`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 16/11/2016

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

29/10   20h30 Brighton Hove Albion12 vs Southampton10 1/4 : 00.901.000 : 0-0.920.793.153.352.293/40.75-0.8920.85-0.97
29/10   23h00 Leicester City14 vs Everton18 0 : 1/40.85-0.950 : 00.73-0.853.302.123.6010.980.882 1/40.83-0.95

VĐQG Tây Ban Nha

29/10   22h00 Girona15 vs Real Madrid3 1 3/4 : 0-0.950.853/4 : 01.000.886.008.501.221 1/20.940.923 1/20.940.94
29/10   22h00 Alaves19 vs Valencia2 1 : 00.87-0.971/4 : 00.980.903.854.601.6010.85-0.992 3/41.000.88
29/10   22h00 Atletico Madrid4 vs Villarreal6 0 : 10.84-0.940 : 1/2-0.960.844.201.426.2010.83-0.972 1/20.960.92
29/10   22h00 Athletic Bilbao11 vs FC Barcelona1 1 1/4 : 00.82-0.931/2 : 00.881.004.455.401.451 1/40.900.9630.980.90
29/10   22h00 Eibar17 vs Levante12 0 : 1/20.990.910 : 1/4-0.900.783.301.953.501-0.980.842 1/40.900.98
29/10   22h00 RCD Espanyol13 vs Real Betis7 0 : 1/40.89-0.990 : 1/4-0.810.693.402.132.9510.880.982 1/20.920.96
29/10   22h00 Getafe14 vs Real Sociedad9 0 : 00.901.000 : 00.970.913.402.422.5410.920.942 1/20.890.99
29/10   22h00 Las Palmas18 vs Deportivo La Coruna16 0 : 1/40.89-0.990 : 1/4-0.860.743.502.132.9210.77-0.922 3/40.990.89
29/10   22h00 Malaga20 vs Celta Vigo10 0 : 0-0.950.850 : 00.950.933.302.612.4210.920.942 1/2-0.940.82
29/10   22h00 Sevilla8 vs Leganes5 0 : 3/40.85-0.950 : 1/2-0.920.793.651.664.5010.74-0.882 1/20.960.92

VĐQG Italia

29/10   18h30 Benevento20 vs Lazio4 1 1/2 : 01.000.883/4 : 00.75-0.885.407.701.301 1/40.77-0.923 1/40.960.90
29/10   21h00 Spal19 vs Genoa14 0 : 00.940.940 : 00.930.953.302.582.583/40.77-0.922 1/40.980.88
29/10   21h00 Crotone17 vs Fiorentina9 1/2 : 0-0.950.831/4 : 00.86-0.983.703.801.8310.861.002 1/20.84-0.98
29/10   21h00 Napoli1 vs Sassuolo13 0 : 2 1/2-0.880.750 : 10.930.957.701.1413.501 1/20.861.003 3/4-0.940.80
29/10   21h00 Sampdoria6 vs Chievo7 0 : 1/20.890.990 : 1/4-0.940.823.501.863.901-0.970.832 1/2-0.940.80
29/10   21h00 Udinese15 vs Atalanta12 1/4 : 00.930.950 : 0-0.830.703.452.972.2010.970.892 1/2-0.990.85
30/10   02h45 Torino10 vs Cagliari16 0 : 1 1/4-0.880.750 : 1/2-0.890.774.501.525.001 1/40.870.993 1/4-0.940.80

VĐQG Đức

29/10   21h30 Werder Bremen17 vs Augsburg10 0 : 1/4-0.880.780 : 00.81-0.933.452.362.6010.880.982 1/20.930.95
30/10   00h00 VfB Stuttgart13 vs SC Freiburg15 0 : 3/4-0.970.870 : 1/40.940.943.601.754.0010.861.002 1/20.86-0.98

