`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 16/01/2016

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Tây Ban Nha

24/10   01h00 Real Sociedad8 vs RCD Espanyol14 0 : 3/4-0.920.830 : 1/40.950.953.751.844.3510.78-0.912 3/4-0.970.87K+1
24/10   02h00 Deportivo La Coruna15 vs Girona17 0 : 1/2-0.940.860 : 1/4-0.860.743.502.053.7510.990.892 1/2-0.960.86K+NS

VĐQG Bồ Đào Nha

24/10   01h00 Vitoria Guimaraes11 vs Portimonense14 0 : 1/20.920.980 : 1/4-0.930.833.451.883.5510.980.902 1/20.990.89
24/10   03h00 Moreirense17 vs Sporting Braga5 1/2 : 00.82-0.931/4 : 00.75-0.873.253.302.041-0.870.732 1/4-0.990.87

VĐQG Nga

23/10   23h30 Lokomotiv Moscow2 vs FC Krasnodar5 0 : 1/4-0.850.730 : 00.86-0.963.002.412.703/40.81-0.9320.81-0.93

VĐQG Albania

23/10   22h00 Teuta Durres7 vs Skenderbeu Korca1               

VĐQG Ba Lan

23/10   23h00 Wisla Plock9 vs Slask Wroclaw8 0 : 00.75-0.870 : 00.80-0.913.302.212.741-0.950.832 3/4-0.810.64

VĐQG Belarus

23/10   22h00 Dnepr Mogilev12 vs BATE Borisov1               
23/10   22h30 FC Torpedo Zhodino4 vs FC Torpedo Minsk14               

VĐQG Bulgary

23/10   22h00 Ludogorets Razgrad1 vs Etar11               

VĐQG Bắc Ai Len

24/10   01h45 Linfield FC3 vs Crusaders5 0 : 1/2-0.850.660 : 1/4-0.830.643.552.202.7510.75-0.932 3/41.000.82

VĐQG Georgia

23/10   16h00 FC Kolkheti Poti9 vs Shukura Kobuleti10               
23/10   22h00 Dinamo Batumi8 vs Chikhura Sachkhere6               
23/10   23h00 Torpedo Kutaisi2 vs Lokomotiv Tbilisi5               

VĐQG Hy Lạp

23/10   23h30 AEK Athens2 vs PAE Atromitos4 0 : 1 1/4-0.890.780 : 1/2-0.990.894.051.436.401-0.980.862 1/40.87-0.99

VĐQG Israel

24/10   00h30 Hapoel Beer Sheva5 vs Maccabi Tel Aviv4               

VĐQG Na Uy

24/10   00h00 Odd Grenland7 vs Lillestrom11 0 : 1/20.970.930 : 1/4-0.880.773.451.963.3010.84-0.962 1/20.890.99

VĐQG Romania

24/10   00h45 Botosani5 vs Steaua Bucuresti7 0 : 00.890.990 : 00.920.963.152.432.551-0.850.682 1/40.980.88

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

24/10   00h00 Besiktas JK6 vs Istanbul Buyuksehir Belediyesi4 0 : 3/41.000.900 : 1/40.970.933.401.753.9010.78-0.912 3/41.000.88

VĐQG Thụy Điển

24/10   00h00 Hammarby11 vs IK Sirius FK9 0 : 1/20.930.970 : 1/4-0.920.813.651.923.251 1/4-0.920.792 3/40.84-0.96
24/10   00h00 Malmo FF1 vs AIK Solna2 0 : 1/40.87-0.970 : 1/4-0.850.723.502.122.9010.76-0.892 3/4-0.980.86
24/10   00h00 Jonkopings Sodra14 vs Kalmar12 0 : 00.89-0.990 : 00.86-0.963.302.452.5510.930.952 1/20.970.91

VĐQG Đan Mạch

24/10   00h00 Randers FC14 vs Aalborg8 0 : 00.81-0.920 : 00.83-0.933.302.362.681-0.930.812 1/40.86-0.98

