`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 28/04/2016

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Bỉ

16/12   01h30 Charleroi2 vs Racing Genk6               
16/12   01h30 Lokeren12 vs Red Star Waasland7               
16/12   01h30 Standard Liege8 vs KAA Gent11               
16/12   01h30 Zulte-Waregem9 vs Royal Antwerp5               
16/12   01h30 Mouscron Peruwelz10 vs Oostende13               
16/12   01h30 Kortrijk14 vs Mechelen15               
16/12   01h30 KAS Eupen16 vs Sint-Truidense4               
16/12   01h30 Club Brugge1 vs Anderlecht3               

VĐQG Wales

16/12   01h45 The New Saints1 vs Connah's QN3               
16/12   01h45 Newi Cefn Druids6 vs Bangor City FC4               
16/12   01h45 Carmarthen12 vs Barry Town AFC8               

VĐQG New Zealand

16/12   06h00 Wellington Phoenix Reserve9 vs Hamilton Wanderers SC10               

VĐQG Nam Phi

16/12   01h00 Cape Town City2 vs AmaZulu12               

Hạng 2 Pháp

16/12   01h00 Bourg Peronnas18 vs Lorient2               
16/12   01h00 Clermont5 vs Sochaux8               
16/12   01h00 Quevilly19 vs Stade Brestois10               
16/12   01h00 Ajaccio Gfco12 vs Nimes3               
16/12   01h00 Ajaccio4 vs AJ Auxerre15               
16/12   01h00 Chateauroux9 vs Orleans US 4513               
16/12   01h00 Lens17 vs Tours20               
16/12   01h00 Le Havre7 vs Chamois Niortais14               
16/12   01h00 Nancy16 vs Paris FC6               
16/12   01h00 Reims1 vs Valenciennes11               

Hạng 2 Hà Lan

16/12   01h00 Jong PSV Eindhoven (Youth)9 vs Almere City FC15               
16/12   01h00 Emmen10 vs Jong Ajax (Youth)2               
16/12   01h00 FC Utrecht (Youth)19 vs SC Telstar4               
16/12   01h00 De Graafschap6 vs FC Oss7               
16/12   01h00 Den Bosch5 vs Fortuna Sittard3               
16/12   01h00 Cambuur Leeuwaarden16 vs Dordrecht14               
16/12   01h00 MVV Maastricht12 vs AZ Alkmaar (Youth)13               
16/12   01h00 FC Eindhoven8 vs Go Ahead Eagles11               
16/12   01h00 NEC Nijmegen1 vs Helmond Sport18               
16/12   01h00 RKC Waalwijk17 vs Volendam20               

Hạng 2 Israel

15/12   19h00 Hapoel Petah Tikva8 vs Ironi Nesher15               
15/12   19h00 Hapoel Ramat Gan12 vs Hapoel Tel Aviv2               
15/12   19h00 Ironi Nir Ramat HaSharon7 vs Hapoel Kfar Saba1               
15/12   19h00 Hapoel Rishon Lezion4 vs Maccabi Ahi Nazareth3               
15/12   19h00 Hapoel Natzrat Illit10 vs Hapoel Katamon Jerusalem6               
15/12   19h00 Hapoel Bnei Lod14 vs Hapoel Afula13               
15/12   19h00 Beitar Shimshon Tel Aviv5 vs Maccabi Herzliya16               
15/12   19h00 Hapoel Hadera9 vs Hapoel Marmorek lrony Rehovot11               

Hạng 3 Pháp

16/12   01h00 Rodez Aveyron1 vs GS Consolat Marseille11               
16/12   01h00 Lyon Duchere10 vs Avenir Sportif Beziers7               
16/12   01h00 USL Dunkerque6 vs Pau FC9               
16/12   01h00 Entente Sannois8 vs Avranches17               
16/12   01h00 Les Herbiers12 vs Grenoble4               
16/12   01h00 Chambly Fc15 vs Stade Lavallois MFC5               
16/12   01h00 Boulogne13 vs Cholet So2               
16/12   01h00 Creteil14 vs Red Star FC 933               

Nữ Australia

15/12   12h20 Sydney FC (w)9 vs Canberra United (w)3               
15/12   15h00 Adelaide United (w)6 vs WS Wanderers (w)7