`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 17/02/2016

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

03/03   19h30 Burnley7 vs Everton9               
03/03   22h00 Swansea City16 vs West Ham United12               
03/03   22h00 Leicester City8 vs Bournemouth AFC10               
03/03   22h00 Southampton18 vs Stoke City19               
03/03   22h00 Tottenham Hotspur5 vs Huddersfield Town17               
03/03   22h00 Watford11 vs West Bromwich(WBA)20               
04/03   00h30 Liverpool3 vs Newcastle United13               

VĐQG Italia

03/03   21h00 Spal18 vs Bologna13               
04/03   00h00 Lazio5 vs Juventus2               
04/03   02h45 Napoli1 vs AS Roma3               

VĐQG Đức

03/03   20h30 RB Leipzig4 vs Borussia Dortmund2               
03/03   20h30 Augsburg8 vs TSG Hoffenheim9               
03/03   20h30 Eintracht Frankfurt6 vs Hannover 967               
03/03   20h30 SC Freiburg12 vs Bayern Munchen1               
03/03   20h30 Hamburger SV17 vs FSV Mainz 0516               
03/03   20h30 FC Koln18 vs VfB Stuttgart13               
03/03   20h30 Borussia Monchengladbach10 vs Werder Bremen15               
03/03   20h30 Schalke 045 vs Hertha Berlin11               
03/03   20h30 VfL Wolfsburg14 vs Bayer Leverkusen3               

VĐQG Pháp

03/03   23h00 Troyes15 vs Paris Saint Germain (PSG)1               
04/03   02h00 Angers19 vs Guingamp10               
04/03   02h00 Saint Etienne11 vs Dijon13               
04/03   02h00 Metz20 vs Toulouse16               
04/03   02h00 Amiens18 vs Rennes7               

VĐQG Hà Lan

03/03   23h30 PSV Eindhoven1 vs FC Utrecht5               
04/03   00h45 Excelsior SBV11 vs AZ Alkmaar3               
04/03   00h45 Roda JC17 vs Heracles Almelo12               
04/03   01h45 NAC Breda15 vs Feyenoord4               

VĐQG Albania

03/03   19h00 Skenderbeu Korca1 vs KF Laci2               
03/03   19h00 Luftetari5 vs Kamza7               
03/03   19h00 Luftetari5 vs KS Perparimi Kukesi6               
03/03   19h00 Lushnja KS10 vs KS Perparimi Kukesi6               
03/03   19h00 Lushnja KS10 vs KF Laci2               
03/03   19h00 Vllaznia Shkoder8 vs Partizani Tirana4               
03/03   19h00 Vllaznia Shkoder8 vs Flamurtari3               
03/03   19h00 Teuta Durres9 vs Partizani Tirana4               
03/03   19h00 Teuta Durres9 vs Skenderbeu Korca1               
03/03   19h00 Flamurtari3 vs Kamza7               

VĐQG Armenia

03/03   19h00 FC Pyunik5 vs Banants3               

VĐQG Azerbaijan

03/03   20h00 Standard Sumqayit4 vs Qarabag1               
03/03   20h00 FK Kapaz Ganca7 vs Sabayi6               

VĐQG Ba Lan

03/03   23h00 Zaglebie Lubin9 vs Lechia Gdansk11               
03/03   23h00 LKS Nieciecza15 vs Wisla Plock5               
03/03   23h00 Legia Warszawa1 vs Lech Poznan3               
03/03   23h00 Korona Kielce6 vs Pogon Szczecin16               
03/03   23h00 Jagiellonia Bialystok2 vs Wisla Krakow7               
03/03   23h00 Cracovia Krakow12 vs Arka Gdynia8               
03/03   23h00 Slask Wroclaw10 vs Sandecja Nowy Sacz14               
03/03   23h00 Piast Gliwice13 vs Gornik Zabrze4               

