`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 24/06/2016

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Đức

04/11   02h30 Eintracht Frankfurt7 vs Werder Bremen17               

VĐQG Hà Lan

04/11   01h00 Sparta Rotterdam17 vs SC Heerenveen6               

VĐQG Armenia

03/11   18h00 Alashkert1 vs Ararat Yerevan5               

VĐQG Bỉ

04/11   01h30 KAA Gent12 vs Standard Liege8               
04/11   01h30 Royal Antwerp4 vs Charleroi2               
04/11   01h30 Sint-Truidense3 vs KAS Eupen14               
04/11   01h30 Mechelen15 vs Kortrijk13               
04/11   01h30 Oostende16 vs Zulte-Waregem7               
04/11   01h30 Racing Genk11 vs Lokeren9               
04/11   01h30 Red Star Waasland10 vs Mouscron Peruwelz6               
04/11   01h30 Anderlecht5 vs Club Brugge1               

VĐQG Malta

04/11   00h00 Floriana F.C.5 vs Senglea Athletic10               

VĐQG Moldova

03/11   18h00 Zimbru Chisinau6 vs FC Dacia Chisinau3               
03/11   18h00 FC Sfintul Gheorghe7 vs FC Milsami2               
03/11   18h00 Spicul Chiscareni9 vs Sheriff Tiraspol1               

VĐQG Wales

04/11   01h45 Bala Town7 vs Llandudno6               
04/11   01h45 Connah's QN2 vs Prestatyn Town FC8               
04/11   01h45 Aberystwyth Town11 vs Newi Cefn Druids5               

VĐQG Australia

03/11   14h50 Melbourne City1 vs Sydney FC3               

VĐQG Arập Xeut

03/11   20h35 Al-Qadasiya9 vs Al-Taawon7               
03/11   22h45 Al Ahli Jeddah1 vs Al-Feiha11               
03/11   22h45 Al Hilal2 vs Al-Shabab(KSA)10               

VĐQG Hồng Kông

03/11   19h00 Kitchee1 vs LeeMan7               

VĐQG Indonesia

03/11   16h00 Mitra Kukar  vs Bhayangkara Surabaya United                
03/11   19h30 Persija Jakarta  vs Persib Bandung                

VĐQG Jordan

03/11   20h00 Al Hussein Irbid11 vs Ramtha Club1               
03/11   20h00 Shabab AlOrdon9 vs Al-Ahly6               
03/11   22h30 Al Faisaly5 vs Al-Baq's8               

VĐQG Kuwait

03/11   20h40 Al-Ttadamon(KUW)8 vs Al-Qadsia SC4               
03/11   23h00 Al-Salmiyah3 vs Al-Jahra2               

VĐQG Oman

03/11   19h45 Saham5 vs Al-Mdeebe13               
03/11   20h10 Mrbat7 vs Al-Nahda Muscat6               
03/11   21h00 Fnjaa12 vs Al-Nasr(OMA)3               
03/11   21h00 Muscat11 vs Alslam10               
03/11   21h00 Al Oruba Sur4 vs Al-Suwaiq1               
03/11   22h45 Sohar Club9 vs Al Shabab(OMA)2               
03/11   23h15 Dhufar8 vs Oman Club14               

VĐQG Qatar

03/11   21h15 Al Rayyan2 vs Qatar SC11               
03/11   21h15 Al-Garrafa7 vs Al Markhiya6               
03/11   23h25 Al Khor SC9 vs Al Duhail SC1               

VĐQG UAE

03/11   19h55 Al-Sharjah12 vs Emirates Club9               
03/11   22h45 Al-Jazira(UAE)8 vs Al Ahli(UAE)4               

VĐQG Việt Nam

03/11   18h00 Thanh Hoa2 vs Becamex Binh Duong11               

VĐQG Peru

04/11   02h30 Comerciantes Unidos5 vs FBC Melgar4               

VĐQG Mexico

04/11   06h00 Monarcas Morelia4 vs CDSyC Cruz Azul7               
04/11   08h00 Club Tijuana10 vs Club Leon5               

VĐQG Algeria

03/11   23h00 MC Alger10 vs DRB Tadjenant11               
03/11   23h00 CR Belouizdad2 vs USM Blida16               
03/11   23h00 USM EL HARRACH15 vs USM Bel Abbes7               
03/11   23h00 ES Setif6 vs Paradou AC4               
03/11   23h00 CS Constantine1 vs MC Oran5               
03/11   23h00 USM Libreville13 vs JS Saoura3               
03/11   23h00 OM Medea9 vs JS kabylie8               
03/11   23h00 biskra14 vs NA Hussein Dey12               

