`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 15/08/2016

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

05/11   19h00 Tottenham Hotspur3 vs Crystal Palace20               
05/11   21h00 Everton16 vs Watford4               
05/11   21h15 Manchester City1 vs Arsenal6               
05/11   23h30 Chelsea5 vs Manchester United2               

VĐQG Tây Ban Nha

05/11   22h00 Alaves19 vs RCD Espanyol13               
05/11   22h00 FC Barcelona1 vs Sevilla5               
05/11   22h00 Real Betis9 vs Getafe14               
05/11   22h00 Celta Vigo10 vs Athletic Bilbao11               
05/11   22h00 Deportivo La Coruna15 vs Atletico Madrid4               
05/11   22h00 Levante12 vs Girona17               
05/11   22h00 Real Madrid3 vs Las Palmas18               
05/11   22h00 Real Sociedad7 vs Eibar16               
05/11   22h00 Valencia2 vs Leganes6               
05/11   22h00 Villarreal8 vs Malaga20               

VĐQG Italia

05/11   18h30 Inter Milan2 vs Torino8               
05/11   21h00 Cagliari14 vs Verona16               
05/11   21h00 Chievo9 vs Napoli1               
05/11   21h00 Fiorentina11 vs AS Roma5               
05/11   21h00 Juventus3 vs Benevento20               
05/11   21h00 Lazio4 vs Udinese13               
06/11   00h00 Atalanta12 vs Spal18               
06/11   02h45 Sassuolo19 vs AC Milan10               

VĐQG Đức

05/11   21h30 FC Koln18 vs TSG Hoffenheim4               
06/11   00h00 VfL Wolfsburg14 vs Hertha Berlin13               

VĐQG Bồ Đào Nha

05/11   22h00 CD Tondela15 vs Boavista FC8               
05/11   22h00 Estoril18 vs Rio Ave6               
05/11   22h00 Feirense12 vs Maritimo4               
05/11   22h00 Moreirense17 vs Portimonense14               
05/11   22h00 GD Chaves11 vs Pacos de Ferreira10               
05/11   22h00 FC Porto1 vs Belenenses7               
05/11   22h00 Vitoria Setubal13 vs Aves16               
05/11   22h00 Sporting Lisbon2 vs Sporting Braga5               
05/11   22h00 Vitoria Guimaraes9 vs Benfica3               

VĐQG Hà Lan

05/11   17h30 ADO Den Haag11 vs Feyenoord3               
05/11   19h30 AFC Ajax2 vs FC Utrecht8               
05/11   19h30 Vitesse Arnhem4 vs PEC Zwolle5               
05/11   21h45 PSV Eindhoven1 vs FC Twente Enschede15               

VĐQG Nga

05/11   17h00 Rubin Kazan7 vs Zenit St. Petersburg1               
05/11   17h00 Spartak Moscow5 vs FC Ufa8               
05/11   17h00 Amkar Perm12 vs Anzhi Makhachkala16               
05/11   17h00 FK Ruan Tosno14 vs FC Krasnodar4               
05/11   17h00 Terek Grozny10 vs Rostov FK11               
05/11   17h00 Ural Sverdlovsk Oblast6 vs Dynamo Moscow13               
05/11   17h00 SKA Khabarovsk15 vs Arsenal Tula9               
05/11   17h00 Lokomotiv Moscow2 vs CSKA Moscow3               

VĐQG Albania

05/11   19h00 Luftetari9 vs Teuta Durres7               
05/11   19h00 KF Kamza4 vs KS Perparimi Kukesi2               
05/11   19h00 Vllaznia Shkoder8 vs Lushnja KS10               
05/11   19h00 Flamurtari3 vs Skenderbeu Korca1               
05/11   19h00 KF Laci6 vs Partizani Tirana5               

VĐQG Armenia

05/11   18h00 Shirak2 vs Banants4               

VĐQG Azerbaijan

05/11   20h00 FK Kapaz Ganca6 vs Qarabag1               
05/11   20h00 Zira FK2 vs FC Neftci Baku5               

VĐQG Hy Lạp

05/11   19h00 Olympiakos Piraeus5 vs Platanias FC14               
05/11   21h15 Kerkyra13 vs AEL Larisa16               
05/11   21h15 Apollon Smirnis15 vs Pas Giannina9               
05/11   23h30 AEK Athens2 vs PAOK Saloniki1               