VĐQG Bosnia

03/03   22h00 Sarajevo4 vs Sloboda9               
03/03   22h00 NK Siroki Brijeg3 vs FK Krupa5               
03/03   22h00 FK Zeljeznicar1 vs NK Celik11               
03/03   22h00 Vitez12 vs Radnik Bijeljina6               
03/03   22h00 Mladost Doboj Kakanj7 vs GOSK Gabela10               
03/03   22h00 Borac Banja Luka8 vs HSK Zrinjski Mostar2               

VĐQG Bulgary

03/03   21h00 Cherno More Varna8 vs Levski Sofia3               
03/03   21h00 Pirin Blagoevgrad11 vs FC Dunav Ruse13               
03/03   21h00 Septemvri Simitli10 vs Lokomotiv Plovdiv7               
03/03   21h00 Slavia Sofia9 vs Vereya6               
03/03   21h00 Botev Plovdiv5 vs Vitosha Bistritsa14               
03/03   21h00 Beroe Stara Zagora4 vs Ludogorets Razgrad1               
03/03   21h00 CSKA Sofia2 vs Etar12               

VĐQG Bỉ

04/03   01h30 KAA Gent4 vs Oostende13               
04/03   01h30 Charleroi2 vs Sint-Truidense9               
04/03   01h30 Royal Antwerp7 vs KAS Eupen16               
04/03   01h30 Standard Liege8 vs Mechelen15               
04/03   01h30 Zulte-Waregem11 vs Anderlecht3               
04/03   01h30 Mouscron Peruwelz12 vs Lokeren14               
04/03   01h30 Red Star Waasland10 vs Racing Genk6               
04/03   01h30 Club Brugge1 vs Kortrijk5               

VĐQG Croatia

03/03   22h00 Istra 1961 Pula8 vs HNK Cibalia10               
03/03   22h00 Dinamo Zagreb1 vs Slaven Koprivnica6               
03/03   22h00 Rijeka4 vs NK Lokomotiva Zagreb7               
03/03   22h00 Rudes9 vs Hajduk Split2               
03/03   22h00 ZNK Osijek3 vs Inter Zapresic5               

VĐQG Hungary

03/03   23h00 Diosgyor VTK6 vs Ferencvarosi TC1               
03/03   23h00 Ujpesti5 vs Mezokovesd-Zsory12               
03/03   23h00 Videoton Puskas Akademia8 vs Debrecin VSC3               
03/03   23h00 Balmazujvarosi FC11 vs Paksi SE Honlapja7               
03/03   23h00 Budapest Honved4 vs Fehervar Videoton2               
03/03   23h00 Szombathelyi Haladas10 vs Vasas9               

VĐQG Ireland

04/03   01h30 Limerick FC4 vs Shamrock Rovers10               

VĐQG Israel

03/03   23h00 Ashdod MS12 vs Maccabi Tel Aviv2               
03/03   23h00 Maccabi Haifa10 vs Hapoel Haifa4               
03/03   23h00 Beitar Jerusalem3 vs Hapoel Acco14               
03/03   23h00 Maccabi Tel Aviv2 vs Hapoel Beer Sheva1               
03/03   23h00 Maccabi Netanya5 vs Hapoel Ashkelon13               
03/03   23h00 Hapoel Bnei Sakhnin FC9 vs Bnei Yehuda Tel Aviv6               
03/03   23h00 Hapoel Ironi Kiryat Shmona7 vs Hapoel Beer Sheva1               
03/03   23h00 Maccabi Petah Tikva FC8 vs Hapoel Raanana11               

VĐQG Malta

03/03   19h00 Floriana F.C.5 vs Mosta FC9               
03/03   19h00 Birkirkara FC3 vs Lija Athletic14               
03/03   21h00 St. Andrews11 vs Naxxar Lions13               

VĐQG Slovakia

03/03   19h00 Dunajska Streda4 vs Spartak Trnava1               
03/03   19h00 Michalovce9 vs MSK Zilina2               
03/03   19h00 Zlate Moravce8 vs Trencin6               
03/03   19h00 Nitra7 vs Slovan Bratislava3               
03/03   19h00 Tatran Presov11 vs MFK Ruzomberok5               
03/03   19h00 FK Senica12 vs Sport Podbrezova10               

