`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 30/04/2016

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

28/10   18h30 Manchester United2 vs Tottenham Hotspur3               
28/10   21h00 Arsenal6 vs Swansea City13               
28/10   21h00 Crystal Palace20 vs West Ham United15               
28/10   21h00 Liverpool8 vs Huddersfield Town12               
28/10   21h00 Watford4 vs Stoke City17               
28/10   21h00 West Bromwich(WBA)10 vs Manchester City1               
28/10   23h30 Bournemouth AFC19 vs Chelsea5               

VĐQG Italia

28/10   23h00 AC Milan10 vs Juventus3               
29/10   01h45 AS Roma5 vs Bologna7               

VĐQG Đức

28/10   20h30 TSG Hoffenheim4 vs Borussia Monchengladbach5               
28/10   20h30 Hannover 969 vs Borussia Dortmund1               
28/10   20h30 Hertha Berlin13 vs Hamburger SV15               
28/10   20h30 Bayer Leverkusen12 vs FC Koln18               
28/10   20h30 Schalke 046 vs VfL Wolfsburg14               
28/10   23h30 Bayern Munchen2 vs RB Leipzig3               

VĐQG Pháp

29/10   01h00 Bordeaux7 vs Monaco2               
29/10   01h00 Caen8 vs Troyes12               
29/10   01h00 Dijon18 vs Nantes5               
29/10   01h00 Guingamp9 vs Amiens17               
29/10   01h00 Lille16 vs Marseille4               
29/10   01h00 Lyon6 vs Metz20               
29/10   01h00 Montpellier11 vs Rennes15               
29/10   01h00 Paris Saint Germain (PSG)1 vs Nice14               
29/10   01h00 Strasbourg19 vs Angers10               
29/10   01h00 Toulouse13 vs Saint Etienne3               

VĐQG Scotland

28/10   21h00 Partick Thistle12 vs Saint Johnstone5               
28/10   21h00 Dundee8 vs Hamilton Academical9               
28/10   21h00 Aberdeen2 vs Ross County10               
28/10   21h00 Celtic FC1 vs Kilmarnock11               
28/10   21h00 Heart of Midlothian7 vs Glasgow Rangers3               
28/10   21h00 Motherwell4 vs Hibernian6               

VĐQG Hà Lan

28/10   23h30 Heracles Almelo13 vs VVV Venlo9               
28/10   23h30 Roda JC16 vs Feyenoord3               
29/10   01h45 PEC Zwolle5 vs ADO Den Haag11               
29/10   01h45 Willem II17 vs AFC Ajax2               

VĐQG Albania

28/10   19h00 Luftetari9 vs Lushnja KS10               
28/10   19h00 KF Kamza4 vs Partizani Tirana5               
28/10   19h00 Vllaznia Shkoder8 vs Skenderbeu Korca1               
28/10   19h00 Teuta Durres7 vs KF Laci6               
28/10   19h00 Flamurtari3 vs KS Perparimi Kukesi2               

VĐQG Armenia

28/10   18h00 Banants4 vs FC Pyunik6               

VĐQG Azerbaijan

28/10   20h00 FK Inter Baku8 vs FK Kapaz Ganca6               
28/10   20h00 Zira FK2 vs FK Gilan Gabala3               

VĐQG Ba Lan

28/10   23h00 Sandecja Nowy Sacz10 vs Gornik Zabrze3               
28/10   23h00 Legia Warszawa6 vs Arka Gdynia11               
28/10   23h00 Jagiellonia Bialystok4 vs Zaglebie Lubin(N)2               
28/10   23h00 Cracovia Krakow13 vs LKS Nieciecza14               
28/10   23h00 Lech Poznan1 vs Wisla Plock5               
28/10   23h00 Slask Wroclaw8 vs Pogon Szczecin15               
28/10   23h00 Lechia Gdansk12 vs Korona Kielce7               
28/10   23h00 Piast Gliwice16 vs Wisla Plock9               

VĐQG Belarus

28/10   20h00 BATE Borisov1 vs Naftan Novopolock16               
28/10   20h00 FC Gomel10 vs FK Gorodeya9               
28/10   20h00 FK Isloch Minsk11 vs Dinamo Minsk3               

