`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 18/04/2016

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Cúp C2 Châu Âu

04/05   02h05 Red Bull SalzburgI-1 vs MarseilleI-2               
04/05   02h05 Atletico MadridA-5 vs ArsenalH-1               

Copa Libertadores

04/05   03h59 Alianza LimaH-4 vs PalmeirasH-1               
04/05   03h59 Independiente Santa FeD-3 vs River PlateD-2               
04/05   03h59 The StrongestC-4 vs LibertadC-1               
04/05   03h59 Racing ClubE-1 vs Universidad de ChileE-2               

VĐQG Lithuania

03/05   23h00 Kauno Zalgiris8 vs Lietava Jonava4               
04/05   01h00 Atlantas Klaipeda7 vs Stumbras6               

Hạng 2 Nhật Bản

03/05   12h00 JEF United Ichihara Chiba18 vs Fagiano Okayama1               
03/05   13h00 Tochigi SC15 vs Kyoto Sanga21               
03/05   13h00 Oita Trinita2 vs Omiya Ardija19               
03/05   13h00 Ventforet Kofu16 vs Renofa Yamaguchi4               
03/05   13h00 Avispa Fukuoka7 vs Montedio Yamagata11               
03/05   13h00 Tokushima Vortis14 vs Ehime FC20               
03/05   13h00 Tokyo Verdy3 vs Machida Zelvia6               
03/05   13h00 Roasso Kumamoto5 vs FC Gifu17               
03/05   13h00 Zweigen Kanazawa FC10 vs Albirex Niigata13               
03/05   13h00 Matsumoto Yamaga FC12 vs Mito Hollyhock8               
03/05   14h00 Kamatamare Sanuki22 vs Yokohama FC9               

Hạng 3 Nhật Bản

03/05   11h00 Fujieda MYFC14 vs Azul Claro Numazu2               
03/05   11h00 Fukushima United FC7 vs Kataller Toyama16               
03/05   11h00 Gainare Tottori1 vs Cerezo Osaka U234               
03/05   11h00 Kagoshima United8 vs AC Nagano Parceiro11               
03/05   11h00 Blaublitz Akita9 vs Giravanz Kitakyushu15               
03/05   12h00 FC Tokyo U2317 vs Grulla Morioka12               
03/05   16h00 FC Ryukyu5 vs Gamba Osaka U236               
03/05   17h30 Thespa Kusatsu13 vs SC Sagamihara10               

Nữ Nhật

03/05   11h00 Albirex Niigata (w)7 vs INAC (w)1               
03/05   12h00 Vegalta Sendai (w)8 vs Urawa Red Diamonds (w)2               
03/05   12h00 JEF United Ichihara Chiba (w)6 vs Nippon Sport Science Universit (W)9               
03/05   12h00 Kanagawa University (w)5 vs NTV Beleza (w)4               
03/05   12h00 Nagano Parceiro (W)3 vs Cerezo Osaka Sakai (w)10               

U21 Séc

03/05   17h30 FC Viktoria PlzenU21CFL-8 vs Vysocina JihlavaU21MSFL-6