Hạng 2 Pháp

04/11   01h00 Chamois Niortais9 vs Clermont6               
04/11   01h00 Tours20 vs Bourg Peronnas17               
04/11   01h00 Nimes4 vs Quevilly19               
04/11   01h00 Orleans US 4514 vs Sochaux12               
04/11   01h00 Paris FC3 vs Lorient5               
04/11   01h00 Ajaccio2 vs Chateauroux13               
04/11   01h00 AJ Auxerre11 vs Ajaccio Gfco15               
04/11   01h00 Le Havre8 vs Reims1               
04/11   01h00 Nancy16 vs Lens18               
04/11   01h00 Valenciennes10 vs Stade Brestois7               

Hạng 2 Hà Lan

04/11   01h00 Jong Ajax (Youth)1 vs De Graafschap10               
04/11   01h00 Dordrecht11 vs Den Bosch5               
04/11   01h00 Volendam20 vs Jong PSV Eindhoven (Youth)14               
04/11   01h00 FC Utrecht (Youth)17 vs FC Eindhoven13               
04/11   01h00 SC Telstar4 vs Go Ahead Eagles9               
04/11   01h00 Fortuna Sittard3 vs FC Oss8               
04/11   01h00 Almere City FC15 vs AZ Alkmaar (Youth)6               
04/11   01h00 MVV Maastricht12 vs RKC Waalwijk19               
04/11   01h00 NEC Nijmegen2 vs Cambuur Leeuwaarden16               
04/11   01h00 Helmond Sport18 vs Emmen7               

Hạng 2 Israel

03/11   19h00 Hapoel Petah Tikva5 vs Beitar Shimshon Tel Aviv6               
03/11   19h00 Hapoel Ramat Gan13 vs Maccabi Herzliya16               
03/11   19h00 Ironi Nir Ramat HaSharon7 vs Maccabi Ahi Nazareth3               
03/11   19h00 Hapoel Rishon Lezion4 vs Hapoel Bnei Lod14               
03/11   19h00 Hapoel Natzrat Illit10 vs Hapoel Afula11               
03/11   19h00 Hapoel Kfar Saba1 vs Hapoel Tel Aviv2               
03/11   19h00 Hapoel Marmorek lrony Rehovot12 vs Ironi Nesher15               
03/11   19h00 Hapoel Hadera8 vs Hapoel Katamon Jerusalem9               

Hạng 2 Thụy Sỹ

04/11   01h00 Vaduz6 vs Aarau7               
04/11   01h00 Schaffhausen3 vs Neuchatel Xamax1               
04/11   01h00 FC Wil 190010 vs Chiasso5               
04/11   01h00 Wohlen8 vs FC Rapperswil-Jona4               
04/11   01h00 Servette2 vs Winterthur9               

Hạng 2 Áo

03/11   22h30 FAC Team Fur Wien10 vs FC Blau Weiss Linz9               
03/11   22h30 Kapfenberg7 vs TSV Hartberg4               
03/11   22h30 Austria Lustenau6 vs FC Liefering5               
03/11   22h30 WSG Wattens8 vs SV Ried1               
03/11   22h30 FC Magna Wiener Neustadt2 vs FC Wacker Innsbruck3               

Hạng 2 Brazil

04/11   02h00 Boa Esporte Clube11 vs Londrina PR7               
04/11   02h00 ABC RN20 vs Luverdense17               
04/11   02h00 Figueirense16 vs Brasil de Pelotas12               
04/11   02h00 Guarani SP14 vs America MG2               
04/11   02h00 Goias10 vs Criciuma9               
04/11   02h00 Internacional RS1 vs CRB AL15               
04/11   02h00 Juventude8 vs Ceara3               
04/11   02h00 SC Paysandu Para13 vs Vila Nova5               
04/11   02h00 Parana PR4 vs Oeste6               
04/11   02h00 Santa Cruz PE18 vs Nautico (PE)19               

Hạng 3 Pháp

04/11   01h00 Avenir Sportif Beziers6 vs Avranches17               
04/11   01h00 Rodez Aveyron1 vs Creteil11               
04/11   01h00 Lyon Duchere7 vs Grenoble2               
04/11   01h00 Entente Sannois9 vs Red Star FC 935               
04/11   01h00 Les Herbiers10 vs Cholet So3               
04/11   01h00 Concarneau14 vs Pau FC13               
04/11   01h00 Chambly Fc16 vs GS Consolat Marseille12               
04/11   01h00 Boulogne15 vs USL Dunkerque8               

U19 Séc

03/11   17h00 Frydek-Mistek U19  vs Marila Pribram U19                

U21 Ukraine

03/11   17h00 Dinamo KyivU215 vs FC Vorskla U213               
03/11   17h00 Olimpic Donetsk U218 vs Zorya U212               
03/11   17h00 PFK Aleksandriya U214 vs Chernomorets Odessa U2111               
03/11   17h00 Illichivets U216 vs FC Shakhtar Donetsk U211               
03/11   17h00 Stal Kamianske U2112 vs Karpaty U217               
03/11   17h00 Veres Rivne U219 vs Zirka Kirovohrad U2110