`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 22/08/2016

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Luxembourg

12/11   21h00 F91 Dudelange1 vs CS Petange4               
12/11   21h00 Hamm RM Benfica FC7 vs Racing Union10               
12/11   21h00 US Mondorf-les-Bains5 vs UNA Strassen9               
12/11   21h00 Victoria Rosport8 vs Hostert12               
12/11   21h00 Rodange 9111 vs Progres Niedercorn3               
12/11   21h00 Red Boys Differdange6 vs US Esch14               
12/11   21h00 Jeunesse Esch13 vs Fola Esch2               

VĐQG Australia

12/11   12h00 Wellington Phoenix8 vs Perth Glory6               
12/11   14h00 Melbourne City1 vs Western Sydney4               

VĐQG Indonesia

12/11   16h00 Semen Padang  vs PS TNI                
12/11   19h30 Bali United  vs Gresik United                
12/11   19h30 Persipura Jayapura  vs Sriwijaya FC                

VĐQG Thái Lan

12/11   18h00 bangkok united fc3 vs Buriram United1               
12/11   18h00 Nakhon Ratchasima12 vs Bangkok Glass5               
12/11   18h00 Chonburi Shark FC6 vs BEC Tero Sasana14               
12/11   18h00 Muang Thong United2 vs Chiangrai United4               

VĐQG Uzbekistan

12/11  Hoãn Qizilqum Zarafshon12 vs Obod Tashkent16               

VĐQG Bolivia

13/11   02h00 Club Guabira10 vs Blooming7               
13/11   03h00 Bolivar1 vs Real Potosi8               
13/11   04h15 Nacional Potosi12 vs Jorge Wilstermann2               
13/11   06h30 Oriente Petrolero3 vs San Jose5               

VĐQG Ecuador

13/11   00h00 Macara6 vs Universidad Catolica12               
13/11   00h00 Independiente Jose Teran3 vs Liga Dep. Universitaria Quito5               
13/11   00h00 Delfin SC2 vs Deportivo Cuenca4               
13/11   00h00 Faure Za Amarilla11 vs Club Sport Emelec1               
13/11   00h00 Barcelona SC(ECU)8 vs CD Clan Juvenil10               
13/11   00h00 CD El Nacional7 vs Guayaquil City9               

VĐQG Paraguay

13/11   02h00 Independiente F.B.C.12 vs Libertad11               
13/11   02h00 General Diaz5 vs Olimpia Asuncion1               
13/11   02h00 Sportivo Trinidense10 vs Deportivo Capiata6               
13/11   02h00 Sportivo Luqueno3 vs Sol de America9               
13/11   02h00 Guarani CA4 vs Rubio nu8               
13/11   02h00 Cerro Porteno2 vs FC Nacional Asuncion7               

VĐQG Peru

12/11   22h30 Sporting Cristal10 vs Alianza Atletico Sullana16               
13/11   00h00 Inti Gas Deportes12 vs Universitario De Deportes2               
13/11   03h00 Alianza Lima1 vs Deportivo Municipal8               

VĐQG Uruguay

13/11   02h00 CA Juventud15 vs Liverpool URU11               
13/11   02h00 IA Sud America12 vs Boston River3               
13/11   02h00 Rampla Juniors FC8 vs Nacional Montevideo6               
13/11   02h00 Plaza Colonia16 vs Racing Club Montevideo13               
13/11   02h00 Danubio FC5 vs El Tanque Sisley7               
13/11   02h00 Defensor Sporting Montevideo2 vs Wanderers FC14               
13/11   02h00 CA River Plate4 vs CA Penarol1               
13/11   02h00 Centro Atletico Fenix10 vs Cerro Montevideo9               

VLWC Play Off

12/11   23h00 Denmark  vs Ireland                
13/11   04h00 Greece  vs Croatia                
13/11   04h00 Switzerland  vs Northern Ireland                

Hạng 2 Tây Ban Nha

12/11   23h00 CD Lugo2 vs Numancia8               
12/11   23h00 Granada CF4 vs Sevilla Atletico22               
12/11   23h00 Cordoba21 vs Osasuna1               
12/11   23h00 Barcelona B13 vs SD Huesca5               
12/11   23h00 Albacete19 vs Almeria16               
12/11   23h00 Cadiz15 vs CF Reus Deportiu10               
12/11   23h00 AD Alcorcon17 vs La Hoya Lorca CF20               
12/11   23h00 Gimnastic Tarragona18 vs Real Oviedo12               
12/11   23h00 Sporting Gijon3 vs Real Valladolid7               
12/11   23h00 Tenerife9 vs Cultural Leonesa14               
12/11   23h00 Real Zaragoza11 vs Rayo Vallecano6               

Hạng 2 Italia

12/11   20h00 Pro Vercelli19 vs Empoli1               
12/11   20h00 Spezia15 vs Frosinone6               
12/11   20h00 Venezia2 vs Perugia12               
12/11   20h00 Ascoli20 vs Foggia18               
12/11   20h00 Avellino14 vs ACD Virtus Entella16               
12/11   20h00 Bari4 vs Pescara5               
12/11   20h00 Cesena22 vs Salernitana11               
12/11   20h00 Cittadella13 vs Parma10               
12/11   20h00 Cremonese3 vs Palermo8               
12/11   20h00 Carpi9 vs Brescia21               
12/11   20h00 Ternana17 vs Novara7               

Hạng 2 Nga

12/11   19h00 Baltika Kaliningrad5 vs Spartak Moscow II8               
12/11   19h00 Kryliya Sovetov2 vs Khimki12               
12/11   19h00 Luch Energiya18 vs Shinnik Yaroslavl7               
12/11   19h00 Zenit-2 St.Petersburg13 vs Gazovik Orenburg3               
12/11   19h00 Kuban Krasnodar11 vs Dinamo St Petersburg6               
12/11   19h00 Volga Olimpiets15 vs Volgar-Gazprom Astrachan9               
12/11   19h00 Yenisey Krasnoyarsk1 vs Spartak Tambov4               
12/11   19h00 Avangard14 vs Tom Tomsk19               
12/11   19h00 Fakel20 vs Sibir Novosibirsk10               
12/11   19h00 Rotor Volgograd16 vs Tyumen17               

Hạng 2 Đan Mạch

12/11   18h45 Vejle1 vs Herfolge Boldklub Koge6               
12/11   18h45 Vendsyssel3 vs Thisted FC2               
12/11   18h45 Fremad Amager8 vs Fredericia9               
12/11   18h45 Skive IK12 vs Viborg5               
12/11   18h45 Brabrand11 vs Nykobing Falster10               
12/11   18h45 Roskilde7 vs Esbjerg4