VĐQG Séc

03/03   22h00 Vysocina jihlava15 vs Teplice8               
03/03   22h00 Banik Ostrava16 vs FC Viktoria Plzen1               
03/03   22h00 Mlada Boleslav12 vs Slavia Praha3               
03/03   22h00 Bohemians 19056 vs Dukla Prague10               
03/03   22h00 Tescoma Zlin9 vs Baumit Jablonec7               
03/03   22h00 Sigma Olomouc2 vs Synot Slovacko13               
03/03   22h00 Sparta Praha4 vs Brno14               
03/03   22h00 Slovan Liberec5 vs MFK Karvina11               

VĐQG Thụy Sỹ

03/03   21h00 Grasshopper6 vs Lausanne Sports8               
03/03   21h00 FC Sion10 vs Luzern7               
03/03   21h00 Lugano4 vs Young Boys1               
03/03   21h00 Basel2 vs FC Zurich3               
03/03   21h00 Thun9 vs St. Gallen5               

VĐQG Ukraina

03/03   21h00 Zirka Kirovohrad9 vs PFC Oleksandria8               
03/03   21h00 FC Karpaty Lviv11 vs FC Shakhtar Donetsk1               
03/03   21h00 Dynamo Kyiv2 vs Zorya4               
03/03   21h00 Illichivets7 vs Olimpic Donetsk6               
03/03   21h00 Stal D.12 vs Veres5               
03/03   21h00 FC Vorskla Poltava3 vs Chernomorets Odessa10               

VĐQG Wales

03/03  Hoãn Prestatyn Town FC11 vs Barry Town AFC9 1/2 : 00.850.971/4 : 00.75-0.93   10.70-0.902 3/40.950.85

VĐQG Áo

04/03   00h30 Red Bull Salzburg1 vs Rapid Wien4               
04/03   00h30 LASK Linz5 vs Sturm Graz2               
04/03   00h30 Austria Wien7 vs Wolfsberger AC9               
04/03   00h30 SKN St. Polten10 vs Rheindorf Altach8               
04/03   00h30 Mattersburg6 vs Trenkwalder Admira Wacker3               

VĐQG Australia

03/03   13h35 Newcastle Jets2 vs Sydney FC1               
03/03   15h50 Brisbane Roar7 vs Adelaide United4               

VĐQG Hồng Kông

03/03   13h30 Wofoo Tai Po3 vs Kitchee1               
03/03   16h30 Yuen Long FC9 vs Southern District8               

VĐQG New Zealand

04/03   10h35 Eastern Suburbs Auckland3 vs Waitakere United7               

VĐQG Qatar

03/03   22h00 Qatar SC8 vs Umm Salal5               
04/03   00h10 Al-Arabi SC12 vs Al Markhiya11               

VĐQG Thái Lan

03/03   17h45 BEC Tero Sasana16 vs Nakhon Ratchasima10               
03/03   18h00 Ubon UMT United6 vs Air Force Central17               
03/03   19h00 Muang Thong United12 vs Chiangrai United13               
03/03   20h00 Pattaya United8 vs Rajnavy Rayong FC4               

VĐQG Bolivia

04/03   02h00 AuroraB-4 vs San JoseB-1               
04/03   04h15 Sport Boys WarnesB-7 vs The StrongestB-5               

VĐQG Paraguay

04/03   03h00 3 De Febrero11 vs Libertad1               
04/03   03h00 Deportivo Santani7 vs Olimpia Asuncion2               
04/03   03h00 Sportivo Luqueno12 vs General Diaz10               
04/03   03h00 Guarani CA6 vs Independiente F.B.C.3               
04/03   03h00 Cerro Porteno5 vs Deportivo Capiata4               
04/03   03h00 FC Nacional Asuncion8 vs Sol de America9               

VĐQG Uruguay

04/03   02h30 Cerro Montevideo10 vs Boston River11               
04/03   02h30 CA Progreso1 vs Nacional Montevideo3               
04/03   02h30 Wanderers FC4 vs Danubio FC6               
04/03   02h30 El Tanque Sisley13 vs CA Penarol2               
04/03   02h30 Liverpool URU9 vs CA Atenas8               
04/03   02h30 Defensor Sporting Montevideo7 vs Centro Atletico Fenix5               
04/03   02h30 CA River Plate12 vs Torque15               
04/03   02h30 Racing Club Montevideo14 vs Rampla Juniors FC16               