VĐQG Bosnia

28/10   22h00 Sarajevo6 vs NK Celik11               
28/10   22h00 NK Siroki Brijeg3 vs HSK Zrinjski Mostar1               
28/10   22h00 FK Zeljeznicar2 vs Mladost Doboj Kakanj4               
28/10   22h00 Radnik Bijeljina9 vs Sloboda10               
28/10   22h00 FK Krupa5 vs Vitez12               
28/10   22h00 Borac Banja Luka7 vs GOSK Gabela8               

VĐQG Bulgary

28/10   21h00 Ludogorets Razgrad1 vs Levski Sofia3               
28/10   21h00 Lokomotiv Plovdiv7 vs Etar11               
28/10   21h00 Vitosha Bistritsa14 vs Cherno More Varna8               
28/10   21h00 FC Dunav Ruse13 vs Septemvri Simitli12               
28/10   21h00 Pirin Blagoevgrad10 vs Botev Plovdiv4               
28/10   21h00 Vereya5 vs Beroe Stara Zagora6               
28/10   21h00 CSKA Sofia2 vs Slavia Sofia9               

VĐQG Bắc Ai Len

28/10   21h00 Linfield FC3 vs Ards FC10               
28/10   21h00 Coleraine1 vs Glentoran FC6               
28/10   21h00 Dungannon Swifts7 vs Cliftonville5               
28/10   21h00 Carrick Rangers9 vs Glenavon Lurgan2               
28/10   21h00 Ballymena United8 vs Warrenpoint Town11               
28/10   21h00 Crusaders4 vs Ballinamallard United12               

VĐQG Croatia

28/10   22h00 Istra 1961 Pula9 vs Inter Zapresic6               
28/10   22h00 Dinamo Zagreb1 vs Rijeka3               
28/10   22h00 Rudes8 vs HNK Cibalia10               
28/10   22h00 Slaven Koprivnica7 vs Hajduk Split2               
28/10   22h00 ZNK Osijek4 vs NK Lokomotiva Zagreb5               

VĐQG Estonia

28/10   17h00 Vaprus Parnu10 vs FCI Tallinn4               
28/10   17h00 FC Flora Tallinn1 vs Tartu JK Maag Tammeka7               
28/10   17h00 Viljandi Tulevik9 vs Nomme JK Kalju3               
28/10   17h00 JK Sillamae Kalev6 vs Flora Paide8               

VĐQG Hungary

28/10   23h00 Diosgyor VTK7 vs Szombathelyi Haladas10               
28/10   23h00 Ujpesti8 vs Fehervar Videoton1               
28/10   23h00 Mezokovesd-Zsory11 vs Ferencvarosi TC2               
28/10   23h00 Videoton Puskas Akademia9 vs Vasas5               
28/10   23h00 Balmazujvarosi FC12 vs Budapest Honved4               
28/10   23h00 Debrecin VSC3 vs Paksi SE Honlapja6               

VĐQG Hy Lạp

28/10   19h00 AEL Larisa16 vs Levadiakos4               
28/10   21h15 Pas Giannina9 vs Kerkyra13               
28/10   23h30 Panathinaikos7 vs Olympiakos Piraeus5               

VĐQG Israel

28/10   23h00 Ashdod MS13 vs Hapoel Beer Sheva6               
28/10   23h00 Hapoel Haifa1 vs Hapoel Raanana14               
28/10   23h00 Beitar Jerusalem2 vs Hapoel Ashkelon9               
28/10   23h00 Maccabi Tel Aviv3 vs Hapoel Acco12               
28/10   23h00 Hapoel Bnei Sakhnin FC7 vs Maccabi Netanya4               
28/10   23h00 Hapoel Ironi Kiryat Shmona8 vs Maccabi Haifa5               
28/10   23h00 Maccabi Petah Tikva FC11 vs Bnei Yehuda Tel Aviv10               

