`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 16/07/2016

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

24/04   02h00 Everton9 vs Newcastle United10 0 : 1/40.980.920 : 1/4-0.830.713.302.243.401-0.930.782 1/40.980.90

VĐQG Tây Ban Nha

24/04   02h00 Athletic Bilbao13 vs Levante17 0 : 3/4-0.950.830 : 1/4-0.960.843.501.863.901-0.940.802 1/40.84-0.98

VĐQG Italia

24/04   01h45 Genoa12 vs Verona19 0 : 10.980.900 : 1/2-0.880.763.901.565.4010.890.972 1/21.000.86

VĐQG Ba Lan

23/04   23h00 Lechia Gdansk11 vs Cracovia Krakow10 0 : 1/40.82-0.940 : 1/4-0.840.723.352.073.1010.930.932 1/20.930.93

VĐQG Belarus

23/04   23h45 Dnepr Mogilev4 vs Shakhter Soligorsk13               
24/04   01h45 FK Vitebsk2 vs BATE Borisov1               

VĐQG Bulgary

24/04   01h00 Lokomotiv Plovdiv7 vs Septemvri Simitli8               

VĐQG Bỉ

24/04   02h30 Royal Antwerp8 vs Lokeren13               

VĐQG Croatia

23/04   21h00 Inter Zapresic6 vs Rudes8               
23/04   23h00 HNK Cibalia10 vs Slaven Koprivnica7               

VĐQG Latvia

24/04   00h00 Metta/LU Riga7 vs FK Liepaja2               

VĐQG Na Uy

24/04   01h00 Odd Grenland13 vs Sarpsborg 087 0 : 1/4-0.880.750 : 00.75-0.883.252.422.6511.000.862 1/2-0.860.72

VĐQG Síp

24/04   00h00 Olympiakos Nicosia FC12 vs Alki Oroklini11               

VĐQG Thụy Điển

24/04   01h00 Elfsborg16 vs Djurgardens4               
24/04   01h00 Malmo FF8 vs Brommapojkarna14               
24/04   01h00 IFK Norrkoping FK3 vs IK Sirius FK9               

VĐQG Đan Mạch

24/04   01h00 Aarhus AGF10 vs Hobro7               

VĐQG Indonesia

23/04   19h30 Bhayangkara Surabaya United12 vs Persela Lamongan10               

VĐQG Brazil

24/04   06h00 Sport Club Recife PE19 vs Botafogo RJ11               

VĐQG Chi Lê

24/04   03h00 Colo Colo4 vs Temuco14               
24/04   03h00 CSD Antofagasta6 vs San Luis Quillota11               
24/04   03h00 Universidad de Concepcion3 vs Everton CD16               
24/04   03h00 O.Higgins7 vs Curico Unido12               
24/04   03h00 Municipal Iquique13 vs Palestino10               
24/04   03h00 Union La Calera8 vs Universidad de Chile2               
24/04   03h00 Union Espanola9 vs Huachipato5               

VĐQG Ai Cập

23/04   23h00 Tala Al Jaish13 vs El Mokawloon El Arab9               
24/04   01h15 Misr Elmaqasah11 vs Al-Ittihad Alexandria12               

C2 Châu Á

23/04   22h00 Al FaisalyC-1 vs Al-Ansar (LIB)C-2               
23/04   23h00 DhufarC-4 vs Al-Wahda DamascusC-3               

Hạng 2 Italia

24/04   01h30 Frosinone2 vs Empoli1               

Hạng 2 Đức

24/04   01h30 Holstein Kiel3 vs Nurnberg2 0 : 1/40.83-0.950 : 1/4-0.850.733.552.063.0010.79-0.932 3/40.950.91

Hạng 2 Israel

23/04   23h00 Hapoel Natzrat Illit5 vs Hapoel Rishon Lezion4               
23/04   23h00 Beitar Shimshon Tel Aviv6 vs Hapoel Katamon Jerusalem3               
23/04   23h00 Hapoel Tel Aviv1 vs Hapoel Hadera2               

Hạng 2 Thụy Điển

24/04   01h00 IFK Varnamo16 vs Varbergs BoIS FC12 0 : 1/40.78-0.900 : 1/4-0.830.703.302.043.251-0.950.812 1/2-0.940.80

Hạng 2 Chi Lê

24/04   03h00 CD Magallanes7 vs CD Copiapo S.A.10               
24/04   03h00 Barnechea14 vs San Marcos de Arica12               
24/04   03h00 Melipilla16 vs Rangers Talca8               
24/04   03h00 Santiago Morning2 vs Cobreloa5               
24/04   03h00 Cobresal1 vs Puerto Montt13               
24/04   03h00 Nublense3 vs Coquimbo Unido6               
24/04   03h00 Union San Felipe11 vs Valdivia4               
24/04   03h00 Santiago Wanderers15 vs Deportes La Serena9               

Liên Đoàn Ireland

24/04   01h45 Shelbourne  vs Drogheda United                
24/04   01h45 Waterford United  vs Cork City                

Hạng 3 Đức

23/04   23h30 Zwickau16 vs Karlsruher SC4 1/4 : 00.87-0.990 : 0-0.830.713.052.862.253/40.75-0.892 1/4-0.990.85

U23 Anh

24/04   02h00 Wolves U232-9 vs Brighton U232-2               
24/04   02h00 Leicester City U231-7 vs Derby County U231-11               
24/04   02h00 Reading U232-8 vs Stoke City U232-6               
24/04   02h00 Swansea City U231-3 vs Sunderland U231-4               
24/04   02h00 Southampton U232-4 vs Middlesbrough U232-7               
24/04   02h00 West Bromwich U232-11 vs Blackburn Rovers U232-1               
24/04   02h00 Newcastle U232-12 vs Fulham U232-10               
24/04   02h00 Tottenham Hotspur U231-2 vs Manchester City U231-5               
24/04   02h00 Aston Villa U232-3 vs Norwich City U232-5               

U21 Séc

23/04   16h00 FC Viktoria PlzenU21CFL-8 vs Slavia PrahaU21CFL-7               
23/04   18h00 SK Sigma OlomoucU21MSFL-7 vs Ceske BudejoviceU21CFL-11               
23/04   18h00 Dukla PrahaU21CFL-9 vs Fotbal Trinec U21MSFL-8               
23/04   19h00 FK Baumit JablonecU21CFL-12 vs BrnoU21MSFL-5