VĐQG Mexico

04/03   08h00 Monterrey5 vs Puebla6               
04/03   08h06 Club Leon8 vs Pumas U.N.A.M.3               
04/03   10h00 Necaxa10 vs Santos Laguna2               
04/03   10h06 Chivas Guadalajara16 vs Club America1               

VĐQG Nam Phi

03/03   20h30 Orlando Pirates2 vs Kaizer Chiefs6               
03/03   23h00 Supersport United10 vs Maritzburg United5               
04/03   01h15 AmaZulu8 vs Mamelodi Sundowns1               
04/03   01h15 Platinum Stars16 vs Free State Stars3               

Hạng Nhất Anh

03/03   21h00 Nottingham Forest17 vs Birmingham City19               
03/03   21h00 Aston Villa3 vs Queens Park Rangers (QPR)15               
03/03   21h00 Barnsley22 vs Norwich City13               
03/03   21h00 Bolton Wanderers20 vs Preston North End7               
03/03   21h00 Brentford10 vs Cardiff City2               
03/03   21h00 Bristol City6 vs Sheffield Wednesday16               
03/03   21h00 Derby County4 vs Fulham5               
03/03   21h00 Ipswich Town12 vs Hull City21               
03/03   21h00 Middlesbrough9 vs Leeds United11               
03/03   21h00 Millwall14 vs Sunderland A.F.C23               
03/03   21h00 Sheffield United8 vs Burton Albion24               
03/03   21h00 Wolves1 vs Reading18               

Hạng 2 Italia

03/03   21h00 Pro Vercelli20 vs Perugia12               
03/03   21h00 Spezia9 vs Cesena19               
03/03   21h00 Foggia13 vs Empoli1               
03/03   21h00 Frosinone2 vs Novara14               
03/03   21h00 Ascoli21 vs Salernitana15               
03/03   21h00 Avellino17 vs Bari5               
03/03   21h00 Brescia16 vs ACD Virtus Entella18               
03/03   21h00 Cittadella4 vs Pescara11               
03/03   21h00 Carpi10 vs Venezia6               
03/03   21h00 Parma8 vs Palermo3               
03/03   21h00 Ternana22 vs Cremonese7               

Hạng Nhất Scotland

03/03   22h00 Greenock Morton4 vs Dumbarton9               
03/03   22h00 Queen of South5 vs Falkirk7               
03/03   22h00 Dunfermline Athletic6 vs Livingston2               
03/03   22h00 Dundee United3 vs Saint Mirren1               

Hạng 2 Ba Lan

03/03   22h00 Podbeskidzie Bielsko-Biala12 vs OKS Stomil Olsztyn17               
03/03   22h00 Olimpia Grudziadz16 vs Stal Mielec5               
03/03   22h00 Miedz Legnica4 vs Odra Opole2               
03/03   22h00 Gornik Leczna18 vs Wigry Suwalki9               
03/03   22h00 Chojniczanka Chojnice1 vs Rakow Czestochowa3               
03/03   22h00 Puszcza Niepolomice8 vs GKS Katowice7               
03/03   22h00 Pogon Siedlce13 vs Zaglebie Sosnowiec10               
03/03   22h00 Ruch Chorzow14 vs Bytovia Bytow11               

Hạng 2 Séc

03/03   20h00 Trinec2 vs Frydek-Mistek16               
03/03   20h00 Viktoria Zizkov13 vs Olymp.Hradec Kralove9               
03/03   20h00 Pardubice5 vs Hradec Kralove10               
03/03   20h00 FK Graffin Vlasim8 vs Marila Pribram3               
03/03   20h00 FK MAS Taborsko11 vs FK Banik Sokolov7               
03/03   20h00 Opava1 vs Usti nad Labem15               
03/03   20h00 Dynamo Ceske Budejovice4 vs SK Slovan Varnsdorf12               
03/03   20h00 SC Znojmo6 vs Vitkovice14               

Hạng 2 Colombia

04/03   03h30 Deportes Quindio15 vs Union Magdalena11               
04/03   03h30 Valledupar FC1 vs Real Santander16               
04/03   03h30 Fortaleza F.C13 vs Bogota FC12               
04/03   03h30 Deportivo Pereira7 vs Orsomarso5               
04/03   03h30 Llaneros FC14 vs Cucuta4               
04/03   03h30 Barranquilla FC6 vs Cortulua10               
04/03   03h30 Expreso Rojo3 vs Universitario de Popayan8               
04/03   03h30 Atletico FC2 vs Real Cartagena9               

Hạng 2 Mexico

04/03   08h00 Alebrijes de Oaxaca1 vs Cimarrones de Sonora14               
04/03   09h00 FC Juarez9 vs CF Atlante7               
04/03   09h00 Tampico Madero5 vs Venados FC6               
04/03   10h00 CSyD Dorados de Sinaloa3 vs Cafetaleros de Tapachula4               

Cúp Phần Lan

03/03   18h00 Inter TurkuE-1 vs Klubi 04 HelsinkiE-5               
03/03   20h00 Honka AkatemiaE-4 vs TPS TurkuE-3               
03/03   20h00 PEPOD-5 vs Honka EspooD-2               

Cúp Thụy Điển

03/03   20h00 Djurgardens  vs Jonkopings Sodra                
03/03   20h00 Trelleborgs FF  vs Atvidabergs                
03/03   20h00 Degerfors  vs IK Frej Taby                
03/03   20h00 Ostersunds FK  vs Kalmar                
03/03   22h00 Helsingborg  vs Tvaakers IF                
03/03   22h00 Hacken  vs GIF Sundsvall                
03/03   22h00 IFK Norrkoping FK  vs Orebro                
03/03   22h00 IFK Varnamo  vs Norrby IF                

League One

03/03   22h00 Southend United13 vs Walsall15               
03/03   22h00 Rochdale24 vs Plymouth Argyle7               
03/03   22h00 Shrewsbury Town1 vs Peterborough United9               
03/03   22h00 Blackpool17 vs Northampton Town19               
03/03   22h00 Milton Keynes Dons22 vs Bristol Rovers12               
03/03   22h00 AFC Wimbledon18 vs Charlton Athletic6               
03/03   22h00 Bradford City8 vs Portsmouth10               
03/03   22h00 Doncaster Rovers16 vs Bury23               
03/03   22h00 Gillingham11 vs Rotherham United4               
03/03   22h00 Oxford United14 vs Fleetwood Town20               
03/03   22h00 Scunthorpe United5 vs Oldham Athletic21               

Hạng 3 Đức

03/03   19h00 Sportfreunde Lotte14 vs Karlsruher SC4               
03/03   19h00 Wurzburger Kickers10 vs Vfr Aalen7               
03/03   19h00 Chemnitzer18 vs SV Wehen Wiesbaden3               
03/03   19h00 Magdeburg1 vs Zwickau17               
03/03   19h00 Preuben Munster12 vs SC Paderborn 072               
03/03   19h00 Rot-Weiss Erfurt20 vs VfL Osnabruck16               
03/03   19h00 SV Meppen9 vs Carl Zeiss Jena15               
03/03   19h00 Werder Bremen (Youth)19 vs Hansa Rostock5               
03/03   19h00 Hallescher FC13 vs Fortuna Koln6               
03/03   19h00 SG Sonnenhof Grossaspach11 vs Unterhaching8               

Hạng 2 Scotland

03/03   22h00 Forfar Athletic5 vs Raith Rovers1               
03/03   22h00 Airdrie United4 vs Stranraer7               
03/03   22h00 Arbroath3 vs Ayr United6               
03/03   22h00 Alloa Athletic2 vs East Fife9               
03/03   22h00 Albion Rovers10 vs Queen's Park8               