VĐQG Kazakhstan

05/11   17h00 Ordabasy3 vs Okzhetpes12               
05/11   17h00 FC Kairat Almaty2 vs FK Aktobe Lento10               
05/11   17h00 Tobol Kostanai5 vs FK Atyrau8               
05/11   17h00 FK Taraz9 vs Kaisar Kyzylorda7               
05/11   17h00 Lokomotiv Astana1 vs Akzhayik Oral11               
05/11   17h00 Irtysh Pavlodar4 vs FC Shakhtyor Karagandy6               

VĐQG Luxembourg

05/11   21h00 Progres Niedercorn3 vs Hamm RM Benfica FC4               
05/11   21h00 Hostert12 vs US Esch14               
05/11   21h00 Victoria Rosport10 vs Rodange 9111               
05/11   21h00 UNA Strassen8 vs F91 Dudelange2               
05/11   21h00 Racing Union9 vs Jeunesse Esch13               
05/11   21h00 CS Petange5 vs Red Boys Differdange7               
05/11   21h00 Fola Esch1 vs US Mondorf-les-Bains6               

VĐQG Macedonia

05/11   18h30 FC Vardar Skopje2 vs FK Skopje10               
05/11   18h30 FK Korzo Prilep6 vs Sileks4               
05/11   18h30 Academy Pandev3 vs Pobeda Prilep8               
05/11   18h30 Pelister Bitola5 vs Renova Cepciste7               
05/11   18h30 FK Shkendija 791 vs Rabotnicki Skopje9               

VĐQG Malta

05/11   19h00 St. Andrews12 vs Sliema Wanderers FC6               
05/11   21h00 Hibernians FC3 vs Valletta FC2               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

05/11   23h00 Akhisar Bld.Geng4 vs Kayserispor10               
05/11   23h00 Kayserispor7 vs Trabzonspor11               
05/11   23h00 Goztepe3 vs Besiktas JK6               
05/11   23h00 Sivasspor9 vs Konyaspor14               
05/11   23h00 Alanyaspor17 vs Kardemir Karabukspor16               
05/11   23h00 Osmanlispor FC18 vs Fenerbahce5               
05/11   23h00 Kasimpasa13 vs Bursaspor8               
05/11   23h00 Yeni Malatyaspor12 vs Istanbul Buyuksehir Belediyesi2               
05/11   23h00 Galatasaray1 vs Genclerbirligi15               

VĐQG Thụy Điển

06/11   00h00 Kalmar12 vs Djurgardens3               
06/11   00h00 AFC Alliance15 vs IK Sirius FK8               
06/11   00h00 Hammarby11 vs Halmstads16               
06/11   00h00 Elfsborg10 vs IFK Norrkoping FK6               
06/11   00h00 Malmo FF1 vs Hacken4               
06/11   00h00 IFK Goteborg7 vs GIF Sundsvall13               
06/11   00h00 Orebro9 vs AIK Solna2               
06/11   00h00 Jonkopings Sodra14 vs Ostersunds FK5               

VĐQG Wales

06/11   00h00 UWIC Inter Cardiff2 vs Carmarthen12               

VĐQG Đan Mạch

05/11   21h00 Odense BK7 vs Sonderjyske11               
05/11   21h00 Midtjylland2 vs Helsingor13               
05/11   21h00 Nordsjaelland1 vs Lyngby9               
05/11   21h00 Randers FC14 vs Aarhus AGF10               
05/11   21h00 Silkeborg12 vs AC Horsens4               
05/11   21h00 FC Copenhagen6 vs Brondby IF3               
05/11   21h00 Hobro5 vs Aalborg8               

VĐQG Australia

05/11   12h00 Brisbane Roar10 vs Central Coast Mariners8               

VĐQG Hàn Quốc

05/11   12h00 Jeju United2 vs Suwon Samsung Bluewings4               
05/11   12h00 Chunnam Dragons9 vs Incheon United10               
05/11   12h00 Ulsan Hyundai FC3 vs Jeonbuk Hyundai Motors1               

VĐQG Hồng Kông

05/11   13h30 Guangzhou R F U198 vs Hong Kong Sapling5               
05/11   16h30 Yuen Long FC6 vs Eastern A.A Football Team9               

VĐQG Indonesia

05/11   16h00 Madura United  vs Barito Putera                
05/11   19h30 Persela Lamongan  vs Persiba Balikpapan                
05/11   19h30 Sriwijaya FC  vs Gresik United                

VĐQG Việt Nam

05/11   18h00 Can Tho13 vs Sanna Khanh Hoa4               
05/11   18h00 Song Lam Nghe An9 vs Dong Tam Long An14               
05/11   19h30 T T Hanoi3 vs CLB TPHCM10               

VĐQG Argentina

06/11   02h00 Patronato Parana15 vs Newells Old Boys20               
06/11   02h00 Belgrano14 vs Independiente10               
06/11   02h00 Godoy Cruz Antonio Tomba12 vs CA Huracan8               
06/11   02h00 Temperley23 vs Defensa Y Justicia21               
06/11   02h00 Chacarita juniors27 vs Gimnasia La Plata22               
06/11   02h00 Arsenal de Sarandi24 vs Club Atletico Tigre25               
06/11   02h00 Colon de Santa Fe4 vs San Martin San Juan11               
06/11   02h00 Estudiantes La Plata16 vs Argentinos juniors18               
06/11   02h00 Lanus5 vs Olimpo Bahia Blanca28               
06/11   02h00 Racing Club17 vs Talleres Cordoba6               
06/11   02h00 River Plate2 vs Boca Juniors1               
06/11   02h00 Rosario Central26 vs Atletico Tucuman19               
06/11   02h00 San Lorenzo3 vs Banfield9               
06/11   02h00 Velez Sarsfield13 vs Union Santa Fe7               

VĐQG Bolivia

06/11   02h00 Sport Boys Warnes6 vs Club Guabira11               
06/11   02h00 Real Potosi10 vs Universitario de Sucre9               
06/11   04h15 Jorge Wilstermann2 vs Bolivar1               
06/11   06h30 Blooming5 vs Oriente Petrolero4               

VĐQG Chi Lê

06/11   02h00 Huachipato11 vs Everton CD4               
06/11   02h00 Colo Colo1 vs Union Espanola2               
06/11   02h00 Audax Italiano3 vs Curico Unido12               
06/11   02h00 Universidad de Concepcion7 vs Palestino13               
06/11   02h00 Municipal Iquique15 vs O.Higgins16               
06/11   02h00 Santiago Wanderers14 vs Universidad de Chile6               
06/11   02h00 Temuco9 vs CSD Antofagasta5               
06/11   02h00 Universidad Catolica10 vs San Luis Quillota8               

VĐQG Colombia

06/11   03h00 Patriotas FC18 vs Millonarios5               
06/11   03h00 Deportivo Pasto16 vs Deportiva Once Caldas13               
06/11   03h00 Aguilas Doradas20 vs La Equidad4               
06/11   03h00 Atletico Bucaramanga15 vs Jaguares de Cordoba7               
06/11   03h00 Cortulua9 vs Atletico Huila17               
06/11   03h00 Deportes Tolima6 vs Atletico Junior Barranquilla2               
06/11   03h00 Dep.Independiente Medellin10 vs Alianza Petrolera19               
06/11   03h00 Expreso Rojo8 vs Envigado FC14               
06/11   03h00 Deportivo Cali12 vs Atletico Nacional Medellin1               
06/11   03h00 Independiente Santa Fe3 vs America de Cali11               

VĐQG Ecuador

06/11   00h00 Universidad Catolica12 vs Faure Za Amarilla9               
06/11   00h00 CD Clan Juvenil10 vs Macara6               
06/11   00h00 Club Sport Emelec2 vs Delfin SC1               
06/11   00h00 Guayaquil City11 vs Barcelona SC(ECU)8               
06/11   00h00 Deportivo Cuenca3 vs Independiente Jose Teran4               
06/11   00h00 Liga Dep. Universitaria Quito7 vs CD El Nacional5               

