`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 27/11/2016

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Italia

30/12   02h45 Crotone17 vs Napoli2               

VĐQG Israel

29/12   23h00 Hapoel Ashkelon10 vs Hapoel Beer Sheva1               
29/12   23h00 Maccabi Haifa8 vs Hapoel Acco13               
29/12   23h00 Bnei Yehuda Tel Aviv6 vs Hapoel Haifa2               
29/12   23h00 Beitar Jerusalem3 vs Maccabi Petah Tikva FC11               
29/12   23h00 Maccabi Netanya5 vs Hapoel Raanana12               
29/12   23h00 Hapoel Bnei Sakhnin FC9 vs Maccabi Tel Aviv4               
29/12   23h00 Hapoel Ironi Kiryat Shmona7 vs Ashdod MS14               

VĐQG Wales

29/12   20h30 Bala Town6 vs Prestatyn Town FC10               
30/12   01h45 Connah's QN2 vs Newi Cefn Druids5               

VĐQG Australia

29/12   15h50 Melbourne Victory7 vs Newcastle Jets2               

VĐQG Iran

29/12   17h15 Siah Jamegan Khorasan16 vs Sepidrood Rasht15               
29/12   17h45 Sepahan12 vs Padideh Mashhad5               
29/12   18h00 Sanat-Naft7 vs Saipa6               

VĐQG Ai Cập

29/12   23h00 Petrojet10 vs EL Ahly2               

Hạng 2 Israel

29/12   19h00 Ironi Nir Ramat HaSharon8 vs Hapoel Hadera7               
29/12   19h00 Maccabi Ahi Nazareth4 vs Beitar Shimshon Tel Aviv6               
29/12   19h00 Hapoel Kfar Saba2 vs Hapoel Ramat Gan12               
29/12   19h00 Hapoel Katamon Jerusalem3 vs Hapoel Petah Tikva10               
29/12   19h00 Hapoel Afula9 vs Maccabi Herzliya16               
29/12   19h00 Hapoel Tel Aviv1 vs Hapoel Rishon Lezion5               
29/12   19h00 Ironi Nesher15 vs Hapoel Bnei Lod13               
29/12   19h00 Hapoel Marmorek lrony Rehovot14 vs Hapoel Natzrat Illit11               

Liên Đoàn Bồ Đào Nha

29/12   22h00 FeirenseC-3 vs OliveirenseC-1               
29/12   22h00 MoreirenseC-2 vs Vitoria GuimaraesC-4               
29/12   22h00 BelenensesB-1 vs Sporting LisbonB-4               
29/12   22h00 MaritimoB-3 vs CF Uniao MadeiraB-2               
29/12   22h00 Pacos de FerreiraD-4 vs FC PortoD-3               
29/12   22h00 Rio AveD-2 vs LeixoesD-1               
29/12   22h00 Vitoria SetubalA-1 vs BenficaA-2               
29/12   23h00 Sporting BragaA-3 vs PortimonenseA-4               

League One

30/12   01h45 Doncaster Rovers19 vs Rochdale18               
30/12   01h45 Wigan Athletic1 vs Charlton Athletic6               

Nữ Australia

29/12   12h20 Melbourne Victory (w)7 vs Newcastle Jets (w)2               
29/12   15h00 Adelaide United (w)9 vs Sydney FC (w)5               
29/12   17h00 Perth Glory (w)1 vs Brisbane Roar (w)3