`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 19/05/2016

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

24/02   19h30 Leicester City8 vs Stoke City19 0 : 3/40.970.930 : 1/40.960.923.751.735.0010.85-0.992 1/20.920.96
24/02   22h00 Bournemouth AFC10 vs Newcastle United13 0 : 1/40.85-0.950 : 1/4-0.830.713.352.143.651-0.990.852 1/2-0.940.82
24/02   22h00 Brighton Hove Albion14 vs Swansea City16 0 : 1/40.84-0.940 : 1/4-0.790.673.252.173.653/40.82-0.9620.950.93
24/02   22h00 Burnley7 vs Southampton18 0 : 00.990.910 : 00.881.003.102.852.723/40.80-0.9420.950.93
24/02   22h00 Liverpool3 vs West Ham United12 0 : 20.950.950 : 3/40.900.987.301.2112.501 1/2-0.960.823 1/40.82-0.94BDTV
24/02   22h00 West Bromwich(WBA)20 vs Huddersfield Town17 0 : 1/20.940.960 : 1/4-0.850.733.251.944.553/40.76-0.9020.950.93
25/02   00h30 Watford11 vs Everton9 0 : 1/40.980.920 : 00.78-0.903.402.253.301-0.970.832 1/2-0.950.83BDTV

Liên Đoàn Anh

25/02   03h00 Manchester City  vs Arsenal  0 : 10.930.97   4.601.575.40   30.881.00

VĐQG Tây Ban Nha

24/02   19h00 Celta Vigo11 vs Eibar7 0 : 1/2-0.980.880 : 1/4-0.850.733.552.023.7510.880.982 1/20.900.98
24/02   22h15 Real Madrid4 vs Alaves15 0 : 2 1/2-0.960.860 : 1 1/4-0.830.709.501.1319.001 3/4-0.890.753 3/40.881.00
25/02   00h30 Leganes13 vs Las Palmas18 0 : 1/20.84-0.940 : 1/4-0.900.783.551.844.651-0.880.732 1/40.930.95
25/02   02h45 FC Barcelona1 vs Girona8 0 : 2 1/40.85-0.950 : 10.86-0.989.101.1418.001 1/20.85-0.993 3/41.000.88

VĐQG Italia

25/02   00h00 Bologna13 vs Genoa12 0 : 00.901.000 : 00.75-0.883.102.722.853/40.73-0.8820.85-0.97
25/02   02h45 Inter Milan5 vs Benevento20 0 : 1 3/40.950.950 : 3/40.85-0.976.301.2512.001 1/2-0.940.8030.83-0.95

VĐQG Đức

24/02   21h30 TSG Hoffenheim9 vs SC Freiburg12 0 : 3/40.881.000 : 1/40.82-0.944.201.684.801 1/4-0.970.833-0.960.82
24/02   21h30 Hannover 967 vs Borussia Monchengladbach10 0 : 00.970.910 : 00.950.933.452.752.5610.78-0.932 3/4-0.990.85
24/02   21h30 Bayern Munchen1 vs Hertha Berlin11 0 : 2 1/4-0.940.840 : 1-0.880.767.801.1815.001 1/2-0.990.853 1/40.87-0.99
24/02   21h30 VfB Stuttgart13 vs Eintracht Frankfurt3 0 : 1/4-0.930.800 : 00.78-0.903.302.443.0510.990.872 1/40.900.96
25/02   00h30 Werder Bremen15 vs Hamburger SV17 0 : 1/20.82-0.940 : 1/4-0.980.863.601.824.6510.930.932 1/40.82-0.96

VĐQG Pháp

24/02   23h00 Toulouse16 vs Monaco2 1/2 : 01.000.881/4 : 00.78-0.903.453.551.8810.950.912 1/20.980.88
25/02   02h00 Dijon13 vs Caen12 0 : 1/40.940.940 : 00.68-0.803.352.192.921-0.960.822 1/2-0.970.83
25/02   02h00 Guingamp10 vs Metz20 0 : 1/20.920.960 : 1/4-0.900.783.301.893.751-0.920.772 1/40.83-0.97
25/02   02h00 Lille17 vs Angers19 0 : 1/40.940.940 : 00.68-0.803.152.173.101-0.850.712 1/4-0.960.82
25/02   02h00 Nantes5 vs Amiens18 0 : 3/40.881.000 : 1/40.920.963.451.674.703/40.74-0.882 1/41.000.86
25/02   02h00 Rennes7 vs Troyes15 0 : 3/40.910.970 : 1/40.930.953.551.704.351-0.990.852 1/21.000.86

VĐQG Scotland

24/02   19h30 Kilmarnock6 vs Hibernian4 1/4 : 0-0.970.850 : 0-0.830.703.203.402.111-0.900.762 1/40.980.88
24/02   22h00 Saint Johnstone9 vs Ross County12 0 : 1/40.960.920 : 1/4-0.780.663.252.203.151-0.930.782 1/40.85-0.99
24/02   22h00 Hamilton Academical11 vs Partick Thistle10 0 : 00.86-0.980 : 00.78-0.903.302.482.681-0.930.782 1/40.861.00
24/02   22h00 Dundee8 vs Motherwell7 0 : 00.85-0.970 : 00.85-0.973.302.462.681-0.940.802 1/40.75-0.89
24/02   22h00 Glasgow Rangers2 vs Heart of Midlothian5 0 : 10.950.930 : 1/40.79-0.924.101.535.4010.81-0.952 1/20.920.94

VĐQG Hà Lan

24/02   23h30 AZ Alkmaar3 vs Sparta Rotterdam18 0 : 1 1/20.940.940 : 1/20.76-0.885.101.317.101 1/40.79-0.933 1/40.980.88
25/02   00h45 Heracles Almelo12 vs PEC Zwolle6 0 : 00.980.900 : 00.80-0.933.652.462.381 1/4-0.960.8231.000.86
25/02   00h45 SC Heerenveen9 vs Excelsior SBV11 0 : 10.83-0.950 : 1/2-0.970.854.251.455.6010.80-0.942 3/41.000.86
25/02   01h45 VVV Venlo10 vs Vitesse Arnhem7 1/4 : 00.960.921/4 : 00.68-0.803.352.942.1710.930.932 1/21.000.86

VĐQG Albania

24/02   19h00 Skenderbeu Korca1 vs Partizani Tirana5               
24/02   19h00 Skenderbeu Korca1 vs Lushnja KS10               
24/02   19h00 KS Perparimi Kukesi3 vs KF Laci2               
24/02   19h00 KS Perparimi Kukesi3 vs Teuta Durres9               
24/02   19h00 Luftetari6 vs Vllaznia Shkoder8               
24/02   19h00 Lushnja KS10 vs Kamza7               
24/02   19h00 Partizani Tirana5 vs Luftetari6               
24/02   19h00 Kamza7 vs Vllaznia Shkoder8               
24/02   19h00 Teuta Durres9 vs Flamurtari4               
24/02   19h00 KF Laci2 vs Flamurtari4               

VĐQG Azerbaijan

24/02   20h00 Sabayi6 vs FK Gilan Gabala2               
24/02   20h00 FC Neftci Baku5 vs Zira FK3               

VĐQG Ba Lan

24/02   23h00 Zaglebie Lubin9 vs Arka Gdynia8 0 : 1/2-0.930.810 : 1/4-0.830.713.152.043.403/40.78-0.932 1/40.861.00
24/02   23h00 LKS Nieciecza15 vs Sandecja Nowy Sacz14 0 : 1/40.70-0.830 : 1/4-0.830.703.301.953.501-0.880.742 1/40.78-0.93
24/02   23h00 Korona Kielce6 vs Lech Poznan3 1/4 : 00.81-0.930 : 0-0.880.763.302.772.3010.980.882 1/40.880.98
24/02   23h00 Jagiellonia Bialystok2 vs Lechia Gdansk11 0 : 1/20.990.890 : 1/4-0.830.713.251.993.453/40.75-0.892 1/40.940.92
24/02   23h00 Cracovia Krakow12 vs Legia Warszawa1 1/2 : 00.80-0.931/4 : 00.81-0.933.303.202.0510.940.922 1/21.000.86
24/02   23h00 Slask Wroclaw10 vs Gornik Zabrze4 0 : 1/4-0.980.860 : 00.77-0.893.502.202.7810.79-0.932 1/20.84-0.98
24/02   23h00 Piast Gliwice13 vs Wisla Krakow7 1/4 : 00.72-0.840 : 0-0.880.763.352.572.423/40.77-0.922 1/40.68-0.83
24/02   23h00 Pogon Szczecin16 vs Wisla Plock5 0 : 1/40.78-0.900 : 1/4-0.840.723.352.043.251-0.990.852 1/20.940.92

VĐQG Bosnia

24/02   22h00 Sarajevo4 vs Radnik Bijeljina6               
24/02   22h00 FK Zeljeznicar1 vs Sloboda9               
24/02   22h00 Vitez12 vs NK Siroki Brijeg3               
24/02   22h00 Mladost Doboj Kakanj7 vs HSK Zrinjski Mostar2               
24/02   22h00 GOSK Gabela10 vs NK Celik11               
24/02   22h00 Borac Banja Luka8 vs FK Krupa5               

VĐQG Bulgary

24/02   21h00 FC Dunav Ruse13 vs Vereya6               
24/02   21h00 Pirin Blagoevgrad11 vs Vitosha Bistritsa14               
24/02   21h00 Septemvri Simitli10 vs Levski Sofia3               
24/02   21h00 Slavia Sofia9 vs Lokomotiv Plovdiv7               
24/02   21h00 Botev Plovdiv5 vs Ludogorets Razgrad1               
24/02   21h00 Beroe Stara Zagora4 vs Etar12               
24/02   21h00 CSKA Sofia2 vs Cherno More Varna8               

VĐQG Bắc Ai Len

24/02   22h00 Glentoran FC6 vs Cliftonville5               
24/02   22h00 Coleraine2 vs Warrenpoint Town10               
24/02   22h00 Dungannon Swifts8 vs Ballinamallard United12               
24/02   22h00 Ards FC9 vs Linfield FC4               
24/02   22h00 Carrick Rangers11 vs Glenavon Lurgan3               

