`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 20/09/2016

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

22/10   19h30 Everton16 vs Arsenal6 1/2 : 00.87-0.971/4 : 00.86-0.983.653.702.0110.74-0.882 3/4-0.950.83
22/10   22h00 Tottenham Hotspur3 vs Liverpool8 0 : 1/40.930.970 : 1/4-0.880.753.502.203.301 1/4-0.880.742 3/40.900.98

VĐQG Tây Ban Nha

22/10   17h00 Villarreal8 vs Las Palmas18 0 : 10.901.000 : 1/40.80-0.934.351.556.001 1/4-0.830.682 3/40.940.94
22/10   21h15 Celta Vigo10 vs Atletico Madrid4 1/2 : 0-0.990.891/4 : 00.80-0.933.404.651.881-0.840.702 1/40.980.90
22/10   23h30 Leganes6 vs Athletic Bilbao11 0 : 00.78-0.880 : 00.920.963.102.533.103/40.870.992-0.990.87
23/10   01h45 Real Madrid3 vs Eibar16 0 : 2 3/40.950.950 : 1 1/40.980.9011.001.1121.001 3/40.880.9840.910.97

VĐQG Italia

22/10   17h30 Chievo9 vs Verona16 0 : 1/20.901.000 : 1/40.79-0.923.501.904.3510.84-0.982 1/40.86-0.98
22/10   20h00 Benevento20 vs Fiorentina11 1 : 00.84-0.941/4 : 00.990.894.155.601.6010.75-0.892 3/40.960.92
22/10   20h00 Spal18 vs Sassuolo19 0 : 00.85-0.950 : 00.75-0.883.402.512.8510.950.912 1/2-0.950.83
22/10   20h00 Atalanta12 vs Bologna7 0 : 3/40.84-0.940 : 1/2-0.950.833.901.645.7010.78-0.932 1/21.000.88
22/10   20h00 AC Milan10 vs Genoa17 0 : 10.83-0.930 : 1/20.940.944.651.486.501 1/4-0.970.832 3/40.881.00
22/10   20h00 Torino8 vs AS Roma5 1/2 : 00.86-0.961/4 : 00.77-0.893.853.502.021 1/40.890.9730.86-0.98
22/10   23h00 Udinese13 vs Juventus3 1 : 0-0.980.881/2 : 00.87-0.994.406.801.501 1/4-0.840.702 1/20.970.91
23/10   01h45 Lazio4 vs Cagliari14 0 : 1 3/4-0.960.860 : 3/4-0.970.856.101.299.601 1/2-0.960.823 1/40.960.92

VĐQG Đức

22/10   18h30 FC Koln18 vs Werder Bremen17 0 : 1/4-0.930.830 : 00.77-0.893.402.383.051-0.970.832 1/20.940.94
22/10   20h30 SC Freiburg16 vs Hertha Berlin13 0 : 00.950.950 : 00.930.953.202.852.661-0.880.732 1/4-0.970.85TTTV
22/10   23h00 VfL Wolfsburg14 vs TSG Hoffenheim4 0 : 00.83-0.930 : 00.910.973.652.422.801 1/4-0.880.732 3/40.86-0.98

VĐQG Pháp

22/10   20h00 Nice14 vs Strasbourg19 0 : 1-0.970.850 : 1/2-0.880.754.001.565.2010.78-0.932 3/4-0.980.84
22/10   22h00 Troyes12 vs Lyon6 3/4 : 0-0.940.821/4 : 00.990.893.954.501.651 1/4-0.880.7430.940.92
23/10   02h00 Marseille4 vs Paris Saint Germain (PSG)1 1 1/4 : 00.970.911/2 : 00.980.905.005.501.431 1/2-0.930.783 1/20.920.94

