`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 27/02/2016

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Cúp C1 Châu Âu

14/03   02h45 Manchester UnitedA-1 vs SevillaE-2               
14/03   02h45 AS RomaC-1 vs FC Shakhtar DonetskF-2               

C1 Châu Á

13/03   16h00 Melbourne VictoryF-2 vs Kawasaki FrontaleF-4               
13/03   17h00 Kashima AntlersH-2 vs Sydney FCH-4               
13/03   17h00 Ulsan Hyundai FCF-3 vs Shanghai East Asia FCF-1               
13/03   19h00 Shanghai ShenhuaH-3 vs Suwon Samsung BluewingsH-1               
13/03   22h15 Al-SaddC-2 vs Nasaf QarshiC-4               
13/03   22h30 Tractor Sazi TabrizA-4 vs Al-Jazira(UAE)A-1               
13/03   23h30 Al-WaslC-3 vs PersepolisC-1               
14/03   00h15 Al Ahli JeddahA-2 vs Al-GarrafaA-3               

Copa Libertadores

14/03   03h59 Cerro PortenoA-1 vs Defensor Sporting MontevideoA-2               
14/03   03h59 Atletico TucumanC-1 vs LibertadC-3               

VĐQG Bolivia

14/03   07h00 Nacional PotosiB-6 vs San JoseB-1               
14/03   07h30 Oriente PetroleroA-3 vs DestroyersA-5               

VĐQG Ai Cập

13/03   22h30 Tala Al Jaish7 vs Misr Elmaqasah13               
13/03   22h30 Alrga4 vs hrbe6               
14/03   01h00 Enppi9 vs EL Ahly1               

C2 Châu Á

13/03   18h00 Al Quwa Al JawiyaA-3 vs MalkiaA-1               
13/03   18h00 Thanh HoaG-2 vs Bali UnitedG-4               
13/03   18h30 Global FCG-3 vs Thanh HoaG-2               
13/03   20h10 Al-Ansar (LIB)C-1 vs Al-Wahda DamascusC-3               
13/03   22h00 Al-JazeeraA-2 vs Al-SuwaiqA-4               
13/03   22h30 DhufarC-4 vs Al FaisalyC-2               

Hạng 2 Israel

13/03   19h00 Maccabi Ahi Nazareth9 vs Hapoel Ramat Gan14               
13/03   19h00 Maccabi Herzliya15 vs Hapoel Rishon Lezion2               
13/03   19h00 Beitar Shimshon Tel Aviv6 vs Hapoel Bnei Lod12               
13/03   19h00 Hapoel Kfar Saba5 vs Hapoel Hadera4               
13/03   19h00 Hapoel Katamon Jerusalem7 vs Hapoel Marmorek lrony Rehovot11               
13/03   19h00 Hapoel Afula3 vs Hapoel Petah Tikva10               
13/03   19h00 Hapoel Tel Aviv1 vs Ironi Nir Ramat HaSharon13               
13/03   19h00 Ironi Nesher16 vs Hapoel Natzrat Illit8               

Hạng 2 Arập Xeut

13/03   20h05 Najran SC16 vs Al-Shoalah7               
13/03   20h10 Al-Tai5 vs Al-Hazm1               
13/03   22h30 Al Khaleej Club6 vs Al-Orubah11               
13/03   23h10 Al Wehda Mecca3 vs Al-Nahdha14               

Liên Đoàn Iceland

14/03   03h30 AkranesA-1 vs Vikingur ReykjavikA-5               

League One

14/03   02h45 Bury23 vs Peterborough United10               

League Two

14/03   02h45 Exeter City8 vs Yeovil Town17