VĐQG Kazakhstan

28/10   17h00 FK Aktobe Lento10 vs Ordabasy3               
28/10   17h00 Akzhayik Oral11 vs Kaisar Kyzylorda7               
28/10   17h00 Lokomotiv Astana1 vs FC Kairat Almaty2               
28/10   17h00 FK Atyrau8 vs FK Taraz9               
28/10   17h00 FC Shakhtyor Karagandy6 vs Tobol Kostanai5               
28/10   17h00 Okzhetpes12 vs Irtysh Pavlodar4               

VĐQG Latvia

28/10   18h00 Metta/LU Riga7 vs SK Babite Dinamo8               
28/10   18h00 Rigas Futbola skola5 vs FK Ventspils3               
28/10   18h00 Caramba/Dinamo Rigaja2 vs Jelgava6               
28/10   18h00 Spartaks Jurmala1 vs FK Liepaja4               

VĐQG Malta

28/10   20h00 Lija Athletic14 vs Hibernians FC3               
28/10   20h00 Valletta FC2 vs St. Andrews12               
28/10   22h00 Naxxar Lions13 vs Floriana F.C.4               
28/10   22h15 Birkirkara FC10 vs Tarxien Rainbows F.C11               

VĐQG Moldova

28/10   19h00 FC Olimpia Balti4 vs Zimbru Chisinau7               
28/10   19h00 FC Dacia Chisinau3 vs Spicul Chiscareni9               
28/10   21h00 Sheriff Tiraspol1 vs FC Sfintul Gheorghe6               

VĐQG Montenegro

28/10   22h00 Decic Tuzi9 vs FK Rudar Pljevlja8               
28/10   22h00 FK Iskra Danilovgrad6 vs OFK Petrovac10               
28/10   22h00 FK Kom7 vs Mladost 069 Podgorica5               
28/10   22h00 FK Sutjeska Niksic1 vs FK Zeta3               
28/10   22h00 FK Buducnost Podgorica2 vs FK Grbalj Radanovici4               

VĐQG Na Uy

29/10   01h00 Lillestrom11 vs Aalesund FK14               
29/10   01h00 Valerenga9 vs Molde2               
29/10   01h00 Tromso IL15 vs Viking16               
29/10   01h00 Kristiansund BK12 vs Odd Grenland7               
29/10   01h00 Stromsgodset6 vs Sogndal13               
29/10   01h00 Sarpsborg 083 vs Sandefjord10               
29/10   01h00 Haugesund5 vs Brann4               
29/10   01h00 Rosenborg1 vs Stabaek8               

VĐQG Phần Lan

28/10   18h00 HJK Helsinki1 vs RoPS Rovaniemi7               
28/10   18h00 IFK Mariehamn5 vs Ilves Tampere3               
28/10   18h00 SJK Seinajoen6 vs Inter Turku8               
28/10   18h00 Lahti4 vs HIFK11               
28/10   18h00 PS Kemi Kings10 vs KuPs2               
28/10   18h00 Jyvaskyla JK12 vs Vaasa VPS9               

VĐQG Romania

28/10   22h00 CSM Studentesc Iasi11 vs Concordia Chiajna9               
28/10   22h00 CS Universitatea Craiova3 vs Steaua Bucuresti2               
28/10   22h00 CS Voluntari10 vs Juventus Bucuresti14               
28/10   22h00 Sepsi12 vs Botosani5               
28/10   22h00 CFR Cluj1 vs Gaz Metan Medias13               
28/10   22h00 ACS Poli Timisoara8 vs FC Astra Giurgiu4               
28/10   22h00 Steaua Bucuresti6 vs FC Viitorul Constanta7               

VĐQG Slovakia

28/10   22h00 Slovan Bratislava2 vs FK Senica12               
28/10   22h00 MFK Ruzomberok6 vs Dunajska Streda3               
28/10   22h00 Michalovce9 vs Sport Podbrezova10               
28/10   22h00 MSK Zilina4 vs Zlate Moravce8               
28/10   22h00 Nitra5 vs Tatran Presov11               
28/10   22h00 Trencin7 vs Spartak Trnava1               

VĐQG Slovenia

28/10   22h00 NK Aluminij8 vs ND Gorica4               
28/10   22h00 Triglav Gorenjska9 vs NK Publikum Celje7               
28/10   22h00 Ankaran Hrvatini Mas Tech10 vs Krsko Posavlje6               
28/10   22h00 NK Rudar Velenje3 vs NK Olimpija Ljubljana1               
28/10   22h00 Domzale5 vs Maribor2               