VĐQG Bồ Đào Nha

22/10   22h00 CD Tondela15 vs Belenenses7 0 : 1/4-0.900.780 : 00.75-0.883.252.392.671-0.880.732 1/40.980.88
22/10   22h00 Aves16 vs Benfica3 1 1/4 : 0-0.970.851/2 : 0-0.930.804.607.301.3410.79-0.932 1/20.83-0.97
22/10   22h00 Estoril18 vs Boavista FC8 0 : 00.78-0.900 : 00.80-0.933.052.422.773/40.80-0.9420.861.00
22/10   22h00 Feirense12 vs Rio Ave6 0 : 0-0.980.860 : 00.84-0.963.152.682.453/40.78-0.9320.80-0.94
22/10   22h00 Moreirense17 vs Sporting Braga5 1/2 : 00.85-0.971/4 : 00.83-0.953.303.352.001-0.930.782 1/40.940.92
22/10   22h00 FC Porto1 vs Pacos de Ferreira10 0 : 2 1/40.900.980 : 10.960.927.801.1016.501 1/40.78-0.933 1/4-0.940.80
22/10   22h00 Vitoria Setubal13 vs Maritimo4 0 : 1/4-0.970.850 : 00.70-0.833.052.263.003/40.84-0.9821.000.86
22/10   22h00 Sporting Lisbon2 vs GD Chaves11 0 : 1 3/40.890.990 : 3/40.72-0.845.801.2010.501 1/41.000.8630.960.90
22/10   22h00 Vitoria Guimaraes9 vs Portimonense14 0 : 1/20.86-0.980 : 1/4-0.940.823.451.833.7510.980.882 1/20.980.88

VĐQG Hà Lan

22/10   17h30 PSV Eindhoven1 vs Heracles Almelo13 0 : 2 1/41.000.880 : 3/40.77-0.896.701.189.901 1/20.861.003 3/40.84-0.98
22/10   19h30 AZ Alkmaar7 vs FC Utrecht8 0 : 1/40.85-0.970 : 1/4-0.930.813.752.072.851 1/40.861.0030.861.00
22/10   19h30 Feyenoord3 vs AFC Ajax2 1/4 : 00.83-0.950 : 00.930.953.452.662.311 1/4-0.960.822 3/40.970.89
22/10   21h45 SC Heerenveen6 vs Vitesse Arnhem4 0 : 1/2-0.980.860 : 00.75-0.883.601.993.101 1/4-0.970.832 3/40.861.00

VĐQG Nga

22/10   17h00 Rubin Kazan7 vs Dynamo Moscow13 0 : 1/20.900.980 : 1/4-0.920.793.001.873.953/40.80-0.9420.861.00
22/10   17h00 Spartak Moscow5 vs Amkar Perm12 0 : 1 1/4-0.980.860 : 1/2-0.960.843.951.387.001-0.890.752 1/4-0.990.85
22/10   17h00 FK Ruan Tosno14 vs Rostov FK11 1/4 : 00.77-0.890 : 0-0.930.802.982.792.343/40.900.9620.960.90
22/10   17h00 Ural Sverdlovsk Oblast6 vs Terek Grozny10 0 : 00.881.000 : 00.900.983.102.452.583/40.76-0.9020.80-0.94
22/10   17h00 SKA Khabarovsk15 vs FC Ufa8 0 : 0-0.790.670 : 0-0.880.762.763.002.363/4-0.980.842-0.780.64
22/10   17h00 Anzhi Makhachkala16 vs Arsenal Tula9 0 : 00.76-0.880 : 00.78-0.903.052.302.803/40.83-0.9720.900.96
22/10   17h00 CSKA Moscow3 vs Zenit St. Petersburg1 0 : 00.940.940 : 00.85-0.973.102.492.533/40.80-0.942 1/4-0.940.80
22/10   17h00 Lokomotiv Moscow2 vs FC Krasnodar4 0 : 1/4-0.950.830 : 00.76-0.883.002.352.763/40.80-0.9420.80-0.94

VĐQG Albania

22/10   19h00 Skenderbeu Korca1 vs Luftetari9               
22/10   19h00 KS Perparimi Kukesi2 vs Vllaznia Shkoder8               
22/10   19h00 Luftetari9 vs KS Perparimi Kukesi2               
22/10   19h00 Lushnja KS10 vs Teuta Durres7               
22/10   19h00 Lushnja KS10 vs KF Laci6               
22/10   19h00 Partizani Tirana5 vs Flamurtari3               
22/10   19h00 Vllaznia Shkoder8 vs Partizani Tirana5               
22/10   19h00 Teuta Durres7 vs Skenderbeu Korca1               
22/10   19h00 Flamurtari3 vs KF Kamza4               
22/10   19h00 KF Laci6 vs KF Kamza4               

VĐQG Armenia

22/10   18h00 Alashkert1 vs Gandzasar Kapan3               

VĐQG Azerbaijan

22/10   20h00 Qarabag1 vs Sabayi7               

VĐQG Belarus

22/10   20h00 Dinamo Minsk3 vs Slavia Mozyr14               
22/10   20h00 FK Vitebsk7 vs Shakhter Soligorsk2               
22/10   20h00 Dnepr Mogilev12 vs BATE Borisov1               