VĐQG Bồ Đào Nha

29/10   22h00 Portimonense14 vs Vitoria Setubal11               
29/10   22h00 Aves16 vs Vitoria Guimaraes10               
29/10   22h00 Belenenses8 vs Moreirense17 0 : 1/40.900.98   3.152.173.10   2 1/4-0.940.80
29/10   22h00 Benfica3 vs Feirense9 0 : 2 1/40.970.91   7.301.1214.00   3 1/40.980.88
29/10   22h00 Sporting Braga4 vs GD Chaves15               
29/10   22h00 Boavista FC7 vs FC Porto1 1 1/4 : 00.900.98   4.356.901.38   2 1/20.960.90
29/10   22h00 Maritimo5 vs CD Tondela12 0 : 1/20.980.90   3.201.923.75   2 1/4-0.990.85
29/10   22h00 Pacos de Ferreira13 vs Estoril18               
29/10   22h00 Rio Ave6 vs Sporting Lisbon2 3/4 : 0-0.930.80   3.654.501.65   2 1/20.930.93

VĐQG Hà Lan

29/10   17h30 Vitesse Arnhem3 vs PSV Eindhoven1 3/4 : 01.000.881/4 : 00.930.953.854.101.671 1/4-0.980.843-0.990.85
29/10   19h30 Sparta Rotterdam17 vs Groningen13 0 : 1/40.980.900 : 00.70-0.833.652.202.681 1/41.000.863-0.990.85
29/10   19h30 FC Utrecht9 vs NAC Breda16 0 : 1 1/21.000.880 : 1/20.74-0.864.951.327.001 1/40.960.9030.960.90
29/10   21h45 SC Heerenveen7 vs AZ Alkmaar6 0 : 00.86-0.980 : 00.78-0.903.902.272.481 1/40.82-0.963 1/4-0.960.82

VĐQG Nga

29/10   17h00 Amkar Perm12 vs Ural Sverdlovsk Oblast4               
29/10   17h00 Dynamo Moscow13 vs FK Ruan Tosno14               
29/10   17h00 Arsenal Tula10 vs CSKA Moscow3               
29/10   17h00 Terek Grozny11 vs Anzhi Makhachkala16               
29/10   17h00 FC Krasnodar6 vs SKA Khabarovsk15               
29/10   17h00 FC Ufa8 vs Rubin Kazan7               
29/10   17h00 Rostov FK9 vs Spartak Moscow5               
29/10   17h00 Zenit St. Petersburg1 vs Lokomotiv Moscow2               

VĐQG Armenia

29/10   18h00 Shirak2 vs Alashkert1               
29/10   21h00 Gandzasar Kapan3 vs Ararat Yerevan5               

VĐQG Azerbaijan

29/10   20h00 FC Neftci Baku5 vs Standard Sumqayit4               

VĐQG Hy Lạp

29/10   19h00 SKODA Xanthi8 vs PAE Atromitos1               
29/10   21h15 Lamia12 vs Platanias FC16               
29/10   21h15 Panaitolikos Agrinio11 vs Apollon Smirnis14               
29/10   23h30 Panionios5 vs AEK Athens3               

VĐQG Macedonia

29/10   18h30 Rabotnicki Skopje9 vs FK Korzo Prilep7               
29/10   18h30 Sileks4 vs FC Vardar Skopje2               
29/10   18h30 Pobeda Prilep6 vs FK Shkendija 791               
29/10   18h30 FK Skopje10 vs Pelister Bitola5               
29/10   18h30 Renova Cepciste8 vs Academy Pandev3               

VĐQG Malta

29/10   20h00 Mosta FC9 vs Balzan FC3               
29/10   22h15 Sliema Wanderers FC5 vs Hamrun Spartans7               

VĐQG Moldova

29/10   19h00 Speranta Nisporeni8 vs CSCA-Rapid Chisinau B4               
29/10   19h00 FC Milsami2 vs Dinamo-Auto10               

