`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 16/10/2016

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Đức

18/11   02h30 VfB Stuttgart11 vs Borussia Dortmund1               

VĐQG Armenia

17/11   18h00 Banants3 vs Alashkert1               

VĐQG Azerbaijan

17/11   20h00 Qarabag1 vs Standard Sumqayit4               

VĐQG Bỉ

18/11   01h30 Charleroi2 vs Mechelen14               
18/11   01h30 Lokeren11 vs KAA Gent12               
18/11   01h30 Standard Liege9 vs Oostende16               
18/11   01h30 Zulte-Waregem7 vs Racing Genk10               
18/11   01h30 Mouscron Peruwelz4 vs Anderlecht5               
18/11   01h30 Kortrijk13 vs Sint-Truidense6               
18/11   01h30 KAS Eupen15 vs Royal Antwerp3               
18/11   01h30 Club Brugge1 vs Red Star Waasland8               

VĐQG Israel

17/11   23h00 Hapoel Acco12 vs Ashdod MS13               
17/11   23h00 Hapoel Beer Sheva6 vs Maccabi Petah Tikva FC11               
17/11   23h00 Hapoel Raanana14 vs Maccabi Tel Aviv3               
17/11   23h00 Hapoel Ashkelon9 vs Hapoel Ironi Kiryat Shmona8               
17/11   23h00 Maccabi Haifa5 vs Hapoel Bnei Sakhnin FC7               
17/11   23h00 Bnei Yehuda Tel Aviv10 vs Beitar Jerusalem2               
17/11   23h00 Maccabi Netanya4 vs Hapoel Haifa1               

VĐQG Malta

18/11   00h00 Gzira United1 vs Naxxar Lions12               

VĐQG Wales

18/11   01h45 Connah's QN3 vs Bangor City FC4               
18/11   01h45 Aberystwyth Town11 vs Bala Town8               

VĐQG Australia

17/11   14h50 Brisbane Roar10 vs Melbourne City1               

VĐQG Arập Xeut

17/11   22h40 Al Raed14 vs Al-Nasr(KSA)3               
17/11   22h40 Al Ittihad(KSA)8 vs Al-Shabab(KSA)10               

VĐQG Hồng Kông

17/11   19h00 Eastern A.A Football Team9 vs Southern District3               

VĐQG Jordan

17/11   20h00 Mansheiat Bani Hasan6 vs Shabab AlOrdon9               
17/11   20h00 Ramtha Club3 vs That Ras7               
17/11   22h30 Al-Ahly5 vs Al Faisaly4               

VĐQG New Zealand

18/11   06h00 Tasman United8 vs Waitakere United3               
18/11   07h00 Southern United10 vs Hawke's Bay United4               

VĐQG UAE

17/11   19h40 Hatta11 vs Al Nasr Dubai5               
17/11   19h45 Ajman10 vs Al-Sharjah12               
17/11   22h45 Al-Wasl2 vs Al-Dhafra7               

VĐQG Peru

18/11   00h15 Sport Huancayo10 vs Inti Gas Deportes13               
18/11   02h30 Comerciantes Unidos7 vs Real Atletico Garcilaso2               

VĐQG Mexico

18/11   06h00 Puebla15 vs Lobos BUAP12               
18/11   08h00 Atlas10 vs Pachuca11               

VĐQG Algeria

17/11   23h00 USM Bel Abbes6 vs MC Alger12               
17/11   23h00 JS kabylie8 vs CS Constantine1               
17/11   23h00 JS Saoura2 vs USM EL HARRACH16               
17/11   23h00 MC Oran4 vs USM Libreville13               
17/11   23h00 USM Blida15 vs OM Medea10               
17/11   23h00 NA Hussein Dey11 vs ES Setif5               
17/11   23h00 DRB Tadjenant9 vs biskra14               
17/11   23h00 Paradou AC7 vs CR Belouizdad3               

