`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 29/01/2017

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Pháp

03/03   01h00 Nice9 vs Lille19               
03/03   02h45 Monaco2 vs Bordeaux8               

VĐQG Hà Lan

03/03   01h00 SC Heerenveen9 vs Willem II15               

VĐQG Armenia

02/03   17h00 Alashkert1 vs Shirak4               

VĐQG Ireland

03/03   02h45 Derry City10 vs Dundalk7               
03/03   02h45 Cork City1 vs Bohemians2               
03/03   02h45 Bray Wanderers8 vs Waterford United6               
03/03   02h45 St. Patricks Athletic4 vs Sligo Rovers5               

VĐQG Australia

02/03   15h50 Melbourne City3 vs Melbourne Victory4               

VĐQG Nhật Bản

02/03   17h00 Kawasaki Frontale1 vs Shonan Bellmare3               
02/03   17h00 Cerezo Osaka13 vs Consadole Sapporo17               
02/03   17h30 Kashiwa Reysol16 vs Yokohama Marinos12               

VĐQG Hồng Kông

02/03   19h00 Sun Pegasus3 vs LeeMan7               

VĐQG Iran

02/03   18h30 Tractor Sazi Tabriz11 vs Peykan7               
02/03   18h30 Padideh Mashhad10 vs Sepidrood Rasht14               
02/03   19h00 Saipa6 vs Foolad Khozestan5               
02/03   21h00 Sepahan12 vs Gostaresh Folad9               
02/03   21h10 Sanat-Naft8 vs Siah Jamegan Khorasan16               

VĐQG Kuwait

02/03   20h00 Al-Qadsia SC6 vs Al-Ttadamon(KUW)8               
02/03   21h00 Al-Jahra3 vs Kazma7               
02/03   22h30 Al-Nasar4 vs Al-Arabi Club (KUW)5               

VĐQG Qatar

02/03   22h00 Al-Ahli Doha7 vs Al-Khuraitiat12               
03/03   00h10 Al-Sailiya5 vs Al Khor SC10               

VĐQG Thái Lan

02/03   20h00 Buriram United3 vs Prachuap Khiri Khan4               

VĐQG UAE

02/03   20h30 Hatta10 vs Dabba Al-Fujairah9               
02/03   23h15 Emirates Club12 vs Al-Sharjah6               

VĐQG Ecuador

03/03   00h00 Universidad Catolica2 vs Liga Dep. Universitaria Quito8               
03/03   01h00 Sociedad Deportiva Aucas11 vs CD El Nacional10               
03/03   04h00 Macara9 vs Delfin SC3               
03/03   05h00 Barcelona SC(ECU)1 vs Independiente Jose Teran7               
03/03   06h00 Guayaquil City6 vs Club Sport Emelec5               
03/03   08h00 Deportivo Cuenca4 vs Tecnico Universitario12               

VĐQG Mexico

03/03   08h00 Monarcas Morelia10 vs Atlas18               
03/03   08h00 Club Tijuana11 vs Lobos BUAP16               

VĐQG Nam Phi

03/03   01h00 Bidvest Wits9 vs Baroka FC8               
03/03   01h00 Cape Town City6 vs Chippa United12               

Hạng 2 Pháp

03/03   01h00 Bourg Peronnas18 vs Ajaccio3               
03/03   01h00 Nimes2 vs Paris FC4               
03/03   01h00 Clermont5 vs Reims1               
03/03   01h00 Quevilly19 vs Chamois Niortais16               
03/03   01h00 Ajaccio Gfco15 vs Lens14               
03/03   01h00 Stade Brestois8 vs Tours20               
03/03   01h00 Chateauroux6 vs Nancy17               
03/03   01h00 Lorient10 vs Le Havre7               
03/03   01h00 Sochaux9 vs AJ Auxerre11               
03/03   01h00 Valenciennes13 vs Orleans US 4512               

Hạng 2 Hà Lan

03/03   01h00 Dordrecht9 vs SC Telstar5               
03/03   01h00 Volendam14 vs FC Eindhoven15               
03/03   01h00 Fortuna Sittard3 vs MVV Maastricht12               
03/03   01h00 FC Oss11 vs Cambuur Leeuwaarden13               
03/03   01h00 Almere City FC8 vs Jong Ajax (Youth)1               
03/03   01h00 Helmond Sport19 vs AZ Alkmaar (Youth)17               
03/03   01h00 RKC Waalwijk18 vs NEC Nijmegen2               

