`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 30/07/2016

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Tây Ban Nha

18/03   22h00 Leganes11 vs Sevilla6               
18/03   22h00 FC Barcelona1 vs Athletic Bilbao12               
18/03   22h00 Real Betis13 vs RCD Espanyol14               
18/03   22h00 Celta Vigo7 vs Malaga20               
18/03   22h00 Deportivo La Coruna18 vs Las Palmas19               
18/03   22h00 Levante16 vs Eibar8               
18/03   22h00 Real Madrid4 vs Girona10               
18/03   22h00 Real Sociedad15 vs Getafe9               
18/03   22h00 Valencia3 vs Alaves17               
18/03   22h00 Villarreal5 vs Atletico Madrid2               

VĐQG Italia

18/03   20h00 Benevento20 vs Cagliari16               
18/03   20h00 Spal18 vs Juventus2               
18/03   20h00 Crotone17 vs AS Roma5               
18/03   20h00 Lazio3 vs Bologna12               
18/03   20h00 AC Milan7 vs Chievo13               
18/03   20h00 Napoli1 vs Genoa15               
18/03   20h00 Sampdoria6 vs Inter Milan4               
18/03   20h00 Torino10 vs Fiorentina11               
18/03   20h00 Udinese9 vs Sassuolo14               
18/03   20h00 Verona19 vs Atalanta8               

VĐQG Bồ Đào Nha

18/03   22h00 CD Tondela10 vs Maritimo6               
18/03   22h00 Estoril17 vs Pacos de Ferreira13               
18/03   22h00 Feirense14 vs Benfica3               
18/03   22h00 Moreirense15 vs Belenenses12               
18/03   22h00 GD Chaves8 vs Sporting Braga4               
18/03   22h00 FC Porto2 vs Boavista FC7               
18/03   22h00 Vitoria Setubal16 vs Portimonense11               
18/03   22h00 Sporting Lisbon1 vs Rio Ave5               
18/03   22h00 Vitoria Guimaraes9 vs Aves18               

VĐQG Hà Lan

18/03   17h30 AZ Alkmaar3 vs Groningen13               
18/03   19h30 NAC Breda16 vs Roda JC17               
18/03   19h30 Sparta Rotterdam18 vs AFC Ajax2               
18/03   21h45 PEC Zwolle5 vs Feyenoord4               

VĐQG Nga

18/03   17h00 Rubin Kazan11 vs Spartak Moscow3               
18/03   17h00 Arsenal Tula10 vs Rostov FK9               
18/03   17h00 SKA Khabarovsk16 vs Ural Sverdlovsk Oblast8               
18/03   17h00 Anzhi Makhachkala15 vs FK Ruan Tosno14               
18/03   17h00 FC Krasnodar4 vs FC Ufa6               
18/03   17h00 CSKA Moscow5 vs Amkar Perm13               
18/03   17h00 Lokomotiv Moscow1 vs Terek Grozny7               
18/03   17h00 Zenit St. Petersburg2 vs Dynamo Moscow12               

VĐQG Armenia

18/03   19h00 FC Pyunik5 vs Ararat Yerevan6               

VĐQG Azerbaijan

18/03   20h00 FK Inter Baku8 vs FK Gilan Gabala2               
18/03   20h00 Zira FK3 vs Sabayi6               

VĐQG Luxembourg

18/03   21h00 Red Boys Differdange5 vs Progres Niedercorn3               

VĐQG Malta

18/03   19h00 Gzira United3 vs Senglea Athletic10               
18/03   21h00 Hibernians FC4 vs Lija Athletic14               