VĐQG Croatia

24/02   22h00 NK Lokomotiva Zagreb7 vs ZNK Osijek3 1/4 : 00.920.900 : 0-0.830.653.152.962.161-0.880.682 1/40.950.85
24/02   22h00 Inter Zapresic5 vs Istra 1961 Pula8 0 : 3/4-0.930.750 : 1/40.990.833.201.823.903/40.73-0.932 1/41.000.80
24/02   22h00 Rijeka4 vs Dinamo Zagreb1 1/4 : 00.80-0.980 : 0-0.930.743.152.802.241-0.880.682 1/40.950.85
24/02   22h00 Hajduk Split2 vs Slaven Koprivnica6 0 : 1 1/2-0.940.760 : 1/20.860.964.451.317.5010.880.922 1/20.900.90
24/02   22h00 HNK Cibalia10 vs Rudes9 0 : 1/40.920.900 : 00.72-0.903.252.162.8510.980.822 1/21.000.80

VĐQG Hungary

24/02   23h00 Ujpesti5 vs Szombathelyi Haladas10               
24/02   23h00 Fehervar Videoton2 vs Diosgyor VTK6               
24/02   23h00 Fehervar Videoton2 vs Vasas9               
24/02   23h00 Mezokovesd-Zsory12 vs Videoton Puskas Akademia8               
24/02   23h00 Mezokovesd-Zsory12 vs Szombathelyi Haladas10               
24/02   23h00 Vasas9 vs Budapest Honved4               
24/02   23h00 Ferencvarosi TC1 vs Balmazujvarosi FC11               
24/02   23h00 Ferencvarosi TC1 vs Budapest Honved4               
24/02   23h00 Paksi SE Honlapja7 vs Diosgyor VTK6               
24/02   23h00 Paksi SE Honlapja7 vs Videoton Puskas Akademia8               
24/02   23h00 Debrecin VSC3 vs Ujpesti5               
24/02   23h00 Debrecin VSC3 vs Balmazujvarosi FC11               

VĐQG Ireland

25/02   01h30 Limerick FC4 vs Bohemians1 0 : 00.82-0.940 : 00.82-0.943.202.522.953/40.78-0.932 1/4-0.990.85

VĐQG Israel

24/02   23h00 Hapoel Acco14 vs Maccabi Petah Tikva FC8               
24/02   23h00 Hapoel Beer Sheva1 vs Beitar Jerusalem2               
24/02   23h00 Hapoel Raanana11 vs Ashdod MS12               
24/02   23h00 Hapoel Ashkelon13 vs Hapoel Bnei Sakhnin FC9               
24/02   23h00 Maccabi Haifa10 vs Maccabi Netanya5               
24/02   23h00 Bnei Yehuda Tel Aviv6 vs Hapoel Ironi Kiryat Shmona7               
24/02   23h00 Maccabi Tel Aviv3 vs Hapoel Haifa4               

VĐQG Malta

24/02   19h00 Senglea Athletic10 vs St. Andrews11               
24/02   19h00 Lija Athletic14 vs Balzan FC1               
24/02   21h00 Gzira United4 vs Floriana F.C.5               
24/02   21h00 Sliema Wanderers FC7 vs Tarxien Rainbows F.C12               

VĐQG Montenegro

24/02   23h00 Decic Tuzi9 vs FK Grbalj Radanovici6               
24/02   23h00 FK Kom5 vs FK Zeta4               
24/02   23h00 FK Sutjeska Niksic1 vs FK Iskra Danilovgrad8               
24/02   23h00 FK Buducnost Podgorica2 vs Mladost 069 Podgorica3               
24/02   23h00 FK Rudar Pljevlja7 vs OFK Petrovac10               

VĐQG Romania

24/02   22h00 Botosani8 vs Gaz Metan Medias13               
24/02   22h00 CSM Studentesc Iasi7 vs FC Viitorul Constanta4               
24/02   22h00 CS Universitatea Craiova3 vs ACS Poli Timisoara10               
24/02   22h00 Juventus Bucuresti14 vs CFR Cluj1               
24/02   22h00 Concordia Chiajna11 vs CS Voluntari9               
24/02   22h00 FC Astra Giurgiu5 vs Dinamo Bucuresti6               
24/02   22h00 Steaua Bucuresti2 vs Sepsi12               

VĐQG Serbia

24/02   22h00 Habitpharm Javor14 vs Mladost Lucani9               
24/02   22h00 Partizan Belgrade2 vs Zemun11               
24/02   22h00 FK Spartak Zlatibor Voda4 vs Crvena Zvezda1               
24/02   22h00 FK Vozdovac Beograd5 vs FK Napredak Krusevac8               
24/02   22h00 Radnik Surdulica10 vs Cukaricki Stankom3               
24/02   22h00 FK Backa Backa Palanka13 vs FK Rad Beograd15               
24/02   22h00 Macva Sabac12 vs Vojvodina Novi Sad7               
24/02   22h00 Borac Cacak16 vs Radnicki Nis6               

VĐQG Slovakia

24/02   19h00 Spartak Trnava1 vs FK Senica12               
24/02   19h00 Slovan Bratislava3 vs MSK Zilina2               
24/02   19h00 MFK Ruzomberok5 vs Nitra7               
24/02   19h00 Dunajska Streda4 vs Michalovce9               
24/02   19h00 Sport Podbrezova10 vs Zlate Moravce8               
24/02   19h00 Trencin6 vs Tatran Presov11               

VĐQG Séc

24/02   22h00 Slavia Praha3 vs Bohemians 19056 0 : 1 1/40.77-0.89   4.701.299.00   2 1/2-0.990.85
24/02   22h00 Synot Slovacko13 vs Sparta Praha4 1/2 : 00.980.90   3.253.751.90   2 1/4-0.990.85
24/02   22h00 FC Viktoria Plzen1 vs Vysocina jihlava15 0 : 2 1/40.80-0.93   8.401.0818.50   3 1/4-0.990.85
24/02   22h00 Brno14 vs Sigma Olomouc2 1/4 : 00.78-0.900 : 0-0.930.813.152.802.363/40.78-0.932 1/4-0.890.75
24/02   22h00 Dukla Prague10 vs Baumit Jablonec7 0 : 1/4-0.900.780 : 00.82-0.943.302.342.721-0.970.832 1/40.890.97
24/02   22h00 MFK Karvina11 vs Tescoma Zlin9 0 : 1/40.990.89   3.202.252.90   2 1/4-0.990.85
24/02   22h00 Slovan Liberec5 vs Mlada Boleslav12 0 : 1/20.900.980 : 1/4-0.960.843.451.873.6010.930.932 1/20.960.90
24/02   22h00 Teplice8 vs Banik Ostrava16 0 : 1/20.881.00   3.401.853.75   2 1/2-0.990.85

VĐQG Síp

24/02   20h00 Omonia Nicosia FC6 vs Doxa Katokopias7               
24/02   20h00 Ethnikos Achnas FC14 vs Apollon Limassol FC2               
24/02   20h00 AEL Limassol5 vs Anorthosis Famagusta FC3               
24/02   20h00 Ermis Aradippou8 vs Aris Limassol13               
24/02   20h00 AEP Paphos9 vs AEK Larnaca4               
24/02   20h00 Alki Oroklini10 vs Nea Salamis11               

VĐQG Thụy Sỹ

24/02   21h00 Luzern7 vs Thun9 0 : 1/40.83-0.950 : 1/4-0.860.743.602.072.971 1/4-0.930.782 3/40.870.99
24/02   21h00 Grasshopper6 vs FC Zurich3 1/4 : 00.980.901/4 : 00.68-0.803.352.952.1610.880.982 1/20.890.97
24/02   21h00 St. Gallen5 vs Lugano4 0 : 0-0.940.820 : 0-0.990.873.502.632.3110.78-0.932 1/20.880.98
24/02   21h00 Lausanne Sports8 vs Basel2 1 1/2 : 00.87-0.991/2 : 00.980.904.956.901.331 1/40.880.9830.900.96
24/02   21h00 Young Boys1 vs FC Sion10 0 : 1 1/2-0.960.840 : 1/20.83-0.955.001.346.401 1/2-0.940.803 1/2-0.970.83

VĐQG Ukraina

24/02   21h00 PFC Oleksandria8 vs Illichivets6               
24/02   21h00 Olimpic Donetsk7 vs Stal D.12               
24/02   21h00 Chernomorets Odessa10 vs FC Karpaty Lviv11               
24/02   21h00 Veres5 vs Dynamo Kyiv2               
24/02   21h00 Zorya4 vs FC Vorskla Poltava3               
24/02   21h00 FC Shakhtar Donetsk1 vs Zirka Kirovohrad9               

VĐQG Wales

24/02   21h30 Connah's QN2 vs The New Saints1               
24/02   23h15 Barry Town AFC9 vs Llandudno7               
25/02   00h30 Bala Town4 vs UWIC Inter Cardiff5               

VĐQG Áo

25/02   00h30 Sturm Graz2 vs Red Bull Salzburg1 1/2 : 00.940.941/4 : 00.80-0.933.403.551.9110.980.882 1/40.84-0.98
25/02   00h30 Rheindorf Altach8 vs Mattersburg6 0 : 1/4-0.960.840 : 00.83-0.953.302.262.821-0.970.832 1/40.861.00
25/02   00h30 Trenkwalder Admira Wacker3 vs Austria Wien7 0 : 1/4-0.970.850 : 00.71-0.833.602.222.691 1/4-0.930.782 3/40.920.94
25/02   00h30 Wolfsberger AC9 vs SKN St. Polten10 0 : 3/40.881.000 : 1/40.77-0.893.501.654.8010.930.932 1/40.930.93
25/02   00h30 Rapid Wien4 vs LASK Linz5 0 : 1/20.940.940 : 1/4-0.960.843.401.913.5510.880.982 1/2-0.940.80

VĐQG Australia

24/02   13h35 Brisbane Roar7 vs Newcastle Jets2 1/4 : 00.76-0.880 : 0-0.890.773.502.562.3610.75-0.892 3/40.82-0.96
24/02   15h50 Melbourne Victory5 vs Adelaide United4 0 : 1/2-0.970.850 : 1/4-0.900.783.552.033.051 1/4-0.880.732 3/40.920.94
24/02   18h00 Perth Glory8 vs Melbourne City3 1/4 : 00.940.941/4 : 00.71-0.833.702.732.161 1/4-0.880.7330.900.96

VĐQG Nhật Bản

24/02   12h00 Hiroshima Sanfrecce15 vs Consadole Sapporo11 0 : 1/21.000.880 : 1/4-0.840.723.401.974.003/40.81-0.952 1/40.960.90
24/02   12h00 FC Tokyo13 vs Urawa Red Diamonds7 1/2 : 00.930.951/4 : 00.76-0.883.503.951.9510.910.952 1/2-0.990.85
24/02   12h30 Gamba Osaka10 vs Nagoya Grampus  0 : 1/20.87-0.990 : 1/4-0.980.863.751.844.1011.000.862 1/20.84-0.98
24/02   14h00 Shonan Bellmare  vs V-Varen Nagasaki  0 : 1/20.84-0.960 : 1/4-0.900.783.351.815.003/40.880.982 1/4-0.960.82

VĐQG Hồng Kông

24/02   13h30 Southern District8 vs Hong Kong Sapling7               
24/02   16h30 Eastern A.A Football Team6 vs Sun Pegasus2               

VĐQG Iran

24/02   19h00 Pars Jonoubi Jam5 vs Tractor Sazi Tabriz11               
24/02   19h00 Zob Ahan2 vs Padideh Mashhad9               
24/02   19h30 Foolad Khozestan3 vs Esteghlal Tehran6               
24/02   22h00 Persepolis1 vs Esteghlal Khozestan15               

Malay Super League

24/02   15h45 kelantan12 vs Perak7               
24/02   20h00 Johor FC2 vs Melaka4               

VĐQG New Zealand

25/02   10h35 Hawke's Bay United8 vs Canterbury United4               

VĐQG Qatar

24/02   20h50 Al Duhail1 vs Al Khor SC9               
24/02   23h00 Al Markhiya11 vs Al-Garrafa6               

VĐQG Thái Lan

24/02   17h45 Chonburi Shark FC14 vs Sukhothai2               
24/02   18h00 Rajnavy Rayong FC4 vs Bangkok Glass18               
24/02   19h00 Prajuab11 vs Pattaya United8               
24/02   20h00 Port FC1 vs Ratchaburi FC9               

VĐQG UAE

24/02   20h30 Dabba Al-Fujairah11 vs Al-Wasl3               
24/02   20h30 Emirates Club12 vs Ajman8               
24/02   23h15 Al-Sharjah7 vs Al Ain1               

VĐQG Bolivia

25/02   02h00 Club GuabiraA-7 vs Real PotosiA-2               
25/02   04h15 The StrongestB-3 vs Royal Pari FCB-2               
25/02   07h00 Nacional PotosiB-6 vs Sport Boys WarnesB-7               

VĐQG Chi Lê

24/02   22h00 Huachipato7 vs Universidad de Concepcion14               
25/02   04h00 San Luis Quillota10 vs Palestino9               
25/02   06h30 Universidad Catolica1 vs Union La Calera5               

VĐQG Ecuador

25/02   00h00 Delfin SC3 vs CD El Nacional10               
25/02   04h00 Macara9 vs Delfin SC3               
25/02   04h00 Independiente Jose Teran7 vs Sociedad Deportiva Aucas11               
25/02   04h00 Universidad Catolica2 vs Deportivo Cuenca4               
25/02   06h00 Guayaquil City6 vs Club Sport Emelec5               

VĐQG Paraguay

25/02   03h00 Sol de America9 vs 3 De Febrero10               
25/02   03h00 Independiente F.B.C.4 vs Sportivo Luqueno12               
25/02   03h00 Deportivo Capiata5 vs Deportivo Santani8               
25/02   03h00 General Diaz11 vs FC Nacional Asuncion7               
25/02   03h00 Olimpia Asuncion1 vs Guarani CA3               
25/02   03h00 Libertad2 vs Cerro Porteno6               

VĐQG Uruguay

25/02   02h30 Nacional Montevideo1 vs Cerro Montevideo11               
25/02   02h30 Rampla Juniors FC16 vs Defensor Sporting Montevideo5               
25/02   02h30 CA Atenas9 vs Wanderers FC6               
25/02   02h30 Boston River12 vs El Tanque Sisley13               
25/02   02h30 Danubio FC4 vs CA River Plate8               
25/02   02h30 Torque15 vs Racing Club Montevideo14               
25/02   02h30 CA Penarol3 vs Liverpool URU10               
25/02   02h30 Centro Atletico Fenix7 vs CA Progreso2               

VĐQG Mexico

25/02   08h00 Tigres UANL10 vs Monarcas Morelia5               
25/02   08h06 Pachuca11 vs Club Leon12               
25/02   10h00 Club America1 vs Club Tijuana8               

VĐQG Ai Cập

24/02   19h30 Alasyoty Sports12 vs El Daklyeh11               
24/02   22h00 El Mokawloon El Arab7 vs Alrga4               
24/02   22h00 Ismaily2 vs Tanta16               
25/02   01h00 EL Ahly1 vs hrbe6               

VĐQG Nam Phi

24/02   20h30 Lamontville Golden Arrows12 vs Ajax Cape Town15               
24/02   20h30 Mamelodi Sundowns1 vs Supersport United10               
24/02   23h00 Cape Town City4 vs Bidvest Wits14               
25/02   01h15 Free State Stars3 vs AmaZulu8               
25/02   01h15 Kaizer Chiefs6 vs Bloemfontein Celtic9               

Hạng Nhất Anh

24/02   21h00 Birmingham City20 vs Barnsley23               
24/02   21h00 Burton Albion22 vs Millwall11               
24/02   21h00 Cardiff City2 vs Bristol City6               
24/02   21h00 Fulham5 vs Wolves1               
24/02   21h00 Hull City21 vs Sheffield United7               
24/02   21h00 Leeds United12 vs Brentford10               
24/02   21h00 Norwich City14 vs Bolton Wanderers19               
24/02   21h00 Preston North End9 vs Ipswich Town13               
24/02   21h00 Queens Park Rangers (QPR)15 vs Nottingham Forest17               
24/02   21h00 Reading18 vs Derby County4               
24/02   21h00 Sheffield Wednesday16 vs Aston Villa3               
24/02   21h00 Sunderland A.F.C24 vs Middlesbrough8               

Hạng 2 Italia

24/02   21h00 Pro Vercelli20 vs Palermo3 1/4 : 00.80-0.930 : 0-0.920.793.152.742.271-0.840.702 1/40.980.88
24/02   21h00 Foggia13 vs Brescia16 0 : 3/4-0.970.850 : 1/40.940.943.551.773.6510.79-0.932 3/40.960.90
24/02   21h00 Frosinone2 vs Perugia12 0 : 3/4-0.940.820 : 1/4-0.940.823.301.803.8011.000.862 1/21.000.86
24/02   21h00 Ascoli21 vs Cesena19 0 : 1/4-0.900.780 : 00.80-0.933.302.292.641-0.900.762 1/2-0.960.82
24/02   21h00 Avellino17 vs Novara14 0 : 1/4-0.930.810 : 00.73-0.853.252.262.723/40.70-0.842 1/40.880.98
24/02   21h00 Cittadella4 vs Empoli1 0 : 0-0.990.870 : 0-0.930.803.302.542.361-0.990.852 1/20.861.00
24/02   21h00 Carpi10 vs ACD Virtus Entella18 0 : 1/2-0.940.820 : 1/4-0.830.702.992.033.403/40.880.9820.85-0.99
24/02   21h00 Pescara11 vs Cremonese7 0 : 1/4-0.990.870 : 00.75-0.883.402.162.7510.78-0.932 1/20.85-0.99
24/02   21h00 Ternana22 vs Bari5 1/4 : 00.78-0.900 : 0-0.830.713.202.682.311-0.950.812 1/2-0.970.83

Hạng Nhất Scotland

24/02   22h00 Saint Mirren1 vs Brechin City10 0 : 2-0.930.760 : 3/40.80-0.966.101.1910.001 1/40.75-0.933 1/40.970.85
24/02   22h00 Queen of South5 vs Dunfermline Athletic6 0 : 1/40.850.990 : 1/4-0.860.703.452.083.0510.880.942 3/4-0.880.70
24/02   22h00 Falkirk7 vs Dumbarton9 0 : 3/40.860.980 : 1/40.900.943.651.694.3010.920.902 1/20.940.88
24/02   22h00 Inverness8 vs Greenock Morton4 0 : 1/4-0.990.830 : 00.72-0.883.302.242.831-0.940.762 1/2-0.930.75
24/02   22h00 Livingston2 vs Dundee United3 0 : 1/4-0.860.700 : 00.880.963.252.502.5510.940.882 3/4-0.830.65

Hạng 2 Bỉ

25/02   01h30 Cercle Brugge1 vs Westerlo7               
25/02   01h30 Roeselare6 vs Oud Heverlee2               
25/02   01h30 KFCO Wilrijk3 vs Lierse4               
25/02   01h30 Tubize8 vs Saint Gilloise5               

Hạng 2 Arập Xeut

24/02   19h10 Al Khaleej Club6 vs AL-Rbeea Jeddah15               

Malay Premier League

24/02   19h15 Sabah2 vs Sarawak6               
24/02   20h00 PDRM12 vs Pulau Pinang8               

Hạng 2 Colombia

25/02   03h30 Real Cartagena9 vs Expreso Rojo6               
25/02   03h30 Bogota FC15 vs Barranquilla FC5               
25/02   03h30 Cortulua13 vs Deportes Quindio10               
25/02   03h30 Universitario de Popayan8 vs Valledupar FC2               
25/02   03h30 Union Magdalena14 vs Atletico FC4               
25/02   03h30 Real Santander16 vs Orsomarso7               
25/02   03h30 Llaneros FC12 vs Deportivo Pereira1               
25/02   03h30 Cucuta3 vs Fortaleza F.C11               

Hạng 2 Mexico

24/02   11h00 Murcielagos15 vs CSyD Dorados de Sinaloa3               
25/02   06h00 Zacatepec8 vs UAEM Potros12               
25/02   08h00 Celaya FC11 vs Correcaminos UAT13               
25/02   08h00 Cafetaleros de Tapachula5 vs Mineros de Zacatecas2               
25/02   09h00 Tampico Madero6 vs FC Juarez10               

Liên Đoàn Iceland

24/02   20h00 AkranesA-2 vs IBV VestmannaeyjarA-3               
24/02   21h00 UMF SelfossD-6 vs GrindavikD-1               
24/02   21h15 BreidablikB-1 vs MagniB-4               
24/02   22h15 KR ReykjavikB-3 vs KA AkureyriB-2               
25/02   00h00 Thor AkureyriD-4 vs FylkirD-2               
25/02   00h15 Fram ReykjavikA-6 vs Valur ReykjavikA-1               

Cúp Phần Lan

24/02   18h00 LahtiC-1 vs GrIFK KauniainenC-5               
24/02   19h00 HJK HelsinkiD-1 vs HIFKD-4               
24/02   19h30 HakaC-3 vs Ilves TampereC-2               
24/02   20h00 JaroB-2 vs SJK SeinajokiB-3               
24/02   20h30 AC OuluA-6 vs MuSaA-3               
24/02   22h00 PK Keski UusimaaB-5 vs KPVB-4               

