`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 24/01/2016

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Ireland

07/07   01h45 Derry City5 vs Limerick FC9               
07/07   01h45 Cork City1 vs Shamrock Rovers4               
07/07   01h45 Bray Wanderers10 vs Sligo Rovers7               
07/07   01h45 St. Patricks Athletic6 vs Dundalk2               
07/07   01h45 Waterford United3 vs Bohemians8               

VĐQG Kazakhstan

06/07   17h00 Ordabasy4 vs Kaisar Kyzylorda9               
06/07   17h00 FC Kairat Almaty2 vs Irtysh Pavlodar6               
06/07   17h00 Tobol Kostanai3 vs Lokomotiv Astana1               
06/07   17h00 Kyzylzhar Petropavlovsk12 vs FK Aktobe Lento8               
06/07   17h00 FC Zhetysu Taldykorgan7 vs FK Atyrau11               
06/07   17h00 FC Shakhtyor Karagandy10 vs Akzhayik Oral5               

VĐQG Indonesia

06/07   14h30 Mitra Kukar12 vs Barito Putera2               
06/07   14h30 Persija Jakarta10 vs PSM Makassar1               
06/07   14h30 Sriwijaya FC4 vs Pstni13               
06/07   14h30 Pusamania Borneo FC11 vs Perseru Serui17               

VĐQG Việt Nam

06/07   18h00 Nam Dinh FC14 vs Song Lam Nghe An11               

Hạng 2 Ireland

07/07   01h45 Drogheda United2 vs Finn Harps5               
07/07   01h45 Cabinteely FC7 vs Wexford (Youth)9               
07/07   01h45 UC Dublin1 vs Shelbourne3               
07/07   01h45 Salthill Devon Galway6 vs Athlone Town10               

Hạng Nhất QG

06/07   16h00 Binh Dinh5 vs TT Hanoi II team2               
06/07   16h30 Pacifico Xining9 vs Dong Tam Long An6               
06/07   17h00 Viettel1 vs Cong An Nhan Dan10               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

07/07   04h00 Red Bull New York ReserveNhóm 1-7 vs Atlanta United FC IINhóm 1-15               
07/07   04h00 Seattle Sounders BNhóm 2-15 vs Swope Park RangersNhóm 2-5               
07/07   04h00 Harrisburg IslandersNhóm 1-11 vs Bethlehem SteelNhóm 1-8               

Aus Queensland

06/07   14h00 Redlands United FC12 vs Brisbane City6               

Aus South Sup.League

06/07   17h30 Adelaide Comets FC4 vs Metrostars SC1               

Aus Victoria

06/07   17h15 Bentleigh greens2 vs Hume City13               
06/07   17h30 Green Gully Cavaliers7 vs Pascoe Vale SC4               
06/07   17h30 Oakleigh Cannons8 vs Kingston City10               

Japan Football League

07/07   10h00 Verspah Oita12 vs Imabari FC8               
07/07   10h00 Run Mel Aomori6 vs Mio Biwako Shiga11               
07/07   10h00 Sony Sendai4 vs Ryutsu Keizai Dragons15               

Nữ Mỹ

07/07   10h00 Portland Thorns FC (w)6 vs Utah Royals (w)4