`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 26/09/2016

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Copa Libertadores

16/05   03h59 Monagas SCA-4 vs Gremio (RS)A-2               
16/05   03h59 Colo ColoB-4 vs BolivarB-2               
16/05   03h59 Delfin SCB-3 vs Atletico Nacional MedellinB-1               
16/05   03h59 Defensor Sporting MontevideoA-3 vs Cerro PortenoA-1               

VĐQG Estonia

16/05   00h00 Trans Narva5 vs Tartu JK Maag Tammeka4               
16/05   00h00 Nomme JK Kalju2 vs Levadia Tallinn1               

VĐQG Israel

16/05   00h00 Hapoel Beer Sheva1 vs Hapoel Haifa4               
16/05   00h00 Hapoel Raanana11 vs Maccabi Haifa10               
16/05   00h00 Bnei Yehuda Tel Aviv6 vs Maccabi Netanya5               
16/05   00h00 Beitar Jerusalem2 vs Maccabi Tel Aviv3               
16/05   00h00 Hapoel Bnei Sakhnin FC9 vs Ashdod MS12               
16/05   00h00 Hapoel Ironi Kiryat Shmona8 vs Hapoel Acco14               
16/05   00h00 Maccabi Petah Tikva FC7 vs Hapoel Ashkelon13               

VĐQG Romania

15/05   23h00 Botosani8 vs Concordia Chiajna9               
15/05   23h00 Juventus Bucuresti14 vs Dinamo Bucuresti6               
15/05   23h00 Sepsi12 vs ACS Poli Timisoara11               
15/05   23h00 Gaz Metan Medias13 vs CS Voluntari10               

VĐQG Paraguay

16/05   03h00 Sol de America6 vs FC Nacional Asuncion2               
16/05   03h00 Independiente F.B.C.5 vs Guarani CA9               
16/05   03h00 Deportivo Capiata7 vs Cerro Porteno3               
16/05   03h00 General Diaz10 vs Sportivo Luqueno8               
16/05   03h00 Olimpia Asuncion1 vs Deportivo Santani11               
16/05   03h00 Libertad4 vs 3 De Febrero12               

Hạng 2 Áo

15/05   23h30 SV Ried4 vs TSV Hartberg2               
15/05   23h30 FC Liefering5 vs FC Wacker Innsbruck1               
15/05   23h30 FC Blau Weiss Linz9 vs Austria Lustenau6               
15/05   23h30 Kapfenberg7 vs FAC Team Fur Wien10               
15/05   23h30 WSG Wattens8 vs FC Magna Wiener Neustadt3