`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 23/03/2016

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Italia

30/12   02h45 Crotone17 vs Napoli1               

VĐQG Israel

29/12   23h00 Hapoel Ashkelon10 vs Hapoel Beer Sheva1               
29/12   23h00 Maccabi Haifa9 vs Hapoel Acco14               
29/12   23h00 Bnei Yehuda Tel Aviv5 vs Hapoel Haifa2               
29/12   23h00 Beitar Jerusalem3 vs Maccabi Petah Tikva FC11               
29/12   23h00 Maccabi Netanya6 vs Hapoel Raanana12               
29/12   23h00 Hapoel Bnei Sakhnin FC8 vs Maccabi Tel Aviv4               
29/12   23h00 Hapoel Ironi Kiryat Shmona7 vs Ashdod MS13               

VĐQG Wales

29/12   20h30 Bala Town5 vs Prestatyn Town FC11               
30/12   01h45 Connah's QN3 vs Newi Cefn Druids6               

VĐQG Australia

29/12   15h50 Melbourne Victory5 vs Newcastle Jets2               

VĐQG Iran

29/12   17h15 Siah Jamegan Khorasan16 vs Sepidrood Rasht15               
29/12   17h45 Sepahan12 vs Padideh Mashhad5               
29/12   18h00 Sanat-Naft7 vs Saipa6               

VĐQG Ai Cập

29/12   23h00 Petrojet7 vs EL Ahly2               

Hạng 2 Israel

29/12   19h00 Ironi Nir Ramat HaSharon6 vs Hapoel Hadera9               
29/12   19h00 Maccabi Ahi Nazareth4 vs Beitar Shimshon Tel Aviv7               
29/12   19h00 Hapoel Kfar Saba2 vs Hapoel Ramat Gan12               
29/12   19h00 Hapoel Katamon Jerusalem3 vs Hapoel Petah Tikva8               
29/12   19h00 Hapoel Afula10 vs Maccabi Herzliya15               
29/12   19h00 Hapoel Tel Aviv1 vs Hapoel Rishon Lezion5               
29/12   19h00 Ironi Nesher16 vs Hapoel Bnei Lod13               
29/12   19h00 Hapoel Marmorek lrony Rehovot14 vs Hapoel Natzrat Illit11               

Liên Đoàn Bồ Đào Nha

29/12   22h00 FeirenseC-3 vs OliveirenseC-1               
29/12   22h00 MoreirenseC-2 vs Vitoria GuimaraesC-4               
29/12   22h00 BelenensesB-1 vs Sporting LisbonB-4               
29/12   22h00 MaritimoB-3 vs CF Uniao MadeiraB-2               
29/12   22h00 Pacos de FerreiraD-4 vs FC PortoD-3               
29/12   22h00 Rio AveD-2 vs LeixoesD-1               
29/12   22h00 Vitoria SetubalA-1 vs BenficaA-2               
29/12   23h00 Sporting BragaA-3 vs PortimonenseA-4               

League One

30/12   01h45 Doncaster Rovers21 vs Rochdale20               
30/12   01h45 Wigan Athletic1 vs Charlton Athletic7               

Hạng 3 Italia

29/12   20h30 SudTirolB-6 vs Pordenone Calcio SSDB-7               
29/12   20h30 SantarcangeloB-15 vs GubbioB-2               
29/12   20h30 Alma Juventus FanoB-14 vs PadovaB-17               
29/12   22h30 RavennaB-9 vs BassanoB-11               
30/12   00h30 Renate ACB-8 vs FeralpisaloB-3               
30/12   00h30 TrapaniC-5 vs LecceC-1               
30/12   00h30 ReggianaB-1 vs TriestinaB-10               

Nữ Australia

29/12   12h20 Melbourne Victory (w)7 vs Newcastle Jets (w)3               
29/12   15h00 Adelaide United (w)9 vs Sydney FC (w)4               
29/12   17h00 Perth Glory (w)2 vs Brisbane Roar (w)1               

U21 Australia

29/12   13h30 Brisbane Roar (Youth)A-4 vs Melbourne Heart (Youth)A-3               
29/12   14h30 Sydney FC (Youth)B-2 vs Canberra United FC U21B-5