`

TRỰC TIẾP TRẬN ĐẤU GIỮA ATLETICO PARANAENSE VS NEWELLS OLD BOYS

Copa Sudamericana, vòng 1

Atletico Paranaense

FT

3 - 0

(3-0)

Newells Old Boys


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Atletico Paranaense: 50%
Hòa: 0%
Newells Old Boys: 50%
11/05 Newells Old Boys 2 - 1 Atletico/PR
13/04 Atletico/PR 3 - 0 Newells Old Boys
- PHONG ĐỘ ATLETICO PARANAENSE
14/06 Botafogo/RJ 2 - 0 Atletico/PR
10/06 Atletico/PR 0 - 1 Sao Paulo/SP
07/06 SC Recife/PE 1 - 0 Atletico/PR
04/06 America/MG 3 - 1 Atletico/PR
01/06 Atletico/PR 2 - 0 Santos/SP
- PHONG ĐỘ NEWELLS OLD BOYS
19/05 Newells Old Boys 2 - 0 CD Rincon (ARG)
15/05 Gimnasia LP 2 - 0 Newells Old Boys
11/05 Newells Old Boys 2 - 1 Atletico/PR
06/05 Newells Old Boys 1 - 0 Defensa YJ
29/04 Newells Old Boys 0 - 1 Independiente

LỊCH THI ĐẤU COPA SUDAMERICANA

Thứ 4, ngày 14/02
05h15 Sportivo Luqueno 2 - 0 Deportivo Cuenca
05h15 UTC Cajamarca 2 - 0 Rampla Juniors FC
07h30 Zamora Barinas 0 - 2 Colon de Santa Fe
Thứ 6, ngày 16/02
05h15 FC Nacional Asuncion 0 - 0 Mineros de Guayana
07h30 Defensa Y Justicia 0 - 1 America de Cali
07h30 Union Espanola 0 - 0 Sport Huancayo
Thứ 4, ngày 21/02
05h15 Sport Rosario 0 - 0 Cerro Montevideo
07h30 Barcelona SC(ECU) 0 - 0 General Diaz
Thứ 5, ngày 22/02
05h15 Lanus 4 - 2 Sporting Cristal
Thứ 6, ngày 23/02
05h15 CD El Nacional 3 - 2 San Jose
07h30 Everton CD 1 - 2 Caracas FC
Thứ 4, ngày 07/03
05h15 San Jose 1 - 1 CD El Nacional
07h45 Colon de Santa Fe 1 - 0 Zamora Barinas
07h45 Caracas FC 0 - 1 Everton CD
Thứ 5, ngày 08/03
05h15 Cerro Montevideo 2 - 0 Sport Rosario
05h15 General Diaz 2 - 1 Barcelona SC(ECU)
07h45 Sporting Cristal 2 - 1 Lanus
07h45 Deportivo Cuenca 2 - 0 Sportivo Luqueno
Thứ 6, ngày 09/03
05h15 Rampla Juniors FC 4 - 0 UTC Cajamarca
05h15 Mineros de Guayana 0 - 0 FC Nacional Asuncion
07h45 America de Cali 0 - 3 Defensa Y Justicia
07h45 Sport Huancayo 3 - 0 Union Espanola
Thứ 4, ngày 11/04
05h15 Liga Dep. Universitaria Quito 2 - 1 Club Guabira
05h15 Jaguares de Cordoba 2 - 1 Boston River
07h30 Deportivo Cali 3 - 0 Danubio FC
Thứ 5, ngày 12/04
05h15 San Lorenzo 1 - 0 Atletico Mineiro
07h45 Blooming 1 - 0 Bahia BA
07h45 Fluminense RJ 3 - 0 Nacional Potosi
Thứ 6, ngày 13/04
05h15 Audax Italiano 1 - 2 Botafogo RJ
05h15 Atletico Paranaense 3 - 0 Newells Old Boys
07h30 Sol de America 2 - 0 Dep.Independiente Medellin
07h30 Rosario Central 0 - 0 Sao Paulo
Thứ 5, ngày 19/04
05h15 Estudiantes Merida FC 1 - 1 Temuco
Thứ 4, ngày 09/05
05h15 Club Guabira 3 - 2 Liga Dep. Universitaria Quito
07h45 Danubio FC 3 - 2 Deportivo Cali
07h45 Atletico Mineiro 0 - 0 San Lorenzo
Thứ 5, ngày 10/05
05h15 Temuco 2 - 0 Estudiantes Merida FC
07h45 Sao Paulo 1 - 0 Rosario Central
07h45 Botafogo RJ 1 - 1 Audax Italiano
Thứ 6, ngày 11/05
05h15 Newells Old Boys 2 - 1 Atletico Paranaense
05h15 Boston River 3 - 0 Jaguares de Cordoba
07h45 Nacional Potosi 2 - 0 Fluminense RJ
07h45 Dep.Independiente Medellin 3 - 1 Sol de America
Thứ 5, ngày 24/05
07h45 Bahia BA 4 - 0 Blooming
BÌNH LUẬN: