`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 17/01/2016

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Armenia

11/05   21h00 Ararat Yerevan6 vs Alashkert2               

VĐQG Belarus

11/05   21h00 FC Torpedo Minsk12 vs Slutsksakhar Slutsk3               

VĐQG Bỉ

12/05   02h30 Lierse18 vs Red Star Waasland12               
12/05   02h30 Kortrijk7 vs Mouscron Peruwelz14               
12/05   02h30 Oud Heverlee19 vs Zulte-Waregem9               

VĐQG Estonia

12/05   00h00 Tartu JK Maag Tammeka4 vs Nomme JK Kalju1               
12/05   00h00 Levadia Tallinn2 vs JK Tallinna Kalev6               

VĐQG Ireland

12/05   01h45 Derry City4 vs Cork City2               
12/05   01h45 Bray Wanderers10 vs Bohemians7               
12/05   01h45 Dundalk1 vs Sligo Rovers8               
12/05   02h00 Shamrock Rovers5 vs Waterford United3               

VĐQG Latvia

11/05   22h00 Jelgava6 vs FK Valmiera8               
12/05   01h00 FK Liepaja2 vs Rigas Futbola skola1               

VĐQG Đan Mạch

12/05   01h00 Nordsjaelland3 vs AC Horsens6               

VĐQG Trung Quốc

11/05   18h35 Beijing Guoan4 vs Guangzhou Fuli FC8               

Malay Super League

11/05   15h45 kelantan11 vs PKNP FC9               
11/05   15h45 Perak4 vs Melaka6               
11/05   15h45 Pahang2 vs Terengganu3               
11/05   15h45 Selangor10 vs Johor FC1               

Hạng 2 Pháp

12/05   01h00 Bourg Peronnas17 vs Sochaux9               
12/05   01h00 Clermont4 vs Paris FC7               
12/05   01h00 Quevilly19 vs Lorient6               
12/05   01h00 Ajaccio Gfco15 vs Valenciennes12               
12/05   01h00 Ajaccio3 vs Chamois Niortais14               
12/05   01h00 Chateauroux5 vs Stade Brestois8               
12/05   01h00 Lens16 vs AJ Auxerre11               
12/05   01h00 Le Havre10 vs Tours20               
12/05   01h00 Nancy18 vs Orleans US 4513               
12/05   01h00 Reims1 vs Nimes2               

Hạng 2 Israel

11/05   20h00 Hapoel Petah Tikva13 vs Maccabi Herzliya15               
11/05   20h00 Ironi Nir Ramat HaSharon11 vs Hapoel Marmorek lrony Rehovot12               
11/05   20h00 Maccabi Ahi Nazareth10 vs Beitar Shimshon Tel Aviv6               
11/05   20h00 Hapoel Bnei Lod8 vs Hapoel Ramat Gan14               
11/05   20h00 Hapoel Kfar Saba9 vs Ironi Nesher16               
11/05   20h00 Hapoel Katamon Jerusalem3 vs Hapoel Rishon Lezion4               
11/05   20h00 Hapoel Tel Aviv1 vs Maccabi Ahi Nazareth5               
11/05   20h00 Hapoel Hadera2 vs Hapoel Afula7               

Hạng 2 Thụy Điển

12/05   01h00 Orgryte1 vs Gefle IF10               

Hạng 2 Áo

11/05   23h30 TSV Hartberg2 vs FC Blau Weiss Linz9               
11/05   23h30 FAC Team Fur Wien10 vs FC Liefering5               
11/05   23h30 Austria Lustenau6 vs WSG Wattens8               
11/05   23h30 FC Wacker Innsbruck1 vs SV Ried4               
11/05   23h30 FC Magna Wiener Neustadt3 vs Kapfenberg7               

Malay Premier League

11/05   14h45 Darul Takzim II11 vs Sabah3               
11/05   14h45 Kuantan FA10 vs Felcra FC4               

Hạng 2 Brazil

12/05   05h15 Juventude13 vs SC Paysandu Para2               
12/05   07h30 Vila Nova7 vs Ponte Preta18               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

12/05   04h00 Colorado Springs Switchbacks FCNhóm 2-8 vs Las Vegas LightsNhóm 2-9               
12/05   04h00 Pittsburgh RiverhoundsNhóm 1-5 vs Indy ElevenNhóm 1-4               

Hạng 3 Pháp

12/05   01h00 GS Consolat Marseille16 vs USL Dunkerque6               
12/05   01h00 Avenir Sportif Beziers4 vs Les Herbiers13               
12/05   01h00 Cholet So9 vs Creteil17               
12/05   01h00 Lyon Duchere10 vs Chambly Fc12               
12/05   01h00 Pau FC14 vs Red Star FC 931               
12/05   01h00 Avranches15 vs Boulogne8               
12/05   01h00 Bastia  vs Rodez Aveyron2               
12/05   01h00 Grenoble3 vs Entente Sannois11               
12/05   01h00 Stade Lavallois MFC5 vs Concarneau7               

Aus Victoria

11/05   17h30 Port Melbourne6 vs Melbourne Knights9               
11/05   17h30 Green Gully Cavaliers4 vs Heidelberg United3               
11/05   17h30 Oakleigh Cannons11 vs Hume City13               

Hạng 3 Hàn Quốc

11/05   18h00 Gangneung City8 vs Mokpo City5               
11/05   18h00 Busan Transportation Corporation7 vs Changwon City6