`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 21/01/2016

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

28/10   18h30 Manchester United2 vs Tottenham Hotspur3 0 : 1/40.910.990 : 1/4-0.830.713.402.173.4511.000.862 1/40.81-0.93
28/10   21h00 Arsenal5 vs Swansea City15 0 : 1 3/40.83-0.930 : 3/40.950.936.501.2412.001 1/40.890.973 1/40.960.92
28/10   21h00 Crystal Palace20 vs West Ham United16 0 : 1/4-0.900.800 : 00.910.973.352.472.951-0.880.742 1/40.86-0.98
28/10   21h00 Liverpool9 vs Huddersfield Town11 0 : 1 3/40.83-0.930 : 3/40.930.956.601.2214.501 1/4-0.980.8430.900.98
28/10   21h00 Watford6 vs Stoke City17 0 : 1/40.81-0.920 : 1/4-0.860.743.452.113.601-0.840.702 1/40.82-0.94
28/10   21h00 West Bromwich(WBA)13 vs Manchester City1 1 3/4 : 01.000.903/4 : 00.960.926.3012.001.251 1/40.80-0.943 1/41.000.88
28/10   23h30 Bournemouth AFC19 vs Chelsea4 1 : 00.85-0.951/2 : 00.77-0.894.205.401.611 1/4-0.840.702 3/40.881.00

VĐQG Italia

28/10   23h00 AC Milan11 vs Juventus3 1/4 : 0-0.830.701/4 : 00.80-0.933.553.601.9210.920.942 3/4-0.840.70
29/10   01h45 AS Roma5 vs Bologna8 0 : 1 3/40.980.900 : 3/40.930.956.001.239.701 1/40.79-0.933 1/40.980.88

VĐQG Đức

28/10   20h30 TSG Hoffenheim4 vs Borussia Monchengladbach8 0 : 1/40.80-0.900 : 1/4-0.880.753.752.073.401 1/4-0.940.8030.940.94
28/10   20h30 Hannover 966 vs Borussia Dortmund1 1 : 00.920.981/2 : 00.900.984.555.201.581 1/40.861.003 1/40.980.90
28/10   20h30 Hertha Berlin11 vs Hamburger SV16 0 : 1/20.87-0.970 : 1/40.980.903.501.874.501-0.940.802 1/40.940.94
28/10   20h30 Bayer Leverkusen9 vs FC Koln18 0 : 1 1/20.920.980 : 1/20.881.005.701.338.501 1/40.920.943 1/40.920.96
28/10   20h30 Schalke 045 vs VfL Wolfsburg14 0 : 3/40.990.910 : 1/40.980.903.751.764.8010.900.962 1/20.980.90
28/10   23h30 Bayern Munchen2 vs RB Leipzig3 0 : 1 1/20.990.910 : 3/4-0.950.835.801.367.401 1/21.000.863 1/20.940.94

VĐQG Pháp

29/10   01h00 Bordeaux7 vs Monaco2 0 : 00.950.930 : 0-0.940.823.602.452.401 1/4-0.880.742 3/40.85-0.99
29/10   01h00 Caen9 vs Troyes13 0 : 3/4-0.980.860 : 1/41.000.883.451.764.151-0.980.842 1/40.920.94
29/10   01h00 Dijon17 vs Nantes3 0 : 00.82-0.940 : 00.86-0.983.202.392.721-0.830.692 1/4-0.980.84
29/10   01h00 Guingamp11 vs Amiens16 0 : 3/40.86-0.980 : 1/40.920.963.451.654.901-0.920.772 1/40.910.95
29/10   01h00 Lille19 vs Marseille5 1/4 : 00.960.920 : 0-0.840.723.502.862.1610.80-0.942 3/4-0.990.85
29/10   01h00 Lyon4 vs Metz20 0 : 20.910.970 : 3/40.74-0.866.501.189.801 1/20.930.933 1/20.861.00
29/10   01h00 Montpellier8 vs Rennes15 0 : 1/40.80-0.930 : 1/4-0.780.663.152.093.303/40.80-0.942 1/4-0.950.81
29/10   01h00 Paris Saint Germain (PSG)1 vs Nice14 0 : 2 1/41.000.880 : 1 1/40.990.897.001.1512.001 3/40.940.923 1/20.880.98
29/10   01h00 Strasbourg18 vs Angers12 0 : 00.87-0.990 : 00.82-0.943.302.422.611-0.880.732 1/40.880.98
29/10   01h00 Toulouse10 vs Saint Etienne6 0 : 1/40.990.890 : 00.81-0.933.152.262.963/40.75-0.892 1/4-0.900.76

VĐQG Scotland

28/10   21h00 Partick Thistle12 vs Saint Johnstone6               
28/10   21h00 Dundee9 vs Hamilton Academical10               
28/10   21h00 Aberdeen2 vs Ross County8               
28/10   21h00 Celtic FC1 vs Kilmarnock11               
28/10   21h00 Heart of Midlothian5 vs Glasgow Rangers3               
28/10   21h00 Motherwell4 vs Hibernian7               

VĐQG Hà Lan

28/10   23h30 Heracles Almelo14 vs VVV Venlo10 0 : 1/4-0.950.830 : 00.77-0.893.602.292.601 1/4-0.930.792 3/40.85-0.99
28/10   23h30 Roda JC18 vs Feyenoord5 1 1/2 : 00.930.953/4 : 00.79-0.925.208.101.271 1/40.970.8930.980.88
29/10   01h45 PEC Zwolle4 vs ADO Den Haag8 0 : 3/40.900.980 : 1/40.950.933.751.684.201 1/4-0.920.772 3/40.910.95
29/10   01h45 Willem II15 vs AFC Ajax2 1 3/4 : 00.910.973/4 : 00.900.985.609.301.231 1/40.85-0.9930.910.95

