`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 19/11/2016

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Cúp Đức

20/05   01h00 Bayern Munchen  vs Eintracht Frankfurt                

VĐQG Pháp

20/05   01h00 Caen15 vs Paris Saint Germain (PSG)1               
20/05   01h00 Dijon12 vs Angers14               
20/05   01h00 Saint Etienne6 vs Lille19               
20/05   01h00 Lyon3 vs Nice5               
20/05   01h00 Marseille4 vs Amiens13               
20/05   01h00 Metz20 vs Bordeaux11               
20/05   01h00 Nantes9 vs Strasbourg16               
20/05   01h00 Rennes7 vs Montpellier8               
20/05   01h00 Toulouse17 vs Guingamp10               
20/05   01h00 Troyes18 vs Monaco2               

VĐQG Ba Lan

19/05   23h00 Cracovia Krakow10 vs Pogon Szczecin13               
19/05   23h00 Lechia Gdansk11 vs Sandecja Nowy Sacz16               
19/05   23h00 Piast Gliwice14 vs LKS Nieciecza15               
19/05   23h00 Arka Gdynia9 vs Slask Wroclaw12               

VĐQG Bulgary

20/05   00h00 Ludogorets Razgrad1 vs Botev Plovdiv5               
20/05   00h00 Vereya6 vs Levski Sofia3               
20/05   00h00 CSKA Sofia2 vs Beroe Stara Zagora4               

VĐQG Bỉ

20/05   02h00 Sint-Truidense10 vs Lokeren13               
20/05   02h00 KFCO Wilrijk17 vs KAS Eupen15               
20/05   02h00 Oostende11 vs Royal Antwerp8               

VĐQG Croatia

20/05   00h00 NK Lokomotiva Zagreb6 vs HNK Cibalia10               
20/05   00h00 Istra 1961 Pula9 vs Rudes8               
20/05   00h00 Dinamo Zagreb1 vs Inter Zapresic5               
20/05   00h00 Rijeka3 vs Hajduk Split2               
20/05   00h00 ZNK Osijek4 vs Slaven Koprivnica7               

VĐQG Hungary

20/05   00h00 Diosgyor VTK9 vs Paksi SE Honlapja6               
20/05   00h00 Videoton Puskas Akademia7 vs Mezokovesd-Zsory11               
20/05   00h00 Balmazujvarosi FC10 vs Debrecin VSC4               
20/05   00h00 Budapest Honved5 vs Ferencvarosi TC1               
20/05   00h00 Vasas12 vs Fehervar Videoton2               
20/05   00h00 Szombathelyi Haladas8 vs Ujpesti3               

VĐQG Ireland

20/05   01h45 Sligo Rovers8 vs Shamrock Rovers5               

VĐQG Luxembourg

19/05   22h00 F91 Dudelange1 vs Hostert9               
19/05   22h00 Progres Niedercorn2 vs Racing Union6               
19/05   22h00 Hamm RM Benfica FC10 vs CS Petange8               
19/05   22h00 US Mondorf-les-Bains5 vs Red Boys Differdange4               
19/05   22h00 Victoria Rosport12 vs Fola Esch3               
19/05   22h00 Rodange 9113 vs UNA Strassen11               
19/05   22h00 Jeunesse Esch7 vs US Esch14               

VĐQG Moldova

19/05   19h00 Zimbru Chisinau5 vs FC Milsami2               
19/05   19h00 CSCA-Rapid Chisinau B3 vs Sheriff Tiraspol1               

VĐQG Montenegro

19/05   23h00 Mladost 069 Podgorica3 vs OFK Petrovac9               
19/05   23h00 FK Iskra Danilovgrad6 vs FK Rudar Pljevlja5               
19/05   23h00 FK Kom8 vs FK Buducnost Podgorica2               
19/05   23h00 FK Zeta7 vs FK Grbalj Radanovici4               
19/05   23h00 FK Sutjeska Niksic1 vs Decic Tuzi10               

VĐQG Romania

19/05   23h00 CSM Studentesc Iasi7 vs CS Universitatea Craiova3               
19/05   23h00 CS Voluntari10 vs Botosani8               
19/05   23h00 Sepsi12 vs Juventus Bucuresti14               
19/05   23h00 CFR Cluj1 vs FC Viitorul Constanta4               
19/05   23h00 ACS Poli Timisoara11 vs Gaz Metan Medias13               
19/05   23h00 Concordia Chiajna9 vs Dinamo Bucuresti6               
19/05   23h00 Steaua Bucuresti2 vs FC Astra Giurgiu5               

VĐQG Serbia

19/05   22h00 Habitpharm Javor14 vs FK Rad Beograd16               
19/05   22h00 Cukaricki Stankom3 vs Vojvodina Novi Sad8               
19/05   22h00 Partizan Belgrade2 vs FK Spartak Zlatibor Voda5               
19/05   22h00 Radnicki Nis4 vs FK Napredak Krusevac7               
19/05   22h00 Radnik Surdulica9 vs Mladost Lucani10               
19/05   22h00 FK Backa Backa Palanka13 vs Borac Cacak15               
19/05   22h00 Zemun11 vs Macva Sabac12               
19/05   22h00 Crvena Zvezda1 vs FK Vozdovac Beograd6               

VĐQG Séc

19/05   22h00 Mlada Boleslav12 vs Dukla Prague13               
19/05   22h00 Slavia Praha2 vs Baumit Jablonec6               
19/05   22h00 Synot Slovacko10 vs Tescoma Zlin9               
19/05   22h00 FC Viktoria Plzen1 vs Teplice8               
19/05   22h00 Brno16 vs Vysocina jihlava14               
19/05   22h00 MFK Karvina11 vs Banik Ostrava15               
19/05   22h00 Sparta Praha4 vs Sigma Olomouc3               
19/05   22h00 Slovan Liberec5 vs Bohemians 19057               

VĐQG Thụy Sỹ

19/05   21h00 Grasshopper7 vs Young Boys1               
19/05   21h00 St. Gallen4 vs Lausanne Sports10               
19/05   21h00 Lugano8 vs FC Zurich5               
19/05   21h00 Basel2 vs Luzern3               
19/05   21h00 Thun6 vs FC Sion9               

VĐQG Thụy Điển

19/05   22h00 GIF Sundsvall9 vs Ostersunds FK14               
19/05   22h00 IK Sirius FK12 vs Trelleborgs FF16               
20/05   00h00 IFK Norrkoping FK3 vs Dalkurd FF13               

VĐQG Nhật Bản

19/05   13h00 Yokohama Marinos15 vs V-Varen Nagasaki11               
19/05   13h00 Gamba Osaka17 vs Urawa Red Diamonds9               
19/05   18h00 Shonan Bellmare14 vs Jubilo Iwata8               

VĐQG Hàn Quốc

19/05   13h00 Gyeongnam FC3 vs Gangwon FC5               
19/05   15h00 Chunnam Dragons12 vs Daegu FC11               

VĐQG Trung Quốc

19/05   14h30 Changchun Yatai11 vs Beijing Guoan5               
19/05   18h35 Guangzhou Fuli FC9 vs Henan Jianye14               
19/05   18h35 Hebei HX Xingfu12 vs Chongqing Lifan6               

VĐQG Oman

20/05   02h00 Saham10 vs Oman Club11               
20/05   02h00 Dhufar14 vs Muscat7               
20/05   02h00 Fnjaa6 vs Al Shabab(OMA)2               
20/05   02h00 Sohar Club12 vs Al-Mdeebe13               
20/05   02h00 Mrbat9 vs Al-Suwaiq1               
20/05   02h00 Alslam8 vs Al-Nahda Muscat4               
20/05   02h00 Al Oruba Sur5 vs Al-Nasr(OMA)3               