VĐQG Serbia

18/03   22h00 Habitpharm Javor14 vs Cukaricki Stankom4               
18/03   22h00 Partizan Belgrade2 vs Radnik Surdulica10               
18/03   22h00 FK Napredak Krusevac8 vs Mladost Lucani9               
18/03   22h00 FK Spartak Zlatibor Voda3 vs FK Rad Beograd16               
18/03   22h00 FK Vozdovac Beograd5 vs Radnicki Nis7               
18/03   22h00 Macva Sabac11 vs Crvena Zvezda1               
18/03   22h00 Vojvodina Novi Sad6 vs Zemun12               
18/03   22h00 Borac Cacak15 vs FK Backa Backa Palanka13               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

18/03   23h00 Trabzonspor5 vs Yeni Malatyaspor9               
18/03   23h00 Konyaspor17 vs Kayserispor6               
18/03   23h00 Bursaspor10 vs Sivasspor8               
18/03   23h00 Genclerbirligi14 vs Akhisar Bld.Geng13               
18/03   23h00 Alanyaspor12 vs Goztepe7               
18/03   23h00 Istanbul Buyuksehir Belediyesi1 vs Besiktas JK4               
18/03   23h00 Kasimpasa11 vs Antalyaspor16               
18/03   23h00 Kardemir Karabukspor18 vs Osmanlispor FC15               
18/03   23h00 Fenerbahce3 vs Galatasaray2               

VĐQG Đan Mạch

18/03   21h00 Midtjylland1 vs Sonderjyske9               
18/03   21h00 Randers FC14 vs Odense BK8               
18/03   21h00 Silkeborg10 vs FC Copenhagen6               
18/03   21h00 Aarhus AGF11 vs Aalborg7               
18/03   21h00 Helsingor13 vs Nordsjaelland3               
18/03   21h00 Lyngby12 vs AC Horsens5               
18/03   21h00 Brondby IF2 vs Hobro4               

VĐQG Argentina

19/03   02h00 Talleres Cordoba4 vs Defensa Y Justicia14               
19/03   02h00 Temperley24 vs CA Huracan5               
19/03   02h00 San Martin San Juan11 vs Gimnasia La Plata20               
19/03   02h00 Argentinos juniors15 vs Newells Old Boys17               
19/03   02h00 Arsenal de Sarandi28 vs Velez Sarsfield16               
19/03   02h00 Banfield13 vs Union Santa Fe3               
19/03   02h00 Colon de Santa Fe8 vs Lanus23               
19/03   02h00 Estudiantes La Plata10 vs Godoy Cruz Antonio Tomba9               
19/03   02h00 Atletico Tucuman12 vs Boca Juniors1               
19/03   02h00 Racing Club18 vs Patronato Parana19               
19/03   02h00 River Plate21 vs Belgrano6               
19/03   02h00 Rosario Central22 vs Chacarita juniors25               
19/03   02h00 San Lorenzo2 vs Olimpo Bahia Blanca26               
19/03   02h00 Club Atletico Tigre27 vs Independiente7               

VĐQG Bolivia

19/03   02h00 Nacional PotosiB-2 vs Real PotosiA-2               
19/03   02h00 Club GuabiraA-4 vs Oriente PetroleroA-6               
19/03   03h00 BolivarA-1 vs Universitario de SucreA-3               
19/03   04h15 San JoseB-6 vs The StrongestB-7               
19/03   07h00 BloomingB-3 vs Sport Boys WarnesB-5               

VĐQG Nam Phi

18/03   20h30 Bloemfontein Celtic8 vs Platinum Stars16               
18/03   20h30 Baroka FC7 vs Cape Town City2               

Hạng 2 Tây Ban Nha

19/03   00h00 Cultural Leonesa15 vs Cadiz2               
19/03   00h00 CD Lugo5 vs AD Alcorcon16               
19/03   00h00 Rayo Vallecano4 vs CF Reus Deportiu14               
19/03   00h00 Sevilla Atletico21 vs Albacete11               
19/03   00h00 SD Huesca1 vs Sporting Gijon9               
19/03   00h00 Real Oviedo3 vs Granada CF8               
19/03   00h00 La Hoya Lorca CF22 vs Barcelona B18               
19/03   00h00 Gimnastic Tarragona17 vs Cordoba20               
19/03   00h00 Numancia7 vs Tenerife12               
19/03   00h00 Osasuna6 vs Real Zaragoza13               
19/03   00h00 Real Valladolid10 vs Almeria19               

Hạng 2 Đức

18/03   18h30 Holstein Kiel3 vs Heidenheimer11               
18/03   18h30 Ingolstadt6 vs Dynamo Dresden14               
18/03   18h30 SV Sandhausen4 vs VfL Bochum15               
18/03   18h30 Union Berlin9 vs Jahn Regensburg7               
18/03   18h30 Fortuna Dusseldorf1 vs Arminia Bielefeld8               
18/03   18h30 Erzgebirge Aue16 vs Greuther Furth17               
18/03   18h30 Eintracht Braunschweig12 vs MSV Duisburg5               
18/03   18h30 Kaiserslautern18 vs St. Pauli10               
18/03   18h30 Nurnberg2 vs Darmstadt13               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

18/03   22h00 SL Benfica B10 vs Gil Vicente18               
18/03   22h00 Porto B1 vs SC Covilha9               
18/03   22h00 Sporting Braga II19 vs Real Sport Clube20               
18/03   22h00 Nacional da Madeira6 vs Varzim15               
18/03   22h00 Viseu4 vs Cova Piedade13               
18/03   22h00 FC Famalicao11 vs Vitoria Guimaraes B14               
18/03   22h00 Oliveirense17 vs CF Uniao Madeira16               
18/03   22h00 FC Arouca7 vs Academica Coimbra2               
18/03   22h00 Leixoes5 vs Sporting CP B12               
18/03   22h00 Penafiel3 vs Santa Clara8               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

18/03   19h00 Adana Demirspor15 vs Umraniyespor1               
18/03   19h00 Ankaragucu3 vs Eskisehirspor14               
18/03   19h00 Gaziantepspor18 vs Elazigspor11               
18/03   19h00 Caykur Rizespor2 vs Adanaspor9               
18/03   19h00 Balikesirspor4 vs Istanbulspor7               
18/03   19h00 Altinordu6 vs Denizlispor17               
18/03   19h00 Erzurum BB12 vs Giresunspor5               
18/03   19h00 Manisaspor16 vs Gaziantep Buyuksehir Belediyesi10               
18/03   19h00 Samsunspor13 vs Boluspor8               

Hạng 2 Đan Mạch

18/03   18h45 Vejle1 vs Skive IK12               
18/03   18h45 Viborg7 vs Herfolge Boldklub Koge5               
18/03   18h45 Vendsyssel3 vs Fredericia6               
18/03   18h45 Fremad Amager10 vs Nykobing Falster9               
18/03   18h45 Thisted FC2 vs Esbjerg4               
18/03   18h45 Roskilde8 vs Brabrand11               

Aus Queensland

18/03   12h00 Brisbane Olympic United FC5 vs Far North Queensland Bulls                

Brazil Paranaense

19/03   02h00 Gremio Metropolitano Maringa9 vs Cascavel PR6               
19/03   02h00 Foz do Iguacu PR4 vs Parana STC PR12               
19/03   02h00 CE Uniao PR10 vs Toledo Colonia Work PR7               
19/03   02h00 Rio Branco PR8 vs Prudentopolis11               
19/03   05h00 Atletico Paranaense1 vs Londrina PR3               

U21 Séc

18/03   21h00 FC Viktoria PlzenU219 vs FCBohemians1905 U2114               
18/03   21h00 Slovan LiberecU218 vs Dukla PrahaU2117               
18/03   21h00 Hradec KraloveU214 vs TepliceU212               
18/03   21h00 Marila Pribram U213 vs Sparta PrahaU211               
18/03   21h00 Mlada BoleslavU216 vs FK Baumit JablonecU2119