VĐQG Bỉ

22/10   19h30 Club Brugge1 vs Royal Antwerp3 0 : 1 1/2-0.970.850 : 1/20.83-0.954.851.327.301 1/4-0.940.8030.980.88
22/10   23h00 Anderlecht5 vs Racing Genk10 0 : 3/41.000.880 : 1/40.82-0.943.801.723.901 1/4-0.940.802 3/40.84-0.98
23/10   01h00 Zulte-Waregem7 vs Red Star Waasland8 0 : 3/4-0.950.830 : 1/40.890.993.801.803.551 1/4-0.930.7930.960.90

VĐQG Georgia

22/10   21h30 FC Saburtalo Tbilisi4 vs Dila Gori7               
22/10   23h30 Dinamo Tbilisi1 vs Samtredia3               

VĐQG Hy Lạp

22/10   20h00 Asteras Tripolis12 vs Panionios6               
22/10   22h15 Apollon Smirnis15 vs SKODA Xanthi8               
22/10   22h15 Platanias FC14 vs AEL Larisa16               
23/10   00h30 Olympiakos Piraeus5 vs PAOK Saloniki1               

VĐQG Kazakhstan

22/10   17h00 Ordabasy3 vs Lokomotiv Astana1               
22/10   17h00 Tobol Kostanai5 vs Okzhetpes12               
22/10   17h00 Kaisar Kyzylorda7 vs FK Atyrau8               

VĐQG Latvia

22/10   18h00 Jelgava6 vs Metta/LU Riga7               
22/10   20h00 Caramba/Dinamo Rigaja2 vs Rigas Futbola skola5               
22/10   22h00 FK Liepaja4 vs FK Ventspils3               

VĐQG Lithuania

22/10   18h00 Suduva2 vs FK Zalgiris Vilnius1               
22/10   18h00 Lietava Jonava6 vs Atlantas Klaipeda4               
22/10   18h00 Trakai3 vs Kauno Zalgiris8               
22/10   18h00 Stumbras7 vs Utenis Utena5               

VĐQG Luxembourg

22/10   21h00 F91 Dudelange2 vs Fola Esch1               
22/10   21h00 Hamm RM Benfica FC4 vs Victoria Rosport10               
22/10   21h00 US Mondorf-les-Bains6 vs Racing Union9               
22/10   21h00 Rodange 9111 vs Hostert12               
22/10   21h00 US Esch14 vs CS Petange5               
22/10   21h00 Red Boys Differdange7 vs UNA Strassen8               
22/10   21h00 Jeunesse Esch13 vs Progres Niedercorn3               

VĐQG Macedonia

22/10   19h30 Rabotnicki Skopje9 vs Pelister Bitola5               
22/10   19h30 Sileks4 vs Renova Cepciste7               
22/10   19h30 Pobeda Prilep8 vs FC Vardar Skopje2               
22/10   19h30 FK Skopje10 vs Academy Pandev3               
22/10   19h30 FK Shkendija 791 vs FK Korzo Prilep6               

VĐQG Malta

22/10   20h00 Mosta FC8 vs Floriana F.C.4               
22/10   22h15 Sliema Wanderers FC6 vs Hibernians FC3               

VĐQG Séc

22/10   22h00 FC Viktoria Plzen1 vs Brno15 0 : 1 3/40.79-0.920 : 3/40.930.956.001.1811.501 1/40.960.9030.960.90
22/10   23h00 Slavia Praha2 vs Slovan Liberec5 0 : 10.78-0.900 : 1/2-0.920.794.251.426.1010.890.972 1/20.900.96
22/10   23h00 Tescoma Zlin7 vs Mlada Boleslav13 0 : 1/4-0.970.850 : 00.73-0.853.352.242.821-0.990.852 1/2-0.950.81

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

22/10   23h00 Akhisar Bld.Geng4 vs Genclerbirligi15 0 : 3/40.950.930 : 1/40.990.893.501.704.0510.85-0.992 1/20.890.97
22/10   23h00 Kayserispor7 vs Konyaspor14               
22/10   23h00 Goztepe3 vs Kayserispor10 0 : 1/20.940.960 : 1/4-0.930.833.601.903.151 1/40.990.8930.83-0.95
22/10   23h00 Sivasspor9 vs Bursaspor8 0 : 1/40.82-0.940 : 1/4-0.850.733.402.033.0010.78-0.932 3/40.970.89
22/10   23h00 Alanyaspor17 vs Kasimpasa13 0 : 1/20.85-0.950 : 1/4-0.970.873.501.813.501 1/4-0.880.752 3/40.910.97
22/10   23h00 Osmanlispor FC18 vs Kardemir Karabukspor16 0 : 3/41.000.880 : 1/4-0.990.873.501.753.7510.80-0.942 1/20.83-0.97
22/10   23h00 Yeni Malatyaspor12 vs Trabzonspor11 1/4 : 00.990.890 : 0-0.850.733.352.842.1310.73-0.882 3/4-0.990.85
22/10   23h00 Besiktas JK6 vs Istanbul Buyuksehir Belediyesi2 0 : 3/41.000.880 : 1/4-0.980.863.401.753.9010.85-0.992 3/4-0.980.84
22/10   23h00 Galatasaray1 vs Fenerbahce5 0 : 1/20.940.940 : 1/4-0.920.793.451.913.2510.73-0.882 3/40.940.92