VĐQG Singapore

19/05   19h30 Balestier Khalsa FC3 vs Home United FC6               
19/05   19h30 Hougang United FC8 vs Young Lions5               

VĐQG Thái Lan

19/05   17h45 Nakhon Ratchasima7 vs Chonburi Shark FC12               
19/05   18h00 Pattaya United11 vs Buriram United1               
19/05   19h00 Air Force Central18 vs Bangkok United FC2               
19/05   20h00 Ratchaburi FC9 vs BEC Tero Sasana13               

VĐQG Việt Nam

19/05   17h00 Can Tho5 vs Hoang Anh Gia Lai8               
19/05   17h00 Becamex Binh Duong9 vs XM Hai Phong FC10               
19/05   17h00 SHB Da Nang11 vs CLB TPHCM4               

VĐQG Brazil

20/05   02h00 Atletico Mineiro11 vs Cruzeiro (MG)19               

VĐQG Mỹ

20/05   04h00 New York City Football ClubDong-1 vs Colorado RapidsTay-8               
20/05   04h00 FC DallasTay-2 vs Vancouver WhitecapsTay-6               
20/05   04h00 Toronto FCDong-11 vs Orlando CityDong-3               
20/05   04h00 Portland TimbersTay-9 vs Los Angeles FCTay-3               
20/05   04h00 Philadelphia UnionDong-10 vs Real Salt LakeTay-5               

Hạng 2 Ba Lan

19/05   22h00 Miedz Legnica1 vs Pogon Siedlce13               
19/05   22h00 GKS Katowice2 vs GKS Tychy9               
19/05   22h00 Chojniczanka Chojnice4 vs Chrobry Glogow6               
19/05   22h00 Puszcza Niepolomice12 vs Gornik Leczna18               
19/05   22h00 Odra Opole8 vs Ruch Chorzow15               
19/05   22h00 Wigry Suwalki3 vs OKS Stomil Olsztyn17               
19/05   22h00 Stal Mielec5 vs Bytovia Bytow14               
19/05   22h00 Rakow Czestochowa10 vs Olimpia Grudziadz16               
19/05   22h00 Zaglebie Sosnowiec7 vs Podbeskidzie Bielsko-Biala11               

Hạng 2 Séc

19/05   20h00 Hradec Kralove4 vs Opava1               
19/05   20h00 FK Graffin Vlasim8 vs Viktoria Zizkov11               
19/05   20h00 SK Slovan Varnsdorf12 vs FK MAS Taborsko13               
19/05   20h00 Frydek-Mistek14 vs Usti nad Labem15               
19/05   20h00 Dynamo Ceske Budejovice6 vs Trinec5               
19/05   20h00 Vitkovice16 vs FK Banik Sokolov10               
19/05   20h00 Olymp.Hradec Kralove9 vs SC Znojmo7               
19/05   20h00 Marila Pribram2 vs Pardubice3               

Hạng 2 Nhật Bản

19/05   15h00 Omiya Ardija15 vs FC Gifu18               

Hạng 2 Hàn Quốc

19/05   17h00 Bucheon FC 19953 vs Seoul E-Land FC9               
19/05   17h00 Ansan Mugunghwa FC4 vs Daejeon Citizen8               

Hạng 2 Trung Quốc

19/05   14h30 Yanbian7 vs Hangzhou Greentown4               
19/05   18h30 Shanghai Shenxin8 vs Liaoning FC12               

Hạng 2 Colombia

20/05   03h30 Deportes Quindio8 vs Llaneros FC16               
20/05   03h30 Valledupar FC2 vs Cortulua12               
20/05   03h30 Universitario de Popayan6 vs Deportivo Pereira4               
20/05   03h30 Real Santander10 vs Real Cartagena15               
20/05   03h30 Barranquilla FC13 vs Fortaleza F.C14               
20/05   03h30 Expreso Rojo7 vs Bogota FC9               
20/05   03h30 Orsomarso11 vs Union Magdalena5               
20/05   03h30 Atletico FC3 vs Cucuta1               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