Aus Queensland

03/03   15h00 Brisbane Strikers13 vs Gold Coast United11               
03/03   15h30 Far North Queensland Bulls10 vs Brisbane City14               
03/03   16h00 Western Pride2 vs Sunshine Coast FC9               
03/03   16h00 Moreton Bay United1 vs Queensland Lions SC4               
03/03   16h00 North Queensland Fury5 vs Moreton Bay United1               
03/03   16h00 SWQ Thunder6 vs Moreton Bay United1               

Aus South Sup.League

03/03   11h30 Adelaide City FC1 vs West Bay7               
03/03   11h30 Para Hills Knlghts SC5 vs Adelaide Panthers                
03/03   11h30 Croydon Kings4 vs Campbelltown City SC10               
03/03   11h30 Sturt Lions  vs Adelaide Olympic8               
03/03   13h30 Metrostars SC2 vs Adelaide United FC (Youth)9               
04/03   00h00 Adelaide United FC (Youth)9 vs Adelaide City FC1               

Brazil Mineiro

04/03   02h00 Tupi Juiz de Fora MG6 vs Boa Esporte Clube9               
04/03   02h00 America MG2 vs Democrata12               

Brazil Paranaense

04/03   02h00 Atletico Paranaense1 vs CE Uniao PR12               
04/03   02h00 Cianorte PR5 vs Parana STC PR9               

League Two

03/03   22h00 Swindon Town6 vs Yeovil Town17               
03/03   22h00 Carlisle United13 vs Grimsby Town18               
03/03   22h00 Morecambe22 vs Colchester United11               
03/03   22h00 Newport County12 vs Accrington Stanley3               
03/03   22h00 Cambridge United14 vs Luton Town1               
03/03   22h00 Crawley Town9 vs Wycombe Wanderers2               
03/03   22h00 Crewe Alexandra20 vs Forest Green Rovers21               
03/03   22h00 Exeter City8 vs Chesterfield23               
03/03   22h00 Barnet24 vs Port Vale19               
03/03   22h00 Cheltenham Town16 vs Notts County5               
03/03   22h00 Coventry City10 vs Lincoln City7               
03/03   22h00 Stevenage Borough15 vs Mansfield Town4               

Hạng 4 Đức - Bavaria

03/03   19h00 Greuther Furth (Youth)18 vs Wacker Burghausen9               
03/03   19h00 FC Augsburg II16 vs Nurnberg (Youth)1               
03/03   19h00 FC Pipinsried10 vs Bayern Munchen (Youth)4               
03/03   19h00 Unterfohring19 vs FC Memmingen11               

U23 Anh

03/03   21h00 Stoke City U232-4 vs Blackburn Rovers U232-3               

U21 Nga

03/03   17h00 Zenit St.Petersburg Youth4 vs Amkar Perm(R)11               
03/03   17h00 FK Krasnodar Youth1 vs FK Rostov Youth7               
03/03   17h00 CSKA Moscow (R)2 vs FK Ural Youth16               
03/03   17h00 FK Anzhi Youth10 vs Rubin Kazan (R)6               
03/03   17h00 Lokomotiv Moscow Youth5 vs Spartak Moscow Youth9               
03/03   17h00 Arsenal Tula Youth13 vs FC Terek Groznyi Youth15               
03/03   17h00 Ufa Youth8 vs Dinamo Moscow Youth3               
03/03   17h00 SKA Khabarovsk Youth14 vs FK Tosno Youth12               

U20 Hy Lạp

03/03   16h00 Olympiakos Piraeus U20  vs Panathinaikos U20                
03/03   16h00 PAE AtromitosU20  vs SKODA Xanthi U20                
03/03   16h00 Asteras Tripolis U20  vs PAOK Saloniki U20                
03/03   16h00 AEK Athens U20  vs Panionios U20                
03/03   16h00 Kerkyra U20  vs Pas Giannina U20                
03/03   16h00 Levadiakos U20  vs Larissa FC U20                
03/03   16h00 Platanias U20  vs Lamia U20                
03/03   16h00 Apollon Smirnis U20  vs Panetolikos U20