VĐQG Séc

28/10   22h00 Mlada Boleslav13 vs Vysocina jihlava16               
28/10   22h00 Bohemians 19059 vs Tescoma Zlin7               
28/10   22h00 Synot Slovacko11 vs Slavia Praha2               
28/10   22h00 Brno15 vs Dukla Prague10               
28/10   22h00 Sigma Olomouc3 vs Teplice8               
28/10   22h00 MFK Karvina12 vs FC Viktoria Plzen1               
28/10   22h00 Sparta Praha6 vs Banik Ostrava14               
28/10   22h00 Slovan Liberec5 vs Baumit Jablonec4               

VĐQG Síp

28/10   20h00 Olympiakos Nicosia FC10 vs Nea Salamis12               
28/10   20h00 Omonia Nicosia FC9 vs Anorthosis Famagusta FC1               
28/10   20h00 Ethnikos Achnas FC13 vs APOEL Nicosia4               
28/10   20h00 Apollon Limassol FC7 vs Doxa Katokopias6               
28/10   20h00 Ermis Aradippou11 vs AEL Limassol5               
28/10   20h00 AEP Paphos3 vs Aris Limassol14               
28/10   20h00 Alki Oroklini8 vs AEK Larnaca2               

VĐQG Thụy Sỹ

28/10   21h00 St. Gallen4 vs Grasshopper5               
28/10   21h00 Lausanne Sports6 vs Thun8               
28/10   21h00 Lugano10 vs Luzern9               
28/10   21h00 Young Boys1 vs FC Sion7               
28/10   21h00 FC Zurich2 vs Basel3               

VĐQG Wales

28/10   20h30 The New Saints1 vs UWIC Inter Cardiff2               
28/10   20h30 Prestatyn Town FC10 vs Aberystwyth Town11               
28/10   20h30 Llandudno6 vs Newtown AFC9               
28/10   20h30 Carmarthen12 vs Bala Town8               

VĐQG Áo

28/10   23h30 Red Bull Salzburg2 vs Rheindorf Altach7               
28/10   23h30 LASK Linz6 vs Austria Wien4               
28/10   23h30 Wolfsberger AC8 vs Sturm Graz1               
28/10   23h30 Mattersburg9 vs SKN St. Polten10               
28/10   23h30 Rapid Wien3 vs Trenkwalder Admira Wacker5               

VĐQG Australia

28/10   13h35 Wellington Phoenix7 vs Brisbane Roar10               
28/10   15h50 Adelaide United5 vs Melbourne City1               

VĐQG Hàn Quốc

28/10   13h00 Pohang Steelers7 vs Daegu FC8               
28/10   13h00 FC Seoul5 vs Ulsan Hyundai FC3               
28/10   13h00 Sangju Sangmu Phoenix11 vs Chunnam Dragons9               

VĐQG Bahrain

28/10   21h30 Al-Ahli(BHR)10 vs Al-Najma2               
28/10   23h45 Al-Riffa5 vs Al-Hadd7               

VĐQG Indonesia

28/10   14h00 Gresik United  vs PS TNI                
28/10   15h00 Semen Padang  vs Perseru Serui                
28/10   18h30 Pusamania Borneo FC  vs Persija Jakarta                

VĐQG Jordan

28/10   20h00 That Ras7 vs Al Hussein Irbid12               
28/10   20h00 Al Aqaba SC10 vs Al Yarmouk11               
28/10   22h30 Al-Ahly2 vs Al Wihdat Amman4               

VĐQG Qatar

28/10   21h20 Qatar SC8 vs Al-Sailiya4               
28/10   23h30 Al Duhail SC1 vs Al-Garrafa6               

VĐQG UAE

28/10   19h55 Ajman12 vs Emirates Club8               
28/10   22h45 Al Ain1 vs Al-Sharjah11               

VĐQG Việt Nam

28/10   17h00 Sanna Khanh Hoa4 vs Song Lam Nghe An9               
28/10   17h30 Dong Tam Long An14 vs Thanh Hoa1               
28/10   18h00 Than Quang Ninh6 vs XM Hai Phong FC7               