VĐQG Serbia

29/10   22h00 FK Rad Beograd15 vs Vojvodina Novi Sad4               
29/10   22h00 Cukaricki Stankom6 vs Crvena Zvezda3               
29/10   22h00 Radnicki Nis7 vs FK Napredak Krusevac8               
29/10   22h00 Mladost Lucani10 vs Macva Sabac9               
29/10   22h00 Radnik Surdulica11 vs FK Spartak Zlatibor Voda5               
29/10   22h00 FK Backa Backa Palanka14 vs FK Javor Ivanjica13               
29/10   22h00 Zemun12 vs Crvena Zvezda1               
29/10   22h00 Borac Cacak16 vs Partizan Belgrade2               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

29/10   23h00 Trabzonspor13 vs Galatasaray1               
29/10   23h00 Konyaspor16 vs Osmanlispor FC17               
29/10   23h00 Bursaspor8 vs Alanyaspor12               
29/10   23h00 Genclerbirligi15 vs Yeni Malatyaspor11               
29/10   23h00 Kayserispor10 vs Besiktas JK7               
29/10   23h00 Istanbul Buyuksehir Belediyesi2 vs Akhisar Bld.Geng4               
29/10   23h00 Kasimpasa14 vs Goztepe3               
29/10   23h00 Kardemir Karabukspor18 vs Sivasspor9               
29/10   23h00 Fenerbahce6 vs Kayserispor5               

VĐQG Thụy Điển

30/10   00h00 Djurgardens3 vs Jonkopings Sodra13               
30/10   00h00 AIK Solna2 vs IFK Goteborg8               
30/10   00h00 Hacken5 vs Kalmar12               
30/10   00h00 IFK Norrkoping FK6 vs Orebro10               
30/10   00h00 GIF Sundsvall14 vs Hammarby11               
30/10   00h00 Ostersunds FK4 vs Elfsborg7               
30/10   00h00 IK Sirius FK9 vs Malmo FF1               
30/10   00h00 Halmstads15 vs AFC Alliance16               

VĐQG Ukraina

29/10   21h00 Zirka Kirovohrad10 vs FC Vorskla Poltava4               
29/10   21h00 FC Karpaty Lviv8 vs Dynamo Kyiv2               
29/10   21h00 Chernomorets Odessa11 vs Illichivets7               
29/10   21h00 Veres5 vs Olimpic Donetsk3               
29/10   21h00 Zorya6 vs PFC Oleksandria9               
29/10   21h00 FC Shakhtar Donetsk1 vs Stal D.12               

VĐQG Wales

29/10   20h30 Barry Town AFC9 vs Connah's QN3               

VĐQG Đan Mạch

29/10   21h00 Aalborg8 vs Odense BK7 0 : 1/40.980.90   3.252.252.85   2 1/2-0.940.80
29/10   21h00 AC Horsens6 vs FC Copenhagen5 3/4 : 0-0.960.84   3.754.401.64   2 1/20.78-0.93
29/10   21h00 Aarhus AGF10 vs Nordsjaelland3 0 : 1/4-0.970.85   3.452.282.68   30.980.88
29/10   21h00 Helsingor13 vs Silkeborg11 1/4 : 00.930.95   3.402.822.21   2 1/20.910.95
29/10   21h00 Lyngby9 vs Midtjylland1 1/2 : 0-0.840.72   3.903.801.72   30.900.96
29/10   21h00 Sonderjyske12 vs Hobro4 0 : 00.960.92   3.352.522.46   2 1/20.80-0.94
29/10   21h00 Brondby IF2 vs Randers FC14 0 : 1 1/20.940.94   4.901.317.50   3 1/40.940.92

VĐQG Australia

29/10   12h00 Newcastle Jets2 vs Western Sydney4 0 : 00.910.970 : 00.910.973.402.422.521 1/4-0.960.823-0.990.85
29/10   14h00 Central Coast Mariners9 vs Melbourne Victory7 1/2 : 00.87-0.991/4 : 00.80-0.933.703.151.951 1/4-0.990.8530.980.88

