`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 26/01/2016

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Giao Hữu CLB

08/07   17h57 Arka Gdynia  vs Zaglebie Lubin                

VĐQG Na Uy

09/07   00h00 Start IK15 vs Stabaek14               
09/07   00h00 Odd Grenland10 vs Lillestrom13               
09/07   00h00 Bodo Glimt11 vs Brann1               
09/07   00h00 Sarpsborg 085 vs Ranheim IL2               
09/07   00h00 Haugesund4 vs Sandefjord16               
09/07   02h00 Molde8 vs Valerenga6               

VĐQG Thụy Điển

08/07   21h00 Djurgardens4 vs IFK Norrkoping FK3               
08/07   21h00 Hammarby1 vs Ostersunds FK6               
08/07   21h00 Dalkurd FF15 vs Brommapojkarna14               
08/07   21h00 Hacken8 vs GIF Sundsvall9               
08/07   21h00 Trelleborgs FF13 vs AIK Solna2               
08/07   21h00 IFK Goteborg11 vs Kalmar7               
08/07   21h00 Orebro5 vs Elfsborg12               
08/07   21h00 IK Sirius FK16 vs Malmo FF10               

VĐQG Hàn Quốc

08/07   12h00 Gangwon FC7 vs Chunnam Dragons10               
08/07   12h00 Daegu FC12 vs FC Seoul9               
08/07   12h00 Sangju Sangmu Phoenix4 vs Ulsan Hyundai FC6               

VĐQG Indonesia

08/07   14h30 Persib Bandung7 vs PSIS Semarang18               
08/07   14h30 Madura United8 vs PSMS Medan15               

VĐQG Uzbekistan

08/07   20h00 OTMK Olmaliq10 vs Neftchi Fargona12               
08/07   20h00 Nasaf Qarshi7 vs Navbahor Namangan2               
08/07   20h00 Pakhtakor1 vs Kuruvchi Bunyodkor4               

VĐQG Việt Nam

08/07   17h00 Hoang Anh Gia Lai9 vs Sanna Khanh Hoa4               
08/07   17h00 Quang Nam5 vs Becamex Binh Duong6               
08/07   18h00 Than Quang Ninh2 vs Can Tho10               
08/07   19h00 T T Hanoi1 vs CLB TPHCM12               

VĐQG Ecuador

09/07   00h00 Tecnico Universitario12 vs Guayaquil City10               
09/07   00h00 Independiente Jose Teran6 vs Macara8               
09/07   00h00 Universidad Catolica3 vs Barcelona SC(ECU)2               
09/07   00h00 Delfin SC5 vs Sociedad Deportiva Aucas9               
09/07   00h00 Club Sport Emelec4 vs CD El Nacional7               
09/07   00h00 Liga Dep. Universitaria Quito1 vs Deportivo Cuenca11               

VĐQG Mỹ

09/07   04h00 Real Salt LakeTay-6 vs FC DallasTay-2               
09/07   04h00 Houston DynamoTay-7 vs Minnesota United FCTay-9               
09/07   04h00 LA GalaxyTay-8 vs Columbus CrewDong-2               
09/07   04h00 FC Kansas CityTay-1 vs Toronto FCDong-9               
09/07   04h00 New England RevolutionDong-5 vs Seattle SoundersTay-10               
09/07   04h00 Portland TimbersTay-5 vs San Jose EarthquakesTay-11               
09/07   04h00 Montreal ImpactDong-10 vs Colorado RapidsTay-12               
09/07   04h00 Vancouver WhitecapsTay-4 vs Chicago FireDong-7               

Hạng 2 Hàn Quốc

08/07   16h00 Bucheon FC 19953 vs FC Anyang10               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

09/07   04h00 Sacramento Republic FCNhóm 2-3 vs Real MonarchsNhóm 2-1               
09/07   04h00 Ottawa FuryNhóm 1-12 vs Pittsburgh RiverhoundsNhóm 1-2               
09/07   04h00 Seattle Sounders BNhóm 2-15 vs Reno 1868Nhóm 2-7               
09/07   04h00 Portland Timbers ReserveNhóm 2-4 vs Fresno FCNhóm 2-11               
09/07   04h00 Tampa Bay RowdiesNhóm 1-10 vs Louisville City FCNhóm 1-4               

Aus FB West Premier

08/07   14h00 Floreat Athena9 vs Stirling Lions8               

Aus New South Wales

08/07   13h00 Manly United11 vs Sydney FC (Youth)12               
08/07   14h50 A.P.I.A. Leichhardt Tigers2 vs Sutherland Sharks10               
08/07   15h00 Rockdale City Suns6 vs Sydney Olympic1               

Aus Victoria

08/07   13h00 South Melbourne11 vs Melbourne Knights5               
08/07   13h00 Heidelberg United1 vs Northcote City12               

Hạng 3 Nhật Bản

08/07   13h00 Blaublitz Akita8 vs SC Sagamihara13               
08/07   15h00 AC Nagano Parceiro15 vs Kataller Toyama14               

Japan Football League

08/07   11h00 Tegevajaro Miyazaki16 vs Nara Club5               
08/07   12h00 Veertien Kuwana9 vs Osaka FC2               
08/07   15h00 Maruyasu Industries14 vs Honda Lock SC10