`

TRỰC TIẾP TRẬN ĐẤU GIỮA CERRO MONTEVIDEO VS SPORT ROSARIO

Copa Sudamericana, vòng 1

Cerro Montevideo

FT

2 - 0

(0-0)

Sport Rosario


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Cerro Montevideo: 50%
Hòa: 50%
Sport Rosario: 0%
08/03 Cerro Montevideo 2 - 0 Sport Rosario
21/02 Sport Rosario 0 - 0 Cerro Montevideo
- PHONG ĐỘ CERRO MONTEVIDEO
15/04 CA River Plate (URU) 1 - 1 Cerro Montevideo
08/04 Cerro Montevideo 3 - 2 Danubio
01/04 Racing Club Mdeo 1 - 2 Cerro Montevideo
28/03 Cerro Montevideo 1 - 0 Atenas San Carlos
25/03 Defensor SC 2 - 1 Cerro Montevideo
- PHONG ĐỘ SPORT ROSARIO
15/04 Sport Rosario 1 - 0 Uni.San Martin
12/04 Sport Rosario 5 - 1 Ayacucho FC
07/04 UTC Cajamarca 1 - 0 Sport Rosario
01/04 Sport Rosario 0 - 1 Sporting Cristal
26/03 Comerciantes Unidos 2 - 4 Sport Rosario

LỊCH THI ĐẤU COPA SUDAMERICANA

Thứ 4, ngày 14/02
05h15 Sportivo Luqueno 2 - 0 Deportivo Cuenca
05h15 UTC Cajamarca 2 - 0 Rampla Juniors FC
07h30 Zamora Barinas 0 - 2 Colon de Santa Fe
Thứ 6, ngày 16/02
05h15 FC Nacional Asuncion 0 - 0 Mineros de Guayana
07h30 Defensa Y Justicia 0 - 1 America de Cali
07h30 Union Espanola 0 - 0 Sport Huancayo
Thứ 4, ngày 21/02
05h15 Sport Rosario 0 - 0 Cerro Montevideo
07h30 Barcelona SC(ECU) 0 - 0 General Diaz
Thứ 5, ngày 22/02
05h15 Lanus 4 - 2 Sporting Cristal
Thứ 6, ngày 23/02
05h15 CD El Nacional 3 - 2 San Jose
07h30 Everton CD 1 - 2 Caracas FC
Thứ 4, ngày 07/03
05h15 San Jose 1 - 1 CD El Nacional
07h45 Colon de Santa Fe 1 - 0 Zamora Barinas
07h45 Caracas FC 0 - 1 Everton CD
Thứ 5, ngày 08/03
05h15 Cerro Montevideo 2 - 0 Sport Rosario
05h15 General Diaz 2 - 1 Barcelona SC(ECU)
07h45 Sporting Cristal 2 - 1 Lanus
07h45 Deportivo Cuenca 2 - 0 Sportivo Luqueno
Thứ 6, ngày 09/03
05h15 Rampla Juniors FC 4 - 0 UTC Cajamarca
05h15 Mineros de Guayana 0 - 0 FC Nacional Asuncion
07h45 Sport Huancayo 3 - 0 Union Espanola
07h45 America de Cali 0 - 3 Defensa Y Justicia
Thứ 4, ngày 11/04
05h15 Liga Dep. Universitaria Quito 2 - 1 Club Guabira
05h15 Jaguares de Cordoba 2 - 1 Boston River
07h30 Deportivo Cali 3 - 0 Danubio FC
Thứ 5, ngày 12/04
05h15 San Lorenzo 1 - 0 Atletico Mineiro
07h45 Blooming 1 - 0 Bahia BA
07h45 Fluminense RJ 3 - 0 Nacional Potosi
Thứ 6, ngày 13/04
05h15 Atletico Paranaense 3 - 0 Newells Old Boys
05h15 Audax Italiano 1 - 2 Botafogo RJ
07h30 Sol de America 2 - 0 Dep.Independiente Medellin
07h30 Rosario Central 0 - 0 Sao Paulo
Thứ 5, ngày 19/04
05h15 Estudiantes Merida FC 1 - 1 Temuco
Thứ 4, ngày 09/05
06h15 Bahia BA vs Blooming
06h15 Club Guabira vs Liga Dep. Universitaria Quito
08h30 Atletico Mineiro vs San Lorenzo
08h30 Danubio FC vs Deportivo Cali
Thứ 5, ngày 10/05
06h15 Temuco vs Estudiantes Merida FC
08h45 Sao Paulo vs Rosario Central
08h45 Botafogo RJ vs Audax Italiano
Thứ 6, ngày 11/05
06h15 Newells Old Boys vs Atletico Paranaense
06h15 Boston River vs Jaguares de Cordoba
08h30 Nacional Potosi vs Fluminense RJ
08h30 Dep.Independiente Medellin vs Sol de America
BÌNH LUẬN: