`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 24/09/2016

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Bỉ

27/10   01h30 Royal Antwerp4 vs Standard Liege9 1/4 : 00.940.940 : 0-0.830.703.402.902.1610.76-0.902 1/20.910.95
27/10   01h30 Sint-Truidense3 vs Mouscron Peruwelz6 0 : 3/4-0.960.840 : 1/40.970.913.401.754.2510.84-0.982 1/20.910.95

VĐQG Arập Xeut

26/10   22h00 Al-Baten3 vs Al Raed14               
26/10   23h50 Al-Faisaly Harmah5 vs Al Ahli Jeddah1               
26/10   23h50 Al-Nasr(KSA)4 vs Al Hilal2               

VĐQG Iran

26/10   17h30 Persepolis3 vs Esteghlal Tehran12               

VĐQG Kuwait

26/10   21h45 Al-Nasar6 vs Al-Salmiyah3               
27/10   00h05 Al-Ttadamon(KUW)8 vs Al-Arabi Club (KUW)7               

VĐQG Oman

26/10   20h00 Sohar Club5 vs Oman Club11               
26/10   20h15 Dhufar4 vs Saham7               
26/10   21h00 Fnjaa14 vs Al-Mdeebe10               
26/10   21h00 Muscat13 vs Al-Nahda Muscat8               
26/10   22h30 Al Oruba Sur6 vs Al Shabab(OMA)2               
26/10   23h00 Alslam12 vs Al-Suwaiq1               
26/10   23h15 Mrbat9 vs Al-Nasr(OMA)3               

VĐQG Qatar

26/10   23h30 Al Markhiya6 vs Al-Khuraitiat8               

VĐQG UAE

26/10   19h55 Hatta11 vs Al-Jazira(UAE)8               
26/10   22h45 Al-Wasl3 vs Dabba Al-Fujairah6               

VĐQG Uzbekistan

26/10   18h00 Lokomotiv Tashkent1 vs Kuruvchi Kokand Qoqon6               
26/10   18h00 Metallurg Bekobod10 vs OTMK Olmaliq9               
26/10   18h00 Navbahor Namangan7 vs Buxoro FK5               
26/10   18h00 Dinamo Samarqand13 vs Obod Tashkent16               
26/10   18h00 Mashal Muborak8 vs Nasaf Qarshi2               
26/10   18h00 Neftchi Fargona15 vs Qizilqum Zarafshon12               
26/10   18h00 Shurtan Guzor14 vs Sogdiana Jizak11               
26/10   18h00 Pakhtakor3 vs Kuruvchi Bunyodkor4               

VĐQG Peru

27/10   01h15 Alianza Atletico Sullana16 vs Real Atletico Garcilaso3               
27/10   03h30 Sport Huancayo9 vs Alianza Lima1               

Copa Sudamericana

27/10   07h45 Sport Club Recife PE  vs Atletico Junior Barranquilla                

Hạng 2 Colombia

26/10   23h30 Universitario de Popayan16 vs Real Cartagena4               

Cúp Tây Ban Nha

27/10   00h30 Lleida  vs Real Sociedad  1 : 0-0.780.651/2 : 00.85-0.974.456.201.401 1/4-0.880.742 3/40.930.93
27/10   01h30 Girona  vs Levante  0 : 1/40.80-0.930 : 00.67-0.793.152.073.353/40.75-0.892 1/4-0.940.80
27/10   01h30 Deportivo La Coruna  vs Las Palmas  0 : 1/40.77-0.890 : 1/4-0.880.763.452.013.2010.85-0.992 1/20.80-0.94
27/10   02h30 Fuenlabrada  vs Real Madrid  2 1/2 : 00.86-0.981 1/4 : 00.80-0.938.1013.001.111 3/40.960.903 3/40.82-0.96
27/10   02h30 Tenerife  vs RCD Espanyol  0 : 00.75-0.880 : 00.80-0.933.202.352.771-0.880.742 1/40.970.89

Cúp Hà Lan

26/10   23h30 Volendam  vs PSV Eindhoven                
27/10   01h45 Almere City FC  vs AZ Alkmaar                

Cúp Ba Lan

27/10   01h30 Zaglebie Lubin(N)  vs Korona Kielce                

Cúp Thụy Sỹ

27/10   00h30 FC Schotz  vs Lugano                
27/10   01h00 Echallens  vs Luzern                
27/10   01h15 Delemont  vs St. Gallen                

Hạng 3 Pháp

27/10   00h00 Pau FC13 vs Les Herbiers10               

Vòng loại U17 Châu Âu

26/10   17h59 Austria U1710-2 vs Lithuania U1710-1               
26/10   17h59 Northern Ireland U171-1 vs Switzerland U171-4               
26/10   17h59 Belgium U171-2 vs Malta U171-3               
26/10   17h59 Romania U1710-3 vs luxembourg U1710-4               

Vòng loại U17 Nữ Châu Âu

26/10   17h59 Italy (w) U1722 vs Slovenia (w) U1729               
26/10   17h59 Finland (w) U1730 vs Malta U17(w)35