`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 31/10/2016

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

C1 Châu Á

12/03   19h00 Lokomotiv TashkentB-2 vs Al DuhailB-1               
12/03   22h00 Al Wehda(UAE)B-4 vs Zob AhanB-3               
12/03   22h25 Al RayyanD-2 vs Al HilalD-4               
12/03   22h30 Esteghlal TehranD-1 vs Al AinD-3               

Ngoại Hạng Anh

13/03   03h00 Stoke City19 vs Manchester City1               

VĐQG Ireland

13/03   02h45 Derry City10 vs Limerick FC4               
13/03   02h45 Cork City2 vs Shamrock Rovers9               
13/03   02h45 Bray Wanderers8 vs Sligo Rovers6               
13/03   02h45 St. Patricks Athletic5 vs Dundalk7               
13/03   02h45 Waterford United3 vs Bohemians1               

VĐQG Kuwait

12/03   21h10 Al-Nasar5 vs Al-Jahra4               
12/03   22h25 Al Kuwait SC1 vs Al-Qadsia SC6               
12/03   23h45 Al-Arabi Club (KUW)3 vs Al-Qadsia SC6               

VĐQG Bolivia

13/03   07h00 Royal Pari FCB-2 vs BloomingB-1               

C2 Châu Á

12/03   22h15 Al-Jaish DamascusB-3 vs Al-AhedB-1               
12/03   22h30 Manama ClubB-4 vs Al ZawraaB-2               

Hạng 2 Hà Lan

13/03   01h00 Jong Ajax (Youth)1 vs FC Eindhoven15               
13/03   01h00 Jong PSV Eindhoven (Youth)6 vs Cambuur Leeuwaarden13               
13/03   01h00 Dordrecht9 vs RKC Waalwijk18               
13/03   01h00 Volendam14 vs MVV Maastricht12               
13/03   01h00 AZ Alkmaar (Youth)17 vs Go Ahead Eagles16               
13/03   01h00 FC Utrecht (Youth)20 vs NEC Nijmegen2               
13/03   01h00 Fortuna Sittard3 vs De Graafschap7               
13/03   01h00 FC Oss11 vs Emmen4               
13/03   01h00 Almere City FC8 vs SC Telstar5               
13/03   01h00 Helmond Sport19 vs Den Bosch10               

Malay Premier League

12/03   20h00 MISC-MIFA5 vs Sabah3               

Aus Victoria

12/03   16h30 Kingston City5 vs Port Melbourne8               

U23 Anh

13/03   02h00 Swansea City U231-4 vs Leicester City U231-6               
13/03   02h00 Southampton U232-3 vs Norwich City U232-1               
13/03   02h00 West Bromwich U232-11 vs Stoke City U232-6               
13/03   02h00 Blackburn Rovers U232-4 vs Newcastle U232-12               
13/03   02h00 Arsenal U231-1 vs Tottenham Hotspur U231-3               
13/03   02h00 Aston Villa U232-5 vs Reading U232-8               
13/03   02h05 West Ham U231-9 vs Chelsea U211-2               

U21 Séc

12/03   18h00 Sparta PrahaU211 vs FC Viktoria PlzenU218