VĐQG Nhật Bản

29/10   17h00 Kashiwa Reysol5 vs Kawasaki Frontale2 0 : 00.980.900 : 00.970.913.702.452.381 1/4-0.930.783-0.960.82
29/10   17h00 Jubilo Iwata6 vs Yokohama Marinos3 0 : 1/4-0.950.830 : 00.75-0.883.402.282.7210.960.902 1/20.920.94
29/10   17h00 Hiroshima Sanfrecce16 vs Urawa Red Diamonds7 1/4 : 0-0.980.861/4 : 00.73-0.853.702.902.051 1/4-0.990.8530.920.94
29/10   17h00 Albirex Niigata18 vs Sagan Tosu8 1/4 : 00.83-0.950 : 0-0.880.753.352.702.3110.930.932 1/20.930.93
29/10   17h00 Ventforet Kofu15 vs Vissel Kobe10 1/4 : 00.80-0.930 : 0-0.850.733.152.782.363/40.77-0.922 1/4-0.970.83
29/10   17h00 Consadole Sapporo13 vs Kashima Antlers1 3/4 : 00.87-0.991/4 : 00.920.963.603.951.7510.80-0.942 3/4-0.940.80
29/10   17h00 Cerezo Osaka4 vs Omiya Ardija17 0 : 3/40.920.960 : 1/40.86-0.983.701.684.2010.78-0.932 3/41.000.86
29/10   17h00 Gamba Osaka9 vs Vegalta Sendai12 0 : 1/2-0.950.830 : 1/4-0.850.733.602.023.051 1/4-0.900.762 3/40.861.00
29/10   17h00 FC Tokyo11 vs Shimizu S-Pulse14 0 : 1/40.881.000 : 1/4-0.800.683.352.123.0010.980.882 1/20.980.88

VĐQG Hàn Quốc

29/10   12h00 Incheon United10 vs Gwangju Football Club12               
29/10   12h00 Suwon Samsung Bluewings4 vs Gangwon FC6               
29/10   12h00 Jeonbuk Hyundai Motors1 vs Jeju United2               

VĐQG Trung Quốc

29/10   13h00 Jiangsu Suning FC14 vs Beijing Guoan9               
29/10   13h00 Guangzhou Fuli FC6 vs Tianjin Teda13               
29/10   13h00 Guizhou Hengfeng Zhicheng7 vs Shandong Luneng5               
29/10   13h00 Shanghai Shenhua12 vs Yanbian15               
29/10   13h00 Hebei HX Xingfu3 vs Guangzhou Evergrande Taobao FC1               
29/10   13h00 Tianjin QuanJian4 vs Liaoning FC16               
29/10   13h00 Changchun Yatai8 vs Chongqing Lifan10               
29/10   13h00 Henan Jianye11 vs Shanghai East Asia FC2               

VĐQG Indonesia

29/10   16h00 Persiba Balikpapan  vs Madura United                
29/10   16h00 Barito Putera  vs PSM Makassar                
29/10   19h30 Persipura Jayapura  vs Arema Malang                

VĐQG Việt Nam

29/10   18h00 SHB Da Nang8 vs Quang Nam2               
29/10   18h30 CLB TPHCM10 vs Sai Gon FC7               
29/10   19h00 Becamex Binh Duong11 vs Can Tho13               

VĐQG Argentina

30/10   02h00 Defensa Y Justicia21 vs Olimpo Bahia Blanca28               
30/10   02h00 Talleres Cordoba6 vs River Plate2               
30/10   02h00 Temperley23 vs San Lorenzo3               
30/10   02h00 San Martin San Juan11 vs Estudiantes La Plata16               
30/10   02h00 Argentinos juniors18 vs Arsenal de Sarandi24               
30/10   02h00 Banfield9 vs Colon de Santa Fe4               
30/10   02h00 Boca Juniors1 vs Belgrano14               
30/10   02h00 Gimnasia La Plata22 vs Velez Sarsfield13               
30/10   02h00 Independiente10 vs Patronato Parana15               
30/10   02h00 Atletico Tucuman19 vs Racing Club17               
30/10   02h00 Newells Old Boys20 vs Chacarita juniors27               
30/10   02h00 Union Santa Fe7 vs Godoy Cruz Antonio Tomba12               
30/10   02h00 Club Atletico Tigre25 vs Rosario Central26               
30/10   02h00 CA Huracan8 vs Lanus5               

