`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 17/03/2016

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

23/12   19h30 Everton10 vs Chelsea3               
23/12   22h00 Swansea City20 vs Crystal Palace14               
23/12   22h00 Brighton Hove Albion13 vs Watford9               
23/12   22h00 Manchester City1 vs Bournemouth AFC16               
23/12   22h00 Southampton12 vs Huddersfield Town11               
23/12   22h00 Stoke City17 vs West Bromwich(WBA)19               
23/12   22h00 West Ham United15 vs Newcastle United18               
24/12   00h30 Burnley5 vs Tottenham Hotspur7               
24/12   02h45 Leicester City8 vs Manchester United2               

VĐQG Tây Ban Nha

23/12   19h00 Real Madrid4 vs FC Barcelona1               
23/12   22h15 Valencia3 vs Villarreal6               
24/12   00h30 Deportivo La Coruna17 vs Celta Vigo12               

VĐQG Italia

23/12   18h30 Lazio5 vs Crotone17               
23/12   21h00 Sassuolo15 vs Inter Milan2               
23/12   21h00 Spal18 vs Torino9               
23/12   21h00 Genoa16 vs Benevento20               
23/12   21h00 Napoli1 vs Sampdoria6               
23/12   21h00 Udinese11 vs Verona19               
24/12   00h00 AC Milan7 vs Atalanta8               
24/12   02h45 Juventus3 vs AS Roma4               

VĐQG Scotland

23/12   21h00 Saint Johnstone6 vs Heart of Midlothian5               
23/12   21h00 Partick Thistle12 vs Hamilton Academical9               
23/12   21h00 Celtic FC1 vs Aberdeen2               
23/12   21h00 Hibernian4 vs Ross County11               
23/12   21h00 Kilmarnock8 vs Glasgow Rangers3               
23/12   21h00 Motherwell7 vs Dundee10               

VĐQG Hà Lan

23/12   23h30 VVV Venlo11 vs Heracles Almelo10               
24/12   00h45 AZ Alkmaar3 vs SC Heerenveen8               
24/12   00h45 PSV Eindhoven1 vs Vitesse Arnhem7               
24/12   01h45 Excelsior SBV13 vs FC Twente Enschede15               

VĐQG Albania

23/12   19h00 Skenderbeu Korca1 vs Vllaznia Shkoder7               
23/12   19h00 Skenderbeu Korca1 vs Teuta Durres9               
23/12   19h00 KS Perparimi Kukesi3 vs Luftetari8               
23/12   19h00 KS Perparimi Kukesi3 vs Flamurtari4               
23/12   19h00 Lushnja KS10 vs Luftetari8               
23/12   19h00 Partizani Tirana6 vs Vllaznia Shkoder7               
23/12   19h00 Partizani Tirana6 vs Kamza5               
23/12   19h00 Kamza5 vs Flamurtari4               
23/12   19h00 KF Laci2 vs Teuta Durres9               
23/12   19h00 KF Laci2 vs Lushnja KS10               

VĐQG Bắc Ai Len

23/12   21h00 Linfield FC5 vs Cliftonville3               
23/12   21h00 Dungannon Swifts8 vs Glenavon Lurgan4               
23/12   21h00 Ards FC9 vs Ballinamallard United12               
23/12   21h00 Warrenpoint Town10 vs Coleraine1               
23/12   21h00 Carrick Rangers11 vs Glentoran FC7               
23/12   21h00 Crusaders2 vs Ballymena United6               

VĐQG Israel

23/12   23h00 Ashdod MS13 vs Beitar Jerusalem3               
23/12   23h00 Hapoel Acco14 vs Maccabi Netanya6               
23/12   23h00 Hapoel Beer Sheva1 vs Maccabi Haifa9               
23/12   23h00 Hapoel Haifa2 vs Maccabi Petah Tikva FC11               
23/12   23h00 Hapoel Raanana12 vs Hapoel Bnei Sakhnin FC8               
23/12   23h00 Bnei Yehuda Tel Aviv5 vs Hapoel Ashkelon10               
23/12   23h00 Maccabi Tel Aviv4 vs Hapoel Ironi Kiryat Shmona7               

VĐQG Wales

23/12   20h30 Barry Town AFC8 vs Prestatyn Town FC11               
23/12   20h30 Carmarthen12 vs Bangor City FC2               

VĐQG Australia

23/12   13h35 Wellington Phoenix10 vs Sydney FC1               
23/12   15h50 Melbourne City3 vs Melbourne Victory9               

VĐQG Ai Cập

23/12   18h45 Tanta14 vs El Daklyeh13               
23/12   18h45 Alrga18 vs Al Nasr Cairo16               
23/12   21h00 Misr Elmaqasah11 vs Ismaily1               