VĐQG Albania

28/10   19h00 Skenderbeu Korca1 vs Luftetari9               
28/10   19h00 KS Perparimi Kukesi2 vs Vllaznia Shkoder8               
28/10   19h00 Luftetari9 vs Lushnja KS10               
28/10   19h00 Lushnja KS10 vs Teuta Durres7               
28/10   19h00 Partizani Tirana4 vs Flamurtari3               
28/10   19h00 Kamza6 vs Partizani Tirana4               
28/10   19h00 Vllaznia Shkoder8 vs Skenderbeu Korca1               
28/10   19h00 Teuta Durres7 vs KF Laci5               
28/10   19h00 Flamurtari3 vs KS Perparimi Kukesi2               
28/10   19h00 KF Laci5 vs Kamza6               

VĐQG Armenia

28/10   18h00 Banants4 vs FC Pyunik6               

VĐQG Azerbaijan

28/10   20h00 FK Inter Baku8 vs FK Kapaz Ganca7               
28/10   20h00 Zira FK3 vs FK Gilan Gabala1               

VĐQG Ba Lan

28/10   23h00 Sandecja Nowy Sacz10 vs Gornik Zabrze3 0 : 00.930.950 : 00.930.953.402.472.5010.960.902 1/20.980.88
28/10   23h00 Legia Warszawa4 vs Arka Gdynia9 0 : 10.930.950 : 1/2-0.880.764.051.495.5010.910.952 1/20.930.93
28/10   23h00 Jagiellonia Bialystok7 vs Zaglebie Lubin(N)2               
28/10   23h00 Cracovia Krakow14 vs LKS Nieciecza13 0 : 1/40.940.940 : 1/4-0.810.693.352.202.9010.960.902 1/20.960.90
28/10   23h00 Lech Poznan1 vs Wisla Plock5               
28/10   23h00 Slask Wroclaw11 vs Pogon Szczecin16 0 : 1/2-0.810.690 : 00.68-0.803.302.142.9910.980.882 1/21.000.85
28/10   23h00 Lechia Gdansk12 vs Korona Kielce8 0 : 3/4-0.900.780 : 1/4-0.970.853.501.863.6010.84-0.982 1/20.900.96
28/10   23h00 Piast Gliwice15 vs Wisla Plock6               

VĐQG Belarus

28/10   20h00 BATE Borisov1 vs Naftan Novopolock16               
28/10   20h00 FC Gomel10 vs FK Gorodeya9               
28/10   20h00 FK Isloch Minsk11 vs Dinamo Minsk3               

VĐQG Bosnia

28/10   22h00 Sarajevo4 vs NK Celik10               
28/10   22h00 NK Siroki Brijeg2 vs HSK Zrinjski Mostar1               
28/10   22h00 FK Zeljeznicar3 vs Mladost Doboj Kakanj5               
28/10   22h00 Radnik Bijeljina8 vs Sloboda11               
28/10   22h00 FK Krupa6 vs Vitez12               
28/10   22h00 Borac Banja Luka7 vs GOSK Gabela9               

VĐQG Bulgary

28/10   21h00 Ludogorets Razgrad1 vs Levski Sofia3               
28/10   21h00 Lokomotiv Plovdiv8 vs Etar12               
28/10   21h00 Vitosha Bistritsa14 vs Cherno More Varna7               
28/10   21h00 FC Dunav Ruse13 vs Septemvri Simitli11               
28/10   21h00 Pirin Blagoevgrad10 vs Botev Plovdiv4               
28/10   21h00 Vereya6 vs Beroe Stara Zagora5               
28/10   21h00 CSKA Sofia2 vs Slavia Sofia9               

VĐQG Bắc Ai Len

28/10   21h00 Linfield FC4 vs Ards FC9               
28/10   21h00 Coleraine1 vs Glentoran FC5               
28/10   21h00 Dungannon Swifts7 vs Cliftonville6               
28/10   21h00 Carrick Rangers10 vs Glenavon Lurgan2               
28/10   21h00 Ballymena United8 vs Warrenpoint Town11               
28/10   21h00 Crusaders3 vs Ballinamallard United12               

VĐQG Croatia

28/10   22h00 Istra 1961 Pula10 vs Inter Zapresic6               
28/10   22h00 Dinamo Zagreb1 vs Rijeka4               
28/10   22h00 Rudes9 vs HNK Cibalia8               
28/10   22h00 Slaven Koprivnica7 vs Hajduk Split2               
28/10   22h00 ZNK Osijek3 vs NK Lokomotiva Zagreb5               

VĐQG Estonia

28/10   17h00 Vaprus Parnu10 vs FCI Tallinn4               
28/10   17h00 FC Flora Tallinn1 vs Tartu JK Maag Tammeka7               
28/10   17h00 Viljandi Tulevik9 vs Nomme JK Kalju3               
28/10   17h00 JK Sillamae Kalev6 vs Flora Paide8               

VĐQG Hungary

28/10   23h00 Diosgyor VTK6 vs Szombathelyi Haladas10               
28/10   23h00 Ujpesti8 vs Fehervar Videoton1               
28/10   23h00 Mezokovesd-Zsory12 vs Ferencvarosi TC2               
28/10   23h00 Videoton Puskas Akademia9 vs Vasas5               
28/10   23h00 Balmazujvarosi FC11 vs Budapest Honved4               
28/10   23h00 Debrecin VSC3 vs Paksi SE Honlapja7               

VĐQG Hy Lạp

28/10   19h00 AEL Larisa15 vs Levadiakos6               
28/10   21h15 Pas Giannina9 vs Kerkyra10               
28/10   23h30 Panathinaikos7 vs Olympiakos Piraeus4               

VĐQG Israel

28/10   23h00 Ashdod MS13 vs Hapoel Beer Sheva5               
28/10   23h00 Hapoel Haifa1 vs Hapoel Raanana14               
28/10   23h00 Beitar Jerusalem2 vs Hapoel Ashkelon10               
28/10   23h00 Maccabi Tel Aviv4 vs Hapoel Acco12               
28/10   23h00 Hapoel Bnei Sakhnin FC7 vs Maccabi Netanya3               
28/10   23h00 Hapoel Ironi Kiryat Shmona9 vs Maccabi Haifa6               
28/10   23h00 Maccabi Petah Tikva FC8 vs Bnei Yehuda Tel Aviv11               