VĐQG Bolivia

30/10   02h00 Sport Boys Warnes9 vs The Strongest4               
30/10   02h00 Club Guabira10 vs Jorge Wilstermann2               
30/10   03h00 Bolivar1 vs Petrolero de Yacuiba6               

VĐQG Chi Lê

30/10   02h00 CSD Antofagasta3 vs Audax Italiano6               
30/10   02h00 Palestino14 vs Huachipato9               
30/10   02h00 Everton CD5 vs Universidad de Concepcion7               
30/10   02h00 O.Higgins16 vs Santiago Wanderers12               
30/10   02h00 Universidad de Chile4 vs Universidad Catolica11               
30/10   02h00 Curico Unido13 vs San Luis Quillota10               
30/10   02h00 Temuco8 vs Colo Colo1               
30/10   02h00 Union Espanola2 vs Municipal Iquique15               

VĐQG Colombia

30/10   03h00 Patriotas FC18 vs Alianza Petrolera19               
30/10   03h00 Deportivo Pasto17 vs Atletico Huila13               
30/10   03h00 Aguilas Doradas20 vs Deportes Tolima6               
30/10   03h00 Atletico Bucaramanga16 vs Atletico Junior Barranquilla3               
30/10   03h00 Cortulua11 vs Millonarios5               
30/10   03h00 Dep.Independiente Medellin9 vs Jaguares de Cordoba8               
30/10   03h00 Expreso Rojo7 vs Atletico Nacional Medellin1               
30/10   03h00 Deportivo Cali12 vs America de Cali10               
30/10   03h00 Deportiva Once Caldas15 vs Envigado FC14               
30/10   03h00 Independiente Santa Fe2 vs La Equidad4               

VĐQG Ecuador

30/10   00h00 Macara6 vs Club Sport Emelec1               
30/10   00h00 Independiente Jose Teran3 vs CD El Nacional7               
30/10   00h00 Universidad Catolica12 vs CD Clan Juvenil10               
30/10   00h00 Delfin SC2 vs Guayaquil City9               
30/10   00h00 Faure Za Amarilla11 vs Deportivo Cuenca4               
30/10   00h00 Barcelona SC(ECU)8 vs Liga Dep. Universitaria Quito5               

VĐQG Paraguay

30/10   02h00 Rubio nu8 vs Sol de America9               
30/10   02h00 General Diaz5 vs Libertad11               
30/10   02h00 Sportivo Trinidense10 vs Independiente F.B.C.12               
30/10   02h00 Sportivo Luqueno3 vs FC Nacional Asuncion7               
30/10   02h00 Guarani CA4 vs Olimpia Asuncion1               
30/10   02h00 Cerro Porteno2 vs Deportivo Capiata6               

VĐQG Peru

29/10   22h15 Sporting Cristal10 vs Academia Deportiva Cantolao6               
30/10   00h30 Real Atletico Garcilaso3 vs Juan Aurich14               
30/10   03h00 Alianza Lima1 vs Alianza Atletico Sullana16               

VĐQG Uruguay

30/10   02h00 CA Juventud15 vs Racing Club Montevideo13               
30/10   02h00 IA Sud America12 vs El Tanque Sisley7               
30/10   02h00 Nacional Montevideo6 vs Cerro Montevideo9               
30/10   02h00 Rampla Juniors FC8 vs Boston River3               
30/10   02h00 Plaza Colonia16 vs CA River Plate4               
30/10   02h00 Danubio FC5 vs CA Penarol1               
30/10   02h00 Defensor Sporting Montevideo2 vs Liverpool URU11               
30/10   02h00 Centro Atletico Fenix10 vs Wanderers FC14               

