`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 23/12/2015

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Italia

06/01   18h30 Torino10 vs Bologna12               
06/01   21h00 Benevento20 vs Sampdoria6               
06/01   21h00 Spal19 vs Lazio5               
06/01   21h00 Genoa17 vs Sassuolo15               
06/01   21h00 AC Milan7 vs Crotone16               
06/01   21h00 Napoli1 vs Verona18               
07/01   00h00 AS Roma4 vs Atalanta9               
07/01   02h45 Cagliari14 vs Juventus2               

VĐQG Bồ Đào Nha

06/01   22h00 CD Tondela12 vs Vitoria Setubal17               
06/01   22h00 Estoril16 vs Feirense13               
06/01   22h00 Moreirense18 vs Benfica3               
06/01   22h00 GD Chaves9 vs Aves14               
06/01   22h00 Belenenses10 vs Boavista FC8               
06/01   22h00 Sporting Braga4 vs Rio Ave6               
06/01   22h00 Pacos de Ferreira15 vs Portimonense11               
06/01   22h00 FC Porto1 vs Vitoria Guimaraes7               
06/01   22h00 Sporting Lisbon2 vs Maritimo5               

VĐQG Malta

06/01   19h00 Balzan FC1 vs St. Andrews13               
06/01   19h00 Lija Athletic14 vs Mosta FC9               
06/01   21h00 Valletta FC2 vs Senglea Athletic10               
06/01   21h15 Sliema Wanderers FC8 vs Naxxar Lions12               
06/01   21h15 Sliema Wanderers FC8 vs Gzira United3               

VĐQG Síp

06/01   20h00 Olympiakos Nicosia FC11 vs Omonia Nicosia FC7               
06/01   20h00 Nea Salamis12 vs Apollon Limassol FC3               
06/01   20h00 AEL Limassol5 vs Ethnikos Achnas FC14               
06/01   20h00 Ermis Aradippou10 vs AEP Paphos8               
06/01   20h00 Aris Limassol13 vs Doxa Katokopias6               
06/01   20h00 Anorthosis Famagusta FC1 vs AEK Larnaca2               
06/01   20h00 APOEL Nicosia4 vs Alki Oroklini9               

VĐQG Wales

06/01   20h30 Connah's QN3 vs Barry Town AFC8               
06/01   20h30 Llandudno7 vs Bala Town5               
06/01   20h30 Carmarthen12 vs Newi Cefn Druids6               

VĐQG Australia

06/01   13h35 Melbourne Victory5 vs Central Coast Mariners7               
06/01   15h50 Melbourne City3 vs Wellington Phoenix10               

VĐQG New Zealand

07/01   07h00 Hawke's Bay United9 vs Hamilton Wanderers SC10               
07/01   07h00 Team Wellington2 vs Wellington Phoenix Reserve8               
07/01   07h00 Auckland City1 vs Waitakere United4               
07/01   09h35 Tasman United7 vs Canterbury United5               

VĐQG Nam Phi

06/01   20h30 Polokwane City FC12 vs Mamelodi Sundowns1               
06/01   23h00 Supersport United10 vs Kaizer Chiefs3               
07/01   01h15 Platinum Stars13 vs Cape Town City4               
07/01   01h15 Orlando Pirates7 vs Baroka FC2               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

06/01   22h00 Vitoria Guimaraes B19 vs Nacional da Madeira8               
06/01   22h00 Porto B2 vs SL Benfica B11               
06/01   22h00 Sporting Braga II16 vs Sporting CP B10               
06/01   22h00 Gil Vicente13 vs Real Sport Clube20               
06/01   22h00 FC Arouca9 vs Oliveirense14               
06/01   22h00 Santa Clara7 vs Viseu1               
06/01   22h00 CF Uniao Madeira18 vs CD Cova Piedade12               
06/01   22h00 Academica Coimbra4 vs Varzim17               
06/01   22h00 Leixoes6 vs FC Famalicao3               
06/01   22h00 Penafiel5 vs SC Covilha15               

Cúp FA

06/01   22h00 Shrewsbury Town  vs West Ham United                
06/01   22h00 Nottingham Forest  vs Arsenal                
06/01   22h00 Wycombe Wanderers  vs Preston North End                
06/01   22h00 Brighton Hove Albion  vs Crystal Palace                
06/01   22h00 Birmingham City  vs Burton Albion                
06/01   22h00 Bolton Wanderers  vs Huddersfield Town                
06/01   22h00 Brentford  vs Notts County                
06/01   22h00 Cardiff City  vs Mansfield Town                
06/01   22h00 Coventry City  vs Stoke City                
06/01   22h00 Coventry City  vs Leeds United                
06/01   22h00 Fulham  vs Southampton                
06/01   22h00 Ipswich Town  vs Sheffield United                
06/01   22h00 Liverpool  vs Everton                
06/01   22h00 Manchester City  vs Burnley                
06/01   22h00 Middlesbrough  vs Sunderland A.F.C                
06/01   22h00 Millwall  vs Barnsley                
06/01   22h00 Manchester United  vs Derby County                
06/01   22h00 Newcastle United  vs Luton Town                
06/01   22h00 Norwich City  vs Chelsea                
06/01   22h00 Queens Park Rangers (QPR)  vs Milton Keynes Dons                
06/01   22h00 Stevenage Borough  vs Reading                
06/01   22h00 Tottenham Hotspur  vs AFC Wimbledon                
06/01   22h00 Watford  vs Bristol City                
06/01   22h00 Wolves  vs Swansea City                

League Two

06/01   21h00 Yeovil Town21 vs Grimsby Town11               
06/01   21h00 Notts County2 vs Crawley Town17               
06/01   21h00 Accrington Stanley5 vs Chesterfield23               
06/01   21h00 Newport County9 vs Morecambe20               
06/01   21h00 Forest Green Rovers24 vs Port Vale18               
06/01   21h00 Crewe Alexandra19 vs Exeter City3               
06/01   21h00 Barnet22 vs Carlisle United14               
06/01   21h00 Colchester United8 vs Cheltenham Town15               
06/01   21h00 Coventry City7 vs Cambridge United13               
06/01   21h00 Luton Town1 vs Wycombe Wanderers4               
06/01   21h00 Mansfield Town10 vs Lincoln City6               
06/01   21h00 Stevenage Borough16 vs Swindon Town12               

U21 Australia

06/01   12h30 Western Sydney Wanderers AMB-1 vs Central Coast Mariners (Youth)B-4