VĐQG Kazakhstan

28/10   17h00 FK Aktobe Lento10 vs Ordabasy3               
28/10   17h00 Akzhayik Oral11 vs Kaisar Kyzylorda7               
28/10   17h00 Lokomotiv Astana1 vs FC Kairat Almaty2               
28/10   17h00 FK Atyrau8 vs FK Taraz9               
28/10   17h00 FC Shakhtyor Karagandy6 vs Tobol Kostanai4               
28/10   17h00 Okzhetpes12 vs Irtysh Pavlodar5               

VĐQG Latvia

28/10   18h00 Metta/LU Riga7 vs SK Babite Dinamo8               
28/10   18h00 Rigas Futbola skola3 vs FK Ventspils4               
28/10   18h00 Caramba/Dinamo Rigaja2 vs Jelgava6               
28/10   18h00 Spartaks Jurmala1 vs FK Liepaja5               

VĐQG Malta

28/10   20h00 Lija Athletic14 vs Hibernians FC6               
28/10   20h00 Valletta FC1 vs St. Andrews13               
28/10   22h00 Naxxar Lions12 vs Floriana F.C.4               
28/10   22h15 Birkirkara FC8 vs Tarxien Rainbows F.C11               

VĐQG Moldova

28/10   19h00 FC Olimpia Balti5 vs Zimbru Chisinau6               
28/10   19h00 FC Dacia Chisinau3 vs Spicul Chiscareni9               
28/10   21h00 Sheriff Tiraspol1 vs FC Sfintul Gheorghe7               

VĐQG Montenegro

28/10   22h00 Decic Tuzi9 vs FK Rudar Pljevlja8               
28/10   22h00 FK Iskra Danilovgrad6 vs OFK Petrovac10               
28/10   22h00 FK Kom7 vs Mladost 069 Podgorica5               
28/10   22h00 FK Sutjeska Niksic1 vs FK Zeta3               
28/10   22h00 FK Buducnost Podgorica2 vs FK Grbalj Radanovici4               

VĐQG Na Uy

29/10   01h00 Lillestrom11 vs Aalesund FK15 0 : 1/20.881.000 : 1/4-0.960.843.701.853.451 1/4-0.950.812 3/40.82-0.96
29/10   01h00 Valerenga8 vs Molde2 0 : 00.87-0.990 : 00.87-0.993.602.362.521 1/4-0.880.742 3/40.930.93
29/10   01h00 Tromso IL14 vs Viking16 0 : 10.930.950 : 1/40.78-0.904.251.514.951 1/4-0.960.823-0.980.84
29/10   01h00 Kristiansund BK12 vs Odd Grenland7 0 : 00.81-0.930 : 00.78-0.903.402.322.6510.930.932 1/2-0.970.83
29/10   01h00 Stromsgodset4 vs Sogndal13 0 : 3/40.82-0.940 : 1/40.82-0.943.751.654.4010.75-0.892 3/4-0.990.85
29/10   01h00 Sarpsborg 083 vs Sandefjord10 0 : 3/40.82-0.940 : 1/40.82-0.943.851.654.301 1/4-0.900.762 3/41.000.86
29/10   01h00 Haugesund6 vs Brann5 0 : 1/4-0.950.830 : 00.77-0.893.402.292.7010.930.932 1/20.960.90
29/10   01h00 Rosenborg1 vs Stabaek9 0 : 1 1/2-0.990.870 : 1/20.82-0.944.951.375.901 1/40.79-0.933 1/40.900.96

VĐQG Phần Lan

28/10   18h00 HJK Helsinki1 vs RoPS Rovaniemi7               
28/10   18h00 IFK Mariehamn4 vs Ilves Tampere3               
28/10   18h00 SJK Seinajoen6 vs Inter Turku9               
28/10   18h00 Lahti5 vs HIFK11               
28/10   18h00 PS Kemi Kings10 vs KuPs2               
28/10   18h00 Jyvaskyla JK12 vs Vaasa VPS8               

VĐQG Romania

28/10   22h00 CSM Studentesc Iasi9 vs Concordia Chiajna11               
28/10   22h00 CS Universitatea Craiova3 vs Steaua Bucuresti2               
28/10   22h00 CS Voluntari8 vs Juventus Bucuresti14               
28/10   22h00 Sepsi12 vs Botosani4               
28/10   22h00 CFR Cluj1 vs Gaz Metan Medias13               
28/10   22h00 ACS Poli Timisoara10 vs FC Astra Giurgiu5               
28/10   22h00 Steaua Bucuresti7 vs FC Viitorul Constanta6               

VĐQG Slovakia

28/10   22h00 Slovan Bratislava2 vs FK Senica12               
28/10   22h00 MFK Ruzomberok5 vs Dunajska Streda4               
28/10   22h00 Michalovce9 vs Sport Podbrezova10               
28/10   22h00 MSK Zilina3 vs Zlate Moravce8               
28/10   22h00 Nitra6 vs Tatran Presov11               
28/10   22h00 Trencin7 vs Spartak Trnava1               

VĐQG Slovenia

28/10   22h00 NK Aluminij7 vs ND Gorica5               
28/10   22h00 Triglav Gorenjska9 vs NK Publikum Celje8               
28/10   22h00 Ankaran Hrvatini Mas Tech10 vs Krsko Posavlje6               
28/10   22h00 NK Rudar Velenje4 vs NK Olimpija Ljubljana1               
28/10   22h00 Domzale3 vs Maribor2               

VĐQG Séc

28/10   22h00 Mlada Boleslav11 vs Vysocina jihlava16 0 : 1 1/40.85-0.970 : 1/20.900.984.601.336.601 1/4-0.970.832 3/40.85-0.99
28/10   22h00 Bohemians 19057 vs Tescoma Zlin9 0 : 1/2-0.970.850 : 1/4-0.840.723.152.033.251-0.880.732 1/40.930.93
28/10   22h00 Synot Slovacko12 vs Slavia Praha2 3/4 : 0-0.980.861/4 : 0-0.970.853.604.751.581-0.920.772 1/2-0.890.75
28/10   22h00 Brno15 vs Dukla Prague10 0 : 1/4-0.970.850 : 00.75-0.883.252.202.811-0.900.762 1/40.880.98
28/10   22h00 Sigma Olomouc3 vs Teplice8 0 : 1/21.000.880 : 1/4-0.850.733.251.973.301-0.980.842 1/40.80-0.94
28/10   22h00 MFK Karvina13 vs FC Viktoria Plzen1 1 : 00.83-0.951/4 : 0-0.880.763.804.851.5410.880.982 1/20.930.93
28/10   22h00 Sparta Praha5 vs Banik Ostrava14 0 : 1 1/20.881.000 : 3/40.980.905.001.287.201 1/4-0.970.832 3/40.84-0.98
28/10   22h00 Slovan Liberec4 vs Baumit Jablonec6 0 : 1/40.82-0.940 : 1/4-0.840.723.252.073.0510.980.882 1/2-0.980.84

VĐQG Síp

28/10   20h00 Olympiakos Nicosia FC9 vs Nea Salamis12               
28/10   20h00 Omonia Nicosia FC6 vs Anorthosis Famagusta FC1               
28/10   20h00 Ethnikos Achnas FC13 vs APOEL Nicosia7               
28/10   20h00 Apollon Limassol FC5 vs Doxa Katokopias4               
28/10   20h00 Ermis Aradippou11 vs AEL Limassol8               
28/10   20h00 AEP Paphos3 vs Aris Limassol14               
28/10   20h00 Alki Oroklini10 vs AEK Larnaca2               

VĐQG Thụy Sỹ

28/10   21h00 St. Gallen4 vs Grasshopper5 0 : 00.85-0.970 : 00.87-0.993.452.352.581 1/4-0.880.732 3/40.880.98
28/10   21h00 Lausanne Sports6 vs Thun8 0 : 00.85-0.970 : 00.890.993.452.342.601 1/41.000.8630.880.98
28/10   21h00 Lugano10 vs Luzern9 0 : 1/41.000.880 : 00.73-0.853.402.192.831 1/4-0.880.742 3/40.880.98
28/10   21h00 Young Boys1 vs FC Sion7 0 : 1 1/40.910.970 : 1/20.910.974.451.406.201 1/40.81-0.953 1/4-0.960.82
28/10   21h00 FC Zurich3 vs Basel2 1/4 : 00.910.970 : 0-0.840.723.352.902.1810.81-0.952 3/4-0.940.80

VĐQG Wales

28/10   20h30 The New Saints1 vs UWIC Inter Cardiff2               
28/10   20h30 Prestatyn Town FC8 vs Aberystwyth Town11               
28/10   20h30 Llandudno6 vs Newtown AFC10               
28/10   20h30 Carmarthen12 vs Bala Town7               

VĐQG Áo

28/10   23h30 Red Bull Salzburg2 vs Rheindorf Altach7 0 : 1 3/4-0.980.860 : 3/40.970.915.401.239.501 1/4-0.970.832 3/40.85-0.99
28/10   23h30 LASK Linz6 vs Austria Wien4 0 : 1/20.990.890 : 1/4-0.880.763.551.963.251 1/4-0.880.732 3/40.940.92
28/10   23h30 Wolfsberger AC8 vs Sturm Graz1 1/2 : 00.83-0.951/4 : 00.73-0.853.453.152.0210.84-0.982 1/20.900.96
28/10   23h30 Mattersburg9 vs SKN St. Polten10 0 : 1/20.930.950 : 1/4-0.940.823.551.903.4010.79-0.932 1/20.83-0.97
28/10   23h30 Rapid Wien3 vs Trenkwalder Admira Wacker5 0 : 1 1/40.940.940 : 1/20.960.924.601.396.101 1/4-0.930.7830.940.92

VĐQG Australia

28/10   13h35 Wellington Phoenix8 vs Brisbane Roar10 0 : 1/40.930.950 : 00.910.973.652.162.771 1/4-0.980.843-0.960.82
28/10   15h50 Adelaide United5 vs Melbourne City1 0 : 00.86-0.980 : 00.900.983.452.382.561 1/4-0.930.782 3/40.890.97

VĐQG Hàn Quốc

28/10   13h00 Pohang Steelers7 vs Daegu FC8 0 : 1/4-0.980.860 : 00.72-0.843.302.282.7710.900.962 1/20.900.96
28/10   13h00 FC Seoul5 vs Ulsan Hyundai FC3 0 : 1/40.930.950 : 00.68-0.803.202.232.931-0.930.782 1/2-0.860.72
28/10   13h00 Sangju Sangmu Phoenix11 vs Chunnam Dragons9 0 : 1/40.87-0.990 : 1/4-0.830.703.502.112.9410.77-0.922 1/20.74-0.88

VĐQG Bahrain

28/10   21h30 Al-Ahli(BHR)10 vs Al-Najma2               
28/10   23h45 Al-Riffa5 vs Al-Hadd7               

VĐQG Indonesia

28/10   14h00 Gresik United  vs PS TNI                
28/10   15h00 Semen Padang  vs Perseru Serui                
28/10   18h30 Pusamania Borneo FC  vs Persija Jakarta                

VĐQG Jordan

28/10   20h00 That Ras4 vs Al Hussein Irbid11               
28/10   20h00 Al Aqaba SC10 vs Al Yarmouk12               
28/10   22h30 Al-Ahly6 vs Al Wihdat Amman3               

Malay Super League

28/10   19h00 Selangor PKNS7 vs Felda United3               
28/10   19h00 Kedah4 vs Johor FC1               
28/10   19h00 Pahang2 vs Perak5               
28/10   19h00 Sarawak11 vs PBDKT T-Team9               
28/10   19h00 Pulau Pinang12 vs Selangor6               
28/10   19h00 Melaka8 vs kelantan10               

VĐQG New Zealand

29/10   07h00 Canterbury United5 vs Tasman United1               
29/10   07h00 Southern United3 vs Eastern Suburbs Auckland2               
29/10   07h00 Hamilton Wanderers SC10 vs Hawke's Bay United8               
29/10   09h35 Waitakere United6 vs Auckland City4               

VĐQG Qatar

28/10   21h20 Qatar SC11 vs Al-Sailiya5               
28/10   23h30 Al Duhail SC1 vs Al-Garrafa7               

VĐQG UAE

28/10   19h55 Ajman10 vs Emirates Club9               
28/10   22h45 Al Ain1 vs Al-Sharjah12               