VĐQG Thụy Điển

23/10   00h00 AFC Alliance15 vs Elfsborg10 0 : 0-0.840.720 : 0-0.900.783.702.602.251 1/40.960.9030.930.93
23/10   00h00 Djurgardens3 vs Hacken4 0 : 1/20.80-0.930 : 1/40.980.903.751.773.701 1/41.000.862 3/40.75-0.89
23/10   00h00 Hammarby11 vs IK Sirius FK8 0 : 1/2-0.960.840 : 1/4-0.830.703.702.013.001 1/41.000.863-0.930.78
23/10   00h00 Malmo FF1 vs AIK Solna2 0 : 1/2-0.930.800 : 1/4-0.800.683.602.053.001 1/4-0.840.702 3/41.000.86
23/10   00h00 IFK Goteborg7 vs Ostersunds FK5 0 : 1/40.990.890 : 00.78-0.903.602.182.751 1/4-0.940.803-0.930.78
23/10   00h00 Orebro9 vs Halmstads16 0 : 3/41.000.880 : 1/40.940.943.701.793.651 1/4-0.890.752 3/40.80-0.94
23/10   00h00 GIF Sundsvall13 vs IFK Norrkoping FK6 1/2 : 00.67-0.791/4 : 00.75-0.883.602.652.231 1/4-0.940.803-0.900.75
23/10   00h00 Jonkopings Sodra14 vs Kalmar12 0 : 1/4-0.900.780 : 00.83-0.953.452.352.6010.80-0.942 3/4-0.930.78

VĐQG Wales

22/10   20h30 UWIC Inter Cardiff2 vs Newtown AFC9               

VĐQG Đan Mạch

22/10   21h00 Midtjylland2 vs AC Horsens4 0 : 1 1/40.72-0.840 : 1/20.85-0.975.101.307.301 1/40.920.9430.880.98
22/10   21h00 Randers FC14 vs Aalborg8 0 : 00.79-0.920 : 00.85-0.973.302.362.681-0.940.802 1/2-0.940.80
22/10   21h00 Silkeborg12 vs Sonderjyske11 0 : 00.84-0.960 : 00.84-0.963.552.322.571 1/4-0.840.702 3/41.000.86
22/10   21h00 FC Copenhagen6 vs Aarhus AGF10 0 : 3/40.82-0.940 : 1/40.85-0.973.801.654.351 1/4-0.840.702 3/40.980.88
22/10   21h00 Helsingor13 vs Brondby IF3 1 1/2 : 0-0.980.861/2 : 0-0.880.755.107.201.301 1/40.80-0.943 1/4-0.980.84
22/10   21h00 Lyngby9 vs Odense BK7 0 : 00.80-0.930 : 00.84-0.963.452.322.6410.920.942 1/20.930.93
22/10   21h00 Hobro5 vs Nordsjaelland1 1/4 : 00.77-0.890 : 0-0.930.803.602.552.311 1/4-0.920.772 3/40.900.96

VĐQG Australia

22/10   13h00 Brisbane Roar10 vs Newcastle Jets3 0 : 1/4-0.990.870 : 00.72-0.843.552.232.561 1/40.970.893-0.980.84
22/10   15h00 Perth Glory6 vs Central Coast Mariners8 0 : 3/40.80-0.930 : 1/40.83-0.953.901.653.851 1/40.84-0.983 1/40.880.98

VĐQG Hàn Quốc

22/10   13h00 Gangwon FC6 vs Jeonbuk Hyundai Motors1 3/4 : 00.86-0.981/4 : 00.881.003.653.651.801 1/4-0.900.762 3/40.920.94
22/10   13h00 Gwangju Football Club12 vs Sangju Sangmu Phoenix11 0 : 1/40.920.960 : 1/4-0.830.703.452.162.8910.890.972 1/20.880.98
22/10   13h00 Ulsan Hyundai FC3 vs Jeju United2 0 : 1/4-0.980.860 : 00.74-0.863.352.282.7610.980.882 1/20.980.88

VĐQG Trung Quốc

22/10   14h30 Changchun Yatai10 vs Jiangsu Suning FC13               
22/10   18h35 Chongqing Lifan9 vs Shanghai Shenhua11               
22/10   18h35 Guangzhou Evergrande Taobao FC1 vs Guizhou Hengfeng Zhicheng7               
22/10   18h35 Tianjin Teda14 vs Beijing Guoan8               

VĐQG Indonesia

22/10   15h00 Persija Jakarta  vs Semen Padang                
22/10   18h30 Persela Lamongan  vs Persipura Jayapura                
22/10   18h30 Perseru Serui  vs Persipura Jayapura                

VĐQG Oman

22/10   19h55 Al Shabab(OMA)2 vs Mrbat7               
22/10   20h00 Al-Suwaiq1 vs Muscat11               
22/10   20h00 Al-Nasr(OMA)3 vs Alslam10               
22/10   21h15 Al-Nahda Muscat6 vs Dhufar8               
22/10   22h15 Oman Club14 vs Fnjaa12               
22/10   23h00 Saham5 vs Sohar Club9               
22/10   23h00 Al-Mdeebe13 vs Al Oruba Sur4               

VĐQG Thái Lan

22/10   17h45 Rajnavy Rayong FC14 vs Sisaket FC16               
22/10   17h45 Port FC9 vs Muang Thong United2               
22/10   18h00 Pattaya United8 vs Chiangrai United4               
22/10   18h00 Chonburi Shark FC7 vs Bangkok Glass5               
22/10   19h00 Suphanburi FC11 vs Buriram United1               
22/10   19h00 bangkok united fc3 vs Ratchaburi FC6               
22/10   19h00 BEC Tero Sasana12 vs Sukhothai15               
22/10   20h00 Nakhon Ratchasima13 vs Ubon UMT United10               
22/10   20h00 Thailand Honda FC17 vs Samut Songkhram FC18               

VĐQG Việt Nam

22/10   17h00 Than Quang Ninh6 vs Thanh Hoa1               
22/10   17h30 Dong Tam Long An14 vs Sai Gon FC5               TTTV
22/10   18h30 T T Hanoi3 vs Can Tho13               BDTV

VĐQG Bolivia

23/10   02h00 Real Potosi11 vs Oriente Petrolero2               
23/10   02h00 Jorge Wilstermann3 vs Universitario de Sucre10               
23/10   04h15 San Jose9 vs The Strongest4               
23/10   06h30 Sport Boys Warnes6 vs Petrolero de Yacuiba7               

VĐQG Chi Lê

23/10   02h00 Huachipato11 vs Universidad Catolica10               
23/10   02h00 Audax Italiano3 vs Colo Colo1               
23/10   02h00 Universidad de Concepcion7 vs O.Higgins16               
23/10   02h00 Universidad de Chile6 vs Palestino13               
23/10   02h00 Curico Unido12 vs Union Espanola2               
23/10   02h00 Municipal Iquique15 vs Temuco9               
23/10   02h00 Santiago Wanderers14 vs Everton CD4               
23/10   02h00 San Luis Quillota8 vs CSD Antofagasta5               

VĐQG Colombia

23/10   03h00 Millonarios5 vs Deportiva Once Caldas13               
23/10   03h00 Envigado FC14 vs Atletico Huila17               
23/10   03h00 Aguilas Doradas20 vs Deportivo Pasto16               
23/10   03h00 Alianza Petrolera19 vs Expreso Rojo8               
23/10   03h00 Jaguares de Cordoba7 vs Deportivo Cali12               
23/10   03h00 Atletico Junior Barranquilla2 vs Independiente Santa Fe3               
23/10   03h00 La Equidad4 vs Dep.Independiente Medellin10               
23/10   03h00 America de Cali11 vs Patriotas FC18               

VĐQG Ecuador

23/10   00h00 Independiente Jose Teran4 vs Faure Za Amarilla10               
23/10   00h00 Club Sport Emelec2 vs Universidad Catolica12               
23/10   00h00 Guayaquil City9 vs CD Clan Juvenil11               
23/10   00h00 Deportivo Cuenca3 vs Macara6               
23/10   00h00 CD El Nacional5 vs Barcelona SC(ECU)8               
23/10   00h00 Liga Dep. Universitaria Quito7 vs Delfin SC1               