VĐQG Venezuela

30/10   02h00 Atletico Venezuela15 vs Estudiantes Merida FC5               
30/10   03h00 Monagas SC4 vs Zamora Barinas10               
30/10   03h00 Deportivo La Guaira9 vs Deportivo Anzoategui16               
30/10   03h00 Carabobo FC3 vs Deportivo Metropolitano8               
30/10   03h00 Deportivo Zulia11 vs Mineros de Guayana2               
30/10   03h00 Deportivo Tachira7 vs Zulia FC13               
30/10   03h00 Atletico Socopo FC18 vs Portuguesa FC12               
30/10   03h00 Trujillanos14 vs Caracas FC6               
30/10   03h00 Deportivo Lara1 vs Aragua FC17               

VĐQG Mexico

29/10   23h00 Toluca6 vs Monarcas Morelia4               
30/10   02h00 Queretaro FC18 vs Atlas9               
30/10   05h30 Santos Laguna13 vs Pachuca11               

VĐQG Costa Rica

30/10   00h00 AD Carmelita10 vs Municipal Liberia11               
30/10   00h00 Herediano1 vs Cartagines Deportiva SA9               

VĐQG Nam Phi

29/10   20h30 Chippa United10 vs Cape Town City5               
29/10   20h30 Baroka FC1 vs Bidvest Wits15               

Hạng 2 Tây Ban Nha

29/10   23h00 CF Reus Deportiu10 vs Real Valladolid7               
29/10   23h00 CD Lugo2 vs Gimnastic Tarragona18               
29/10   23h00 Granada CF4 vs La Hoya Lorca CF20               
29/10   23h00 Cordoba21 vs Numancia8               
29/10   23h00 Barcelona B14 vs Sevilla Atletico22               
29/10   23h00 Albacete19 vs SD Huesca5               
29/10   23h00 Cadiz15 vs Rayo Vallecano6               
29/10   23h00 AD Alcorcon17 vs Real Oviedo12               
29/10   23h00 Sporting Gijon3 vs Almeria16               
29/10   23h00 Tenerife9 vs Osasuna1               
29/10   23h00 Real Zaragoza11 vs Cultural Leonesa13               

Hạng 2 Đức

29/10   18h30 Darmstadt10 vs Holstein Kiel2 1/4 : 0-0.880.761/4 : 00.77-0.893.603.102.001 1/4-0.900.762 3/40.861.00
29/10   18h30 Jahn Regensburg15 vs Kaiserslautern18 0 : 1/40.87-0.990 : 1/4-0.830.703.252.133.101-0.940.802 1/40.85-0.99
29/10   18h30 Heidenheimer16 vs Nurnberg3 1/4 : 00.87-0.990 : 0-0.880.753.402.702.3010.80-0.942 1/20.80-0.94
29/10   18h30 Arminia Bielefeld7 vs Ingolstadt11 1/4 : 0-0.930.801/4 : 00.76-0.883.453.102.0510.85-0.992 1/20.85-0.99
29/10   18h30 VfL Bochum13 vs Fortuna Dusseldorf1 0 : 00.980.900 : 01.000.883.402.502.4510.83-0.972 1/20.85-0.99
29/10   18h30 Dynamo Dresden12 vs Eintracht Braunschweig9 0 : 1/40.980.900 : 00.72-0.843.352.252.8010.83-0.972 1/20.85-0.99
29/10   18h30 MSV Duisburg14 vs Union Berlin4 1/4 : 00.82-0.940 : 0-0.930.803.452.652.301 1/4-0.860.722 3/40.920.94
29/10   18h30 Greuther Furth17 vs SV Sandhausen5 0 : 00.78-0.900 : 00.78-0.903.202.382.733/40.72-0.862 1/40.980.88
29/10   18h30 St. Pauli6 vs Erzgebirge Aue8 0 : 1/2-0.940.820 : 1/4-0.840.723.152.063.353/40.75-0.892 1/4-0.970.83

