`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 15/12/2016

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Cúp C1 Châu Âu

08/03   02h45 Manchester CityF-1 vs BaselA-2               
08/03   02h45 Tottenham HotspurH-1 vs JuventusD-2               

C1 Châu Á

07/03   16h00 Sydney FCH-4 vs Kashima AntlersH-1               
07/03   17h00 Kawasaki FrontaleF-4 vs Melbourne VictoryF-3               
07/03   17h00 Suwon Samsung BluewingsH-2 vs Shanghai ShenhuaH-3               
07/03   19h00 Shanghai East Asia FCF-1 vs Ulsan Hyundai FCF-2               

VĐQG Luxembourg

07/03   22h00 F91 Dudelange1 vs US Mondorf-les-Bains4               
07/03   22h00 UNA Strassen12 vs Victoria Rosport11               
07/03   22h00 Racing Union9 vs Hostert7               
07/03   22h00 CS Petange8 vs Rodange 9113               
07/03   22h00 US Esch14 vs Hamm RM Benfica FC6               
07/03   22h00 Red Boys Differdange5 vs Jeunesse Esch10               
07/03   22h00 Fola Esch2 vs Progres Niedercorn3               

VĐQG Bolivia

08/03   02h30 Club GuabiraA-7 vs DestroyersA-4               
08/03   07h30 Royal Pari FCB-2 vs Sport Boys WarnesB-7               

VĐQG Costa Rica

08/03   09h00 Cartagines Deportiva SA11 vs Limon FC10               

VĐQG Nam Phi

08/03   00h30 Bloemfontein Celtic9 vs Polokwane City FC14               

C2 Châu Á

07/03   14h30 Bali UnitedG-4 vs Thanh HoaG-2               
07/03   16h00 YANGON UNITEDG-1 vs Global FCG-3               

Copa Sudamericana

08/03   05h15 Cerro Montevideo  vs Sport Rosario                
08/03   05h15 General Diaz  vs Barcelona SC(ECU)                
08/03   07h30 Sporting Cristal  vs Lanus                
08/03   07h30 Deportivo Cuenca  vs Sportivo Luqueno                

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

07/03   19h00 Adana Demirspor15 vs Denizlispor17               
07/03   19h00 Ankaragucu2 vs Adanaspor10               
07/03   19h00 Caykur Rizespor1 vs Gaziantepspor18               
07/03   19h00 Balikesirspor7 vs Boluspor8               
07/03   19h00 Altinordu4 vs Istanbulspor6               
07/03   19h00 Erzurum BB13 vs Eskisehirspor12               
07/03   19h00 Manisaspor16 vs Giresunspor11               
07/03   19h00 Gaziantep Buyuksehir Belediyesi5 vs Umraniyespor3               
07/03   19h00 Samsunspor14 vs Elazigspor9               

Hạng 2 Arập Xeut

07/03   20h05 Dhamk8 vs Al-Kawkab2               
07/03   22h25 Al-Nojoom11 vs Al mojzel13               
07/03   22h50 Al-Hazm1 vs AL-Rbeea Jeddah15               

Hạng 3 Đức

07/03   19h00 VfL Osnabruck12 vs SV Meppen8               
08/03   00h00 Fortuna Koln5 vs Chemnitzer18               
08/03   00h00 Carl Zeiss Jena17 vs Wurzburger Kickers10               
08/03   00h00 Zwickau13 vs Hansa Rostock4               
08/03   00h00 SV Wehen Wiesbaden3 vs Sportfreunde Lotte16               
08/03   00h00 Vfr Aalen7 vs Preuben Munster14               
08/03   00h00 Hallescher FC15 vs Werder Bremen (Youth)19               
08/03   00h00 Karlsruher SC6 vs SG Sonnenhof Grossaspach11               
08/03   00h00 SC Paderborn 072 vs Magdeburg1               
08/03   00h00 Unterhaching9 vs Rot-Weiss Erfurt20               

Brazil Mineiro

08/03   05h30 America MG2 vs Caldense MG10               
08/03   06h30 Democrata12 vs Villa Nova-MG5               
08/03   07h45 Cruzeiro (MG)1 vs Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT8               

Brazil Paranaense

08/03   05h00 Prudentopolis11 vs Atletico Paranaense1               
08/03   05h00 CE Uniao PR12 vs Rio Branco PR7               
08/03   06h00 Gremio Metropolitano Maringa6 vs Foz do Iguacu PR2               
08/03   06h00 Cascavel PR4 vs Cianorte PR5               
08/03   07h45 Toledo Colonia Work PR10 vs Londrina PR8               
08/03   07h45 Parana STC PR9 vs Coritiba PR3               

Brazil Gaucho

08/03   02h00 Cruzeiro RS8 vs Internacional RS3               
08/03   02h00 Sao Jose PoA RS5 vs Juventude9               
08/03   02h00 Veranopolis RS4 vs Novo Hamburgo RS10               
08/03   02h00 Brasil de Pelotas1 vs Avenida RS7               
08/03   02h00 Caxias RS2 vs Sao Luiz(RS)6               
08/03   02h00 Gremio (RS)12 vs Sao Paulo RS11               

Brazil Paulista

08/03   02h00 Linense(BRA)A-4 vs Santo AndreB-3               
08/03   02h00 Red Bull Brasil SPD-2 vs Ponte PretaB-2               
08/03   02h00 Sao BentoC-2 vs Ituano SPA-2               
08/03   02h00 Gremio NovorizontinC-3 vs SantosD-1               
08/03   02h00 Ferroviaria SPC-4 vs BragantinoA-3               
08/03   02h00 Corinthians Paulista (SP)A-1 vs MirassolD-4               
08/03   02h00 PalmeirasC-1 vs Sao PauloB-1               
08/03   02h00 Sao CaetanoB-4 vs Botafogo SPD-3