`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 20/08/2016

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

30/12   22h00 Bournemouth AFC16 vs Everton10               
30/12   22h00 Chelsea3 vs Stoke City17               
30/12   22h00 Huddersfield Town11 vs Burnley6               
30/12   22h00 Liverpool4 vs Leicester City8               
30/12   22h00 Newcastle United18 vs Brighton Hove Albion13               
30/12   22h00 Watford9 vs Swansea City20               
31/12   00h30 Manchester United2 vs Southampton12               

VĐQG Italia

30/12   18h30 Fiorentina9 vs AC Milan8               
30/12   21h00 Benevento20 vs Chievo13               
30/12   21h00 Atalanta7 vs Cagliari14               
30/12   21h00 Bologna12 vs Udinese11               
30/12   21h00 AS Roma4 vs Sassuolo15               
30/12   21h00 Sampdoria6 vs Spal18               
30/12   21h00 Torino10 vs Genoa17               
31/12   00h00 Inter Milan3 vs Lazio5               
31/12   02h45 Verona19 vs Juventus2               

VĐQG Scotland

30/12   21h00 Saint Johnstone6 vs Dundee10               
30/12   21h00 Partick Thistle12 vs Ross County11               
30/12   21h00 Aberdeen2 vs Heart of Midlothian5               
30/12   21h00 Celtic FC1 vs Glasgow Rangers3               
30/12   21h00 Hibernian4 vs Kilmarnock8               
30/12   21h00 Motherwell7 vs Hamilton Academical9               

VĐQG Hy Lạp

30/12   23h00 AEL Larisa7 vs Olympiakos Piraeus4               
30/12   23h00 AEL Larisa7 vs Lamia11               
30/12   23h00 AEL Larisa7 vs Panionios5               
30/12   23h00 AEL Larisa7 vs Panathinaikos9               
30/12   23h00 AEL Larisa7 vs AEK Athens1               
30/12   23h00 AEL Larisa7 vs Platanias FC16               
30/12   23h00 AEL Larisa7 vs Kerkyra15               

VĐQG Australia

30/12   13h35 Adelaide United4 vs Brisbane Roar9               
30/12   15h50 Sydney FC1 vs Perth Glory6               

VĐQG Ai Cập

30/12   21h00 El Daklyeh13 vs Smouha SC4               
30/12   23h30 hrbe10 vs Wadi Degla SC17               

Hạng Nhất Anh

30/12   21h00 Nottingham Forest11 vs Sunderland A.F.C21               
30/12   21h00 Barnsley20 vs Reading14               
30/12   21h00 Birmingham City24 vs Leeds United7               
30/12   21h00 Brentford13 vs Sheffield Wednesday15               
30/12   21h00 Bristol City3 vs Wolves1               
30/12   21h00 Burton Albion22 vs Norwich City16               
30/12   21h00 Cardiff City2 vs Preston North End9               
30/12   21h00 Hull City19 vs Fulham12               
30/12   21h00 Ipswich Town8 vs Derby County4               
30/12   21h00 Middlesbrough10 vs Aston Villa5               
30/12   21h00 Millwall17 vs Queens Park Rangers (QPR)18               
30/12   21h00 Sheffield United6 vs Bolton Wanderers23               

Hạng 2 Argentina

31/12   01h00 Deportivo Moron14 vs Aldosivi Mar del Plata6               
31/12   01h00 Santa Marina Tandil20 vs San Martin Tucuman8               
31/12   01h00 Estudiantes de San Luis15 vs Almagro2               
31/12   01h00 Los Andes12 vs Juventud U.Gualeguaychu5               
31/12   01h00 Villa Dalmine3 vs Flandria24               
31/12   01h00 Club Atletico Guemes9 vs All Boys19               
31/12   01h00 Deportivo Riestra18 vs Instituto13               
31/12   01h00 Boca Unidos25 vs Ferrol Carril Oeste23               
31/12   01h00 Atletico Rafaela1 vs Independiente Rivadavia22               
31/12   01h00 Sarmiento Junin17 vs Guillermo Brown7               
31/12   01h00 Gimnasia Jujuy11 vs Agropecuario de Carlos Casares4               
31/12   01h00 Quilmes16 vs CA Brown Adrogue10               

Cúp Bồ Đào Nha

30/12   22h00 Caldas  vs Academica Coimbra                

Hạng 3 Italia

30/12   20h30 MonzaA-5 vs PistoieseA-13               
30/12   20h30 CuneoA-10 vs PiacenzaA-18               
30/12   20h30 MateraC-5 vs ASD Sicula LeonzioC-15               
30/12   20h30 Pro PiacenzaA-4 vs CarrareseA-8               
30/12   20h30 OlbiaA-16 vs GavorranoA-15               
30/12   20h30 ArezzoA-12 vs GianaA-3               
30/12   20h30 CataniaC-6 vs US Casertana 1908C-13               
30/12   20h30 Robur Siena S.S.D.A-6 vs PisaA-7               
30/12   22h30 CatanzaroC-11 vs RegginaC-19               
30/12   22h30 RendeC-14 vs USD AkragasC-18               
30/12   22h30 PaganeseC-17 vs Cosenza Calcio 1914C-2               
30/12   22h30 A.S Andria BatC-16 vs US SiracusaC-7               
30/12   22h30 AC MonopoliC-10 vs FondiC-3               
31/12   00h30 PontederaA-11 vs LuccheseA-9               
31/12   00h30 LivornoA-2 vs PratoA-17               
31/12   02h30 Virtus FrancavillaC-4 vs Bisceglie 1913C-12               

League Two

30/12   21h00 Lincoln City6 vs Forest Green Rovers24               
30/12   21h00 Chesterfield23 vs Colchester United8               
30/12   21h00 Swindon Town12 vs Notts County2               
30/12   21h00 Wycombe Wanderers4 vs Mansfield Town10               
30/12   21h00 Carlisle United14 vs Coventry City7               
30/12   21h00 Morecambe20 vs Yeovil Town21               
30/12   21h00 Cambridge United13 vs Crewe Alexandra19               
30/12   21h00 Crawley Town17 vs Stevenage Borough16               
30/12   21h00 Exeter City3 vs Barnet22               
30/12   21h00 Cheltenham Town15 vs Newport County9               
30/12   21h00 Grimsby Town11 vs Accrington Stanley5               
30/12   21h00 Port Vale18 vs Luton Town1               

Hạng 4 Đức - Miền Nam

30/12   19h00 VfR Wormatia Worms  vs SV Waldhof Mannheim                

U21 Australia

31/12   06h30 Central Coast Mariners (Youth)B-4 vs Newcastle Jets FC (Youth)B-3