Hạng 2 Bồ Đào Nha

29/10   22h00 Sporting CP B12 vs Leixoes3               
29/10   22h00 Vitoria Guimaraes B19 vs FC Famalicao8               
29/10   22h00 CD Cova Piedade13 vs Viseu1               
29/10   22h00 Real Sport Clube14 vs Sporting Braga II20               
29/10   22h00 Gil Vicente7 vs SL Benfica B6               
29/10   22h00 SC Covilha18 vs Porto B4               
29/10   22h00 Santa Clara2 vs Penafiel10               
29/10   22h00 CF Uniao Madeira17 vs Oliveirense9               
29/10   22h00 Academica Coimbra15 vs FC Arouca11               
29/10   22h00 Varzim16 vs Nacional da Madeira5               

Hạng 2 Nga

29/10   19h00 Tom Tomsk19 vs Luch Energiya18               
29/10   19h00 Kryliya Sovetov2 vs Volga Olimpiets15               
29/10   19h00 Shinnik Yaroslavl7 vs Fakel20               
29/10   19h00 Tyumen17 vs Yenisey Krasnoyarsk1               
29/10   19h00 Spartak Tambov4 vs Avangard14               
29/10   19h00 Khimki12 vs Kuban Krasnodar11               
29/10   19h00 Gazovik Orenburg3 vs Spartak Moscow II8               
29/10   19h00 Sibir Novosibirsk10 vs Baltika Kaliningrad5               
29/10   19h00 Volgar-Gazprom Astrachan9 vs Rotor Volgograd16               
29/10   19h00 Dinamo St Petersburg6 vs Zenit-2 St.Petersburg13               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

29/10   19h00 Adana Demir9 vs Giresunspor2               
29/10   19h00 Ankaragucu4 vs Istanbulspor8               
29/10   19h00 Caykur Rizespor5 vs Boluspor16               
29/10   19h00 Balikesirspor3 vs Adanaspor10               
29/10   19h00 Altinordu7 vs Eskisehirspor11               
29/10   19h00 Erzurum BB14 vs Denizlispor17               
29/10   19h00 Manisaspor12 vs Umraniyespor1               
29/10   19h00 Gaziantep Buyuksehir Belediyesi15 vs Elazigspor6               
29/10   19h00 Samsunspor13 vs Gaziantepspor18               

Hạng 2 Thụy Điển

30/10   00h00 Varbergs BoIS FC13 vs Atvidabergs16               
30/10   00h00 Gefle IF10 vs Degerfors8               
30/10   00h00 IK Frej Taby14 vs Trelleborgs FF3               
30/10   00h00 Norrby IF12 vs IFK Varnamo7               
30/10   00h00 Dalkurd FF2 vs GAIS Goteborg11               
30/10   00h00 Oster4 vs Brommapojkarna1               
30/10   00h00 Orgryte9 vs Helsingborg6               
30/10   00h00 Syrianska FC15 vs Falkenberg5               

Hạng 2 Đan Mạch

29/10   18h45 Viborg5 vs Thisted FC2               
29/10   18h45 Vendsyssel3 vs Skive IK12               
29/10   18h45 Fremad Amager8 vs Roskilde7               
29/10   18h45 Nykobing Falster10 vs Esbjerg4               
29/10   18h45 Herfolge Boldklub Koge6 vs Brabrand11               
29/10   18h45 Fredericia9 vs Vejle1               