VĐQG Brazil

29/10   02h00 Atletico Paranaense12 vs Chapecoense SC17               
29/10   02h00 Atletico Mineiro9 vs Botafogo RJ7               
29/10   02h00 Vitoria BA15 vs Atletico Clube Goianiense20               
29/10   02h00 Avai FC SC19 vs Gremio (RS)2               
29/10   02h00 Sport Club Recife PE14 vs Coritiba PR18               
29/10   02h00 Flamengo6 vs Vasco da Gama8               
29/10   02h00 Fluminense RJ11 vs Bahia BA10               
29/10   02h00 Palmeiras4 vs Cruzeiro (MG)5               
29/10   02h00 Sao Paulo13 vs Santos3               
29/10   02h00 Ponte Preta16 vs Corinthians Paulista (SP)1               

VĐQG Bolivia

29/10   02h00 Blooming5 vs San Jose8               
29/10   04h15 Universitario de Sucre9 vs Oriente Petrolero4               

VĐQG Uruguay

29/10   02h00 CA Juventud15 vs CA River Plate4               
29/10   02h00 Wanderers FC14 vs Cerro Montevideo9               
29/10   02h00 IA Sud America12 vs CA Penarol1               
29/10   02h00 Nacional Montevideo6 vs Boston River3               
29/10   02h00 Rampla Juniors FC8 vs El Tanque Sisley7               
29/10   02h00 Danubio FC5 vs Plaza Colonia16               
29/10   02h00 Defensor Sporting Montevideo2 vs Racing Club Montevideo13               
29/10   02h00 Centro Atletico Fenix10 vs Liverpool URU11               

VĐQG Mexico

29/10   02h00 CDSyC Cruz Azul6 vs Tigres UANL3               
29/10   06h00 Monterrey1 vs Club America2               
29/10   06h06 Club Leon5 vs Veracruz12               
29/10   08h00 Necaxa8 vs Lobos BUAP11               
29/10   08h06 Chivas Guadalajara17 vs Club Tijuana9               

VĐQG Nam Phi

28/10   20h30 Lamontville Golden Arrows2 vs Polokwane City FC12               
28/10   20h30 Kaizer Chiefs4 vs Orlando Pirates3               
29/10   01h15 Free State Stars7 vs Platinum Stars16               
29/10   01h15 Mamelodi Sundowns8 vs AmaZulu11               

Hạng Nhất Anh

28/10   18h30 Sheffield Wednesday12 vs Barnsley19               
28/10   21h00 Birmingham City21 vs Aston Villa7               
28/10   21h00 Burton Albion22 vs Ipswich Town10               
28/10   21h00 Cardiff City2 vs Millwall17               
28/10   21h00 Fulham9 vs Bolton Wanderers24               
28/10   21h00 Hull City16 vs Nottingham Forest14               
28/10   21h00 Leeds United6 vs Sheffield United3               
28/10   21h00 Norwich City8 vs Derby County13               
28/10   21h00 Preston North End5 vs Brentford18               
28/10   21h00 Queens Park Rangers (QPR)15 vs Wolves1               
28/10   21h00 Reading20 vs Middlesbrough11               
28/10   21h00 Sunderland A.F.C23 vs Bristol City4               

Hạng 2 Italia

28/10   20h00 Pro Vercelli20 vs Foggia19               
28/10   20h00 Spezia18 vs Cittadella10               
28/10   20h00 Venezia4 vs Frosinone3               
28/10   20h00 Salernitana13 vs Empoli1               
28/10   20h00 Bari9 vs Ascoli21               
28/10   20h00 Cesena22 vs Novara12               
28/10   20h00 Cremonese6 vs Perugia7               
28/10   20h00 Palermo2 vs ACD Virtus Entella14               
28/10   20h00 Parma15 vs Avellino11               
28/10   20h00 Pescara8 vs Brescia17               
28/10   20h00 Ternana16 vs Carpi5               

