`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 14/11/2016

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Ireland

15/05   01h45 Derry City4 vs Dundalk1               

VĐQG Thụy Điển

15/05   01h00 Kalmar11 vs IK Sirius FK10               
15/05   01h00 AIK Solna3 vs Ostersunds FK12               
15/05   01h00 Hacken6 vs Elfsborg13               

VĐQG Đan Mạch

15/05   01h00 Brondby IF1 vs Midtjylland2               

VĐQG Oman

14/05   22h00 Oman Club11 vs Sohar Club12               
14/05   22h00 Al-Mdeebe13 vs Fnjaa6               
14/05   22h05 Al-Suwaiq1 vs Alslam8               
14/05   22h05 Al-Nasr(OMA)3 vs Mrbat9               
14/05   22h10 Al-Nahda Muscat4 vs Muscat7               
15/05   01h00 Al Shabab(OMA)2 vs Al Oruba Sur5               
15/05   01h05 Saham10 vs Dhufar14               

VĐQG Brazil

15/05   06h00 Cruzeiro (MG)17 vs Sport Club Recife PE19               

VĐQG Chi Lê

15/05   03h00 Huachipato5 vs Palestino10               
15/05   03h00 Audax Italiano15 vs O.Higgins8               

VĐQG Mỹ

15/05   04h00 Los Angeles FCTay-5 vs New York City Football ClubDong-1               

Hạng 2 Hàn Quốc

14/05   17h30 Bucheon FC 19952 vs Ansan Mugunghwa FC3               
14/05   17h30 Suwon City7 vs Ansan Greeners FC5               

Malay Premier League

14/05   14h45 Terengganu B9 vs PDRM7               

Hạng 2 Chi Lê

15/05   03h00 San Marcos de Arica12 vs Nublense3               
15/05   03h00 Puerto Montt13 vs Santiago Wanderers14               
15/05   03h00 CD Copiapo S.A.10 vs Melipilla16               
15/05   03h00 Valdivia5 vs Barnechea15               
15/05   03h00 Cobreloa4 vs CD Magallanes7               
15/05   03h00 Rangers Talca9 vs Santiago Morning2               
15/05   03h00 Deportes La Serena8 vs Cobresal1               
15/05   03h00 Coquimbo Unido6 vs Union San Felipe11               

Aus Victoria

14/05   17h30 FC Bulleen Lions14 vs Northcote City10               
14/05   17h30 Kingston City12 vs South Melbourne7               

U21 Séc

14/05   16h00 Slavia PrahaU21CFL-7 vs Ceske BudejoviceU21CFL-11               
14/05   17h00 Kavina U21MSFL-3 vs Synot SlovackoU21MSFL-4               
14/05   18h00 SK Sigma OlomoucU21MSFL-7 vs Fotbal Trinec U21MSFL-8               
14/05   19h00 FK Baumit JablonecU21CFL-12 vs Dukla PrahaU21CFL-9