VĐQG Paraguay

23/10   04h00 Sol de America11 vs Sportivo Trinidense Reserves10               
23/10   06h10 Olimpia Asuncion2 vs Sportivo Luqueno3               

VĐQG Uruguay

23/10   02h00 Cerro Montevideo9 vs Danubio FC5               
23/10   02h00 Cerro Montevideo9 vs Plaza Colonia16               
23/10   02h00 Wanderers FC14 vs Nacional Montevideo6               
23/10   02h00 El Tanque Sisley7 vs Defensor Sporting Montevideo2               
23/10   02h00 El Tanque Sisley7 vs Centro Atletico Fenix10               
23/10   02h00 Liverpool URU11 vs Nacional Montevideo6               
23/10   02h00 Liverpool URU11 vs Rampla Juniors FC8               
23/10   02h00 Plaza Colonia16 vs CA Juventud15               
23/10   02h00 Boston River3 vs Wanderers FC14               
23/10   02h00 Boston River3 vs Centro Atletico Fenix10               
23/10   02h00 CA Penarol1 vs Defensor Sporting Montevideo2               
23/10   02h00 CA Penarol1 vs CA Juventud15               
23/10   02h00 CA River Plate4 vs IA Sud America12               
23/10   02h00 CA River Plate4 vs Danubio FC5               
23/10   02h00 Racing Club Montevideo13 vs IA Sud America12               
23/10   02h00 Racing Club Montevideo13 vs Rampla Juniors FC8               

VĐQG Venezuela

23/10   03h00 Zulia FC13 vs Atletico Socopo FC15               
23/10   03h00 Estudiantes Merida FC6 vs Deportivo Zulia10               
23/10   03h00 Portuguesa FC12 vs Deportivo La Guaira9               
23/10   03h00 Deportivo Metropolitano7 vs Monagas SC5               
23/10   03h00 Mineros de Guayana2 vs Deportivo Tachira8               
23/10   03h00 Deportivo Anzoategui18 vs Atletico Venezuela17               
23/10   03h00 Zamora Barinas11 vs Carabobo FC1               
23/10   03h00 Aragua FC16 vs Trujillanos14               
23/10   03h00 Caracas FC4 vs Deportivo Lara3               

VĐQG Mỹ

23/10   03h00 DC UnitedDong-11 vs New York Red BullsDong-6               
23/10   03h00 Real Salt LakeTay-8 vs FC Kansas CityTay-4               
23/10   03h00 New York City Football ClubDong-2 vs Columbus CrewDong-5               
23/10   03h00 Atlanta UnitedDong-4 vs Toronto FCDong-1               
23/10   03h00 FC DallasTay-6 vs LA GalaxyTay-11               
23/10   03h00 Houston DynamoTay-5 vs Chicago FireDong-3               
23/10   03h00 Seattle SoundersTay-2 vs Colorado RapidsTay-10               
23/10   03h00 Portland TimbersTay-3 vs Vancouver WhitecapsTay-1               
23/10   03h00 San Jose EarthquakesTay-7 vs Minnesota United FCTay-9               
23/10   03h00 Montreal ImpactDong-9 vs New England RevolutionDong-7               
23/10   03h00 Philadelphia UnionDong-8 vs Orlando CityDong-10               

VĐQG Mexico

23/10   00h00 Pumas U.N.A.M.16 vs Monterrey1               
23/10   02h00 Lobos BUAP12 vs CDSyC Cruz Azul7               
23/10   02h00 Queretaro FC17 vs Santos Laguna14               
23/10   06h30 Veracruz13 vs Chivas Guadalajara18               

VĐQG Costa Rica

23/10   00h00 AD Carmelita11 vs Perez Zeledon7               
23/10   00h00 Santos De Guapiles3 vs Cartagines Deportiva SA9               
23/10   00h00 Guadalupe FC12 vs Municipal Liberia10               
23/10   00h00 AD Grecia4 vs Universidad de Costa Rica8               
23/10   00h00 Deportivo Saprissa2 vs Limon FC6               
23/10   00h00 Herediano1 vs Alajuelense5               

Hạng Nhất Anh

22/10   18h00 Ipswich Town10 vs Norwich City8 1/4 : 00.940.941/4 : 00.70-0.833.453.252.2010.83-0.972 1/20.861.00

