`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 23/11/2016

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

05/11   19h00 Tottenham Hotspur3 vs Crystal Palace20               
05/11   21h00 Everton18 vs Watford6               
05/11   21h15 Manchester City1 vs Arsenal5               
05/11   23h30 Chelsea4 vs Manchester United2               

VĐQG Tây Ban Nha

05/11   22h00 Alaves19 vs RCD Espanyol13               
05/11   22h00 FC Barcelona1 vs Sevilla8               
05/11   22h00 Real Betis7 vs Getafe14               
05/11   22h00 Celta Vigo10 vs Athletic Bilbao11               
05/11   22h00 Deportivo La Coruna16 vs Atletico Madrid4               
05/11   22h00 Levante12 vs Girona15               
05/11   22h00 Real Madrid3 vs Las Palmas18               
05/11   22h00 Real Sociedad9 vs Eibar17               
05/11   22h00 Valencia2 vs Leganes5               
05/11   22h00 Villarreal6 vs Malaga20               

VĐQG Italia

05/11   18h30 Inter Milan2 vs Torino10               
05/11   21h00 Cagliari16 vs Verona18               
05/11   21h00 Chievo7 vs Napoli1               
05/11   21h00 Fiorentina9 vs AS Roma5               
05/11   21h00 Juventus3 vs Benevento20               
05/11   21h00 Lazio4 vs Udinese15               
06/11   00h00 Atalanta12 vs Spal19               
06/11   02h45 Sassuolo13 vs AC Milan11               

VĐQG Đức

05/11   21h30 FC Koln18 vs TSG Hoffenheim4               
06/11   00h00 VfL Wolfsburg14 vs Hertha Berlin11               

VĐQG Bồ Đào Nha

05/11   22h00 CD Tondela12 vs Boavista FC7               
05/11   22h00 Estoril18 vs Rio Ave6               
05/11   22h00 Feirense9 vs Maritimo5               
05/11   22h00 Moreirense17 vs Portimonense14               
05/11   22h00 GD Chaves15 vs Pacos de Ferreira13               
05/11   22h00 FC Porto1 vs Belenenses8               
05/11   22h00 Vitoria Setubal11 vs Aves16               
05/11   22h00 Sporting Lisbon2 vs Sporting Braga4               
05/11   22h00 Vitoria Guimaraes10 vs Benfica3               

VĐQG Hà Lan

05/11   17h30 ADO Den Haag8 vs Feyenoord5               
05/11   19h30 AFC Ajax2 vs FC Utrecht9               
05/11   19h30 Vitesse Arnhem3 vs PEC Zwolle4               
05/11   21h45 PSV Eindhoven1 vs FC Twente Enschede12               

VĐQG Nga

05/11   17h00 Rubin Kazan7 vs Zenit St. Petersburg1               
05/11   17h00 Spartak Moscow5 vs FC Ufa8               
05/11   17h00 Amkar Perm12 vs Anzhi Makhachkala16               
05/11   17h00 FK Ruan Tosno14 vs FC Krasnodar6               
05/11   17h00 Terek Grozny11 vs Rostov FK9               
05/11   17h00 Ural Sverdlovsk Oblast4 vs Dynamo Moscow13               
05/11   17h00 SKA Khabarovsk15 vs Arsenal Tula10               
05/11   17h00 Lokomotiv Moscow2 vs CSKA Moscow3               

VĐQG Albania

05/11   19h00 Luftetari9 vs Teuta Durres7               
05/11   19h00 Kamza6 vs KS Perparimi Kukesi2               
05/11   19h00 Vllaznia Shkoder8 vs Lushnja KS10               
05/11   19h00 Flamurtari3 vs Skenderbeu Korca1               
05/11   19h00 KF Laci5 vs Partizani Tirana4               

VĐQG Armenia

05/11   18h00 Shirak2 vs Banants4               

VĐQG Azerbaijan

05/11   20h00 FK Kapaz Ganca7 vs Qarabag2               
05/11   20h00 Zira FK3 vs FC Neftci Baku5               

VĐQG Hy Lạp

05/11   19h00 Olympiakos Piraeus4 vs Platanias FC16               
05/11   21h15 Kerkyra10 vs AEL Larisa15               
05/11   21h15 Apollon Smirnis14 vs Pas Giannina9               
05/11   23h30 AEK Athens3 vs PAOK Saloniki2               

VĐQG Kazakhstan

05/11   17h00 Ordabasy3 vs Okzhetpes12               
05/11   17h00 FC Kairat Almaty2 vs FK Aktobe Lento10               
05/11   17h00 Tobol Kostanai4 vs FK Atyrau8               
05/11   17h00 FK Taraz9 vs Kaisar Kyzylorda7               
05/11   17h00 Lokomotiv Astana1 vs Akzhayik Oral11               
05/11   17h00 Irtysh Pavlodar5 vs FC Shakhtyor Karagandy6               

VĐQG Luxembourg

05/11   21h00 Progres Niedercorn3 vs Hamm RM Benfica FC7               
05/11   21h00 Hostert12 vs US Esch14               
05/11   21h00 Victoria Rosport8 vs Rodange 9111               
05/11   21h00 UNA Strassen9 vs F91 Dudelange1               
05/11   21h00 Racing Union10 vs Jeunesse Esch13               
05/11   21h00 CS Petange4 vs Red Boys Differdange6               
05/11   21h00 Fola Esch2 vs US Mondorf-les-Bains5               

VĐQG Macedonia

05/11   18h30 FC Vardar Skopje2 vs FK Skopje10               
05/11   18h30 FK Korzo Prilep7 vs Sileks4               
05/11   18h30 Academy Pandev3 vs Pobeda Prilep6               
05/11   18h30 Pelister Bitola5 vs Renova Cepciste8               
05/11   18h30 FK Shkendija 791 vs Rabotnicki Skopje9               

VĐQG Malta

05/11   19h00 St. Andrews13 vs Sliema Wanderers FC5               
05/11   21h00 Hibernians FC6 vs Valletta FC1               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

05/11   23h00 Akhisar Bld.Geng4 vs Kayserispor10               
05/11   23h00 Kayserispor5 vs Trabzonspor13               
05/11   23h00 Goztepe3 vs Besiktas JK7               
05/11   23h00 Sivasspor9 vs Konyaspor16               
05/11   23h00 Alanyaspor12 vs Kardemir Karabukspor18               
05/11   23h00 Osmanlispor FC17 vs Fenerbahce6               
05/11   23h00 Kasimpasa14 vs Bursaspor8               
05/11   23h00 Yeni Malatyaspor11 vs Istanbul Buyuksehir Belediyesi2               
05/11   23h00 Galatasaray1 vs Genclerbirligi15               

VĐQG Thụy Điển

06/11   00h00 Kalmar12 vs Djurgardens3               
06/11   00h00 AFC Alliance16 vs IK Sirius FK9               
06/11   00h00 Hammarby11 vs Halmstads15               
06/11   00h00 Elfsborg7 vs IFK Norrkoping FK6               
06/11   00h00 Malmo FF1 vs Hacken5               
06/11   00h00 IFK Goteborg8 vs GIF Sundsvall14               
06/11   00h00 Orebro10 vs AIK Solna2               
06/11   00h00 Jonkopings Sodra13 vs Ostersunds FK4               

VĐQG Wales

06/11   00h00 UWIC Inter Cardiff2 vs Carmarthen12               

VĐQG Đan Mạch

05/11   21h00 Odense BK7 vs Sonderjyske12               
05/11   21h00 Midtjylland1 vs Helsingor13               
05/11   21h00 Nordsjaelland3 vs Lyngby9               
05/11   21h00 Randers FC14 vs Aarhus AGF10               
05/11   21h00 Silkeborg11 vs AC Horsens6               
05/11   21h00 FC Copenhagen5 vs Brondby IF2               
05/11   21h00 Hobro4 vs Aalborg8               

VĐQG Australia

05/11   12h00 Brisbane Roar10 vs Central Coast Mariners9               

VĐQG Hàn Quốc

05/11   12h00 Jeju United2 vs Suwon Samsung Bluewings4               
05/11   12h00 Chunnam Dragons9 vs Incheon United10               
05/11   12h00 Ulsan Hyundai FC3 vs Jeonbuk Hyundai Motors1               

VĐQG Hồng Kông

05/11   13h30 Guangzhou R F U198 vs Hong Kong Sapling5               
05/11   16h30 Yuen Long FC6 vs Eastern A.A Football Team9               

VĐQG Indonesia

05/11   16h00 Madura United  vs Barito Putera                
05/11   19h30 Persela Lamongan  vs Persiba Balikpapan                
05/11   19h30 Sriwijaya FC  vs Gresik United                

VĐQG Việt Nam

05/11   18h00 Can Tho13 vs Sanna Khanh Hoa4               
05/11   18h00 Song Lam Nghe An9 vs Dong Tam Long An14               
05/11   19h30 T T Hanoi1 vs CLB TPHCM10               

VĐQG Argentina

06/11   02h00 Patronato Parana15 vs Newells Old Boys20               
06/11   02h00 Belgrano14 vs Independiente10               
06/11   02h00 Godoy Cruz Antonio Tomba12 vs CA Huracan8               
06/11   02h00 Temperley23 vs Defensa Y Justicia21               
06/11   02h00 Chacarita juniors27 vs Gimnasia La Plata22               
06/11   02h00 Arsenal de Sarandi24 vs Club Atletico Tigre25               
06/11   02h00 Colon de Santa Fe4 vs San Martin San Juan11               
06/11   02h00 Estudiantes La Plata16 vs Argentinos juniors18               
06/11   02h00 Lanus5 vs Olimpo Bahia Blanca28               
06/11   02h00 Racing Club17 vs Talleres Cordoba6               
06/11   02h00 River Plate2 vs Boca Juniors1               
06/11   02h00 Rosario Central26 vs Atletico Tucuman19               
06/11   02h00 San Lorenzo3 vs Banfield9               
06/11   02h00 Velez Sarsfield13 vs Union Santa Fe7               

VĐQG Bolivia

06/11   02h00 Sport Boys Warnes9 vs Club Guabira10               
06/11   02h00 Real Potosi8 vs Universitario de Sucre11               
06/11   04h15 Jorge Wilstermann2 vs Bolivar1               
06/11   06h30 Blooming5 vs Oriente Petrolero3               

VĐQG Chi Lê

06/11   02h00 Huachipato9 vs Everton CD5               
06/11   02h00 Colo Colo1 vs Union Espanola2               
06/11   02h00 Audax Italiano6 vs Curico Unido13               
06/11   02h00 Universidad de Concepcion7 vs Palestino14               
06/11   02h00 Municipal Iquique15 vs O.Higgins16               
06/11   02h00 Santiago Wanderers12 vs Universidad de Chile4               
06/11   02h00 Temuco8 vs CSD Antofagasta3               
06/11   02h00 Universidad Catolica11 vs San Luis Quillota10               

VĐQG Colombia

06/11   03h00 Patriotas FC18 vs Millonarios5               
06/11   03h00 Deportivo Pasto17 vs Deportiva Once Caldas15               
06/11   03h00 Aguilas Doradas20 vs La Equidad4               
06/11   03h00 Atletico Bucaramanga16 vs Jaguares de Cordoba8               
06/11   03h00 Cortulua11 vs Atletico Huila13               
06/11   03h00 Deportes Tolima6 vs Atletico Junior Barranquilla3               
06/11   03h00 Dep.Independiente Medellin9 vs Alianza Petrolera19               
06/11   03h00 Expreso Rojo7 vs Envigado FC14               
06/11   03h00 Deportivo Cali12 vs Atletico Nacional Medellin1               
06/11   03h00 Independiente Santa Fe2 vs America de Cali10               

VĐQG Ecuador

06/11   00h00 Universidad Catolica12 vs Faure Za Amarilla11               
06/11   00h00 CD Clan Juvenil10 vs Macara6               
06/11   00h00 Club Sport Emelec1 vs Delfin SC2               
06/11   00h00 Guayaquil City9 vs Barcelona SC(ECU)8               
06/11   00h00 Deportivo Cuenca4 vs Independiente Jose Teran3               
06/11   00h00 Liga Dep. Universitaria Quito5 vs CD El Nacional7               

VĐQG Paraguay

06/11   02h00 Sol de America9 vs Independiente F.B.C.12               
06/11   02h00 Rubio nu8 vs Sportivo Luqueno3               
06/11   02h00 Deportivo Capiata6 vs General Diaz5               
06/11   02h00 Olimpia Asuncion1 vs Cerro Porteno2               
06/11   02h00 FC Nacional Asuncion7 vs Guarani CA4               
06/11   02h00 Libertad11 vs Sportivo Trinidense10               

VĐQG Peru

05/11   22h15 Deportivo Union Comercio13 vs UTC Cajamarca7               
06/11   00h30 Juan Aurich14 vs Alianza Lima1               
06/11   03h00 Universitario De Deportes2 vs Sporting Cristal10               

VĐQG Uruguay

06/11   02h00 Cerro Montevideo9 vs CA River Plate4               
06/11   02h00 Wanderers FC14 vs Rampla Juniors FC8               
06/11   02h00 El Tanque Sisley7 vs CA Juventud15               
06/11   02h00 Liverpool URU11 vs IA Sud America12               
06/11   02h00 Nacional Montevideo6 vs Centro Atletico Fenix10               
06/11   02h00 Boston River3 vs Defensor Sporting Montevideo2               
06/11   02h00 CA Penarol1 vs Plaza Colonia16               
06/11   02h00 Racing Club Montevideo13 vs Danubio FC5               

VĐQG Mexico

05/11   23h00 Pumas U.N.A.M.17 vs Santos Laguna13               
06/11   05h30 Veracruz14 vs Toluca6               

VLWC Play Off

06/11   02h00 Honduras  vs Australia                
06/11   02h00 New Zealand  vs Peru                

VLWC KV Châu Phi

06/11   00h00 SenegalD-1 vs South AfricaD-2               
06/11   00h00 AlgeriaB-4 vs NigeriaB-1               
06/11   00h00 GabonC-3 vs MaliC-4               
06/11   00h00 Burkina FasoD-3 vs Cape VerdeD-4               
06/11   00h00 Democratic Rep CongoA-2 vs GuineaA-3               
06/11   00h00 Cote D IvoireC-2 vs MoroccoC-1               
06/11   00h00 CongoE-4 vs UgandaE-2               
06/11   00h00 GhanaE-3 vs EgyptE-1               
06/11   00h00 TunisiaA-1 vs LibyaA-4               
06/11   00h00 ZambiaB-2 vs CameroonB-3               

Hạng 2 Tây Ban Nha

05/11   23h00 CF Reus Deportiu10 vs Sporting Gijon3               
05/11   23h00 Cultural Leonesa13 vs Barcelona B14               
05/11   23h00 Rayo Vallecano6 vs Albacete19               
05/11   23h00 Sevilla Atletico22 vs Tenerife9               
05/11   23h00 SD Huesca5 vs Real Zaragoza11               
05/11   23h00 Real Oviedo12 vs CD Lugo2               
05/11   23h00 Almeria16 vs Cadiz15               
05/11   23h00 La Hoya Lorca CF20 vs Cordoba21               
05/11   23h00 Numancia8 vs AD Alcorcon17               
05/11   23h00 Osasuna1 vs Granada CF4               
05/11   23h00 Real Valladolid7 vs Gimnastic Tarragona18               

Hạng 2 Đức

05/11   18h30 Holstein Kiel2 vs Dynamo Dresden12               
05/11   18h30 Jahn Regensburg15 vs Greuther Furth17               
05/11   18h30 SV Sandhausen5 vs MSV Duisburg14               
05/11   18h30 Union Berlin4 vs St. Pauli6               
05/11   18h30 Fortuna Dusseldorf1 vs Heidenheimer16               
05/11   18h30 Erzgebirge Aue8 vs Arminia Bielefeld7               
05/11   18h30 Eintracht Braunschweig9 vs Darmstadt10               
05/11   18h30 Kaiserslautern18 vs VfL Bochum13               
05/11   18h30 Nurnberg3 vs Ingolstadt11               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

05/11   22h00 SL Benfica B6 vs Penafiel10               
05/11   22h00 Sporting CP B12 vs Oliveirense9               
05/11   22h00 Vitoria Guimaraes B19 vs FC Arouca11               
05/11   22h00 CD Cova Piedade13 vs Sporting Braga II20               
05/11   22h00 Real Sport Clube14 vs Viseu1               
05/11   22h00 Gil Vicente7 vs FC Famalicao8               
05/11   22h00 Santa Clara2 vs Leixoes3               
05/11   22h00 CF Uniao Madeira17 vs Porto B4               
05/11   22h00 Academica Coimbra15 vs Nacional da Madeira5               
05/11   22h00 Varzim16 vs SC Covilha18               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