VĐQG Paraguay

06/11   02h00 Sol de America11 vs Independiente F.B.C.12               
06/11   02h00 Rubio nu8 vs Sportivo Luqueno1               
06/11   02h00 Deportivo Capiata6 vs General Diaz4               
06/11   02h00 Olimpia Asuncion2 vs Cerro Porteno5               
06/11   02h00 FC Nacional Asuncion7 vs Guarani CA3               
06/11   02h00 Libertad9 vs Sportivo Trinidense Reserves10               

VĐQG Uruguay

06/11   02h00 Cerro Montevideo9 vs CA River Plate4               
06/11   02h00 Wanderers FC14 vs Rampla Juniors FC8               
06/11   02h00 El Tanque Sisley7 vs CA Juventud15               
06/11   02h00 Liverpool URU11 vs IA Sud America12               
06/11   02h00 Nacional Montevideo6 vs Centro Atletico Fenix10               
06/11   02h00 Boston River3 vs Defensor Sporting Montevideo2               
06/11   02h00 CA Penarol1 vs Plaza Colonia16               
06/11   02h00 Racing Club Montevideo13 vs Danubio FC5               

VĐQG Mexico

05/11   23h00 Pumas U.N.A.M.18 vs Santos Laguna15               
06/11   05h30 Veracruz12 vs Toluca4               

VLWC Play Off

06/11   02h00 Honduras  vs Australia                
06/11   02h00 New Zealand  vs Peru                

VLWC KV Châu Phi

06/11   00h00 SenegalD-1 vs South AfricaD-2               
06/11   00h00 AlgeriaB-4 vs NigeriaB-1               
06/11   00h00 GabonC-3 vs MaliC-4               
06/11   00h00 Burkina FasoD-3 vs Cape VerdeD-4               
06/11   00h00 Democratic Rep CongoA-2 vs GuineaA-3               
06/11   00h00 Cote D IvoireC-2 vs MoroccoC-1               
06/11   00h00 CongoE-4 vs UgandaE-2               
06/11   00h00 GhanaE-3 vs EgyptE-1               
06/11   00h00 TunisiaA-1 vs LibyaA-4               
06/11   00h00 ZambiaB-2 vs CameroonB-3               

Hạng 2 Tây Ban Nha

05/11   23h00 CF Reus Deportiu15 vs Sporting Gijon4               
05/11   23h00 Cultural Leonesa12 vs Barcelona B13               
05/11   23h00 Rayo Vallecano5 vs Albacete18               
05/11   23h00 Sevilla Atletico22 vs Tenerife9               
05/11   23h00 SD Huesca7 vs Real Zaragoza10               
05/11   23h00 Real Oviedo16 vs CD Lugo2               
05/11   23h00 Almeria14 vs Cadiz11               
05/11   23h00 La Hoya Lorca CF21 vs Cordoba19               
05/11   23h00 Numancia3 vs AD Alcorcon20               
05/11   23h00 Osasuna1 vs Granada CF8               
05/11   23h00 Real Valladolid6 vs Gimnastic Tarragona17               

Hạng 2 Đức

05/11   18h30 Holstein Kiel2 vs Dynamo Dresden9               
05/11   18h30 Jahn Regensburg14 vs Greuther Furth17               
05/11   18h30 SV Sandhausen5 vs MSV Duisburg15               
05/11   18h30 Union Berlin4 vs St. Pauli7               
05/11   18h30 Fortuna Dusseldorf1 vs Heidenheimer16               
05/11   18h30 Erzgebirge Aue10 vs Arminia Bielefeld6               
05/11   18h30 Eintracht Braunschweig12 vs Darmstadt8               
05/11   18h30 Kaiserslautern18 vs VfL Bochum11               
05/11   18h30 Nurnberg3 vs Ingolstadt13               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

05/11   22h00 SL Benfica B11 vs Penafiel17               
05/11   22h00 Sporting CP B8 vs Oliveirense10               
05/11   22h00 Vitoria Guimaraes B18 vs FC Arouca15               
05/11   22h00 CD Cova Piedade9 vs Sporting Braga II19               
05/11   22h00 Real Sport Clube16 vs Viseu1               
05/11   22h00 Gil Vicente6 vs FC Famalicao7               
05/11   22h00 Santa Clara2 vs Leixoes3               
05/11   22h00 CF Uniao Madeira14 vs Porto B4               
05/11   22h00 Academica Coimbra13 vs Nacional da Madeira5               
05/11   22h00 Varzim12 vs SC Covilha20               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