Hạng 2 Pháp

18/11   01h00 Bourg Peronnas17 vs Valenciennes9               
18/11   01h00 Clermont4 vs AJ Auxerre14               
18/11   01h00 Quevilly19 vs Orleans US 4510               
18/11   01h00 Ajaccio Gfco13 vs Le Havre8               
18/11   01h00 Chateauroux12 vs Tours20               
18/11   01h00 Lens18 vs Chamois Niortais11               
18/11   01h00 Lorient7 vs Stade Brestois3               
18/11   01h00 Nancy16 vs Ajaccio2               
18/11   01h00 Reims1 vs Paris FC5               
18/11   01h00 Sochaux15 vs Nimes6               

Hạng 2 Hà Lan

18/11   01h00 Emmen4 vs Almere City FC14               
18/11   01h00 De Graafschap8 vs NEC Nijmegen3               
18/11   01h00 Go Ahead Eagles12 vs Dordrecht11               
18/11   01h00 Den Bosch5 vs Volendam20               
18/11   01h00 Cambuur Leeuwaarden15 vs Fortuna Sittard2               
18/11   01h00 FC Oss7 vs Helmond Sport17               
18/11   01h00 FC Eindhoven13 vs MVV Maastricht10               
18/11   01h00 RKC Waalwijk19 vs SC Telstar6               

Hạng 2 Thụy Sỹ

18/11   01h00 Chiasso7 vs Wohlen8               
18/11   01h00 Vaduz5 vs Schaffhausen1               
18/11   01h00 FC Rapperswil-Jona4 vs Neuchatel Xamax2               
18/11   01h00 Aarau6 vs Servette3               
18/11   01h00 Winterthur9 vs FC Wil 190010               

Hạng 2 Áo

17/11   22h30 TSV Hartberg4 vs Austria Lustenau6               
17/11   22h30 SV Ried2 vs Kapfenberg7               
17/11   22h30 FC Liefering5 vs FC Magna Wiener Neustadt1               
17/11   22h30 FC Blau Weiss Linz9 vs WSG Wattens8               
17/11   22h30 FC Wacker Innsbruck3 vs FAC Team Fur Wien10               

Hạng 2 Brazil

18/11   02h00 Boa Esporte Clube11 vs Brasil de Pelotas13               
18/11   02h00 Londrina PR8 vs America MG2               
18/11   02h00 Nautico (PE)19 vs Vila Nova5               
18/11   02h00 Criciuma9 vs Ceara3               
18/11   02h00 CRB AL14 vs Parana PR4               
18/11   02h00 ABC RN20 vs Oeste6               
18/11   02h00 Guarani SP17 vs Luverdense15               
18/11   02h00 Goias12 vs Internacional RS1               
18/11   02h00 Juventude7 vs Figueirense16               
18/11   02h00 SC Paysandu Para10 vs Santa Cruz PE18               

Hạng 3 Pháp

18/11   01h00 GS Consolat Marseille12 vs Les Herbiers10               
18/11   01h00 Cholet So3 vs Concarneau14               
18/11   01h00 Pau FC13 vs Entente Sannois9               
18/11   01h00 USL Dunkerque8 vs Lyon Duchere7               
18/11   01h00 Avranches17 vs Chambly Fc16               
18/11   01h00 Red Star FC 935 vs Rodez Aveyron1               
18/11   01h00 Creteil11 vs Boulogne15               
18/11   01h00 Grenoble2 vs Stade Lavallois MFC4               

U19 Séc

17/11   17h00 Mlada Boleslav U19  vs Slavia Praha U19                
17/11   17h00 Slovacko U19  vs Pardubice U19                
17/11   17h00 Opava U19  vs Tescoma Zlin U19                

U21 Ukraine

17/11   17h00 Chernomorets Odessa U2111 vs Olimpic Donetsk U218               
17/11   17h00 Zorya U217 vs Veres Rivne U219               
17/11   17h00 Karpaty U216 vs Illichivets U215               
17/11   17h00 FC Shakhtar Donetsk U212 vs PFK Aleksandriya U213               
17/11   17h00 FC Vorskla U211 vs Stal Kamianske U2112               
17/11   17h00 Zirka Kirovohrad U2110 vs Dinamo KyivU214