`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 16/03/2016

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Cúp C2 Châu Âu

03/11   01h00 Ludogorets RazgradC-1 vs Sporting BragaC-2               
03/11   01h00 RijekaD-3 vs Austria WienD-4               
03/11   01h00 Apollon Limassol FCE-3 vs AtalantaE-1               
03/11   01h00 Partizan BelgradeB-3 vs Skenderbeu KorcaB-4               
03/11   01h00 FC CopenhagenF-2 vs Tescoma ZlinF-4               
03/11   01h00 Slavia PrahaA-2 vs VillarrealA-1               
03/11   01h00 Istanbul Buyuksehir BelediyesiC-4 vs TSG HoffenheimC-3               
03/11   01h00 Maccabi Tel AvivA-4 vs Lokomotiv AstanaA-3               
03/11   01h00 AEK AthensD-2 vs AC MilanD-1               
03/11   01h00 Young BoysB-2 vs Dynamo KyivB-1               
03/11   01h00 Lokomotiv MoscowF-1 vs Sheriff TiraspolF-3               
03/11   01h00 LyonE-2 vs EvertonE-4               
03/11   03h05 Red Bull SalzburgI-1 vs KonyasporI-3               
03/11   03h05 FC Viktoria PlzenG-3 vs LuganoG-2               
03/11   03h05 ArsenalH-1 vs Crvena ZvezdaH-2               
03/11   03h05 Athletic BilbaoJ-3 vs Ostersunds FKJ-1               
03/11   03h05 Hertha BerlinJ-4 vs ZoryaJ-2               
03/11   03h05 FC KolnH-4 vs BATE BorisovH-3               
03/11   03h05 LazioK-1 vs NiceK-2               
03/11   03h05 RosenborgL-3 vs Zenit St. PetersburgL-1               
03/11   03h05 Real SociedadL-2 vs FC Vardar SkopjeL-4               
03/11   03h05 Steaua BucurestiG-1 vs Hapoel Beer ShevaG-4               
03/11   03h05 Vitoria GuimaraesI-4 vs MarseilleI-2               
03/11   03h05 Vitesse ArnhemK-3 vs Zulte-WaregemK-4               

VĐQG Arập Xeut

02/11   20h50 Al-Baten3 vs Al-Nasr(KSA)4               
02/11   22h45 Al-Fateh6 vs Al Ittihad(KSA)8               

VĐQG Jordan

02/11   20h00 Al-Jazeera2 vs Al Aqaba SC10               
02/11   22h30 Al Wihdat Amman3 vs Mansheiat Bani Hasan7               

VĐQG Kuwait

02/11   20h40 Al Kuwait SC1 vs Kazma5               
02/11   23h00 Al-Arabi Club (KUW)7 vs Al-Nasar6               

VĐQG Qatar

02/11   23h25 Al-Ahli Doha10 vs Al-Sadd3               

VĐQG UAE

02/11   19h50 Dabba Al-Fujairah6 vs Hatta11               
02/11   22h45 Al Nasr Dubai5 vs Al-Wasl3               

Copa Sudamericana

03/11   05h15 Independiente  vs FC Nacional Asuncion                
03/11   07h45 Atletico Junior Barranquilla  vs Sport Club Recife PE                

Vòng loại U19 Châu Á

02/11   12h00 Kyrgyzstan U19A-2 vs Oman U19A-4               
02/11   12h00 Korea Republic U19F-2 vs Brunei Darussalam U19F-1               
02/11   15h00 Sri Lanka(U19)B-3 vs Uzbekistan U19B-5               
02/11   17h00 Nepal U19A-3 vs Bahrain U19A-1               
02/11   18h00 East Bengal U19B-1 vs Maldives U19B-2