VĐQG Việt Nam

28/10   17h00 Sanna Khanh Hoa4 vs Song Lam Nghe An9               
28/10   17h30 Dong Tam Long An14 vs Thanh Hoa3               
28/10   18h00 Than Quang Ninh5 vs XM Hai Phong FC6               

VĐQG Brazil

29/10   02h00 Atletico Paranaense9 vs Chapecoense SC13               
29/10   02h00 Atletico Mineiro10 vs Botafogo RJ6               
29/10   02h00 Vitoria BA17 vs Atletico Clube Goianiense20               
29/10   02h00 Avai FC SC16 vs Gremio (RS)4               
29/10   02h00 Sport Club Recife PE15 vs Coritiba PR19               
29/10   02h00 Flamengo7 vs Vasco da Gama8               
29/10   02h00 Fluminense RJ12 vs Bahia BA11               
29/10   02h00 Palmeiras2 vs Cruzeiro (MG)5               
29/10   02h00 Sao Paulo14 vs Santos3               
29/10   02h00 Ponte Preta18 vs Corinthians Paulista (SP)1               

VĐQG Bolivia

29/10   02h00 Blooming5 vs San Jose6               
29/10   04h15 Universitario de Sucre11 vs Oriente Petrolero3               

VĐQG Peru

29/10   00h30 Inti Gas Deportes12 vs Deportivo Union Comercio13               
29/10   03h00 Dep.San Martin15 vs Deportivo Municipal8               
29/10   05h45 Sport Rosario11 vs UTC Cajamarca7               
29/10   08h00 FBC Melgar4 vs Universitario De Deportes2               

VĐQG Uruguay

29/10   02h00 CA Juventud15 vs CA River Plate4               
29/10   02h00 Wanderers FC14 vs Cerro Montevideo9               
29/10   02h00 IA Sud America12 vs CA Penarol1               
29/10   02h00 Nacional Montevideo6 vs Boston River3               
29/10   02h00 Rampla Juniors FC8 vs El Tanque Sisley7               
29/10   02h00 Danubio FC5 vs Plaza Colonia16               
29/10   02h00 Defensor Sporting Montevideo2 vs Racing Club Montevideo13               
29/10   02h00 Centro Atletico Fenix10 vs Liverpool URU11               

VĐQG Mexico

29/10   02h00 CDSyC Cruz Azul8 vs Tigres UANL3               
29/10   06h00 Monterrey1 vs Club America2               
29/10   06h06 Club Leon5 vs Veracruz14               
29/10   08h00 Necaxa7 vs Lobos BUAP12               
29/10   08h06 Chivas Guadalajara15 vs Club Tijuana10               

VĐQG Algeria

28/10   22h00 MC Oran5 vs ES Setif6               
28/10   22h00 USM Blida16 vs MC Alger10               
28/10   22h00 NA Hussein Dey12 vs USM Bel Abbes7               
28/10   23h00 USM Libreville13 vs CR Belouizdad2               
29/10   00h00 JS Saoura3 vs DRB Tadjenant11               

VĐQG Nam Phi

28/10   20h30 Lamontville Golden Arrows2 vs Polokwane City FC12               
28/10   20h30 Kaizer Chiefs4 vs Orlando Pirates3               
29/10   01h15 Free State Stars7 vs Platinum Stars16               
29/10   01h15 Mamelodi Sundowns8 vs AmaZulu11               

Hạng Nhất Anh

28/10   18h30 Sheffield Wednesday16 vs Barnsley19 0 : 3/40.920.960 : 1/40.900.983.751.694.101 1/4-0.860.722 3/40.960.90
28/10   21h00 Birmingham City21 vs Aston Villa5 1/4 : 00.86-0.980 : 0-0.850.733.202.802.333/40.70-0.842 1/40.980.88
28/10   21h00 Burton Albion22 vs Ipswich Town11 1/4 : 00.77-0.890 : 0-0.840.723.252.702.383/40.72-0.862 1/40.920.94
28/10   21h00 Cardiff City2 vs Millwall15 0 : 3/40.900.980 : 1/40.86-0.983.501.644.801-0.960.822 1/40.83-0.97
28/10   21h00 Fulham10 vs Bolton Wanderers24 0 : 1 1/40.970.910 : 1/20.960.924.551.405.901 1/4-0.980.8430.920.94
28/10   21h00 Hull City14 vs Nottingham Forest12 0 : 1/2-0.940.820 : 1/4-0.830.703.452.033.1510.861.002 3/41.000.86
28/10   21h00 Leeds United4 vs Sheffield United3 0 : 1/40.950.930 : 00.70-0.833.252.252.871-0.940.802 1/40.81-0.95
28/10   21h00 Norwich City6 vs Derby County9 0 : 1/40.84-0.960 : 1/4-0.810.693.352.093.1010.960.902 1/20.990.87
28/10   21h00 Preston North End8 vs Brentford18 0 : 1/40.910.970 : 1/4-0.800.683.502.162.8510.72-0.862 3/40.85-0.99
28/10   21h00 Queens Park Rangers (QPR)17 vs Wolves1 1/2 : 00.81-0.931/4 : 00.75-0.883.353.302.0110.930.932 1/20.970.89
28/10   21h00 Reading20 vs Middlesbrough13 1/4 : 00.83-0.950 : 0-0.850.733.152.872.293/40.72-0.8620.82-0.96
28/10   21h00 Sunderland A.F.C23 vs Bristol City7 0 : 00.960.920 : 00.85-0.973.402.502.4510.82-0.962 1/20.900.96

Hạng 2 Italia

28/10   20h00 Pro Vercelli20 vs Foggia19               
28/10   20h00 Spezia15 vs Cittadella13               
28/10   20h00 Venezia2 vs Frosinone6               
28/10   20h00 Salernitana11 vs Empoli1               
28/10   20h00 Bari4 vs Ascoli21               
28/10   20h00 Cesena22 vs Novara7               
28/10   20h00 Cremonese3 vs Perugia12               
28/10   20h00 Palermo8 vs ACD Virtus Entella17               
28/10   20h00 Parma10 vs Avellino14               
28/10   20h00 Pescara5 vs Brescia16               
28/10   20h00 Ternana18 vs Carpi9               

