`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 17/01/2017

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Bắc Ai Len

11/11   21h00 Cliftonville5 vs Ballinamallard United12               
11/11   21h00 Glentoran FC6 vs Glenavon Lurgan2               
11/11   21h00 Coleraine1 vs Ards FC10               
11/11   21h00 Dungannon Swifts7 vs Crusaders4               
11/11   21h00 Carrick Rangers9 vs Warrenpoint Town11               
11/11   21h00 Ballymena United8 vs Linfield FC3               

VĐQG Wales

11/11   20h30 Prestatyn Town FC10 vs UWIC Inter Cardiff2               
11/11   20h30 Barry Town AFC7 vs Llandudno6               
11/11   20h30 Carmarthen12 vs Newtown AFC9               

VĐQG Australia

11/11   12h35 Adelaide United5 vs Newcastle Jets3               
11/11   14h50 Melbourne Victory9 vs Brisbane Roar10               

VĐQG Indonesia

11/11   16h00 Barito Putera  vs Persela Lamongan                
11/11   19h30 Persiba Balikpapan  vs Mitra Kukar                
11/11   19h30 Persib Bandung  vs Perseru Serui                

VĐQG Thái Lan

11/11   18h00 Pattaya United8 vs Sukhothai15               
11/11   18h00 Rajnavy Rayong FC14 vs Suphanburi FC11               
11/11   18h00 Port FC9 vs Sisaket FC16               
11/11   18h00 Thailand Honda FC17 vs Ratchaburi FC6               
11/11   18h00 Ubon UMT United10 vs Samut Songkhram FC18               

VĐQG Brazil

12/11   02h00 Bahia BA11 vs Atletico Mineiro10               
12/11   02h00 Atletico Clube Goianiense20 vs Sport Club Recife PE15               
12/11   02h00 Chapecoense SC13 vs Santos3               
12/11   02h00 Botafogo RJ6 vs Atletico Paranaense12               
12/11   02h00 Corinthians Paulista (SP)1 vs Avai FC SC19               
12/11   02h00 Cruzeiro (MG)5 vs Fluminense RJ9               
12/11   02h00 Coritiba PR18 vs Ponte Preta17               
12/11   02h00 Gremio (RS)2 vs Vitoria BA16               
12/11   02h00 Palmeiras4 vs Flamengo7               
12/11   02h00 Vasco da Gama8 vs Sao Paulo14               

VĐQG Bolivia

12/11   02h00 Petrolero de Yacuiba7 vs The Strongest3               

VLWC Play Off

11/11   23h00 Sweden  vs Italy                

Hạng Nhất Scotland

11/11   21h00 Saint Mirren1 vs Livingston2               
11/11   21h00 Dumbarton7 vs Queen of South6               
11/11   21h00 Dunfermline Athletic3 vs Greenock Morton5               
11/11   21h00 Dundee United4 vs Falkirk8               
11/11   21h00 Inverness9 vs Brechin City10               

Hạng 2 Ba Lan

11/11   22h00 Podbeskidzie Bielsko-Biala7 vs Stal Mielec8               
11/11   22h00 Olimpia Grudziadz9 vs Odra Opole3               
11/11   22h00 Miedz Legnica2 vs Puszcza Niepolomice6               
11/11   22h00 GKS Tychy16 vs Zaglebie Sosnowiec15               
11/11   22h00 Gornik Leczna12 vs GKS Katowice14               
11/11   22h00 OKS Stomil Olsztyn11 vs Chrobry Glogow4               
11/11   22h00 Bytovia Bytow10 vs Chojniczanka Chojnice1               
11/11   22h00 Pogon Siedlce13 vs Rakow Czestochowa5               
11/11   22h00 Ruch Chorzow18 vs Wigry Suwalki17               

Hạng 2 Nhật Bản

11/11   17h00 Yokohama FC8 vs Fagiano Okayama13               
11/11   17h00 Nagoya Grampus4 vs JEF United Ichihara Chiba10               
11/11   17h00 Avispa Fukuoka2 vs Kamatamare Sanuki20               
11/11   17h00 Ehime FC16 vs Thespa Kusatsu22               
11/11   17h00 Kyoto Sanga14 vs Tokyo Verdy7               
11/11   17h00 Tokushima Vortis6 vs Oita Trinita9               
11/11   17h00 Mito Hollyhock11 vs Montedio Yamagata12               
11/11   17h00 Roasso Kumamoto19 vs Zweigen Kanazawa FC18               
11/11   17h00 FC Gifu17 vs Shonan Bellmare1               
11/11   17h00 Machida Zelvia15 vs Renofa Yamaguchi21               

