`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 20/04/2016

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

17/03   03h00 Tottenham Hotspur5 vs Newcastle United15               

VĐQG Hà Lan

17/03   01h00 Excelsior SBV10 vs ADO Den Haag8               

VĐQG Armenia

16/03   17h00 Alashkert1 vs Banants3               

VĐQG Azerbaijan

16/03   20h00 Standard Sumqayit4 vs FK Kapaz Ganca7               

VĐQG Ireland

17/03   02h45 Derry City10 vs Bray Wanderers8               
17/03   02h45 Bohemians2 vs Sligo Rovers5               
17/03   02h45 Dundalk7 vs Waterford United6               
17/03   03h00 Shamrock Rovers9 vs St. Patricks Athletic4               

VĐQG Malta

16/03   21h00 Tarxien Rainbows F.C12 vs Valletta FC2               
17/03   00h00 Tarxien Rainbows F.C12 vs Birkirkara FC3               

VĐQG Australia

16/03   15h50 Adelaide United5 vs Melbourne City3               

VĐQG Kuwait

16/03   21h10 Al-Salmiyah2 vs Al-Ttadamon(KUW)8               
16/03   23h45 Kazma7 vs Al-Qadsia SC6               

VĐQG New Zealand

17/03   08h00 Hawke's Bay United8 vs Southern United5               
17/03   08h00 Eastern Suburbs Auckland3 vs Canterbury United4               
17/03   10h45 Wellington Phoenix Reserve9 vs Auckland City1               

VĐQG Thái Lan

16/03   20h00 Pattaya United13 vs Bangkok United FC9               

VĐQG UAE

16/03   20h40 Dabba Al-Fujairah9 vs Al Ahli(UAE)7               
16/03   20h45 Al Nasr Dubai4 vs Hatta10               
16/03   23h30 Al Wehda(UAE)2 vs Emirates Club12               

VĐQG Nam Phi

17/03   01h00 Ajax Cape Town15 vs Supersport United11               
17/03   01h00 Maritzburg United4 vs Polokwane City FC14               

Hạng 2 Pháp

17/03   01h00 Bourg Peronnas18 vs Chamois Niortais16               
17/03   01h00 Clermont5 vs Nancy17               
17/03   01h00 Quevilly19 vs AJ Auxerre11               
17/03   01h00 Ajaccio Gfco15 vs Ajaccio3               
17/03   01h00 Stade Brestois8 vs Nimes2               
17/03   01h00 Chateauroux6 vs Le Havre7               
17/03   01h00 Lorient10 vs Orleans US 4512               
17/03   01h00 Reims1 vs Lens14               
17/03   01h00 Sochaux9 vs Tours20               
17/03   01h00 Valenciennes13 vs Paris FC4               

Hạng 2 Hà Lan

17/03   01h00 Jong PSV Eindhoven (Youth)6 vs Volendam14               
17/03   01h00 Emmen4 vs Helmond Sport19               
17/03   01h00 AZ Alkmaar (Youth)17 vs Almere City FC8               
17/03   01h00 De Graafschap7 vs Jong Ajax (Youth)1               
17/03   01h00 Go Ahead Eagles16 vs SC Telstar5               
17/03   01h00 Den Bosch10 vs Dordrecht9               
17/03   01h00 Cambuur Leeuwaarden13 vs NEC Nijmegen2               
17/03   01h00 FC Oss11 vs Fortuna Sittard3               
17/03   01h00 FC Eindhoven15 vs FC Utrecht (Youth)20               
17/03   01h00 RKC Waalwijk18 vs MVV Maastricht12               

Hạng 2 Ireland

17/03   02h45 Shelbourne8 vs Longford Town7               
17/03   02h45 Athlone Town10 vs UC Dublin2               
17/03   02h45 Salthill Devon Galway1 vs Cabinteely FC9               
17/03   03h00 Wexford (Youth)3 vs Drogheda United5               

Hạng 2 Israel

16/03   19h00 Hapoel Petah Tikva13 vs Maccabi Ahi Nazareth11               
16/03   19h00 Hapoel Ramat Gan14 vs Ironi Nesher16               
16/03   19h00 Ironi Nir Ramat HaSharon12 vs Hapoel Katamon Jerusalem7               
16/03   19h00 Hapoel Rishon Lezion3 vs Hapoel Afula6               
16/03   19h00 Hapoel Natzrat Illit8 vs Hapoel Tel Aviv1               
16/03   19h00 Hapoel Bnei Lod10 vs Maccabi Herzliya15               
16/03   19h00 Hapoel Marmorek lrony Rehovot9 vs Hapoel Kfar Saba2               
16/03   19h00 Hapoel Hadera4 vs Beitar Shimshon Tel Aviv5               

Hạng 2 Áo

16/03   22h30 SV Ried1 vs FC Wacker Innsbruck2               
16/03   22h30 FC Liefering4 vs FAC Team Fur Wien8               
16/03   22h30 FC Blau Weiss Linz10 vs TSV Hartberg5               
16/03   22h30 Kapfenberg7 vs FC Magna Wiener Neustadt3               
16/03   22h30 WSG Wattens9 vs Austria Lustenau6               

Hạng 2 Mexico

17/03   08h00 Mineros de Zacatecas2 vs Atletico San Luis16               
17/03   08h00 UAEM Potros12 vs Correcaminos UAT13               

Liên Đoàn Iceland

17/03   02h00 Fram ReykjavikA-6 vs UMF NjardvikA-5               
17/03   04h00 Valur ReykjavikA-1 vs IBV VestmannaeyjarA-3               

Hạng 3 Pháp

17/03   01h00 GS Consolat Marseille11 vs Stade Lavallois MFC4               
17/03   01h00 Cholet So8 vs Avenir Sportif Beziers7               
17/03   01h00 Pau FC12 vs Chambly Fc15               
17/03   01h00 USL Dunkerque6 vs Entente Sannois10               
17/03   01h00 Avranches16 vs Grenoble1               
17/03   01h00 Red Star FC 933 vs Les Herbiers14               
17/03   01h00 Bastia  vs Lyon Duchere13               
17/03   01h00 Boulogne9 vs Rodez Aveyron2               
17/03   01h00 Creteil17 vs Concarneau5               

Aus Brisbane

16/03   17h30 Mount Gravatt Hawks7 vs Centenary Stormers5               

Aus FB West Premier

16/03   18h00 ECU Joondalup14 vs Subiaco AFC13               

Aus Victoria

16/03   16h15 Bentleigh greens2 vs Northcote City14               
16/03   16h15 Pascoe Vale SC1 vs South Melbourne8               
16/03   16h30 Oakleigh Cannons11 vs Heidelberg United5