05/11   19h00 Boluspor13 vs Samsunspor12               
05/11   19h00 Elazigspor6 vs Gaziantepspor18               
05/11   19h00 Denizlispor17 vs Altinordu3               
05/11   19h00 Umraniyespor1 vs Adana Demir7               
05/11   19h00 Istanbulspor10 vs Balikesirspor9               
05/11   19h00 Giresunspor2 vs Erzurum BB11               
05/11   19h00 Eskisehirspor16 vs Ankaragucu4               
05/11   19h00 Gaziantep Buyuksehir Belediyesi14 vs Manisaspor15               
05/11   19h00 Adanaspor8 vs Caykur Rizespor5               

Hạng 2 Đan Mạch

05/11   18h45 Esbjerg4 vs Vendsyssel3               
05/11   18h45 Thisted FC1 vs Skive IK12               
05/11   18h45 Nykobing Falster10 vs Roskilde7               
05/11   18h45 Herfolge Boldklub Koge6 vs Fremad Amager8               
05/11   18h45 Fredericia9 vs Viborg5               
05/11   18h45 Brabrand11 vs Vejle2               

Hạng 2 Nhật Bản

05/11   17h00 Yokohama FC8 vs Roasso Kumamoto19               
05/11   17h00 Oita Trinita9 vs Montedio Yamagata12               
05/11   17h00 JEF United Ichihara Chiba10 vs Machida Zelvia15               
05/11   17h00 Avispa Fukuoka2 vs Shonan Bellmare1               
05/11   17h00 Ehime FC16 vs Tokushima Vortis6               
05/11   17h00 Thespa Kusatsu22 vs Kyoto Sanga14               
05/11   17h00 Mito Hollyhock11 vs V-Varen Nagasaki3               
05/11   17h00 Tokyo Verdy7 vs Renofa Yamaguchi21               
05/11   17h00 Fagiano Okayama13 vs Nagoya Grampus4               
05/11   17h00 Kamatamare Sanuki20 vs Matsumoto Yamaga FC5               
05/11   17h00 Zweigen Kanazawa FC18 vs FC Gifu17               

Hạng 3 Nhật Bản

05/11   11h00 Fujieda MYFC9 vs AC Nagano Parceiro6               
05/11   11h00 Azul Claro Numazu2 vs SC Sagamihara12               
05/11   11h00 Gamba Osaka U2317 vs FC Tokyo U2310               
05/11   11h00 Cerezo Osaka U2314 vs Gainare Tottori16               
05/11   11h00 Giravanz Kitakyushu8 vs Tochigi SC1               
05/11   11h00 Kataller Toyama4 vs Blaublitz Akita3               
05/11   11h00 Kagoshima United5 vs Grulla Morioka15               
05/11   11h00 FC Ryukyu7 vs Yokohama SCC13               

Hạng 4 Đức - Đông Bắc

05/11   18h30 Hertha BSC Berlin Youth  vs Berliner FC Dynamo                
05/11   18h30 SV Babelsberg 03  vs ZFC Meuselwitz                
05/11   18h30 BFC Viktoria 1889  vs TSG Neustrelitz                
05/11   18h30 Wacker Nordhausen  vs Energie Cottbus                
05/11   18h30 FSV luckenwalde  vs Budissa Bautzen                
05/11   18h30 FC Lokomotive Leipzig  vs Germania Halberstadt                
05/11   18h30 FSV Union Furstenwalde  vs VfB Auerbach                
05/11   18h30 VSG Altglienicke  vs FC Oberlausitz                
05/11   18h30 Berliner AK 07  vs BSG Chemie Leipzig                

U21 Séc

05/11   21h00 FK Baumit JablonecU2120 vs Marila Pribram U213               
05/11   21h00 FCBohemians1905 U218 vs Dukla PrahaU2118               
05/11   21h00 Vysocina JihlavaU2115 vs Synot SlovackoU219               
05/11   21h00 Mlada BoleslavU212 vs FC Viktoria PlzenU2111               
05/11   21h00 Fotbal Trinec U2119 vs BrnoU2117               
05/11   21h00 Kavina U2112 vs Banik OstravaU2113               
05/11   21h00 Zlin U216 vs SK Sigma OlomoucU2116