`

TRỰC TIẾP TRẬN ĐẤU GIỮA FK BACKA BACKA PALANKA VS HABITPHARM JAVOR

VĐQG Serbia, vòng Play off

FK Backa Backa Palanka

L. Micic (69')
L. Lukovic (38')
L. Micic (19')
M. Bjelos (PEN 10')

FT

4 - 0

(3-0)

Habitpharm Javor


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
FK Backa Backa Palanka: 40%
Hòa: 0%
Habitpharm Javor: 60%
05/05 Backa 4 - 0 Javor Ivanjica
05/04 Javor Ivanjica 2 - 1 Backa
29/10 Backa 2 - 1 Javor Ivanjica
30/11 Javor Ivanjica 2 - 0 Backa
07/08 Backa 0 - 1 Javor Ivanjica
- PHONG ĐỘ FK BACKA BACKA PALANKA
17/05 Backa 3 - 2 Borac
14/05 Mladost Lucani 1 - 3 Backa
05/05 Backa 4 - 0 Javor Ivanjica
30/04 FK Rad 2 - 0 Backa
25/04 Radnik Surdulica 2 - 0 Backa
- PHONG ĐỘ HABITPHARM JAVOR
17/05 Javor Ivanjica 1 - 1 FK Rad
14/05 Macva Sabac 1 - 2 Javor Ivanjica
05/05 Backa 4 - 0 Javor Ivanjica
30/04 Javor Ivanjica 3 - 0 Borac
25/04 Mladost Lucani 3 - 1 Javor Ivanjica
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. Crvena Zvezda 30 25 4 1 75 15 13 2 0 41 6 12 2 1 34 9 60 77
2. Partizan Belgrade 30 20 7 3 59 23 8 6 1 33 13 12 1 2 26 10 36 67
3. Cukaricki Stankom 30 14 9 7 43 26 10 2 3 29 10 4 7 4 14 16 17 51
4. Radnicki Nis 30 14 8 8 46 40 9 3 3 24 15 5 5 5 22 25 6 50
5. FK Spartak Zlatibor Voda 30 14 7 9 55 39 8 4 3 29 17 6 3 6 26 22 16 49
6. FK Vozdovac Beograd 30 13 8 9 41 29 7 4 4 22 14 6 4 5 19 15 12 47
7. FK Napredak Krusevac 30 13 7 10 49 42 9 3 3 27 18 4 4 7 22 24 7 46
8. Vojvodina Novi Sad 30 12 8 10 33 29 7 2 6 14 18 5 6 4 19 11 4 44
9. Radnik Surdulica 30 10 6 14 33 52 7 1 7 21 25 3 5 7 12 27 -19 36
10. Mladost Lucani 30 9 8 13 36 44 7 4 4 24 20 2 4 9 12 24 -8 35
11. Zemun 30 9 8 13 30 38 5 5 5 16 12 4 3 8 14 26 -8 35
12. Macva Sabac 30 9 4 17 31 47 6 4 5 17 16 3 0 12 14 31 -16 31
13. FK Backa Backa Palanka 30 8 6 16 30 53 8 2 5 21 22 0 4 11 9 31 -23 30
14. Habitpharm Javor 30 7 4 19 25 48 5 2 8 15 24 2 2 11 10 24 -23 25
15. Borac Cacak 30 6 5 19 25 57 5 5 5 20 22 1 0 14 5 35 -32 23
16. FK Rad Beograd 30 6 3 21 29 58 5 2 8 16 19 1 1 13 13 39 -29 21