Hạng Nhất Scotland

28/10   21h00 Saint Mirren1 vs Greenock Morton5               
28/10   21h00 Dumbarton7 vs Dundee United4               
28/10   21h00 Queen of South6 vs Falkirk8               
28/10   21h00 Inverness9 vs Dunfermline Athletic3               
28/10   21h00 Livingston2 vs Brechin City10               

Hạng 2 Ba Lan

28/10   22h00 Podbeskidzie Bielsko-Biala7 vs Zaglebie Sosnowiec15               
28/10   22h00 Olimpia Grudziadz9 vs Rakow Czestochowa5               
28/10   22h00 GKS Tychy16 vs GKS Katowice14               
28/10   22h00 Gornik Leczna12 vs Puszcza Niepolomice6               
28/10   22h00 OKS Stomil Olsztyn11 vs Wigry Suwalki17               
28/10   22h00 Bytovia Bytow10 vs Stal Mielec8               
28/10   22h00 Chrobry Glogow4 vs Chojniczanka Chojnice1               
28/10   22h00 Pogon Siedlce13 vs Miedz Legnica2               
28/10   22h00 Ruch Chorzow18 vs Odra Opole3               

Hạng 2 Bỉ

29/10   01h30 Westerlo6 vs Lierse7               
29/10   01h30 KFCO Wilrijk2 vs Roeselare5               
29/10   01h30 Tubize8 vs Cercle Brugge3               
29/10   01h30 Oud Heverlee1 vs Saint Gilloise4               

Hạng 2 Na Uy

29/10   01h00 Ullensaker/Kisa IL6 vs FK Arendal16               
29/10   01h00 Start IK2 vs Elverum15               
29/10   01h00 Floro8 vs Strommen9               
29/10   01h00 Bodo Glimt1 vs Asane Fotball13               
29/10   01h00 Mjondalen IF4 vs Levanger FK7               
29/10   01h00 Ranheim IL5 vs Jerv10               
29/10   01h00 Tromsdalen12 vs Fredrikstad14               
29/10   01h00 Sandnes Ulf3 vs Kongsvinger11               

Hạng 2 Séc

28/10   20h00 Trinec4 vs Viktoria Zizkov10               
28/10   20h00 Pardubice3 vs SK Slovan Varnsdorf16               
28/10   20h00 FK MAS Taborsko11 vs Dynamo Ceske Budejovice2               
28/10   20h00 Opava1 vs Olymp.Hradec Kralove5               
28/10   20h00 Vitkovice15 vs Frydek-Mistek14               
28/10   20h00 Usti nad Labem13 vs Hradec Kralove8               
28/10   20h00 SC Znojmo6 vs FK Graffin Vlasim9               
28/10   20h00 FK Banik Sokolov12 vs Marila Pribram7               

Hạng 2 Thụy Sỹ

29/10   01h00 Schaffhausen1 vs Aarau6               
29/10   01h00 FC Rapperswil-Jona4 vs Chiasso7               
29/10   01h00 FC Wil 190010 vs Servette3               
29/10   01h00 Winterthur9 vs Vaduz5               
29/10   01h00 Neuchatel Xamax2 vs Wohlen8               

Hạng 2 Trung Quốc

28/10   13h00 Dalian Aerbin1 vs Baoding Rongda FC14               
28/10   13h00 Beijing Renhe2 vs Hangzhou Greentown9               
28/10   13h00 Shenzhen JiaZhaoye6 vs Shanghai Shenxin7               
28/10   13h00 Wuhan ZALL5 vs Lijiang FeiHu FC16               
28/10   13h00 Shijiazhuang YongChang FC3 vs Dalian Chaoyue15               
28/10   13h00 Xinjiang Tianshan Leopard10 vs Inner Mongolia Zhongyou12               
28/10   13h00 Qingdao Huanghai F.C.4 vs Meizhou Hakka11               
28/10   13h00 Zhejiang Yiteng FC13 vs Beijing BeiKong8               