Hạng Nhất Scotland

28/10   21h00 Saint Mirren1 vs Greenock Morton6               
28/10   21h00 Dumbarton7 vs Dundee United4               
28/10   21h00 Queen of South5 vs Falkirk9               
28/10   21h00 Inverness8 vs Dunfermline Athletic2               
28/10   21h00 Livingston3 vs Brechin City10               

Hạng 2 Ba Lan

28/10   22h00 Podbeskidzie Bielsko-Biala8 vs Zaglebie Sosnowiec11               
28/10   22h00 Olimpia Grudziadz12 vs Rakow Czestochowa7               
28/10   22h00 GKS Tychy15 vs GKS Katowice18               
28/10   22h00 Gornik Leczna13 vs Puszcza Niepolomice5               
28/10   22h00 OKS Stomil Olsztyn17 vs Wigry Suwalki16               
28/10   22h00 Bytovia Bytow10 vs Stal Mielec6               
28/10   22h00 Chrobry Glogow4 vs Chojniczanka Chojnice1               
28/10   22h00 Pogon Siedlce9 vs Miedz Legnica2               
28/10   22h00 Ruch Chorzow14 vs Odra Opole3               

Hạng 2 Bỉ

29/10   01h30 Westerlo6 vs Lierse7               
29/10   01h30 KFCO Wilrijk2 vs Roeselare4               
29/10   01h30 Tubize8 vs Cercle Brugge3               
29/10   01h30 Oud Heverlee1 vs Saint Gilloise5               

Hạng 2 Na Uy

29/10   01h00 Ullensaker/Kisa IL5 vs FK Arendal16               
29/10   01h00 Start IK2 vs Elverum15               
29/10   01h00 Floro8 vs Strommen10               
29/10   01h00 Bodo Glimt1 vs Asane Fotball13               
29/10   01h00 Mjondalen IF4 vs Levanger FK7               
29/10   01h00 Ranheim IL6 vs Jerv11               
29/10   01h00 Tromsdalen12 vs Fredrikstad14               
29/10   01h00 Sandnes Ulf3 vs Kongsvinger9               

Hạng 2 Séc

28/10   20h00 Trinec2 vs Viktoria Zizkov10               
28/10   20h00 Pardubice4 vs SK Slovan Varnsdorf14               
28/10   20h00 FK MAS Taborsko11 vs Dynamo Ceske Budejovice1               
28/10   20h00 Opava3 vs Olymp.Hradec Kralove6               
28/10   20h00 Vitkovice13 vs Frydek-Mistek16               
28/10   20h00 Usti nad Labem15 vs Hradec Kralove8               
28/10   20h00 SC Znojmo7 vs FK Graffin Vlasim9               
28/10   20h00 FK Banik Sokolov12 vs Marila Pribram5               

Hạng 2 Thụy Sỹ

29/10   01h00 Schaffhausen3 vs Aarau6               
29/10   01h00 FC Rapperswil-Jona4 vs Chiasso5               
29/10   01h00 FC Wil 190010 vs Servette2               
29/10   01h00 Winterthur9 vs Vaduz7               
29/10   01h00 Neuchatel Xamax1 vs Wohlen8               

Hạng 2 Trung Quốc

28/10   13h00 Dalian Aerbin1 vs Baoding Rongda FC14               
28/10   13h00 Beijing Renhe2 vs Hangzhou Greentown9               
28/10   13h00 Shenzhen JiaZhaoye5 vs Shanghai Shenxin7               
28/10   13h00 Wuhan ZALL6 vs Lijiang FeiHu FC16               
28/10   13h00 Shijiazhuang YongChang FC3 vs Dalian Chaoyue15               
28/10   13h00 Xinjiang Tianshan Leopard10 vs Inner Mongolia Zhongyou11               
28/10   13h00 Qingdao Huanghai F.C.4 vs Meizhou Hakka12               
28/10   13h00 Zhejiang Yiteng FC13 vs Beijing BeiKong8               

Hạng 2 Argentina

29/10   01h00 Instituto14 vs Club Atletico Guemes7               
29/10   01h00 Aldosivi Mar del Plata4 vs Juventud U.Gualeguaychu17               
29/10   01h00 Ferrol Carril Oeste15 vs Flandria18               
29/10   01h00 Guillermo Brown16 vs Ferrol Carril Oeste15               
29/10   01h00 Nueva Chicago21 vs Boca Unidos10               
29/10   01h00 Independiente Rivadavia13 vs Agropecuario de Carlos Casares2               
29/10   01h00 San Martin Tucuman23 vs Atletico Rafaela6               
29/10   01h00 Deportivo Moron12 vs San Martin Tucuman23               
29/10   01h00 Santa Marina Tandil22 vs Quilmes19               
29/10   01h00 Juventud U.Gualeguaychu17 vs All Boys5               
29/10   01h00 CA Brown Adrogue1 vs Guillermo Brown16               
29/10   01h00 Estudiantes de San Luis8 vs Sarmiento Junin25               
29/10   01h00 Los Andes20 vs Gimnasia Jujuy9               
29/10   01h00 Villa Dalmine24 vs Los Andes20               
29/10   01h00 Flandria18 vs Independiente Rivadavia13               
29/10   01h00 Almagro3 vs Deportivo Moron12               
29/10   01h00 Club Atletico Guemes7 vs Almagro3               
29/10   01h00 Agropecuario de Carlos Casares2 vs Aldosivi Mar del Plata4               
29/10   01h00 Deportivo Riestra11 vs Villa Dalmine24               
29/10   01h00 Boca Unidos10 vs Santa Marina Tandil22               
29/10   01h00 All Boys5 vs Instituto14               
29/10   01h00 Atletico Rafaela6 vs Nueva Chicago21               
29/10   01h00 Sarmiento Junin25 vs Deportivo Riestra11               
29/10   01h00 Quilmes19 vs Estudiantes de San Luis8               

Hạng 2 Brazil

29/10   01h30 Boa Esporte Clube11 vs America MG2               
29/10   02h30 ABC RN20 vs Londrina PR7               
29/10   02h30 Internacional RS1 vs Ceara3               
29/10   02h30 Santa Cruz PE18 vs Luverdense17               
29/10   04h00 Goias10 vs Guarani SP14               

