mogilev
03/11 Vitebsk 0 - 2 Isloch
28/10 Isloch 1 - 5 Dinamo Minsk
22/10 FK Slutsk 1 - 3 Isloch
18/10 Dnepr Mogilev 1 - 2 Isloch
- PHONG ĐỘ KRUMKACHY
18/11 Dinamo Minsk 1 - 0 Krumkachy
04/11 Krumkachy 0 - 1 Gomel
28/10 FK Slutsk 2 - 0 Krumkachy
20/10 Krumkachy 0 - 3 FK Gorodeya
14/10 Isloch 1 - 1 Krumkachy
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. BATE Borisov 29 21 4 4 58 16 12 2 1 30 7 9 2 3 28 9 42 67
2. Dinamo Minsk 29 21 2 6 42 14 11 2 2 19 9 10 0 4 23 5 28 65
3. Shakhter Soligorsk 29 19 6 4 49 18 10 2 3 26 10 9 4 1 23 8 31 63
4. Dinamo Brest 29 13 9 7 46 26 10 4 1 30 8 3 5 6 16 18 20 48
5. FC Torpedo Zhodino 29 13 9 7 41 27 6 6 2 20 14 7 3 5 21 13 14 48
6. Neman Grodno 29 13 7 9 39 31 7 2 5 18 14 6 5 4 21 17 8 46
7. FK Vitebsk 29 12 7 10 34 34 5 5 4 16 16 7 2 6 18 18 0 43
8. Slutsksakhar Slutsk 29 12 7 10 30 34 7 2 6 17 16 5 5 4 13 18 -4 43
9. FK Gorodeya 29 8 13 8 34 32 6 7 1 18 11 2 6 7 16 21 2 37
10. FC Gomel 29 9 8 12 24 24 4 5 5 12 10 5 3 7 12 14 0 35
11. FK Isloch Minsk 29 9 5 15 24 43 4 4 7 10 19 5 1 8 14 24 -19 32
12. Dnepr Mogilev 29 6 7 16 27 48 4 2 8 17 29 2 5 8 10 19 -21 25
13. FC Torpedo Minsk 29 3 14 12 18 37 2 9 4 10 13 1 5 8 8 24 -19 23
14. Krumkachy 29 4 10 15 24 46 2 6 6 12 20 2 4 9 12 26 -22 22
15. Slavia Mozyr 29 4 8 17 26 48 3 2 10 17 30 1 6 7 9 18 -22 20
16. Naftan Novopolock 29 4 6 19 17 55 2 1 11 5 30 2 5 8 12 25 -38 18

LỊCH THI ĐẤU VĐQG BELARUS

Thứ 6, ngày 29/09
22h30 FK Vitebsk 2 - 2 Dinamo Brest
Thứ 7, ngày 30/09
00h30 FK Isloch Minsk 1 - 0 Slavia Mozyr
18h00 Krumkachy 2 - 2 Neman Grodno
19h00 Naftan Novopolock 0 - 3 FC Gomel
22h00 Dnepr Mogilev 1 - 1 FC Torpedo Minsk
C.Nhật, ngày 01/10
18h00 Slutsksakhar Slutsk 0 - 2 Shakhter Soligorsk
20h00 Dinamo Minsk 0 - 1 BATE Borisov
22h00 FC Torpedo Zhodino 3 - 2 FK Gorodeya
Thứ 6, ngày 13/10
22h00 Neman Grodno 2 - 1 FK Gorodeya
Thứ 7, ngày 14/10
18h00 FK Isloch Minsk 1 - 1 Krumkachy
21h00 Shakhter Soligorsk 0 - 1 Dinamo Minsk
BÌNH LUẬN: