`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 30/05/2016

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Cúp C1 Châu Âu

26/04   01h45 Bayern MunchenB-2 vs Real MadridH-2 0 : 1/2-0.960.860 : 1/4-0.830.713.652.043.601 1/4-0.990.8530.990.89K+PM

Copa Libertadores

26/04   03h59 Monagas SCA-4 vs Defensor Sporting MontevideoA-3               
26/04   03h59 Nacional MontevideoF-4 vs Real Atletico GarcilasoF-3               
26/04   03h59 Independiente Santa FeD-3 vs FlamengoD-1               
26/04   03h59 Boca JuniorsH-2 vs PalmeirasH-1               
26/04   03h59 Atletico TucumanC-3 vs The StrongestC-4               

C1 Concacaf

26/04   08h30 Chivas Guadalajara1 vs Toronto FC5               

VĐQG Lithuania

25/04   23h00 Atlantas Klaipeda7 vs Lietava Jonava4               

VĐQG Macedonia

25/04   22h00 Rabotnicki Skopje4 vs FK Korzo Prilep7               
25/04   22h00 Sileks3 vs FC Vardar Skopje2               
25/04   22h00 Pobeda Prilep8 vs FK Shkendija 791               
25/04   22h00 FK Skopje10 vs Pelister Bitola9               
25/04   22h00 Renova Cepciste6 vs Academy Pandev5               

VĐQG Phần Lan

25/04   22h30 Vaasa VPS5 vs Ilves Tampere9 0 : 00.83-0.95         20.80-0.94
25/04   22h30 Inter Turku7 vs HJK Helsinki2 1 : 00.85-0.971/4 : 0-0.880.753.655.101.581-0.960.822 1/40.82-0.96
25/04   22h30 RoPS Rovaniemi1 vs Lahti3 0 : 1/4-0.970.85         2 1/4-0.940.80
25/04   23h00 IFK Mariehamn12 vs KuPs6 1/4 : 00.960.92         2 1/40.83-0.97

VĐQG Serbia

25/04   22h00 Partizan Belgrade2 vs Radnicki Nis4               
25/04   22h00 FK Spartak Zlatibor Voda5 vs FK Napredak Krusevac7               
25/04   22h00 FK Vozdovac Beograd6 vs Vojvodina Novi Sad8               
25/04   22h00 Mladost Lucani10 vs Habitpharm Javor14               
25/04   22h00 Radnik Surdulica9 vs FK Backa Backa Palanka13               
25/04   22h00 Zemun11 vs Borac Cacak15               
25/04   22h00 Macva Sabac12 vs FK Rad Beograd16               
25/04   22h00 Crvena Zvezda1 vs Cukaricki Stankom3               

VĐQG Slovenia

25/04   22h00 NK Aluminij8 vs Krsko Posavlje7               

VĐQG Nhật Bản

25/04   18h00 Kashima Antlers12 vs Vissel Kobe7 0 : 1/21.000.880 : 1/4-0.850.733.552.003.701-0.990.852 1/20.890.97
25/04   18h00 Nagoya Grampus18 vs Shimizu S-Pulse13 0 : 0-0.940.820 : 0-0.930.803.402.802.4810.83-0.972 1/20.84-0.98
25/04   18h00 Kashiwa Reysol10 vs Urawa Red Diamonds9 0 : 00.81-0.930 : 00.78-0.903.352.482.8510.980.882 1/20.960.90
25/04   18h00 Jubilo Iwata8 vs V-Varen Nagasaki11 0 : 1/20.900.980 : 1/4-0.930.803.551.904.101-0.940.802 1/40.83-0.97
25/04   18h00 Consadole Sapporo4 vs Yokohama Marinos15 0 : 1/40.950.930 : 00.69-0.813.352.213.301-0.960.822 1/2-0.990.85
25/04   18h00 Cerezo Osaka5 vs Vegalta Sendai6 0 : 3/4-0.940.820 : 1/40.970.913.751.824.2510.900.962 1/20.870.99
25/04   18h00 Sagan Tosu16 vs Kawasaki Frontale3 1/2 : 00.980.901/4 : 00.87-0.993.604.051.9010.950.912 1/20.930.93
25/04   18h00 Shonan Bellmare14 vs Gamba Osaka17 0 : 0-0.920.790 : 0-0.900.783.352.892.461-0.970.832 1/2-0.990.85
25/04   18h00 FC Tokyo2 vs Hiroshima Sanfrecce1 0 : 0-0.980.860 : 0-0.900.783.202.802.603/40.72-0.862 1/40.930.93

VĐQG Hàn Quốc

25/04   18h30 Chunnam Dragons12 vs FC Seoul9               
25/04   18h30 Pohang Steelers4 vs Jeju United6               
25/04   18h30 Daegu FC11 vs Sangju Sangmu Phoenix7               
25/04   18h30 Suwon Samsung Bluewings2 vs Gyeongnam FC3               
25/04   18h30 Ulsan Hyundai FC8 vs Incheon United10               
25/04   19h00 Gangwon FC5 vs Jeonbuk Hyundai Motors1               

VĐQG Thái Lan

25/04   18h45 Chainat FC16 vs Port FC5               
25/04   18h45 Prachuap Khiri Khan4 vs Chiangrai United3               
25/04   19h00 Pattaya United11 vs Ubon UMT United17               
25/04   19h00 Sukhothai8 vs Suphanburi FC10               
25/04   20h00 Air Force Central18 vs Chonburi Shark FC12               

VĐQG Uzbekistan

25/04   21h00 Sogdiana Jizak11 vs Kuruvchi Kokand Qoqon6               
25/04   21h00 Pakhtakor2 vs Navbahor Namangan5               

VĐQG Colombia

26/04   06h00 La Equidad16 vs Independiente Santa Fe10               
26/04   08h00 Atletico Junior Barranquilla8 vs Atletico Nacional Medellin1               

VĐQG Nam Phi

26/04   00h30 Maritzburg United3 vs Mamelodi Sundowns1 0 : 0-0.580.400 : 0-0.960.783.103.901.853/40.810.9920.75-0.95
26/04   00h30 Platinum Stars16 vs AmaZulu11               
26/04   00h30 Supersport United14 vs Free State Stars5               
26/04   00h30 Orlando Pirates2 vs Bidvest Wits10               

C2 Châu Á

25/04   15h00 AlayD-4 vs Esteghlal DushanbeD-1               
25/04   17h00 Ceres FCF-1 vs Home United FCF-2               
25/04   17h00 Shan UnitedF-3 vs Boeung Ket AngkorF-4               
25/04   17h30 Chittagong AbahaniE-3 vs Aizawl FCE-4               
25/04   18h00 Bali UnitedG-2 vs Global FCG-4               
25/04   18h00 New RadiantE-2 vs BengaluruE-1               
25/04   18h00 Fu Jen UniversityI-4 vs HwaebulI-3               
25/04   18h00 Thanh HoaG-3 vs YANGON UNITEDG-1               
25/04   19h00 Benfica de MacauI-2 vs April 25 Sports ClubI-1               
25/04   19h30 FC Altyn AsyrD-2 vs FC AhalD-3               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

25/04   22h00 Academica Coimbra7 vs Real Sport Clube20 0 : 10.70-0.830 : 1/2-0.880.764.351.386.8010.80-0.942 3/4-0.920.77

Hạng 2 Séc

25/04   20h00 Pardubice3 vs FK MAS Taborsko13               
25/04   20h00 Hradec Kralove4 vs Olymp.Hradec Kralove9               
25/04   20h00 Opava1 vs Viktoria Zizkov11               
25/04   20h00 Frydek-Mistek14 vs Marila Pribram2               
25/04   20h00 Vitkovice16 vs Dynamo Ceske Budejovice6               
25/04   20h00 Usti nad Labem15 vs FK Graffin Vlasim8               
25/04   20h00 SC Znojmo7 vs Trinec5               
25/04   20h00 FK Banik Sokolov10 vs SK Slovan Varnsdorf12               

Hạng 2 Đan Mạch

26/04   00h00 Fredericia5 vs Roskilde10               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

26/04   06h00 Richmond KickersNhóm 1-13 vs Toronto FC IINhóm 1-15               
26/04   07h00 Rio Grande ValleyNhóm 2-16 vs Orange County Blues FCNhóm 2-2               

Cúp Bulgary

25/04   22h30 Levski Sofia  vs CSKA Sofia                

Cúp Séc

25/04   23h00 Tescoma Zlin  vs Baumit Jablonec                

Cúp Síp

25/04   23h00 AEP Paphos  vs Apollon Limassol FC                
25/04   23h00 APOEL Nicosia  vs AEK Larnaca                

Hạng 3 Hàn Quốc

25/04   14h00 Daejeon Korail4 vs Changwon City6               
25/04   14h00 Gyeongju KHNP2 vs Gimhae City1               
25/04   18h00 Mokpo City5 vs Cheonan City3               
25/04   18h00 Busan Transportation Corporation7 vs Gangneung City8               

U19 Séc

25/04   19h00 MFK Karvina U19  vs Dynamo Ceske Budejovice U19