LỊCH THI ĐẤU VĐQG SERBIA

Thứ 6, ngày 13/04
22h00 Zemun 3 - 0 FK Backa Backa Palanka
Thứ 7, ngày 14/04
20h00 Cukaricki Stankom 2 - 3 Radnicki Nis
22h59 Radnik Surdulica 0 - 0 Habitpharm Javor
22h59 Mladost Lucani 1 - 1 FK Rad Beograd
22h59 Macva Sabac 2 - 0 Borac Cacak
23h30 Crvena Zvezda 2 - 1 Partizan Belgrade
C.Nhật, ngày 15/04
21h00 FK Napredak Krusevac 1 - 0 Vojvodina Novi Sad
22h59 FK Spartak Zlatibor Voda 1 - 0 FK Vozdovac Beograd
Thứ 6, ngày 20/04
22h59 FK Vozdovac Beograd 1 - 0 FK Napredak Krusevac
Thứ 7, ngày 21/04
22h00 FK Rad Beograd 2 - 1 Radnik Surdulica
22h00 Habitpharm Javor 1 - 0 Zemun
C.Nhật, ngày 22/04
00h00 Radnicki Nis 1 - 3 Crvena Zvezda
22h00 Borac Cacak 0 - 2 Mladost Lucani
22h00 FK Backa Backa Palanka 1 - 1 Macva Sabac
22h59 Vojvodina Novi Sad 0 - 2 FK Spartak Zlatibor Voda
Thứ 2, ngày 23/04
00h00 Partizan Belgrade 2 - 1 Cukaricki Stankom
Thứ 4, ngày 25/04
21h00 Zemun 2 - 1 Borac Cacak
22h59 Mladost Lucani 3 - 1 Habitpharm Javor
22h59 Crvena Zvezda 3 - 0 Cukaricki Stankom
22h59 FK Vozdovac Beograd 2 - 1 Vojvodina Novi Sad
22h59 Macva Sabac 0 - 0 FK Rad Beograd
22h59 FK Spartak Zlatibor Voda 2 - 1 FK Napredak Krusevac
22h59 Radnik Surdulica 2 - 0 FK Backa Backa Palanka
Thứ 5, ngày 26/04
22h59 Partizan Belgrade 3 - 1 Radnicki Nis
C.Nhật, ngày 29/04
21h00 Zemun 0 - 0 Mladost Lucani
21h00 FK Napredak Krusevac 0 - 2 Crvena Zvezda
23h30 Vojvodina Novi Sad 2 - 1 Partizan Belgrade
Thứ 2, ngày 30/04
00h00 Habitpharm Javor 3 - 0 Borac Cacak
00h00 Radnicki Nis 3 - 0 FK Vozdovac Beograd
00h00 FK Rad Beograd 2 - 0 FK Backa Backa Palanka
00h00 Macva Sabac 2 - 1 Radnik Surdulica
00h00 Cukaricki Stankom 3 - 0 FK Spartak Zlatibor Voda
Thứ 6, ngày 04/05
22h59 Mladost Lucani 0 - 0 Macva Sabac
Thứ 7, ngày 05/05
22h00 Radnik Surdulica 2 - 1 Zemun
22h00 FK Backa Backa Palanka 4 - 0 Habitpharm Javor
22h00 Borac Cacak 1 - 2 FK Rad Beograd
22h59 Radnicki Nis 5 - 0 Vojvodina Novi Sad
22h59 Cukaricki Stankom 2 - 1 FK Vozdovac Beograd
22h59 Partizan Belgrade 2 - 2 FK Napredak Krusevac
C.Nhật, ngày 06/05
01h00 Crvena Zvezda 4 - 0 FK Spartak Zlatibor Voda
C.Nhật, ngày 13/05
22h00 FK Napredak Krusevac 3 - 2 Cukaricki Stankom
22h00 Vojvodina Novi Sad 1 - 2 Crvena Zvezda
Thứ 2, ngày 14/05
00h00 Mladost Lucani 1 - 3 FK Backa Backa Palanka
00h00 FK Vozdovac Beograd 2 - 1 Partizan Belgrade
00h00 FK Spartak Zlatibor Voda 2 - 0 Radnicki Nis
00h00 Macva Sabac 1 - 2 Habitpharm Javor
00h00 Borac Cacak 2 - 0 Radnik Surdulica
00h00 FK Rad Beograd 3 - 2 Zemun
Thứ 5, ngày 17/05
22h00 Habitpharm Javor 1 - 1 FK Rad Beograd
22h00 Radnik Surdulica 3 - 1 Mladost Lucani
22h00 Zemun 1 - 1 Macva Sabac
22h00 FK Backa Backa Palanka 3 - 2 Borac Cacak
Thứ 6, ngày 18/05
00h00 Cukaricki Stankom 1 - 6 Vojvodina Novi Sad
00h00 Partizan Belgrade 2 - 0 FK Spartak Zlatibor Voda
00h00 Radnicki Nis 4 - 1 FK Napredak Krusevac
Thứ 7, ngày 19/05
01h00 Crvena Zvezda vs FK Vozdovac Beograd
BÌNH LUẬN: