`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 23/02/2016

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

28/04   18h30 Liverpool3 vs Stoke City19 0 : 1 1/20.89-0.990 : 3/40.75-0.885.701.3010.001 1/2-0.970.8330.84-0.96
28/04   21h00 Burnley7 vs Brighton Hove Albion13 0 : 1/40.930.970 : 1/4-0.830.713.252.213.553/40.81-0.9520.87-0.99
28/04   21h00 Crystal Palace14 vs Leicester City8 0 : 1/2-0.960.860 : 1/4-0.880.753.502.043.7510.75-0.892 3/4-0.960.84
28/04   21h00 Huddersfield Town16 vs Everton9 0 : 00.85-0.950 : 00.910.973.102.553.053/40.79-0.9320.890.99
28/04   21h00 Newcastle United10 vs West Bromwich(WBA)20 0 : 3/4-0.960.860 : 1/40.80-0.933.651.784.801-0.980.842 1/40.84-0.96
28/04   21h00 Southampton18 vs Bournemouth AFC11 0 : 3/40.960.940 : 1/40.980.903.901.744.7010.76-0.902 3/41.000.88
28/04   23h30 Swansea City17 vs Chelsea5 1 : 00.910.991/4 : 0-0.990.874.007.001.541-0.930.782 1/40.881.00

VĐQG Italia

28/04   23h00 AS Roma4 vs Chievo16 0 : 1 1/20.950.950 : 3/4-0.930.805.101.3211.001 1/4-0.880.742 3/40.920.96
29/04   01h45 Inter Milan5 vs Juventus1 1/4 : 00.80-0.930 : 0-0.830.703.253.102.441-0.880.742 1/40.980.88

VĐQG Đức

28/04   20h30 SC Freiburg16 vs FC Koln18 0 : 1/2-0.940.840 : 1/4-0.930.813.552.063.6010.920.942 1/40.84-0.96
28/04   20h30 Hertha Berlin9 vs Augsburg11 0 : 1/40.82-0.930 : 1/4-0.830.713.302.133.703/40.72-0.862 1/40.980.90
28/04   20h30 Bayern Munchen1 vs Eintracht Frankfurt7 0 : 1 1/40.990.910 : 1/20.970.914.801.466.601 1/40.78-0.933 1/4-0.980.86
28/04   20h30 Schalke 042 vs Borussia Monchengladbach8 0 : 1/20.910.990 : 1/40.900.983.701.914.0510.900.962 1/20.960.92
28/04   20h30 VfL Wolfsburg14 vs Hamburger SV17 0 : 1/40.910.990 : 1/4-0.930.813.302.193.551-0.990.852 1/40.980.90
28/04   23h30 Bayer Leverkusen4 vs VfB Stuttgart10 0 : 1 1/4-0.940.840 : 1/2-0.980.864.601.476.801 1/40.980.8830.960.92

VĐQG Pháp

29/04   01h00 Angers14 vs Marseille4 3/4 : 00.85-0.971/4 : 00.920.963.603.751.8010.77-0.922 3/4-0.970.83
29/04   01h00 Bordeaux11 vs Dijon12 0 : 3/40.80-0.930 : 1/40.81-0.933.751.634.5510.82-0.962 1/20.880.98
29/04   01h00 Lille19 vs Metz20 0 : 1/20.920.960 : 1/4-0.970.853.401.893.601-0.970.832 1/40.80-0.94
29/04   01h00 Lyon3 vs Nantes9 0 : 1 1/40.85-0.970 : 1/20.940.944.651.376.301 1/4-0.980.843-0.980.84
29/04   01h00 Monaco2 vs Amiens13 0 : 1 3/40.85-0.970 : 3/40.85-0.976.101.1811.501 1/40.880.9830.900.96
29/04   01h00 Montpellier8 vs Saint Etienne6 0 : 1/40.950.930 : 00.65-0.783.152.183.053/40.73-0.882 1/4-0.960.82
29/04   01h00 Paris Saint Germain (PSG)1 vs Guingamp10               
29/04   01h00 Rennes7 vs Toulouse17 0 : 1/20.950.930 : 1/4-0.900.783.301.953.551-0.880.742 1/40.880.98
29/04   01h00 Strasbourg16 vs Nice5 0 : 0-0.930.800 : 0-0.950.833.302.662.381-0.930.792 1/40.82-0.96
29/04   01h00 Troyes18 vs Caen15 0 : 1/40.980.900 : 00.71-0.833.152.262.953/40.74-0.882 1/4-0.950.81

VĐQG Scotland

28/04   18h30 Hamilton Academical9 vs Ross County11 0 : 1/4-0.880.750 : 00.83-0.953.452.412.661-0.960.822 1/2-0.990.85
28/04   21h00 Saint Johnstone8 vs Partick Thistle12 0 : 1/2-0.880.760 : 1/4-0.790.673.302.103.303/40.74-0.882 1/2-0.840.70
28/04   21h00 Hibernian4 vs Kilmarnock5 0 : 3/40.80-0.930 : 1/40.80-0.933.951.595.0011.000.862 1/2-0.970.83
28/04   21h00 Motherwell7 vs Dundee10 0 : 1/2-0.930.800 : 1/4-0.810.693.402.053.351-0.880.742 1/2-0.890.75

VĐQG Ba Lan

28/04   20h30 Arka Gdynia9 vs Piast Gliwice14               
28/04   23h00 Pogon Szczecin13 vs Sandecja Nowy Sacz16               
29/04   01h30 Lech Poznan1 vs Gornik Zabrze5               

VĐQG Belarus

28/04   20h00 Shakhter Soligorsk14 vs Torpedo-MAZ Minsk8               
28/04   22h00 BATE Borisov2 vs Slutsksakhar Slutsk3               
29/04   00h00 Neman Grodno7 vs Dinamo Minsk1               

VĐQG Bosnia

28/04   23h00 Sarajevo4 vs Radnik Bijeljina7               
28/04   23h00 FK Zeljeznicar2 vs HSK Zrinjski Mostar1               
28/04   23h00 Sloboda10 vs Vitez12               

VĐQG Bulgary

28/04   22h30 Vitosha Bistritsa14 vs Cherno More Varna10               
29/04   01h00 Slavia Sofia9 vs Pirin Blagoevgrad11               

VĐQG Bắc Ai Len

28/04   21h00 Glentoran FC6 vs Ballinamallard United12               
28/04   21h00 Linfield FC4 vs Cliftonville5               
28/04   21h00 Glenavon Lurgan3 vs Coleraine2               
28/04   21h00 Ards FC9 vs Dungannon Swifts8               
28/04   21h00 Warrenpoint Town10 vs Carrick Rangers11               
28/04   21h00 Ballymena United7 vs Crusaders1               

VĐQG Bỉ

29/04   00h00 Mouscron Peruwelz14 vs Zulte-Waregem9               
29/04   02h00 Kortrijk7 vs Lierse18               
29/04   02h00 Oud Heverlee19 vs Red Star Waasland12               
29/04   02h00 KAS Eupen15 vs Lokeren13               
29/04   02h30 Sint-Truidense10 vs Oostende11               

VĐQG Croatia

29/04   00h00 Istra 1961 Pula9 vs Inter Zapresic6               
29/04   00h00 Dinamo Zagreb1 vs Rijeka3               
29/04   00h00 Rudes8 vs HNK Cibalia10               
29/04   00h00 Slaven Koprivnica7 vs Hajduk Split2               
29/04   00h00 ZNK Osijek4 vs NK Lokomotiva Zagreb5               

VĐQG Estonia

29/04   00h00 Flora Paide7 vs FC Flora Tallinn3               
29/04   00h00 Levadia Tallinn1 vs Tartu JK Maag Tammeka4               
29/04   00h00 FC Kuressaare9 vs JK Tallinna Kalev6               

VĐQG Hungary

29/04   00h00 Ujpesti3 vs Diosgyor VTK9               
29/04   00h00 Mezokovesd-Zsory11 vs Budapest Honved5               
29/04   00h00 Videoton Puskas Akademia7 vs Balmazujvarosi FC10               
29/04   00h00 Ferencvarosi TC1 vs Szombathelyi Haladas8               
29/04   00h00 Paksi SE Honlapja6 vs Fehervar Videoton2               
29/04   00h00 Debrecin VSC4 vs Vasas12               

VĐQG Israel

29/04   00h00 Hapoel Beer Sheva1 vs Bnei Yehuda Tel Aviv6               
29/04   00h00 Hapoel Raanana11 vs Hapoel Bnei Sakhnin FC9               
29/04   00h00 Hapoel Ashkelon13 vs Ashdod MS12               
29/04   00h00 Beitar Jerusalem2 vs Maccabi Netanya5               
29/04   00h00 Maccabi Tel Aviv3 vs Hapoel Haifa4               
29/04   00h00 Hapoel Bnei Sakhnin FC9 vs Maccabi Haifa10               
29/04   00h00 Maccabi Petah Tikva FC7 vs Hapoel Acco14               

VĐQG Latvia

28/04   18h00 Rigas Futbola skola1 vs Spartaks Jurmala4               
28/04   20h00 Metta/LU Riga7 vs FK Valmiera8               

VĐQG Lithuania

28/04   18h00 Lietava Jonava4 vs Suduva1               
28/04   20h00 FK Palanga5 vs FK Zalgiris Vilnius2               

VĐQG Moldova

28/04   19h00 Speranta Nisporeni6 vs CSCA-Rapid Chisinau B3               
28/04   19h00 FC Olimpia Balti7 vs FC Milsami2               

VĐQG Montenegro

28/04   23h00 Decic Tuzi10 vs FK Rudar Pljevlja5               
28/04   23h00 FK Iskra Danilovgrad6 vs OFK Petrovac9               
28/04   23h00 FK Kom8 vs Mladost 069 Podgorica3               
28/04   23h00 FK Sutjeska Niksic1 vs FK Zeta7               
28/04   23h00 FK Buducnost Podgorica2 vs FK Grbalj Radanovici4               

VĐQG Na Uy

29/04   00h00 Ranheim IL3 vs Valerenga6               

VĐQG Romania

28/04   23h00 CS Universitatea Craiova3 vs FC Viitorul Constanta4               
28/04   23h00 CS Voluntari10 vs Juventus Bucuresti14               
28/04   23h00 Sepsi12 vs Dinamo Bucuresti6               
28/04   23h00 ACS Poli Timisoara11 vs Concordia Chiajna9               
28/04   23h00 Gaz Metan Medias13 vs Botosani8               
28/04   23h00 FC Astra Giurgiu5 vs CSM Studentesc Iasi7               
28/04   23h00 Steaua Bucuresti2 vs CFR Cluj1               

VĐQG Slovakia

28/04   23h00 Slovan Bratislava3 vs Spartak Trnava1               
28/04   23h00 Dunajska Streda2 vs Trencin6               
28/04   23h00 Sport Podbrezova9 vs Nitra5               
28/04   23h00 Michalovce8 vs FK Senica12               
28/04   23h00 MSK Zilina4 vs MFK Ruzomberok7               
28/04   23h00 Zlate Moravce10 vs Tatran Presov11               

VĐQG Séc

28/04   22h00 Vysocina jihlava14 vs Mlada Boleslav12               
28/04   22h00 Banik Ostrava15 vs Sparta Praha4               
28/04   22h00 Baumit Jablonec6 vs Slovan Liberec5               
28/04   22h00 Slavia Praha2 vs Synot Slovacko10               
28/04   22h00 FC Viktoria Plzen1 vs MFK Karvina11               
28/04   22h00 Tescoma Zlin9 vs Bohemians 19057               
28/04   22h00 Dukla Prague13 vs Brno16               
28/04   22h00 Teplice8 vs Sigma Olomouc3               

VĐQG Thụy Sỹ

28/04   21h00 Lausanne Sports10 vs Grasshopper7               
28/04   21h00 Lugano8 vs St. Gallen4               
28/04   21h00 Basel2 vs Thun6               
28/04   21h00 Young Boys1 vs Luzern3               
28/04   21h00 FC Zurich5 vs FC Sion9               

VĐQG Thụy Điển

28/04   22h00 IFK Goteborg9 vs Hacken4               

VĐQG Ukraina

28/04   22h00 Zirka Kirovohrad10 vs Olimpic Donetsk7               
28/04   22h00 FC Karpaty Lviv9 vs PFC Oleksandria6               
28/04   22h00 Illichivets8 vs FC Shakhtar Donetsk1               
28/04   22h00 Stal D.11 vs Chernomorets Odessa12               
28/04   22h00 Zorya4 vs Veres5               
28/04   22h00 FC Vorskla Poltava3 vs Dynamo Kyiv2               

VĐQG Áo

29/04   00h30 Austria Wien6 vs Mattersburg7               
29/04   00h30 Sturm Graz2 vs Rapid Wien3               
29/04   00h30 Rheindorf Altach8 vs LASK Linz4               
29/04   00h30 SKN St. Polten10 vs Red Bull Salzburg1               
29/04   00h30 Trenkwalder Admira Wacker5 vs Wolfsberger AC9               

VĐQG Nhật Bản

28/04   12h00 V-Varen Nagasaki11 vs Hiroshima Sanfrecce1               
28/04   13h00 Shimizu S-Pulse13 vs Kashiwa Reysol10               
28/04   13h00 Vegalta Sendai6 vs Consadole Sapporo4               
28/04   14h00 Jubilo Iwata8 vs Cerezo Osaka5               
28/04   14h00 FC Tokyo2 vs Nagoya Grampus18               
28/04   15h00 Urawa Red Diamonds9 vs Shonan Bellmare14               
28/04   15h00 Vissel Kobe7 vs Kawasaki Frontale3               
28/04   18h00 Yokohama Marinos15 vs Kashima Antlers12               

VĐQG Hàn Quốc

28/04   13h00 Daegu FC11 vs Jeju United6               
28/04   15h00 FC Seoul9 vs Sangju Sangmu Phoenix7               
28/04   15h00 Ulsan Hyundai FC8 vs Chunnam Dragons12               

VĐQG Trung Quốc

28/04   14h30 Beijing Renhe13 vs Tianjin Teda8               
28/04   18h35 Tianjin QuanJian10 vs Hebei HX Xingfu12               
28/04   18h35 Guangzhou Evergrande Taobao FC3 vs Jiangsu Suning FC4               

VĐQG Hồng Kông

28/04   13h30 Southern District5 vs Kitchee1               

VĐQG Indonesia

28/04   16h30 Sriwijaya FC10 vs PSM Makassar5               
28/04   19h30 Barito Putera8 vs Bhayangkara Surabaya United13               
28/04   19h30 Persija Jakarta2 vs Persib Bandung7               

Malay Super League

28/04   15h45 kelantan11 vs Johor FC1               
28/04   15h45 Perak4 vs Kuala Lumpur7               
28/04   15h45 Pahang2 vs Melaka6               

VĐQG Oman

28/04   21h50 Oman Club11 vs Alslam8               
28/04   21h50 Al-Mdeebe13 vs Muscat7               
28/04   22h00 Saham10 vs Mrbat9               
28/04   22h00 Al-Nasr(OMA)3 vs Al-Suwaiq1               
29/04   00h50 Al Shabab(OMA)2 vs Al-Nahda Muscat4               
29/04   00h50 Fnjaa6 vs Dhufar14               
29/04   01h00 Sohar Club12 vs Al Oruba Sur5               

VĐQG Singapore

28/04   16h30 Albirex Niigata FC1 vs Geylang United FC9               

VĐQG UAE

29/04   02h30 Al Ain1 vs Al-Dhafra10               

VĐQG Brazil

29/04   02h00 Botafogo RJ14 vs Gremio (RS)6               
29/04   05h00 America MG8 vs Vitoria BA15               

VĐQG Mỹ

29/04   04h00 Atlanta UnitedDong-2 vs Montreal ImpactDong-8               
29/04   04h00 Toronto FCDong-11 vs Chicago FireDong-7               
29/04   04h00 Vancouver WhitecapsTay-6 vs Real Salt LakeTay-5               
29/04   04h00 Philadelphia UnionDong-10 vs DC UnitedDong-9               

VĐQG Mexico

29/04   07h00 Lobos BUAP18 vs Puebla11               
29/04   08h06 Pachuca9 vs Atlas16               
29/04   09h00 Tigres UANL4 vs Monterrey3               

Hạng Nhất Anh

28/04   21h00 Nottingham Forest17 vs Bristol City10 0 : 00.920.960 : 00.940.943.552.552.6510.74-0.882 1/20.76-0.90
28/04   21h00 Aston Villa4 vs Derby County7 0 : 1/20.920.960 : 1/41.000.883.501.924.101-0.980.842 1/21.000.86
28/04   21h00 Barnsley22 vs Brentford8 1/4 : 0-0.930.801/4 : 00.74-0.863.753.402.0410.73-0.882 3/40.84-0.98
28/04   21h00 Burton Albion23 vs Bolton Wanderers21 0 : 00.74-0.860 : 00.78-0.903.502.352.951-0.960.822 1/40.84-0.98
28/04   21h00 Fulham3 vs Sunderland A.F.C24 0 : 1 1/20.75-0.880 : 3/4-0.970.856.201.2610.001 1/40.84-0.9830.72-0.86
28/04   21h00 Hull City18 vs Cardiff City2 1/4 : 00.960.920 : 0-0.830.713.603.202.171 1/4-0.880.742 3/40.900.96
28/04   21h00 Middlesbrough5 vs Millwall6 0 : 1/20.970.910 : 1/4-0.930.803.301.943.501-0.960.822 1/40.84-0.98
28/04   21h00 Norwich City13 vs Leeds United12 0 : 1/20.76-0.880 : 1/40.980.903.751.764.6510.80-0.942 1/20.76-0.91
28/04   21h00 Queens Park Rangers (QPR)16 vs Birmingham City20 0 : 00.881.000 : 00.900.983.552.372.5110.80-0.942 1/20.870.99
28/04   21h00 Reading19 vs Ipswich Town14 0 : 1/20.84-0.960 : 1/4-0.990.873.501.813.7510.900.962 1/20.930.93
28/04   21h00 Sheffield United11 vs Preston North End9 0 : 1/40.881.000 : 1/4-0.800.683.452.122.9710.920.942 1/20.900.96
28/04   21h00 Wolves1 vs Sheffield Wednesday15 0 : 1 1/40.890.990 : 1/20.970.914.601.386.201 1/4-0.950.812 3/40.80-0.94

Hạng 2 Italia

28/04   21h00 Pro Vercelli22 vs Parma3               
28/04   21h00 Spezia11 vs Cremonese14               
28/04   21h00 Venezia6 vs Palermo2               
28/04   21h00 Salernitana13 vs Brescia12               
28/04   21h00 Ascoli20 vs Perugia5               
28/04   21h00 Bari7 vs ACD Virtus Entella18               
28/04   21h00 Cesena19 vs Frosinone4               
28/04   21h00 Cittadella8 vs Foggia9               
28/04   21h00 Empoli1 vs Novara16               
28/04   21h00 Carpi10 vs Avellino17               
28/04   21h00 Ternana21 vs Pescara15               

Hạng Nhất Scotland

28/04   22h00 Greenock Morton6 vs Inverness7               
28/04   22h00 Brechin City10 vs Queen of South5               
28/04   22h00 Dunfermline Athletic4 vs Dumbarton9               
28/04   22h00 Dundee United3 vs Livingston2               
28/04   22h00 Falkirk8 vs Saint Mirren1               

Hạng 2 Hà Lan

29/04   00h45 Jong Ajax (Youth)1 vs MVV Maastricht9               
29/04   00h45 Dordrecht13 vs NEC Nijmegen2               
29/04   00h45 Emmen8 vs FC Utrecht (Youth)20               
29/04   00h45 AZ Alkmaar (Youth)15 vs De Graafschap4               
29/04   00h45 Go Ahead Eagles17 vs Den Bosch16               
29/04   00h45 SC Telstar6 vs Cambuur Leeuwaarden7               
29/04   00h45 Fortuna Sittard3 vs Jong PSV Eindhoven (Youth)5               
29/04   00h45 FC Oss14 vs FC Eindhoven12               
29/04   00h45 Almere City FC10 vs Volendam11               
29/04   00h45 Helmond Sport19 vs RKC Waalwijk18               

Hạng 2 Nga

28/04   19h00 Tom Tomsk18 vs Zenit-2 St.Petersburg19               
28/04   19h00 Kryliya Sovetov3 vs Fakel20               
28/04   19h00 Luch Energiya16 vs Kuban Krasnodar9               
28/04   19h00 Shinnik Yaroslavl8 vs Spartak Moscow II13               
28/04   19h00 Tyumen15 vs Gazovik Orenburg2               
28/04   19h00 Khimki12 vs Yenisey Krasnoyarsk1               
28/04   19h00 Volga Olimpiets17 vs Rotor Volgograd14               
28/04   19h00 Volgar-Gazprom Astrachan11 vs Baltika Kaliningrad5               
28/04   19h00 Dinamo St Petersburg7 vs Spartak Tambov4               
28/04   19h00 Avangard10 vs Sibir Novosibirsk6               

Hạng 2 Ba Lan

28/04   22h00 Miedz Legnica1 vs Ruch Chorzow15               
28/04   22h00 Gornik Leczna18 vs Olimpia Grudziadz16               
28/04   22h00 GKS Katowice2 vs Bytovia Bytow14               
28/04   22h00 Chojniczanka Chojnice4 vs Wigry Suwalki3               
28/04   22h00 Puszcza Niepolomice12 vs Podbeskidzie Bielsko-Biala10               
28/04   22h00 Odra Opole7 vs Chrobry Glogow6               
28/04   22h00 Pogon Siedlce13 vs GKS Tychy8               
28/04   22h00 Rakow Czestochowa9 vs OKS Stomil Olsztyn17               
28/04   22h00 Zaglebie Sosnowiec11 vs Stal Mielec5               

Hạng 2 Ireland

29/04   02h30 Longford Town4 vs Finn Harps6               

Hạng 2 Na Uy

28/04   21h30 Kongsvinger11 vs Aalesund FK1               

Hạng 2 Séc

28/04   20h00 Trinec5 vs FK MAS Taborsko13               
28/04   20h00 Viktoria Zizkov11 vs Usti nad Labem15               
28/04   20h00 Hradec Kralove4 vs Frydek-Mistek14               
28/04   20h00 FK Graffin Vlasim8 vs Pardubice3               
28/04   20h00 SK Slovan Varnsdorf12 vs Opava1               
28/04   20h00 Dynamo Ceske Budejovice6 vs SC Znojmo7               
28/04   20h00 Olymp.Hradec Kralove9 vs FK Banik Sokolov10               
28/04   20h00 Marila Pribram2 vs Vitkovice16               

Hạng 2 Thụy Điển

28/04   20h00 Landskrona BoIS10 vs IFK Varnamo16               
28/04   22h00 Oster11 vs Orgryte2               

Hạng 2 Nhật Bản

28/04   13h00 Yokohama FC10 vs Tokushima Vortis16 1/4 : 00.80-0.930 : 0-0.890.773.302.952.453/40.72-0.862 1/40.930.93
28/04   13h00 Oita Trinita1 vs Machida Zelvia7 0 : 1/2-0.960.840 : 1/4-0.840.723.452.043.651-0.980.842 1/2-0.960.82
28/04   13h00 Montedio Yamagata12 vs Tochigi SC13 0 : 1/40.960.920 : 00.68-0.803.202.283.353/40.81-0.952 1/4-0.930.78
28/04   13h00 Mito Hollyhock8 vs Kyoto Sanga22 0 : 1/4-0.940.820 : 00.75-0.883.152.403.153/40.861.0020.83-0.97
28/04   13h00 Kamatamare Sanuki20 vs Avispa Fukuoka5 1/2 : 0-0.960.841/4 : 00.83-0.953.404.701.843/40.77-0.922 1/4-0.940.80
28/04   14h00 Renofa Yamaguchi3 vs Albirex Niigata14 0 : 00.78-0.900 : 00.81-0.933.302.502.853/40.72-0.862 1/40.910.95
28/04   14h00 FC Gifu18 vs Zweigen Kanazawa FC11 0 : 00.85-0.970 : 00.84-0.963.252.552.853/40.73-0.882 1/40.920.94
28/04   15h00 Omiya Ardija15 vs Tokyo Verdy4 0 : 1/4-0.930.800 : 00.77-0.893.102.443.153/40.84-0.9820.80-0.94
28/04   16h00 Ehime FC21 vs Matsumoto Yamaga FC9 1/4 : 0-0.930.811/4 : 00.66-0.783.303.702.083/40.77-0.922 1/41.000.86
28/04   17h00 Ventforet Kofu17 vs JEF United Ichihara Chiba19 0 : 1/40.980.900 : 00.68-0.803.302.263.251-0.940.802 1/40.930.93
28/04   18h00 Fagiano Okayama2 vs Roasso Kumamoto6 0 : 1/2-0.970.850 : 1/4-0.830.703.202.034.103/40.82-0.9620.85-0.99

Hạng 2 Hàn Quốc

28/04   13h00 FC Anyang10 vs Seongnam FC1               
28/04   15h00 Seoul E-Land FC9 vs Ansan Greeners FC2               
28/04   17h00 Bucheon FC 19953 vs Busan I Park5               

Hạng 2 Trung Quốc

28/04   14h30 Liaoning FC12 vs Yanbian7               
28/04   18h30 Meizhou Hakka2 vs Zhejiang Yiteng FC14               

Malay Premier League

28/04   14h45 Pulau Pinang8 vs Sabah3               
28/04   14h45 UKM FC12 vs MISC-MIFA5               

Hạng 2 Argentina

29/04   02h00 Aldosivi Mar del Plata3 vs Estudiantes de San Luis22               
29/04   02h00 Ferrol Carril Oeste20 vs Nueva Chicago24               
29/04   02h00 Guillermo Brown17 vs Almagro1               
29/04   02h00 Independiente Rivadavia16 vs Santa Marina Tandil25               
29/04   02h00 Deportivo Moron12 vs Gimnasia Jujuy7               
29/04   02h00 CA Brown Adrogue5 vs San Martin Tucuman2               
29/04   02h00 Flandria21 vs Instituto6               
29/04   02h00 Club Atletico Guemes15 vs Los Andes18               
29/04   02h00 Agropecuario de Carlos Casares9 vs Juventud U.Gualeguaychu13               
29/04   02h00 Agropecuario de Carlos Casares9 vs Juventud U.Gualeguaychu13               
29/04   02h00 Boca Unidos19 vs Sarmiento Junin8               
29/04   02h00 Boca Unidos19 vs Sarmiento Junin8               
29/04   02h00 All Boys23 vs Deportivo Riestra14               
29/04   02h00 All Boys23 vs Deportivo Riestra14               
29/04   02h00 Atletico Rafaela11 vs Villa Dalmine4               
29/04   02h00 Atletico Rafaela11 vs Villa Dalmine4               

Hạng 2 Brazil

29/04   02h30 Vila Nova4 vs Sampaio Correa10 0 : 1/20.900.980 : 1/4-0.930.803.101.874.103/40.870.9920.950.91
29/04   02h30 Figueirense1 vs Boa Esporte Clube19 0 : 3/40.65-0.780 : 1/2-0.860.743.851.476.203/40.74-0.882 1/4-0.970.83
29/04   02h30 Juventude16 vs Avai FC SC15 0 : 00.71-0.830 : 00.74-0.863.152.322.853/40.870.992 1/4-0.840.70
29/04   05h00 Ponte Preta12 vs Londrina PR11 0 : 1/20.80-0.930 : 1/4-0.970.853.151.774.553/40.910.9521.000.86
29/04   07h00 Sao Bento6 vs Goias18 0 : 1/4-0.930.800 : 00.74-0.863.152.322.823/40.81-0.952 1/4-0.940.80

Hạng 2 Colombia

29/04   03h30 Bogota FC9 vs Real Santander11               
29/04   03h30 Cortulua12 vs Universitario de Popayan6               
29/04   03h30 Fortaleza F.C14 vs Expreso Rojo7               
29/04   03h30 Deportivo Pereira4 vs Deportes Quindio8               
29/04   03h30 Union Magdalena5 vs Real Cartagena15               
29/04   03h30 Llaneros FC16 vs Valledupar FC2               
29/04   03h30 Barranquilla FC13 vs Atletico FC3               
29/04   03h30 Cucuta1 vs Orsomarso10               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

29/04   04h00 North CarolinaNhóm 1-11 vs Harrisburg IslandersNhóm 1-14               
29/04   04h00 Phoenix Rising FCNhóm 2-4 vs Fresno FCNhóm 2-9               
29/04   04h00 Orange County Blues FCNhóm 2-2 vs Colorado Springs Switchbacks FCNhóm 2-7               
29/04   04h00 Ottawa FuryNhóm 1-16 vs FC CincinnatiNhóm 1-6               
29/04   04h00 Louisville City FCNhóm 1-1 vs Bethlehem SteelNhóm 1-10               
29/04   04h00 Charlotte IndependenceNhóm 1-7 vs Indy ElevenNhóm 1-5               
29/04   04h00 Reno 1868Nhóm 2-13 vs OKC Energy FCNhóm 2-15               
29/04   04h00 Charleston BatteryNhóm 1-12 vs Tampa Bay RowdiesNhóm 1-2               
29/04   04h00 Pittsburgh RiverhoundsNhóm 1-4 vs Atlanta United IINhóm 1-9               

C1 Châu Âu Nữ

29/04   00h05 Lyon (w)  vs Manchester City (w)                
29/04   00h05 VfL Wolfsburg (w)  vs Chelsea FC (w)                

League One

28/04   22h00 Peterborough United9 vs Fleetwood Town14               
28/04   22h00 Blackpool10 vs Shrewsbury Town3               
28/04   22h00 Bristol Rovers12 vs Gillingham16               
28/04   22h00 Bury24 vs Portsmouth8               
28/04   22h00 Milton Keynes Dons23 vs Scunthorpe United6               
28/04   22h00 Bradford City11 vs Southend United13               
28/04   22h00 Charlton Athletic5 vs Blackburn Rovers2               
28/04   22h00 Oldham Athletic20 vs Doncaster Rovers17               
28/04   22h00 Oxford United15 vs Rochdale21               
28/04   22h00 Plymouth Argyle7 vs Rotherham United4               
28/04   22h00 Walsall19 vs Northampton Town22               
28/04   22h00 Wigan Athletic1 vs AFC Wimbledon18               

Hạng 3 Đức

28/04   19h00 Fortuna Koln7 vs Hansa Rostock5               
28/04   19h00 Sportfreunde Lotte15 vs Wurzburger Kickers6               
28/04   19h00 Chemnitzer18 vs Preuben Munster12               
28/04   19h00 Rot-Weiss Erfurt20 vs Werder Bremen (Youth)19               
28/04   19h00 SV Wehen Wiesbaden3 vs Zwickau16               
28/04   19h00 Hallescher FC11 vs Magdeburg2               
28/04   19h00 SG Sonnenhof Grossaspach13 vs SV Meppen8               
28/04   19h00 Karlsruher SC4 vs SC Paderborn 071               
28/04   19h00 VfL Osnabruck17 vs Carl Zeiss Jena14               
28/04   19h00 Unterhaching9 vs Vfr Aalen10               

Aus FB West Premier

28/04   14h00 Sorrento F.C.9 vs ECU Joondalup14               
28/04   14h00 Perth Glory FC Am1 vs Inglewood United6               
28/04   14h00 ECU Joondalup4 vs Forrestfield United13               
28/04   14h00 Stirling Lions10 vs Perth SC2               
28/04   14h00 Balcatta FC7 vs Cockburn City5               
28/04   14h00 Subiaco AFC11 vs Bayswater City3               
28/04   16h00 Floreat Athena8 vs Armadale SC12               

Aus New South Wales

28/04   17h00 Marconi Stallions6 vs Rockdale City Suns9               
28/04   17h00 Blacktown City Demons4 vs Hake Ya Dong in Sydney City8               
28/04   17h00 Manly United10 vs Sutherland Sharks5               

Aus Queensland

28/04   15h00 Sunshine Coast FC14 vs Brisbane Olympic United FC3               
28/04   15h00 SWQ Thunder11 vs Gold Coast United10               

Aus Victoria

28/04   12h00 Avondale Heights1 vs Northcote City10               
28/04   16h00 Heidelberg United3 vs South Melbourne7               
28/04   16h00 Dandenong Thunder8 vs Hume City13               
28/04   16h30 Kingston City12 vs Melbourne Knights9               

Hạng 3 Nhật Bản

28/04   11h00 Grulla Morioka12 vs Kagoshima United8               
28/04   11h00 Azul Claro Numazu2 vs Gainare Tottori1               
28/04   12h00 AC Nagano Parceiro11 vs Cerezo Osaka U234               

Japan Football League

29/04   10h00 Imabari FC5 vs Ryutsu Keizai University12               
29/04   10h00 Mio Biwako Shiga9 vs Vanraure Hachinohe FC6               
29/04   10h00 Osaka FC4 vs Nara Club8               
29/04   10h00 Honda FC1 vs Yokogawa Musashino2               

Nữ Nhật

28/04   12h00 NTV Beleza (w)4 vs Albirex Niigata (w)7               
28/04   12h00 Nippon Sport Science Universit (W)9 vs Cerezo Osaka Sakai (w)10               

Hạng 3 Hàn Quốc

28/04   14h00 Busan Transportation Corporation7 vs Daejeon Korail4               
28/04   18h00 Changwon City6 vs Cheonan City3               
28/04   18h00 Gangneung City8 vs Gyeongju KHNP2               
28/04   18h30 Gimhae City1 vs Mokpo City5               

Nữ Mỹ

29/04   03h30 Houston Dash Women's8 vs North Carolina Women1               
29/04   07h00 Washington Spirit (w)5 vs Chicago Red Stars (w)2               
29/04   07h30 Orlando Pride Women's6 vs Seattle Reign (w)4               
29/04   09h00 Utah Royals Nữ7 vs Portland Thorns FC (w)3               

League Two

28/04   22h00 Yeovil Town19 vs Mansfield Town8               
28/04   22h00 Chesterfield24 vs Wycombe Wanderers3               
28/04   22h00 Accrington Stanley1 vs Lincoln City6               
28/04   22h00 Morecambe22 vs Barnet23               
28/04   22h00 Newport County14 vs Cambridge United12               
28/04   22h00 Crawley Town13 vs Crewe Alexandra17               
28/04   22h00 Cheltenham Town16 vs Coventry City7               
28/04   22h00 Colchester United11 vs Swindon Town9               
28/04   22h00 Grimsby Town21 vs Notts County5               
28/04   22h00 Luton Town2 vs Forest Green Rovers20               
28/04   22h00 Port Vale18 vs Carlisle United10               
28/04   22h00 Stevenage Borough15 vs Exeter City4               

U21 Nga

28/04   17h00 Zenit St.Petersburg Youth6 vs CSKA Moscow (R)2               
28/04   17h00 Amkar Perm(R)12 vs Spartak Moscow Youth5               
28/04   17h00 FK Rostov Youth9 vs FK Tosno Youth10               
28/04   17h00 FC Terek Groznyi Youth15 vs FK Ural Youth16               
28/04   17h00 FK Krasnodar Youth1 vs Lokomotiv Moscow Youth4               
28/04   17h00 Dinamo Moscow Youth3 vs Rubin Kazan (R)7               
28/04   17h00 Arsenal Tula Youth14 vs FK Anzhi Youth11               
28/04   17h00 Ufa Youth8 vs SKA Khabarovsk Youth13               

U20 Hy Lạp

28/04   15h00 Olympiakos Piraeus U20  vs Panetolikos U20                
28/04   15h00 SKODA Xanthi U20  vs Larissa FC U20                
28/04   15h00 Asteras Tripolis U20  vs Apollon Smirnis U20                
28/04   15h00 Kerkyra U20  vs AEK Athens U20                
28/04   15h00 Levadiakos U20  vs PAE AtromitosU20                
28/04   15h00 Platanias U20  vs Panionios U20                
28/04   15h00 Panathinaikos U20  vs PAOK Saloniki U20                
28/04   15h00 Lamia U20  vs Pas Giannina Youth                

U19 Séc

28/04   17h00 Banik Ostrava U19  vs Tescoma Zlin U19                
28/04   17h00 Brno U19  vs Sparta Praha U19                
28/04   17h00 Hradec Kralove U19  vs Slovacko U19                
28/04   17h00 Sigma Olomouc U19  vs Bohemians 1905 U19                
28/04   17h00 Viktoria Plzen U19  vs Marila Pribram U19                
28/04   17h00 Dynamo Ceske Budejovice U19  vs Teplice U19                
28/04   17h00 Opava U19  vs Mlada Boleslav U19                
28/04   17h00 Frydek-Mistek U19  vs Slavia Praha U19                
28/04   17h00 MFK Karvina U19  vs Pardubice U19