`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 28/05/2016

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

C1 Châu Á

05/03   20h30 Nasaf QarshiC-3 vs Al-SaddC-1               
05/03   22h10 Al-GarrafaA-2 vs Al Ahli JeddahA-1               
05/03   22h30 PersepolisC-2 vs Al-WaslC-4               
05/03   23h00 Al-Jazira(UAE)A-3 vs Tractor Sazi TabrizA-4               

Ngoại Hạng Anh

06/03   03h00 Crystal Palace17 vs Manchester United3               

VĐQG Malta

06/03   00h00 Balzan FC1 vs Gzira United4               

VĐQG Bolivia

06/03   07h30 BloomingB-2 vs Nacional PotosiB-4               

VĐQG Chi Lê

06/03   03h00 Colo Colo4 vs Huachipato2               
06/03   03h00 Palestino5 vs Audax Italiano15               
06/03   03h00 Everton CD12 vs San Luis Quillota10               
06/03   03h00 O.Higgins3 vs Temuco13               
06/03   03h00 Universidad de Chile6 vs CSD Antofagasta9               
06/03   03h00 Municipal Iquique11 vs Universidad Catolica1               
06/03   03h00 Union La Calera7 vs Curico Unido16               
06/03   03h00 Union Espanola8 vs Universidad de Concepcion14               

VĐQG Ai Cập

05/03   20h00 El Mokawloon El Arab8 vs Tanta16               
05/03   22h30 Al-Ittihad Alexandria14 vs Smouha SC5               
06/03   01h00 hrbe7 vs El Daklyeh12               

C2 Châu Á

05/03   19h15 Al-Wahda DamascusC-3 vs Al-Ansar (LIB)C-1               
05/03   22h00 Al-SuwaiqA-4 vs Al-JazeeraA-2               
05/03   22h30 MalkiaA-1 vs Al Quwa Al JawiyaA-3               
06/03   00h00 Al FaisalyC-2 vs DhufarC-4               

Hạng 2 Hà Lan

06/03   01h00 Jong PSV Eindhoven (Youth)6 vs Emmen4               
06/03   01h00 FC Utrecht (Youth)20 vs Den Bosch10               

Hạng 2 Chi Lê

06/03   03h00 Puerto Montt12 vs Deportes La Serena7               
06/03   03h00 Valdivia11 vs San Marcos de Arica16               
06/03   03h00 Melipilla14 vs CD Magallanes10               
06/03   03h00 Rangers Talca6 vs CD Copiapo S.A.5               
06/03   03h00 Cobresal4 vs Nublense1               
06/03   03h00 Union San Felipe15 vs Barnechea13               
06/03   03h00 Santiago Wanderers8 vs Santiago Morning3               
06/03   03h00 Coquimbo Unido9 vs Cobreloa2               

U23 Anh

06/03   02h00 Everton U231-7 vs Swansea City U231-4               
06/03   02h00 Wolves U232-9 vs Middlesbrough U232-10               
06/03   02h00 Leicester City U231-6 vs Liverpool U231-11               
06/03   02h00 Reading U232-8 vs West Bromwich U232-11               
06/03   02h00 Brighton U232-2 vs Southampton U232-3               
06/03   02h00 Newcastle U232-12 vs Aston Villa U232-5               

U21 Séc

05/03   16h00 Slavia PrahaU215 vs Sparta PrahaU211