`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 22/03/2016

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Thái Lan

08/11   17h45 Samut Songkhram FC18 vs Port FC9               
08/11   17h45 Bangkok Glass5 vs Pattaya United8               
08/11   18h00 Chiangrai United4 vs Nakhon Ratchasima13               
08/11   18h00 Suphanburi FC11 vs bangkok united fc3               
08/11   19h00 Sisaket FC16 vs Thailand Honda FC17               
08/11   19h00 Ratchaburi FC6 vs Rajnavy Rayong FC14               
08/11   19h00 Buriram United1 vs BEC Tero Sasana12               
08/11   20h00 Sukhothai15 vs Chonburi Shark FC7               
08/11   20h00 Ubon UMT United10 vs Muang Thong United2               

VĐQG Brazil

09/11   02h00 Atletico Paranaense10 vs Corinthians Paulista (SP)1               
09/11   02h00 Atletico Mineiro11 vs Atletico Clube Goianiense20               
09/11   02h00 Vitoria BA16 vs Palmeiras3               
09/11   02h00 Avai FC SC19 vs Bahia BA12               
09/11   02h00 Sport Club Recife PE13 vs Botafogo RJ7               
09/11   02h00 Flamengo6 vs Cruzeiro (MG)5               
09/11   02h00 Fluminense RJ9 vs Coritiba PR18               
09/11   02h00 Sao Paulo15 vs Chapecoense SC14               
09/11   02h00 Ponte Preta17 vs Gremio (RS)2               
09/11   02h00 Santos4 vs Vasco da Gama8               

Hạng 2 Nga

08/11   19h00 Tom Tomsk19 vs Kryliya Sovetov2               
08/11   19h00 Luch Energiya18 vs Volgar-Gazprom Astrachan8               
08/11   19h00 Shinnik Yaroslavl7 vs Kuban Krasnodar11               
08/11   19h00 Tyumen17 vs Fakel20               
08/11   19h00 Spartak Moscow II9 vs Avangard14               
08/11   19h00 Spartak Tambov4 vs Baltika Kaliningrad5               
08/11   19h00 Khimki12 vs Volga Olimpiets15               
08/11   19h00 Gazovik Orenburg3 vs Yenisey Krasnoyarsk1               
08/11   19h00 Sibir Novosibirsk10 vs Zenit-2 St.Petersburg13               
08/11   19h00 Dinamo St Petersburg6 vs Rotor Volgograd16               

Vòng loại U19 Châu Âu

08/11   17h59 Macedonia U195-3 vs Switzerland U195-4               
08/11   17h59 Belgium U195-1 vs Liechtenstein U195-2               
08/11   17h59 Romania U1910-4 vs Greece U1910-2               
08/11   17h59 Russia U1910-3 vs Gibraltar U1910-1               
08/11   17h59 Iceland U198-3 vs Bulgaria U198-2               
08/11   17h59 France U1911-4 vs Andorra U1911-1               
08/11   17h59 Bosnia U1911-2 vs Georgia U1911-3               
08/11   17h59 Czech Republic U193-4 vs Armenia U193-1               
08/11   17h59 luxembourg U193-2 vs Scotland U193-3               
08/11   17h59 Croatia U191-1 vs San Marino Calcio U191-3               
08/11   17h59 England U198-1 vs Faroe Islands U198-4               

Vòng loại U21 Châu Âu

08/11   17h59 Croatia U211-2 vs San Marino U211-6