VĐ Bắc Mỹ

29/10   06h00 New York Cosmos4 vs Puerto Rico FC8               
29/10   06h00 Puerto Rico FC8 vs New York Cosmos4               
29/10   06h30 Miami FC1 vs FC Edmonton7               
29/10   09h00 San Francisco Deltas2 vs Jacksonville Armada5               

League One

28/10   20h00 Northampton Town22 vs Blackpool9 1/4 : 00.80-0.930 : 0-0.900.783.502.752.3210.980.882 1/20.960.90
28/10   21h00 Rotherham United5 vs Gillingham23 0 : 1 1/4-0.930.800 : 1/2-0.950.834.501.455.901 1/4-0.930.792 3/40.85-0.99
28/10   21h00 Fleetwood Town11 vs Oxford United7 0 : 00.80-0.930 : 00.82-0.943.502.342.7310.930.932 1/20.950.91
28/10   21h00 Peterborough United10 vs Shrewsbury Town1 0 : 00.75-0.880 : 00.75-0.883.602.262.7810.78-0.932 1/20.83-0.97
28/10   21h00 Bristol Rovers16 vs Milton Keynes Dons15 0 : 1/40.74-0.860 : 1/4-0.850.733.652.033.201 1/4-0.860.722 3/40.960.90
28/10   21h00 Bury21 vs Doncaster Rovers20 0 : 0-0.980.860 : 0-0.990.873.452.642.431-0.990.852 1/2-0.990.85
28/10   21h00 Charlton Athletic4 vs AFC Wimbledon18 0 : 1/20.940.940 : 1/4-0.880.753.301.913.951-0.900.762 1/4-0.990.85
28/10   21h00 Oldham Athletic19 vs Scunthorpe United8 0 : 00.85-0.970 : 00.87-0.993.452.412.6610.980.882 1/2-0.990.85
28/10   21h00 Plymouth Argyle24 vs Rochdale17 1/4 : 00.980.901/4 : 00.67-0.793.403.102.161-0.970.832 1/40.80-0.94
28/10   21h00 Portsmouth12 vs Bradford City3 0 : 1/40.890.990 : 1/4-0.790.673.402.163.101-0.940.802 1/2-0.940.80
28/10   21h00 Walsall14 vs Southend United13 0 : 1/40.980.900 : 00.74-0.863.502.232.8810.910.952 1/20.900.96
28/10   21h00 Wigan Athletic2 vs Blackburn Rovers6 0 : 1/20.83-0.950 : 1/4-0.970.853.451.804.201-0.950.812 1/40.880.98

Hạng 3 Đức

28/10   19h00 Fortuna Koln3 vs Wurzburger Kickers19 0 : 1/4-0.930.810 : 00.80-0.933.302.252.691-0.960.822 1/40.80-0.94
28/10   19h00 Sportfreunde Lotte12 vs SG Sonnenhof Grossaspach8 0 : 1/40.82-0.940 : 1/4-0.840.723.202.073.051-0.980.842 1/2-0.960.82
28/10   19h00 Carl Zeiss Jena17 vs SC Paderborn 071 1/4 : 0-0.970.851/4 : 00.70-0.833.252.982.0910.960.902 1/20.990.87
28/10   19h00 Chemnitzer16 vs Rot-Weiss Erfurt18 0 : 1/20.960.920 : 1/4-0.880.753.251.933.401-0.970.832 1/40.81-0.95
28/10   19h00 SV Wehen Wiesbaden4 vs Preuben Munster15 0 : 1/20.80-0.930 : 1/40.990.893.201.774.101-0.840.702 1/41.000.86
28/10   19h00 Vfr Aalen11 vs Werder Bremen (Youth)14 0 : 1/21.000.880 : 1/4-0.880.763.151.973.351-0.880.742 1/40.910.95
28/10   19h00 Hallescher FC13 vs SV Meppen6 0 : 1/40.80-0.930 : 1/4-0.860.743.302.053.0510.880.982 1/20.900.96
28/10   19h00 Karlsruher SC10 vs Magdeburg2 0 : 00.80-0.930 : 00.80-0.933.152.332.683/40.75-0.892 1/4-0.990.85
28/10   19h00 VfL Osnabruck20 vs Zwickau9 0 : 00.78-0.900 : 00.82-0.943.202.292.691-0.880.742 1/40.910.95
28/10   19h00 Unterhaching5 vs Hansa Rostock7 0 : 1/40.80-0.930 : 1/4-0.850.733.302.082.9910.930.932 1/20.960.90

Hạng 3 Pháp

28/10   20h00 USL Dunkerque8 vs Rodez Aveyron1               
29/10   01h00 Red Star FC 935 vs Concarneau14               

Hạng 3 Nhật Bản

28/10   11h00 AC Nagano Parceiro6 vs Blaublitz Akita3               
28/10   11h00 Yokohama SCC13 vs Kagoshima United5               
28/10   11h00 SC Sagamihara12 vs Kataller Toyama4               
28/10   11h00 Tochigi SC1 vs Fujieda MYFC8               
28/10   11h00 Azul Claro Numazu2 vs Cerezo Osaka U2315               
28/10   11h00 Gamba Osaka U2317 vs Giravanz Kitakyushu9               
28/10   11h00 FC Tokyo U2310 vs Fukushima United FC11               
28/10   11h00 Gainare Tottori16 vs FC Ryukyu7               