Cúp Thụy Điển

24/02   18h00 IK Frej Taby  vs Djurgardens                
24/02   20h00 Tvaakers IF  vs IFK Norrkoping FK                
24/02   20h00 IFK Goteborg  vs Oster                
24/02   20h00 Orebro  vs Helsingborg                
24/02   20h00 GIF Sundsvall  vs IFK Varnamo                
24/02   22h00 IK Oddevold  vs AIK Solna                
24/02   22h00 Halmstads  vs Syrianska FC                

League One

24/02   22h00 Rotherham United4 vs Doncaster Rovers16 0 : 1/20.85-0.970 : 1/4-0.940.823.551.854.0010.920.942 1/20.930.93
24/02   22h00 Fleetwood Town20 vs Milton Keynes Dons22 0 : 1/2-0.890.770 : 1/4-0.800.683.302.093.451-0.880.732 1/40.930.93
24/02   22h00 Peterborough United10 vs AFC Wimbledon18 0 : 1/20.900.980 : 1/4-0.950.833.551.903.8510.920.942 1/20.930.93
24/02   22h00 Bristol Rovers12 vs Scunthorpe United5 0 : 1/4-0.950.830 : 00.76-0.883.452.322.8610.82-0.962 3/4-0.940.80
24/02   22h00 Bury23 vs Gillingham11 0 : 1/4-0.970.850 : 00.72-0.843.252.323.051-0.900.762 1/40.900.96
24/02   22h00 Charlton Athletic6 vs Shrewsbury Town2 0 : 1/40.980.900 : 00.70-0.833.252.263.151-0.880.742 1/40.960.90
24/02   22h00 Northampton Town19 vs Oxford United14 0 : 1/40.940.940 : 00.70-0.833.452.203.0510.900.962 1/20.900.96
24/02   22h00 Oldham Athletic21 vs Southend United13 0 : 1/40.940.940 : 00.72-0.843.352.213.151-0.980.842 1/2-0.960.82
24/02   22h00 Plymouth Argyle7 vs Bradford City8 0 : 1/4-0.890.770 : 00.80-0.933.452.402.7510.940.922 1/20.930.93
24/02   22h00 Portsmouth9 vs Blackpool17 0 : 1/20.86-0.980 : 1/4-0.940.823.451.903.951-0.930.782 1/2-0.940.80
24/02   22h00 Walsall15 vs Blackburn Rovers1 3/4 : 00.82-0.941/4 : 00.85-0.973.604.101.8210.920.942 1/20.930.93
24/02   22h00 Wigan Athletic3 vs Rochdale24 0 : 1 1/4-0.980.860 : 1/2-0.970.854.451.427.1010.85-0.992 3/4-0.940.80

Hạng 3 Đức

24/02   19h00 Fortuna Koln6 vs Werder Bremen (Youth)19 0 : 3/40.960.920 : 1/40.84-0.963.351.744.0510.980.882 1/2-0.930.78
24/02   19h00 Carl Zeiss Jena15 vs Rot-Weiss Erfurt20 0 : 1/20.73-0.850 : 1/40.980.903.351.744.051-0.960.822 1/2-0.890.75
24/02   19h00 Zwickau17 vs Preuben Munster12 0 : 1/4-0.830.700 : 00.76-0.883.152.412.571-0.890.752 1/40.960.90
24/02   19h00 SV Wehen Wiesbaden3 vs Hallescher FC13 0 : 3/40.940.940 : 1/40.910.973.401.724.101-0.980.842 1/2-0.940.80
24/02   19h00 Vfr Aalen7 vs SV Meppen9 0 : 1/20.980.900 : 1/4-0.860.743.251.983.2510.861.002 1/2-0.920.77
24/02   19h00 Karlsruher SC4 vs Chemnitzer18 0 : 1 1/4-0.930.810 : 1/2-0.970.854.201.396.1010.85-0.992 1/20.990.87
24/02   19h00 VfL Osnabruck16 vs SG Sonnenhof Grossaspach11 0 : 1/20.77-0.890 : 1/4-0.900.783.351.744.0010.940.922 1/2-0.990.85
24/02   19h00 SC Paderborn 072 vs Wurzburger Kickers10 0 : 3/4-0.880.750 : 1/4-0.950.833.251.853.651-0.970.832 1/40.84-0.98
24/02   19h00 Hansa Rostock5 vs Magdeburg1 0 : 0-0.880.760 : 0-0.940.823.152.702.3211.000.862 1/2-0.760.62
24/02   19h00 Unterhaching8 vs Sportfreunde Lotte14 0 : 1/2-0.930.800 : 1/4-0.830.703.302.053.0010.79-0.932 1/21.000.86

Hạng 2 Scotland

24/02   22h00 Stranraer7 vs Alloa Athletic2 1/4 : 00.761.000 : 01.000.763.452.632.2210.75-0.992 3/40.960.80
24/02   22h00 East Fife9 vs Albion Rovers10 0 : 1/40.800.960 : 1/4-0.930.683.602.022.871 1/4-0.980.7430.960.80
24/02   22h00 Queen's Park8 vs Forfar Athletic5 0 : 1/40.900.860 : 00.69-0.933.552.112.741 1/4-0.920.673-0.930.68
24/02   22h00 Raith Rovers1 vs Arbroath3 0 : 1-0.930.690 : 1/40.790.973.751.594.4010.761.002 3/4-0.980.74
24/02   22h00 Ayr United6 vs Airdrie United4 0 : 1 1/20.990.770 : 1/20.800.964.701.336.301 1/40.820.9430.800.96