Hạng 2 Nhật Bản

29/10   17h00 Renofa Yamaguchi21 vs Zweigen Kanazawa FC18 0 : 00.82-0.940 : 00.80-0.933.502.362.5610.80-0.942 1/20.85-0.99
29/10   17h00 Nagoya Grampus4 vs Thespa Kusatsu22               
29/10   17h00 Oita Trinita8 vs JEF United Ichihara Chiba10 0 : 00.920.960 : 00.881.003.502.432.4810.80-0.942 1/20.84-0.98
29/10   17h00 Montedio Yamagata13 vs Ehime FC16 0 : 1/40.83-0.950 : 1/4-0.830.713.352.053.151-0.980.842 1/2-0.980.84
29/10   17h00 Shonan Bellmare1 vs Fagiano Okayama11 0 : 3/41.000.880 : 1/40.950.933.451.744.201-0.940.802 1/40.82-0.96
29/10   17h00 Kyoto Sanga14 vs Yokohama FC9 0 : 1/4-0.940.820 : 00.80-0.933.352.332.701-0.960.822 1/21.000.86
29/10   17h00 Tokushima Vortis6 vs Mito Hollyhock12 0 : 3/4-0.970.850 : 1/40.980.903.451.774.051-0.940.802 1/2-0.950.81
29/10   17h00 Tokyo Verdy5 vs Avispa Fukuoka2 0 : 00.85-0.970 : 00.85-0.973.402.372.6010.950.912 1/20.960.90
29/10   17h00 Roasso Kumamoto19 vs V-Varen Nagasaki3 1/4 : 00.900.980 : 0-0.830.713.152.982.223/40.75-0.892 1/4-0.960.82
29/10   17h00 Machida Zelvia15 vs Kamatamare Sanuki20 0 : 1/40.950.930 : 00.68-0.803.302.222.851-0.940.802 1/40.83-0.97
29/10   17h00 Matsumoto Yamaga FC7 vs FC Gifu17 0 : 1/20.890.990 : 1/4-0.930.803.601.863.5010.73-0.882 3/40.980.88

Hạng 2 Hàn Quốc

29/10   13h00 Seoul E-Land FC8 vs Bucheon FC 19954               
29/10   13h00 Daejeon Citizen10 vs Ansan Greeners FC9               
29/10   13h00 Busan I Park2 vs Ansan Mugunghwa FC5               
29/10   13h00 Gyeongnam FC1 vs Seongnam FC3               
29/10   13h00 Suwon City6 vs FC Anyang7               

VĐ Bắc Mỹ

29/10   23h00 Indy Eleven6 vs North Carolina3               
30/10   04h00 Indy Eleven6 vs North Carolina3               

Japan Football League

29/10   11h00 Urayasu SC16 vs Ryutsu Keizai University7               

Hạng 4 Đức - Đông Bắc

29/10   18h30 VfB Auerbach  vs SV Babelsberg 03                
29/10   18h30 Germania Halberstadt  vs Hertha BSC Berlin Youth                
29/10   18h30 ZFC Meuselwitz  vs FC Lokomotive Leipzig                
29/10   18h30 Berliner FC Dynamo  vs Berliner AK 07                
29/10   18h30 Budissa Bautzen  vs FSV Union Furstenwalde                
29/10   18h30 FC Oberlausitz  vs BFC Viktoria 1889                
29/10   18h30 BSG Chemie Leipzig  vs VSG Altglienicke                
29/10   18h30 TSG Neustrelitz  vs Wacker Nordhausen                
29/10   18h30 Energie Cottbus  vs FSV luckenwalde                

Vòng loại U17 Châu Âu

29/10   17h59 Switzerland U171-4 vs Malta U171-3               
29/10   17h59 Belgium U171-2 vs Northern Ireland U171-1               
29/10   17h59 luxembourg U1710-4 vs Lithuania U1710-1               
29/10   17h59 Romania U1710-3 vs Austria U1710-2               

Vòng loại U17 Nữ Châu Âu

29/10   17h59 Finland (w) U1730 vs Italy (w) U1722               
29/10   17h59 Malta U17(w)35 vs Slovenia (w) U1729               

U21 Séc

29/10   16h00 FC Viktoria PlzenU2111 vs FK Baumit JablonecU2118               
29/10   17h00 Hradec KraloveU216 vs FCBohemians1905 U218               
29/10   21h00 BrnoU2117 vs Kavina U2112               
29/10   21h00 SK Sigma OlomoucU2116 vs Vysocina JihlavaU2114               
29/10   21h00 Slovan LiberecU215 vs TepliceU212               
29/10   21h00 Synot SlovackoU219 vs Fotbal Trinec U2120               
29/10   21h00 Marila Pribram U211 vs Ceske BudejoviceU2113               
29/10   21h00 Dukla PrahaU2119 vs Sparta PrahaU213               
29/10   21h00 Banik OstravaU2115 vs Zlin U217