Hạng 2 Argentina

29/10   01h00 Instituto14 vs Club Atletico Guemes7               
29/10   01h00 Guillermo Brown16 vs Ferrol Carril Oeste15               
29/10   01h00 Nueva Chicago21 vs Boca Unidos10               
29/10   01h00 San Martin Tucuman23 vs Atletico Rafaela6               
29/10   01h00 Santa Marina Tandil22 vs Quilmes19               
29/10   01h00 Juventud U.Gualeguaychu17 vs All Boys5               
29/10   01h00 Estudiantes de San Luis8 vs Sarmiento Junin25               
29/10   01h00 Los Andes20 vs Gimnasia Jujuy9               
29/10   01h00 Flandria18 vs Independiente Rivadavia13               
29/10   01h00 Almagro3 vs Deportivo Moron12               
29/10   01h00 Agropecuario de Carlos Casares2 vs Aldosivi Mar del Plata4               
29/10   01h00 Deportivo Riestra11 vs Villa Dalmine24               

VĐ Bắc Mỹ

29/10   06h00 New York Cosmos4 vs Puerto Rico FC8               
29/10   06h00 Puerto Rico FC8 vs New York Cosmos4               
29/10   06h30 Miami FC2 vs FC Edmonton6               
29/10   09h00 San Francisco Deltas1 vs Jacksonville Armada5               

League One

28/10   20h00 Northampton Town23 vs Blackpool7               
28/10   21h00 Rotherham United4 vs Gillingham22               
28/10   21h00 Fleetwood Town9 vs Oxford United6               
28/10   21h00 Peterborough United8 vs Shrewsbury Town1               
28/10   21h00 Bristol Rovers13 vs Milton Keynes Dons14               
28/10   21h00 Bury21 vs Doncaster Rovers20               
28/10   21h00 Charlton Athletic5 vs AFC Wimbledon17               
28/10   21h00 Oldham Athletic18 vs Scunthorpe United12               
28/10   21h00 Plymouth Argyle24 vs Rochdale19               
28/10   21h00 Portsmouth11 vs Bradford City3               
28/10   21h00 Walsall16 vs Southend United15               
28/10   21h00 Wigan Athletic2 vs Blackburn Rovers10               

Hạng 3 Đức

28/10   19h00 Fortuna Koln3 vs Wurzburger Kickers18               
28/10   19h00 Sportfreunde Lotte12 vs SG Sonnenhof Grossaspach9               
28/10   19h00 Carl Zeiss Jena15 vs SC Paderborn 071               
28/10   19h00 Chemnitzer11 vs Rot-Weiss Erfurt20               
28/10   19h00 SV Wehen Wiesbaden4 vs Preuben Munster17               
28/10   19h00 Vfr Aalen10 vs Werder Bremen (Youth)16               
28/10   19h00 Hallescher FC13 vs SV Meppen6               
28/10   19h00 Karlsruher SC8 vs Magdeburg2               
28/10   19h00 VfL Osnabruck19 vs Zwickau14               
28/10   19h00 Unterhaching5 vs Hansa Rostock7               

Hạng 3 Nhật Bản

28/10   11h00 AC Nagano Parceiro6 vs Blaublitz Akita3               
28/10   11h00 Yokohama SCC13 vs Kagoshima United5               
28/10   11h00 SC Sagamihara12 vs Kataller Toyama4               
28/10   11h00 Tochigi SC1 vs Fujieda MYFC9               
28/10   11h00 Azul Claro Numazu2 vs Cerezo Osaka U2314               
28/10   11h00 Gamba Osaka U2317 vs Giravanz Kitakyushu8               
28/10   11h00 FC Tokyo U2310 vs Fukushima United FC11               
28/10   11h00 Gainare Tottori16 vs FC Ryukyu7               

Japan Football League

28/10   11h00 Nara Club10 vs Mio Biwako Shiga14               

League Two

28/10   21h00 Yeovil Town18 vs Stevenage Borough7               
28/10   21h00 Notts County2 vs Newport County6               
28/10   21h00 Lincoln City9 vs Crawley Town19               
28/10   21h00 Chesterfield24 vs Carlisle United15               
28/10   21h00 Accrington Stanley5 vs Barnet20               
28/10   21h00 Wycombe Wanderers4 vs Cheltenham Town16               
28/10   21h00 Forest Green Rovers23 vs Morecambe21               
28/10   21h00 Colchester United14 vs Crewe Alexandra17               
28/10   21h00 Grimsby Town11 vs Cambridge United13               
28/10   21h00 Luton Town1 vs Coventry City8               
28/10   21h00 Mansfield Town12 vs Exeter City3               
28/10   21h00 Port Vale22 vs Swindon Town10               