Aus Queensland

24/02   15h00 Queensland Lions SC4 vs North Queensland Fury5               
24/02   15h00 Brisbane Strikers13 vs SWQ Thunder6               
24/02   15h30 Far North Queensland Bulls10 vs Redlands United FC7               
24/02   16h00 Moreton Bay United2 vs Western Pride3               
24/02   16h00 Gold Coast United11 vs Brisbane City14               

Aus South Sup.League

24/02   11h30 Campbelltown City SC5 vs Adelaide City FC2               
24/02   11h30 Para Hills Knlghts SC8 vs Adelaide Olympic3               
24/02   11h30 West Adelaide SC11 vs Sturt Lions10               

Brazil Mineiro

25/02   02h00 Tupi Juiz de Fora MG6 vs Atletico Mineiro7               

League Two

24/02   22h00 Yeovil Town17 vs Carlisle United12 1/4 : 00.80-0.930 : 0-0.890.773.402.832.3710.980.882 1/2-0.970.83
24/02   22h00 Notts County5 vs Stevenage Borough15 0 : 3/4-0.970.850 : 1/40.960.923.751.794.1010.930.932 1/20.930.93
24/02   22h00 Lincoln City8 vs Crewe Alexandra21 0 : 3/40.82-0.940 : 1/40.80-0.934.001.625.0010.930.932 1/20.930.93
24/02   22h00 Chesterfield23 vs Swindon Town6 1/4 : 00.980.901/4 : 00.68-0.803.553.102.1410.85-0.992 3/4-0.940.80
24/02   22h00 Accrington Stanley3 vs Cambridge United13 0 : 3/4-0.930.800 : 1/4-0.970.853.601.844.0510.930.932 1/20.930.93
24/02   22h00 Wycombe Wanderers2 vs Morecambe22 0 : 1-0.930.800 : 1/40.78-0.904.101.614.8510.80-0.942 3/4-0.990.85
24/02   22h00 Forest Green Rovers20 vs Crawley Town9 0 : 00.85-0.970 : 00.87-0.993.402.472.6910.950.912 1/20.960.90
24/02   22h00 Colchester United11 vs Barnet24 0 : 3/4-0.930.800 : 1/4-0.970.853.601.844.0510.930.932 1/20.930.93
24/02   22h00 Grimsby Town18 vs Exeter City7 0 : 0-0.970.850 : 0-0.970.853.352.722.481-0.990.852 1/2-0.960.82
24/02   22h00 Luton Town1 vs Cheltenham Town16 0 : 1-0.900.780 : 1/40.79-0.924.151.634.651 1/4-0.840.702 3/40.930.93
24/02   22h00 Mansfield Town4 vs Coventry City10 0 : 1/40.940.940 : 00.65-0.783.252.213.201-0.930.782 1/40.910.95
24/02   22h00 Port Vale19 vs Newport County14 0 : 1/4-0.950.830 : 00.75-0.883.252.342.971-0.930.792 1/40.900.96

Hạng 4 Đức - Bavaria

24/02   19h00 Nurnberg (Youth)1 vs TSV 1860 Munchen6               
24/02   19h00 TSV Buchbach12 vs FC Ingolstadt 04 Am2               
24/02   19h00 TSV 1860 Rosenheim14 vs SV Seligenporten13               
24/02   19h00 FC Augsburg II16 vs FC Pipinsried10               
24/02   19h00 SV Schalding Heining3 vs FV Illertissen7               
24/02   19h00 SpVgg Bayreuth17 vs Unterfohring19               
24/02   19h00 Wacker Burghausen9 vs VfR Garching15               

U20 Hy Lạp

24/02   16h00 PAOK Saloniki U20  vs Olympiakos Piraeus U20                
24/02   16h00 PAE AtromitosU20  vs AEK Athens U20                
24/02   16h00 SKODA Xanthi U20  vs Apollon Smirnis U20                
24/02   16h00 Panionios U20  vs Asteras Tripolis U20                
24/02   16h00 Pas Giannina U20  vs Levadiakos U20                
24/02   16h00 Panathinaikos U20  vs Lamia U20                
24/02   16h00 Panetolikos U20  vs Kerkyra U20                
24/02   16h00 Larissa FC U20  vs Platanias U20                

U19 Séc

24/02   15h30 Tescoma Zlin U19  vs Frydek-Mistek U19                
24/02   16h00 Banik Ostrava U19  vs Viktoria Plzen U19                
24/02   16h00 Teplice U19  vs Hradec Kralove U19                
24/02   16h00 Pardubice U19  vs Brno U19                
24/02   16h45 Slavia Praha U19  vs Slovacko U19                
24/02   17h30 Sigma Olomouc U19  vs Dynamo Ceske Budejovice U19                
24/02   19h00 Sparta Praha U19  vs Mlada Boleslav U19                
24/02   19h00 Bohemians 1905 U19  vs MFK Karvina U19                
24/02   19h00 Marila Pribram U19  vs Opava U19