Hạng 2 Argentina

12/11   01h00 CA Brown Adrogue1 vs Independiente Rivadavia13               
12/11   01h00 Estudiantes de San Luis8 vs Gimnasia Jujuy9               
12/11   01h00 Almagro3 vs Boca Unidos10               
12/11   01h00 Agropecuario de Carlos Casares2 vs Club Atletico Guemes7               
12/11   01h00 Deportivo Riestra11 vs Los Andes20               

Hạng 2 Brazil

12/11   02h00 Boa Esporte Clube11 vs Santa Cruz PE18               
12/11   02h00 Nautico (PE)19 vs Londrina PR8               
12/11   02h00 ABC RN20 vs Criciuma9               
12/11   02h00 Figueirense16 vs America MG2               
12/11   02h00 Guarani SP17 vs CRB AL14               
12/11   02h00 Goias12 vs Ceara3               
12/11   02h00 Internacional RS1 vs Vila Nova5               
12/11   02h00 Juventude7 vs Oeste6               
12/11   02h00 SC Paysandu Para10 vs Brasil de Pelotas13               
12/11   02h00 Parana PR4 vs Luverdense15               

Liên Đoàn Bồ Đào Nha

11/11   21h00 Vitoria GuimaraesC-2 vs OliveirenseC-4               
11/11   22h00 MoreirenseC-3 vs FeirenseC-1               

Cúp Slovenia

11/11   22h15 NK Olimpija Ljubljana  vs Maribor                

Hạng 3 Nhật Bản

11/11   11h00 AC Nagano Parceiro6 vs Azul Claro Numazu2               
11/11   11h00 Yokohama SCC13 vs Gamba Osaka U2317               
11/11   11h00 Grulla Morioka15 vs SC Sagamihara12               
11/11   11h00 FC Tokyo U2310 vs Fujieda MYFC9               
11/11   11h00 Fukushima United FC11 vs Kagoshima United5               
11/11   11h00 Gainare Tottori16 vs Giravanz Kitakyushu8               
11/11   11h00 Blaublitz Akita3 vs Cerezo Osaka U2314               
11/11   11h00 FC Ryukyu7 vs Tochigi SC1               

League Two

11/11   21h00 Swindon Town10 vs Chesterfield24               
11/11   21h00 Carlisle United15 vs Yeovil Town18               
11/11   21h00 Morecambe21 vs Wycombe Wanderers4               
11/11   21h00 Newport County6 vs Port Vale22               
11/11   21h00 Cambridge United13 vs Accrington Stanley5               
11/11   21h00 Crawley Town19 vs Forest Green Rovers23               
11/11   21h00 Crewe Alexandra17 vs Lincoln City9               
11/11   21h00 Exeter City3 vs Grimsby Town11               
11/11   21h00 Barnet20 vs Colchester United14               
11/11   21h00 Cheltenham Town16 vs Luton Town1               
11/11   21h00 Coventry City8 vs Mansfield Town12               
11/11   21h00 Stevenage Borough7 vs Notts County2               

Hạng 4 Đức - Miền Tây

11/11   19h00 Koln (Youth)  vs Wuppertaler SV Borussia                
11/11   19h00 Bonner  vs Borussia Dortmund (Youth)                

Vòng loại U19 Châu Âu

11/11   17h59 Greece U1910-2 vs Gibraltar U1910-1               
11/11   17h59 Bulgaria U198-2 vs Faroe Islands U198-4               
11/11   17h59 Switzerland U195-4 vs Liechtenstein U195-2               
11/11   17h59 Belgium U195-1 vs Macedonia U195-3               
11/11   17h59 Georgia U1911-3 vs Andorra U1911-1               
11/11   17h59 Russia U1910-3 vs Romania U1910-4               
11/11   17h59 France U1911-4 vs Bosnia U1911-2               
11/11   17h59 Denmark U191-4 vs San Marino Calcio U191-3               
11/11   17h59 Scotland U193-3 vs Armenia U193-1               
11/11   17h59 Czech Republic U193-4 vs luxembourg U193-2               
11/11   17h59 Croatia U191-1 vs Latvia U191-2               
11/11   17h59 England U198-1 vs Iceland U198-3               

Vòng loại U21 Châu Âu

11/11   17h59 Czech Republic U211-5 vs San Marino U211-6