Hạng Nhất Anh

23/12   21h00 Fulham12 vs Barnsley20               
23/12   22h00 Bolton Wanderers23 vs Cardiff City2               
23/12   22h00 Derby County4 vs Millwall17               
23/12   22h00 Leeds United7 vs Hull City19               
23/12   22h00 Preston North End9 vs Nottingham Forest11               
23/12   22h00 Queens Park Rangers (QPR)18 vs Bristol City3               
23/12   22h00 Reading14 vs Burton Albion22               
23/12   22h00 Sheffield Wednesday15 vs Middlesbrough10               
23/12   22h00 Sunderland A.F.C21 vs Birmingham City24               
23/12   22h00 Wolves1 vs Ipswich Town8               
24/12   00h30 Aston Villa5 vs Sheffield United6               

Hạng 2 Tây Ban Nha

23/12   22h00 Gimnastic Tarragona17 vs SD Huesca2               
24/12   00h00 Real Oviedo7 vs Cultural Leonesa19               

Hạng Nhất Scotland

23/12   21h00 Greenock Morton6 vs Inverness8               
23/12   21h00 Dumbarton7 vs Falkirk9               
23/12   21h00 Queen of South3 vs Saint Mirren1               
23/12   21h00 Dunfermline Athletic5 vs Brechin City10               
23/12   21h00 Dundee United2 vs Livingston4               

Hạng 2 Argentina

24/12   01h00 Instituto13 vs Los Andes12               
24/12   01h00 Aldosivi Mar del Plata6 vs Club Atletico Guemes9               
24/12   01h00 Ferrol Carril Oeste23 vs Atletico Rafaela1               
24/12   01h00 Guillermo Brown7 vs Quilmes16               
24/12   01h00 Nueva Chicago21 vs Santa Marina Tandil20               
24/12   01h00 Independiente Rivadavia22 vs Deportivo Moron14               
24/12   01h00 San Martin Tucuman8 vs Estudiantes de San Luis15               
24/12   01h00 Juventud U.Gualeguaychu5 vs Gimnasia Jujuy11               
24/12   01h00 CA Brown Adrogue10 vs Boca Unidos25               
24/12   01h00 Flandria24 vs Sarmiento Junin17               
24/12   01h00 Almagro2 vs Deportivo Riestra18               
24/12   01h00 Agropecuario de Carlos Casares4 vs Villa Dalmine3               

League One

23/12   20h00 Northampton Town19 vs Blackburn Rovers3               
23/12   21h00 Rotherham United9 vs Milton Keynes Dons17               
23/12   21h00 Rochdale20 vs Walsall11               
23/12   21h00 Shrewsbury Town2 vs Portsmouth6               
23/12   21h00 Peterborough United10 vs Bury24               
23/12   21h00 Bristol Rovers16 vs Doncaster Rovers21               
23/12   21h00 AFC Wimbledon23 vs Bradford City4               
23/12   21h00 Charlton Athletic7 vs Blackpool14               
23/12   21h00 Oxford United8 vs Wigan Athletic1               
23/12   21h00 Plymouth Argyle22 vs Oldham Athletic15               
23/12   21h00 Scunthorpe United5 vs Southend United12               

Hạng 3 Italia

23/12   20h30 GavorranoA-13 vs LivornoA-1               
23/12   20h30 GianaA-2 vs Pro PiacenzaA-7               
23/12   20h30 PisaA-6 vs OlbiaA-18               
23/12   20h30 PiacenzaA-17 vs MonzaA-3               
23/12   20h30 PratoA-15 vs ViterbeseA-14               
23/12   20h30 RegginaC-19 vs RendeC-14               
23/12   20h30 AlessandriaA-4 vs PontederaA-11               
23/12   22h30 Juve StabiaC-10 vs A.S Andria BatC-15               
23/12   22h30 Cosenza Calcio 1914C-2 vs AC MonopoliC-6               
23/12   22h30 US Casertana 1908C-12 vs CatanzaroC-13               
23/12   22h30 FondiC-3 vs CataniaC-11               
23/12   22h30 Bisceglie 1913C-7 vs PaganeseC-18               
24/12   00h30 CarrareseA-8 vs CuneoA-9               
24/12   00h30 LuccheseA-5 vs Robur Siena S.S.D.A-10               
24/12   02h30 US SiracusaC-9 vs TrapaniC-5               
24/12   02h30 LecceC-1 vs Virtus FrancavillaC-4               

League Two

23/12   21h00 Yeovil Town21 vs Exeter City3               
23/12   21h00 Notts County2 vs Cambridge United13               
23/12   21h00 Newport County9 vs Lincoln City6               
23/12   21h00 Forest Green Rovers24 vs Carlisle United14               
23/12   21h00 Crewe Alexandra19 vs Swindon Town12               
23/12   21h00 Barnet22 vs Cheltenham Town15               
23/12   21h00 Colchester United8 vs Port Vale18               
23/12   21h00 Coventry City7 vs Wycombe Wanderers4               
23/12   21h00 Luton Town1 vs Grimsby Town11               
23/12   21h00 Mansfield Town10 vs Morecambe20               
23/12   21h00 Stevenage Borough16 vs Chesterfield23