Hạng 2 Tây Ban Nha

22/10   17h00 Real Oviedo16 vs Cordoba19 0 : 1/20.900.980 : 1/4-0.930.803.301.873.803/40.68-0.832 1/40.910.95
22/10   21h00 Real Valladolid6 vs CD Lugo2 0 : 3/40.84-0.960 : 1/40.87-0.993.751.594.851-0.980.842 1/40.72-0.86
22/10   23h00 Rayo Vallecano5 vs Sporting Gijon4 0 : 1/20.960.920 : 1/4-0.880.753.351.933.5010.980.882 1/2-0.990.85
22/10   23h00 Gimnastic Tarragona17 vs AD Alcorcon20 0 : 1/40.83-0.950 : 1/4-0.830.703.052.073.453/40.85-0.9920.960.90
23/10   01h00 Almeria14 vs CF Reus Deportiu15 0 : 1/2-0.930.810 : 1/4-0.800.682.962.083.503/41.000.862-0.900.76

Hạng 2 Đức

22/10   18h30 Erzgebirge Aue10 vs Jahn Regensburg14 0 : 1/40.900.980 : 00.67-0.793.352.142.9910.900.962 1/20.940.92
22/10   18h30 Kaiserslautern18 vs MSV Duisburg15 0 : 00.881.000 : 00.85-0.973.202.462.621-0.900.762 1/40.880.98
22/10   18h30 Nurnberg3 vs Dynamo Dresden9 0 : 1/40.75-0.880 : 1/4-0.840.723.451.993.201 1/4-0.900.762 3/40.890.97

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

22/10   19h00 Boluspor13 vs Balikesirspor9               
22/10   19h00 Elazigspor6 vs Samsunspor12               
22/10   19h00 Gaziantepspor18 vs Caykur Rizespor5               
22/10   19h00 Denizlispor17 vs Adana Demir7               
22/10   19h00 Umraniyespor1 vs Gaziantep Buyuksehir Belediyesi14               
22/10   19h00 Istanbulspor10 vs Altinordu3               
22/10   19h00 Giresunspor2 vs Manisaspor15               
22/10   19h00 Eskisehirspor16 vs Erzurum BB11               
22/10   19h00 Adanaspor8 vs Ankaragucu4               

Hạng 2 Thụy Sỹ

22/10   21h00 Wohlen8 vs FC Wil 190010 0 : 1/40.960.900 : 00.70-0.843.452.192.691 1/4-0.860.702 3/40.940.90

Hạng 2 Thụy Điển

23/10   00h00 Varbergs BoIS FC11 vs Orgryte9 0 : 1/40.76-0.880 : 1/4-0.880.763.402.013.2510.900.962 1/20.930.93
23/10   00h00 Gefle IF12 vs IK Frej Taby14 0 : 3/4-0.900.780 : 1/4-0.930.803.601.883.451 1/4-0.840.702 3/40.960.90
23/10   00h00 GAIS Goteborg13 vs Norrby IF10 0 : 1/40.80-0.930 : 1/4-0.880.763.552.033.051 1/4-0.860.722 3/40.82-0.96
23/10   00h00 Oster4 vs Falkenberg5 0 : 1/40.82-0.940 : 1/4-0.830.703.452.063.1010.861.002 1/20.880.98
23/10   00h00 Trelleborgs FF3 vs Atvidabergs16 0 : 1 1/40.980.900 : 1/20.881.004.501.415.901 1/4-0.960.822 3/40.80-0.94
23/10   00h00 Brommapojkarna1 vs Dalkurd FF2 0 : 1/40.890.990 : 1/4-0.830.703.402.132.951 1/4-0.860.722 3/4-0.890.75
23/10   00h00 Degerfors7 vs Helsingborg6 0 : 1/4-0.840.720 : 00.79-0.923.552.402.4810.80-0.942 3/40.960.90
23/10   00h00 IFK Varnamo8 vs Syrianska FC15 0 : 10.82-0.950 : 1/2-0.970.854.551.455.201 1/40.85-0.993 1/4-0.990.85

Hạng 2 Đan Mạch

22/10   18h45 Esbjerg4 vs Fremad Amager8 0 : 3/40.85-0.970 : 1/40.80-0.933.901.614.5010.74-0.882 1/20.861.00
22/10   18h45 Vejle2 vs Viborg5 0 : 1/4-0.900.780 : 00.78-0.903.552.302.6110.75-0.892 3/4-0.990.85
22/10   18h45 Thisted FC1 vs Nykobing Falster10 0 : 1/2-0.940.820 : 1/4-0.860.743.702.032.931 1/40.970.8930.900.96
22/10   18h45 Skive IK12 vs Herfolge Boldklub Koge6 1/2 : 00.74-0.860 : 0-0.800.683.302.982.161-0.970.832 1/2-0.950.81
22/10   18h45 Brabrand11 vs Vendsyssel3 3/4 : 0-0.930.811/4 : 0-0.950.834.054.401.591 1/4-0.930.793-0.940.80
22/10   18h45 Roskilde7 vs Fredericia9 0 : 1/4-0.840.720 : 00.82-0.943.602.382.491 1/4-0.880.742 3/40.880.98