Hạng 2 Ireland

03/03   02h45 Shelbourne8 vs Drogheda United6               
03/03   02h45 Athlone Town10 vs Cabinteely FC9               
03/03   03h00 Finn Harps7 vs Longford Town5               
03/03   03h00 Wexford (Youth)3 vs UC Dublin2               

Hạng 2 Israel

02/03   19h00 Maccabi Ahi Nazareth11 vs Ironi Nir Ramat HaSharon12               
02/03   19h00 Hapoel Bnei Lod10 vs Hapoel Rishon Lezion3               
02/03   19h00 Maccabi Herzliya15 vs Hapoel Ramat Gan14               
02/03   19h00 Beitar Shimshon Tel Aviv5 vs Hapoel Petah Tikva13               
02/03   19h00 Hapoel Katamon Jerusalem7 vs Hapoel Hadera4               
02/03   19h00 Hapoel Afula6 vs Hapoel Natzrat Illit8               
02/03   19h00 Hapoel Tel Aviv1 vs Hapoel Kfar Saba2               
02/03   19h00 Ironi Nesher16 vs Hapoel Marmorek lrony Rehovot9               

Hạng 2 Áo

02/03   22h30 FC Liefering4 vs SV Ried1               
02/03   22h30 FAC Team Fur Wien8 vs WSG Wattens9               
02/03   22h30 Kapfenberg7 vs FC Blau Weiss Linz10               
02/03   22h30 FC Wacker Innsbruck2 vs Austria Lustenau6               
02/03   22h30 FC Magna Wiener Neustadt3 vs TSV Hartberg5               

Hạng 2 Mexico

03/03   08h00 Mineros de Zacatecas2 vs Zacatepec5               
03/03   08h00 UAEM Potros13 vs Celaya FC7               
03/03   09h00 Correcaminos UAT14 vs Atletico San Luis15               

Cúp Phần Lan

02/03   22h00 Ekenas IF FotbollE-2 vs IFK MariehamnE-6               
03/03   00h00 SJK SeinajokiB-4 vs Vaasa VPSB-1               

Hạng 3 Pháp

03/03   01h00 GS Consolat Marseille11 vs Bastia                
03/03   01h00 Cholet So8 vs Grenoble1               
03/03   01h00 Rodez Aveyron2 vs Entente Sannois10               
03/03   01h00 Pau FC12 vs Stade Lavallois MFC4               
03/03   01h00 USL Dunkerque6 vs Les Herbiers14               
03/03   01h00 Avranches16 vs Lyon Duchere13               
03/03   01h00 Red Star FC 933 vs Avenir Sportif Beziers7               
03/03   01h00 Boulogne9 vs Concarneau5               
03/03   01h00 Creteil17 vs Chambly Fc15               

Aus Brisbane

02/03   17h30 Albany Creek2 vs The Gap10               
02/03   17h30 Virginia United12 vs Grange Thistle SC6               

Aus Queensland

02/03   16h00 Redlands United FC9 vs Brisbane Roar (Youth)4               

Aus South Sup.League

02/03   16h45 Adelaide Comets FC5 vs West Adelaide SC8               

Aus Victoria

02/03   15h30 Melbourne Knights4 vs Pascoe Vale SC1               
02/03   16h30 Green Gully Cavaliers10 vs Port Melbourne12               
02/03   16h30 Oakleigh Cannons11 vs Bentleigh greens2               

Hạng 4 Đức - Bavaria

02/03   23h30 SV Seligenporten13 vs SV Schalding Heining3               

U23 Anh

02/03   19h00 Tottenham Hotspur U231-3 vs Derby County U231-8               
03/03   02h00 Manchester City U231-10 vs West Ham U231-9               
03/03   02h00 Manchester United U231-12 vs Sunderland U231-5               
03/03   02h05 Arsenal U231-1 vs Chelsea U211-2               

U21 Ukraine

02/03   17h00 Karpaty U213 vs FC Shakhtar Donetsk U212               
02/03   17h00 Dinamo KyivU211 vs Zorya U215               
02/03   17h00 FC Vorskla U217 vs Chernomorets Odessa U218               
02/03   17h00 Zirka Kirovohrad U2112 vs PFK Aleksandriya U216               
02/03   17h00 Illichivets U214 vs Olimpic Donetsk U219               
02/03   17h00 Stal Kamianske U2111 vs Veres Rivne U2110