05/11   19h00 Boluspor16 vs Samsunspor13               
05/11   19h00 Elazigspor6 vs Gaziantepspor18               
05/11   19h00 Denizlispor17 vs Altinordu7               
05/11   19h00 Umraniyespor1 vs Adana Demir9               
05/11   19h00 Istanbulspor8 vs Balikesirspor3               
05/11   19h00 Giresunspor2 vs Erzurum BB14               
05/11   19h00 Eskisehirspor11 vs Ankaragucu4               
05/11   19h00 Gaziantep Buyuksehir Belediyesi15 vs Manisaspor12               
05/11   19h00 Adanaspor10 vs Caykur Rizespor5               

Hạng 2 Đan Mạch

05/11   18h45 Esbjerg4 vs Vendsyssel3               
05/11   18h45 Thisted FC2 vs Skive IK12               
05/11   18h45 Nykobing Falster10 vs Roskilde7               
05/11   18h45 Herfolge Boldklub Koge6 vs Fremad Amager8               
05/11   18h45 Fredericia9 vs Viborg5               
05/11   18h45 Brabrand11 vs Vejle1               

Hạng 2 Nhật Bản

05/11   17h00 Yokohama FC9 vs Roasso Kumamoto19               
05/11   17h00 Oita Trinita8 vs Montedio Yamagata13               
05/11   17h00 JEF United Ichihara Chiba10 vs Machida Zelvia15               
05/11   17h00 Avispa Fukuoka2 vs Shonan Bellmare1               
05/11   17h00 Ehime FC16 vs Tokushima Vortis6               
05/11   17h00 Thespa Kusatsu22 vs Kyoto Sanga14               
05/11   17h00 Mito Hollyhock12 vs V-Varen Nagasaki3               
05/11   17h00 Tokyo Verdy5 vs Renofa Yamaguchi21               
05/11   17h00 Fagiano Okayama11 vs Nagoya Grampus4               
05/11   17h00 Kamatamare Sanuki20 vs Matsumoto Yamaga FC7               
05/11   17h00 Zweigen Kanazawa FC18 vs FC Gifu17               

Hạng 3 Nhật Bản

05/11   11h00 Fujieda MYFC8 vs AC Nagano Parceiro6               
05/11   11h00 Azul Claro Numazu2 vs SC Sagamihara12               
05/11   11h00 Gamba Osaka U2317 vs FC Tokyo U2310               
05/11   11h00 Cerezo Osaka U2315 vs Gainare Tottori16               
05/11   11h00 Giravanz Kitakyushu9 vs Tochigi SC1               
05/11   11h00 Kataller Toyama4 vs Blaublitz Akita3               
05/11   11h00 Kagoshima United5 vs Grulla Morioka14               
05/11   11h00 FC Ryukyu7 vs Yokohama SCC13               

Hạng 4 Đức - Đông Bắc

05/11   18h30 Hertha BSC Berlin Youth  vs Berliner FC Dynamo                
05/11   18h30 SV Babelsberg 03  vs ZFC Meuselwitz                
05/11   18h30 BFC Viktoria 1889  vs TSG Neustrelitz                
05/11   18h30 Wacker Nordhausen  vs Energie Cottbus                
05/11   18h30 FSV luckenwalde  vs Budissa Bautzen                
05/11   18h30 FC Lokomotive Leipzig  vs Germania Halberstadt                
05/11   18h30 FSV Union Furstenwalde  vs VfB Auerbach                
05/11   18h30 VSG Altglienicke  vs FC Oberlausitz                
05/11   18h30 Berliner AK 07  vs BSG Chemie Leipzig                

Vòng loại U19 Châu Á

06/11   09h00 Malaysia U18F-4 vs Indonesia U19F-3               
06/11   10h00 Mông Cổ U19I-1 vs Thailand U18I-4               

U21 Séc

05/11   21h00 FK Baumit JablonecU2118 vs Marila Pribram U211               
05/11   21h00 FCBohemians1905 U218 vs Dukla PrahaU2119               
05/11   21h00 Vysocina JihlavaU2114 vs Synot SlovackoU219               
05/11   21h00 Mlada BoleslavU214 vs FC Viktoria PlzenU2111               
05/11   21h00 Fotbal Trinec U2120 vs BrnoU2117               
05/11   21h00 Kavina U2112 vs Banik OstravaU2115               
05/11   21h00 Zlin U217 vs SK Sigma OlomoucU2116