Japan Football League

28/10   11h00 Nara Club9 vs Mio Biwako Shiga13               

League Two

28/10   21h00 Yeovil Town18 vs Stevenage Borough9 0 : 00.980.900 : 00.990.893.302.552.4610.990.872 1/2-0.960.82
28/10   21h00 Notts County2 vs Newport County6 0 : 1/2-0.890.770 : 1/4-0.810.693.352.093.1010.960.902 1/2-0.990.85
28/10   21h00 Lincoln City10 vs Crawley Town19 0 : 3/40.85-0.970 : 1/40.84-0.963.851.604.6010.880.982 1/20.910.95
28/10   21h00 Chesterfield24 vs Carlisle United16 1/4 : 00.87-0.990 : 0-0.830.703.452.792.2110.82-0.962 1/20.861.00
28/10   21h00 Accrington Stanley3 vs Barnet20 0 : 1/20.980.900 : 1/4-0.880.753.401.953.4010.880.982 1/20.930.93
28/10   21h00 Wycombe Wanderers5 vs Cheltenham Town14 0 : 1/2-0.930.800 : 1/4-0.830.703.452.053.1010.890.972 1/20.910.95
28/10   21h00 Forest Green Rovers23 vs Morecambe22 0 : 1/40.920.960 : 00.69-0.813.402.142.9410.85-0.992 1/20.861.00
28/10   21h00 Colchester United15 vs Crewe Alexandra17 0 : 1/40.79-0.920 : 1/4-0.830.713.352.083.1010.970.892 1/2-0.990.85
28/10   21h00 Grimsby Town12 vs Cambridge United11 0 : 00.900.980 : 00.881.003.352.452.5410.990.872 1/2-0.950.81
28/10   21h00 Luton Town1 vs Coventry City8 0 : 1/20.940.940 : 1/4-0.920.793.451.943.4010.930.932 1/20.930.93
28/10   21h00 Mansfield Town13 vs Exeter City4 0 : 1/40.920.960 : 00.69-0.813.402.202.8610.880.982 1/20.930.93
28/10   21h00 Port Vale21 vs Swindon Town7 0 : 00.85-0.970 : 00.980.903.402.452.5010.980.882 1/2-0.990.85

Hạng 4 Đức - Bavaria

28/10   19h00 Nurnberg (Youth)3 vs Unterfohring18               
28/10   19h00 FC Augsburg II14 vs SV Seligenporten8               
28/10   19h00 Schweinfurt 05 FC5 vs Greuther Furth (Youth)17               
28/10   19h00 SpVgg Bayreuth13 vs SV Schalding Heining6               
28/10   19h00 FC Pipinsried9 vs FC Ingolstadt 04 Am1               
28/10   19h00 VfB Eichstatt19 vs VfR Garching12               
28/10   19h00 Wacker Burghausen10 vs TSV Buchbach11               

Hạng 4 Đức - Miền Nam

28/10   19h00 TSG Hoffenheim (Youth)  vs Eintracht Stadtallendorf                
28/10   19h00 SSV Ulm 1846  vs Astoria Walldorf                
28/10   19h00 SC Freiburg (Youth)  vs Stuttgarter Kickers                
28/10   19h00 TSV Steinbach  vs TuS Koblenz                
28/10   19h00 TSV Schott Mainz  vs SV Waldhof Mannheim                
28/10   19h00 SV Rochling Volkling  vs FSV Mainz 05 (Youth)                
28/10   19h00 Hessen Kassel  vs VfR Wormatia Worms                
28/10   19h00 SV Elversberg  vs FSV Frankfurt                
28/10   19h00 Kickers Offenbach  vs Saarbrucken                

Hạng 4 Đức - Miền Tây

28/10   19h00 Monchengladbach AM.  vs SC Verl                
28/10   19h00 Koln (Youth)  vs Fortuna Dusseldorf (Youth)                
28/10   19h00 Rot-Weiss Essen  vs Rot-Weiss Oberhausen                
28/10   19h00 wiedenbruck  vs Wuppertaler SV Borussia                
28/10   19h00 Bonner  vs Erndtebruck                
28/10   19h00 Wegberg-Beeck  vs Alemannia Aachen                
28/10   19h00 Uerdingen KFC 05  vs Borussia Dortmund (Youth)                
28/10   19h00 W. Rhynern  vs SV Rodinghausen                
28/10   19h00 Wattenscheid 09  vs Viktoria koln                

Vòng loại U17 Châu Âu

28/10   17h59 Denmark U177-2 vs Scotland U177-1               
28/10   17h59 Andorra U177-3 vs Estonia U177-4               

Vòng loại U19 Nữ Châu Âu

28/10   16h59 Ukraine (w) U194-4 vs Albania U19(w)4-1               
28/10   16h59 Spain (w) U194-3 vs Azerbaijan (w) U194-2               

Vòng loại U19 Châu Á

28/10   15h30 China U19G-4 vs Myanmar U19G-2               
28/10   18h30 Cambodia U18G-1 vs Philippines U19G-3               

U21 Nga

28/10   17h00 Zenit St.Petersburg Youth12 vs Lokomotiv Moscow Youth8               
28/10   17h00 Amkar Perm(R)13 vs FK Ural Youth16               
28/10   17h00 FK Rostov Youth11 vs Spartak Moscow Youth6               
28/10   17h00 FC Terek Groznyi Youth15 vs FK Anzhi Youth10               
28/10   17h00 FK Krasnodar Youth2 vs SKA Khabarovsk Youth7               
28/10   17h00 Dinamo Moscow Youth1 vs FK Tosno Youth9               
28/10   17h00 Arsenal Tula Youth14 vs CSKA Moscow (R)3               
28/10   17h00 Ufa Youth5 vs Rubin Kazan (R)4               

U19 Séc

28/10   16h00 Slavia Praha U19  vs Hradec Kralove U19                
28/10   16h00 Teplice U19  vs Frydek-Mistek U19                
28/10   16h00 Sigma Olomouc U19  vs Banik Ostrava U19                
28/10   16h00 Bohemians 1905 U19  vs Viktoria Plzen U19                
28/10   17h15 Pardubice U19  vs Opava U19                
28/10   18h00 Sparta Praha U19  vs Slovacko U19                
28/10   18h00 Tescoma Zlin U19  vs Dynamo Ceske Budejovice U19                

U21 Ukraine

28/10   17h00 Chernomorets Odessa U2111 vs Illichivets U216               
28/10   17h00 Zorya U212 vs PFK Aleksandriya U214               
28/10   17h00 Karpaty U217 vs Dinamo KyivU215               
28/10   17h00 FC Shakhtar Donetsk U211 vs Stal Kamianske U2112               
28/10   17h00 Zirka Kirovohrad U2110 vs FC Vorskla U213               
28/10   17h00 Veres Rivne U219 vs Olimpic Donetsk U218