Hạng 4 Đức - Bavaria

28/10   19h00 Nurnberg (Youth)3 vs Unterfohring19               
28/10   19h00 FC Augsburg II14 vs SV Seligenporten13               
28/10   19h00 Schweinfurt 05 FC9 vs Greuther Furth (Youth)15               
28/10   19h00 SpVgg Bayreuth12 vs SV Schalding Heining2               
28/10   19h00 FC Pipinsried5 vs FC Ingolstadt 04 Am4               
28/10   19h00 VfB Eichstatt17 vs VfR Garching7               
28/10   19h00 Wacker Burghausen8 vs TSV Buchbach11               

Hạng 4 Đức - Miền Nam

28/10   19h00 TSG Hoffenheim (Youth)  vs Eintracht Stadtallendorf                
28/10   19h00 SSV Ulm 1846  vs Astoria Walldorf                
28/10   19h00 SC Freiburg (Youth)  vs Stuttgarter Kickers                
28/10   19h00 TSV Steinbach  vs TuS Koblenz                
28/10   19h00 TSV Schott Mainz  vs SV Waldhof Mannheim                
28/10   19h00 SV Rochling Volkling  vs FSV Mainz 05 (Youth)                
28/10   19h00 Hessen Kassel  vs VfR Wormatia Worms                
28/10   19h00 SV Elversberg  vs FSV Frankfurt                
28/10   19h00 Kickers Offenbach  vs Saarbrucken                

Hạng 4 Đức - Miền Tây

28/10   19h00 Monchengladbach AM.  vs SC Verl                
28/10   19h00 Koln (Youth)  vs Fortuna Dusseldorf (Youth)                
28/10   19h00 Rot-Weiss Essen  vs Rot-Weiss Oberhausen                
28/10   19h00 wiedenbruck  vs Wuppertaler SV Borussia                
28/10   19h00 Bonner  vs Erndtebruck                
28/10   19h00 Wegberg-Beeck  vs Alemannia Aachen                
28/10   19h00 Uerdingen KFC 05  vs Borussia Dortmund (Youth)                
28/10   19h00 W. Rhynern  vs SV Rodinghausen                
28/10   19h00 Wattenscheid 09  vs Viktoria koln                

Vòng loại U17 Châu Âu

28/10   17h59 Denmark U177-4 vs Scotland U177-3               
28/10   17h59 Andorra U177-1 vs Estonia U177-2               

Vòng loại U19 Nữ Châu Âu

28/10   16h59 Ukraine (w) U194-4 vs Albania U19(w)4-1               
28/10   16h59 Spain (w) U194-3 vs Azerbaijan (w) U194-2               

U21 Nga

28/10   17h00 Zenit St.Petersburg Youth9 vs Lokomotiv Moscow Youth7               
28/10   17h00 Amkar Perm(R)14 vs FK Ural Youth16               
28/10   17h00 FK Rostov Youth8 vs Spartak Moscow Youth6               
28/10   17h00 FC Terek Groznyi Youth15 vs FK Anzhi Youth12               
28/10   17h00 FK Krasnodar Youth2 vs SKA Khabarovsk Youth10               
28/10   17h00 Dinamo Moscow Youth1 vs FK Tosno Youth11               
28/10   17h00 Arsenal Tula Youth13 vs CSKA Moscow (R)4               
28/10   17h00 Ufa Youth5 vs Rubin Kazan (R)3               

U21 Ukraine

28/10   17h00 Chernomorets Odessa U2110 vs Illichivets U214               
28/10   17h00 Zorya U215 vs PFK Aleksandriya U217               
28/10   17h00 Karpaty U216 vs Dinamo KyivU213               
28/10   17h00 FC Shakhtar Donetsk U211 vs Stal Kamianske U2112               
28/10   17h00 Zirka Kirovohrad U2111 vs FC Vorskla U212               
28/10   17h00 Veres Rivne U219 vs Olimpic Donetsk U218