`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 30/09/2016

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Cúp C1 Châu Âu

02/11   00h00 Besiktas JKG-1 vs MonacoG-4               
02/11   02h45 Borussia DortmundH-3 vs APOEL NicosiaH-4               
02/11   02h45 LiverpoolE-1 vs MariborE-4               
02/11   02h45 NapoliF-3 vs Manchester CityF-1               
02/11   02h45 FC PortoG-3 vs RB LeipzigG-2               
02/11   02h45 SevillaE-3 vs Spartak MoscowE-2               
02/11   02h45 FC Shakhtar DonetskF-2 vs FeyenoordF-4               
02/11   02h45 Tottenham HotspurH-2 vs Real MadridH-1               

Copa Libertadores

02/11   06h45 Gremio (RS)H-1 vs Barcelona SC(ECU)A-2               

VĐQG Colombia

02/11   03h00 Millonarios5 vs Expreso Rojo7               
02/11   03h00 Envigado FC14 vs Cortulua11               
02/11   03h00 Alianza Petrolera19 vs Deportivo Cali12               
02/11   03h00 Jaguares de Cordoba8 vs Independiente Santa Fe2               
02/11   03h00 Deportes Tolima6 vs Atletico Bucaramanga16               
02/11   03h00 Deportes Tolima6 vs Deportivo Pasto17               
02/11   03h00 Atletico Huila13 vs Deportiva Once Caldas15               
02/11   03h00 Atletico Junior Barranquilla3 vs Aguilas Doradas20               
02/11   03h00 La Equidad4 vs Atletico Bucaramanga16               
02/11   03h00 Atletico Nacional Medellin1 vs Patriotas FC18               
02/11   03h00 America de Cali10 vs Dep.Independiente Medellin9               

VĐQG Nam Phi

02/11   00h30 AmaZulu11 vs Baroka FC1               
02/11   00h30 Platinum Stars16 vs Ajax Cape Town14               
02/11   00h30 Bidvest Wits15 vs Chippa United10               
02/11   00h30 Cape Town City5 vs Free State Stars7               
02/11   00h30 Orlando Pirates3 vs Mamelodi Sundowns8               

Copa Sudamericana

02/11   05h15 Racing Club  vs Libertad                
02/11   07h45 Flamengo  vs Fluminense RJ                

Hạng 2 Bồ Đào Nha

01/11   22h00 SL Benfica B6 vs Santa Clara2               
01/11   22h00 Porto B4 vs Real Sport Clube14               
01/11   22h00 Sporting Braga II20 vs Varzim16               
01/11   22h00 Nacional da Madeira5 vs Sporting CP B12               
01/11   22h00 Viseu1 vs SC Covilha18               
01/11   22h00 FC Famalicao8 vs CD Cova Piedade13               
01/11   22h00 Oliveirense9 vs Academica Coimbra15               
01/11   22h00 FC Arouca11 vs CF Uniao Madeira17               
01/11   22h00 Leixoes3 vs Vitoria Guimaraes B19               
01/11   22h00 Penafiel10 vs Gil Vicente7               

Cúp Séc

01/11   21h30 Slovan Liberec  vs MFK Karvina                

Football League Trophy

02/11   02h45 Charlton Athletic  vs Fulham U23                

C1 U19 Châu Âu

01/11   16h59 Tottenham Hotspur U19H-3 vs Real Madrid U19H-2               
01/11   16h59 Borussia Dortmund U19H-1 vs APOEL Nicosia U19H-4               
01/11   16h59 Liverpool U19E-1 vs NK Maribor U20E-4               
01/11   16h59 FC Shakhtar Donetsk U19F-4 vs Feyenoord U19F-2               
01/11   16h59 Napoli(U19)F-3 vs Manchester City U19F-1               
01/11   16h59 FC Porto U19G-2 vs RB LeipzigU19G-3               
01/11   16h59 Sevilla U19E-3 vs FC Spartak Moskva U19E-2               
01/11   16h59 Besiktas JK U19G-4 vs Monaco U19G-1               

Vòng loại U17 Châu Âu

01/11   17h59 Switzerland U171-4 vs Belgium U171-2               
01/11   17h59 Malta U171-3 vs Northern Ireland U171-1               

Vòng loại U19 Châu Á

02/11   09h00 Indonesia U19F-3 vs Timor Leste U18F-5               

U19 Séc

01/11   20h00 MFK Karvina U19  vs Slovacko U19