Hạng 2 Hàn Quốc

22/10   12h00 FC Anyang6 vs Busan I Park2               
22/10   12h00 Seongnam FC3 vs Daejeon Citizen10               

Hạng 2 Mexico

23/10   00h00 Leones Negros UdeG10 vs Cafetaleros de Tapachula12               

VĐ Bắc Mỹ

23/10   03h00 Jacksonville Armada5 vs New York Cosmos4               

Vòng loại WC Nữ 2019

22/10   17h59 Finland (w)A-20 vs Serbia (w)A-29               

Hạng 3 Italia

22/10   19h30 USD AkragasC-7 vs Juve StabiaC-12               

Hạng 3 Đức

22/10   19h00 Zwickau14 vs Carl Zeiss Jena15 0 : 1/2-0.930.800 : 1/4-0.860.743.202.053.101-0.830.682 1/40.880.98

Japan Football League

22/10   11h00 Vanraure Hachinohe FC6 vs Run Mel Aomori2               
22/10   11h00 Maruyasu Industries13 vs Ohira Tochigi UVA SC15               
22/10   11h00 Ryutsu Keizai University7 vs Honda FC1               
22/10   11h00 Osaka FC4 vs Verspah Oita11               
22/10   11h00 Sony Sendai3 vs Imabari FC5               
22/10   11h00 Honda Lock SC8 vs Nara Club10               

Hạng 4 Đức - Bavaria

22/10   20h00 TSV 1860 Munchen1 vs Bayern Munchen (Youth)6               

Hạng 4 Đức - Đông Bắc

22/10   18h30 Berliner FC Dynamo  vs BSG Chemie Leipzig                
22/10   18h30 SV Babelsberg 03  vs Budissa Bautzen                
22/10   18h30 BFC Viktoria 1889  vs VSG Altglienicke                
22/10   18h30 Wacker Nordhausen  vs FC Oberlausitz                
22/10   18h30 FC Lokomotive Leipzig  vs VfB Auerbach                
22/10   18h30 FSV Union Furstenwalde  vs Energie Cottbus                

Hạng 4 Đức - Miền Nam

22/10   19h00 SV Waldhof Mannheim  vs Kickers Offenbach                
22/10   19h00 VfR Wormatia Worms  vs SSV Ulm 1846                

Hạng 4 Đức - Miền Tây

22/10   22h00 Alemannia Aachen  vs Rot-Weiss Essen                

U17 Thế Giới

22/10   18h30 spain U17D-2 vs Iran U17C-1               
22/10   21h30 Germany U17C-2 vs Brazil U17D-1               

Vòng loại U17 Châu Âu

22/10   17h59 Croatia U172-2 vs Liechtenstein U172-3               
22/10   17h59 Estonia U177-2 vs Denmark U177-4               
22/10   17h59 Scotland U177-3 vs Andorra U177-1               
22/10   17h59 spain U172-4 vs Albania U172-1               
22/10   17h59 Slovenia U176-4 vs Kazakhstan U176-2               
22/10   17h59 France U176-3 vs Belarus U176-1               

Vòng loại U19 Nữ Châu Âu

22/10   16h59 Cyprus (w) U195-4 vs Northern Ireland (w) U195-3               
22/10   16h59 Italy (w) U197-2 vs France (w) U197-1               
22/10   16h59 Faroe Islands (w) U197-4 vs Moldova (w) U197-3               
22/10   16h59 Portugal (w) U195-2 vs Norway (w) U195-1               

U19 Nữ Châu Á

22/10   14h00 Japan (w) U19B-1 vs Korea Rep (w) U19B-3               
22/10   14h00 Australia (w) U19B-2 vs Vietnam (w) U19B-4               

U21 Séc

22/10   16h00 BrnoU2117 vs Synot SlovackoU219               
22/10   16h00 Fotbal Trinec U2119 vs SK Sigma OlomoucU2116               
22/10   16h00 Kavina U2112 vs Zlin U216               
22/10   21h00 FK Baumit JablonecU2120 vs Slavia PrahaU2110               
22/10   21h00 FCBohemians1905 U218 vs Marila Pribram U213               
22/10   21h00 TepliceU214 vs Dukla PrahaU2118               
22/10   21h00 Mlada BoleslavU212 vs Slovan LiberecU215