20/05   04h00 Phoenix Rising FCNhóm 2-4 vs Sacramento Republic FCNhóm 2-1               
20/05   04h00 OKC Energy FCNhóm 2-15 vs Colorado Springs Switchbacks FCNhóm 2-7               
20/05   04h00 Louisville City FCNhóm 1-1 vs Atlanta United FC IINhóm 1-9               
20/05   04h00 FC CincinnatiNhóm 1-6 vs North CarolinaNhóm 1-11               
20/05   04h00 Rio Grande ValleyNhóm 2-16 vs Swope Park RangersNhóm 2-5               
20/05   04h00 Reno 1868Nhóm 2-13 vs Seattle Sounders BNhóm 2-11               
20/05   04h00 Las Vegas LightsNhóm 2-10 vs Real MonarchsNhóm 2-3               
20/05   04h00 Charleston BatteryNhóm 1-12 vs Ottawa FuryNhóm 1-16               

Aus New South Wales

19/05   16h30 Sutherland Sharks5 vs Blacktown City Demons4               
19/05   17h00 Bonnyrigg White Eagles11 vs Manly United10               
19/05   17h30 Sydney United3 vs Sydney Olympic2               
19/05   17h45 Sydney FC (Youth)12 vs Rockdale City Suns9               

Aus Queensland

19/05   15h00 Queensland Lions SC2 vs Brisbane City7               
19/05   15h00 Western Pride1 vs Brisbane Strikers5               
19/05   15h00 Moreton Bay United4 vs Redlands United FC8               
19/05   15h00 Brisbane Olympic United FC3 vs Magpies Crusaders13               
19/05   15h00 SWQ Thunder11 vs Brisbane Roar (Youth)6               
19/05   15h00 Gold Coast United10 vs Far North Queensland Bulls9               

Aus South Sup.League

19/05   12h30 Campbelltown City SC3 vs Metrostars SC1               
19/05   12h30 Para Hills Knlghts SC9 vs Croydon Kings8               
19/05   12h30 Adelaide Panthers10 vs Adelaide City FC2               

Aus Victoria

19/05   12h00 Northcote City10 vs Dandenong Thunder8               

Hạng 3 Nhật Bản

19/05   11h00 Yokohama SCC3 vs Cerezo Osaka U234               
19/05   11h00 Kagoshima United8 vs SC Sagamihara10               
19/05   15h00 Gainare Tottori1 vs Kataller Toyama16               

Japan Football League

20/05   10h00 Nara Club8 vs Mio Biwako Shiga9               
20/05   10h00 Imabari FC5 vs Mio Biwako Shiga9               
20/05   10h00 Vanraure Hachinohe FC6 vs Cobar Torre Onagawa10               
20/05   10h00 Ryutsu Keizai University12 vs Honda Lock SC3               
20/05   10h00 Run Mel Aomori7 vs Yokogawa Musashino2               
20/05   10h00 Tegevajaro Miyazaki15 vs Veertien Kuwana13               
20/05   10h00 Sony Sendai14 vs Verspah Oita16               

Hạng 3 Hàn Quốc

19/05   14h00 Daejeon Korail4 vs Mokpo City5               
19/05   14h00 Gyeongju KHNP2 vs Busan Transportation Corporation7               
19/05   18h00 Cheonan City3 vs Gangneung City8               
19/05   18h30 Gimhae City1 vs Changwon City6               

Nữ Mỹ

20/05   03h30 Utah Royals Nữ7 vs Houston Dash Women's8               
20/05   07h00 Sky Blue FC (w)9 vs North Carolina Women1               
20/05   07h00 Washington Spirit (w)5 vs Portland Thorns FC (w)3               
20/05   10h00 Seattle Reign (w)4 vs Chicago Red Stars (w)2