VĐQG Indonesia

23/10   15h00 Mitra Kukar  vs Pusamania Borneo FC                
23/10   15h00 Madura United  vs Bhayangkara Surabaya United                

VĐQG Brazil

24/10   05h00 Botafogo RJ7 vs Corinthians Paulista (SP)1 0 : 00.81-0.920 : 00.80-0.913.102.582.953/40.890.9920.920.96

VĐQG Bolivia

24/10   07h30 Blooming5 vs Nacional Potosi12               

VĐQG Paraguay

24/10   04h00 Deportivo Capiata6 vs Guarani CA3               
24/10   06h10 Independiente F.B.C.12 vs General Diaz5               

Hạng 2 Tây Ban Nha

24/10   01h30 Cultural Leonesa12 vs Albacete18 0 : 1/20.970.930 : 1/4-0.890.783.351.933.501-0.970.852 1/40.83-0.95

Hạng 2 Đức

24/10   01h30 SV Sandhausen5 vs St. Pauli7 0 : 1/41.000.900 : 00.70-0.832.962.283.103/40.76-0.892 1/4-0.940.82

Hạng 2 Pháp

24/10   01h45 Ajaccio2 vs Ajaccio Gfco15 0 : 1/40.950.950 : 00.70-0.833.102.183.151-0.870.732 1/4-0.980.86

Hạng 2 Bỉ

24/10   01h30 Saint Gilloise5 vs Tubize8 0 : 1/21.000.860 : 1/4-0.890.743.301.963.2510.930.912 1/20.930.91

Hạng 2 Thụy Sỹ

24/10   01h00 Aarau7 vs Winterthur9 0 : 3/40.86-0.980 : 1/40.910.973.901.604.251 1/4-0.880.732 3/40.910.95

Hạng 2 Thụy Điển

24/10   00h00 IFK Varnamo8 vs Syrianska FC15 0 : 1 1/40.910.990 : 1/20.940.964.851.405.501 1/40.76-0.893 1/40.85-0.97

Vòng loại WC Nữ 2019

23/10   17h59 Israel (w)C-3 vs Spain (w)A-26               

Hạng 4 Đức - Miền Tây

24/10   01h15 Rot-Weiss Oberhausen  vs Bonner                

Vòng loại U17 Châu Âu

23/10   17h59 Austria U1710-4 vs luxembourg U1710-2               
23/10   17h59 Sweden U1712-2 vs Poland U1712-1               
23/10   17h59 San Marino U1712-4 vs Cyprus U1712-3               
23/10   17h59 Lithuania U1710-1 vs Romania U1710-3               

Vòng loại U17 Nữ Châu Âu

23/10   17h59 Italy (w) U1732 vs Malta Women U1733               
23/10   17h59 Slovenia (w) U1735 vs Finland (w) U1734               

Vòng loại U19 Nữ Châu Âu

23/10   16h59 Austria (w) U198-2 vs Belgium (w) U198-1               
23/10   16h59 Macedonia (w) U198-4 vs Croatia (w) U198-3               
23/10   21h00 Cyprus (w) U195-4 vs Northern Ireland (w) U195-3               
23/10   21h00 Portugal (w) U195-2 vs Norway (w) U195-1               

U21 Nga

23/10   16h00 Lokomotiv Moscow Youth8 vs FK Krasnodar Youth3               

U21 Séc

23/10   16h00 BrnoU2117 vs Synot SlovackoU219               
23/10   18h00 Vysocina JihlavaU2115 vs Banik OstravaU2113               
23/10   18h00 Sparta PrahaU212 vs Hradec KraloveU217               
23/10   18h00 Mlada BoleslavU213 vs Slovan LiberecU215               
23/10   18h00 Ceske BudejoviceU2114 vs FC Viktoria PlzenU2111               
23/10   19h00 FK Baumit JablonecU2120 vs Slavia PrahaU2110