`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 14/07/2016

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Pháp

03/03   01h00 Nice9 vs Lille17               
03/03   02h45 Monaco2 vs Bordeaux8               

VĐQG Hà Lan

03/03   01h00 SC Heerenveen9 vs Willem II14               

VĐQG Armenia

02/03   17h00 Alashkert1 vs Shirak4               

VĐQG Ireland

03/03   02h45 Derry City8 vs Dundalk6               
03/03   02h45 Cork City2 vs Bohemians1               
03/03   02h45 Bray Wanderers5 vs Waterford United3               
03/03   02h45 St. Patricks Athletic7 vs Sligo Rovers9               

VĐQG Australia

02/03   15h50 Melbourne City3 vs Melbourne Victory5               

VĐQG Nhật Bản

02/03   17h00 Kawasaki Frontale1 vs Shonan Bellmare                
02/03   17h00 Cerezo Osaka3 vs Consadole Sapporo11               
02/03   17h30 Kashiwa Reysol4 vs Yokohama Marinos5               

VĐQG Hồng Kông

02/03   19h00 Sun Pegasus2 vs LeeMan5               

VĐQG Iran

02/03   18h30 Tractor Sazi Tabriz11 vs Peykan7               
02/03   18h30 Padideh Mashhad9 vs Sepidrood Rasht14               
02/03   19h00 Saipa4 vs Foolad Khozestan3               
02/03   21h00 Sepahan13 vs Gostaresh Folad8               
02/03   21h10 Sanat-Naft10 vs Siah Jamegan Khorasan16               

VĐQG Kuwait

02/03   20h00 Al-Qadsia SC5 vs Al-Ttadamon(KUW)8               
02/03   22h30 Al-Nasar4 vs Al-Arabi Club (KUW)7               

VĐQG Qatar

02/03   22h00 Al-Ahli Doha7 vs Al-Khuraitiat10               
03/03   00h10 Al-Sailiya4 vs Al Khor SC9               

VĐQG Thái Lan

02/03   20h00 Buriram United3 vs Prajuab11               

VĐQG UAE

02/03   20h30 Hatta9 vs Dabba Al-Fujairah11               
02/03   23h15 Emirates Club12 vs Al-Sharjah7               

VĐQG Mexico

03/03   08h00 Monarcas Morelia5 vs Atlas18               
03/03   08h00 Club Tijuana8 vs Lobos BUAP17               

VĐQG Nam Phi

03/03   01h00 Bidvest Wits12 vs Baroka FC7               
03/03   01h00 Cape Town City5 vs Chippa United11               

Hạng 2 Pháp

03/03   01h00 Bourg Peronnas18 vs Ajaccio4               
03/03   01h00 Nimes2 vs Paris FC3               
03/03   01h00 Clermont7 vs Reims1               
03/03   01h00 Quevilly19 vs Chamois Niortais16               
03/03   01h00 Ajaccio Gfco15 vs Lens14               
03/03   01h00 Stade Brestois10 vs Tours20               
03/03   01h00 Chateauroux8 vs Nancy17               
03/03   01h00 Lorient9 vs Le Havre5               
03/03   01h00 Sochaux6 vs AJ Auxerre11               
03/03   01h00 Valenciennes13 vs Orleans US 4512               

Hạng 2 Hà Lan

03/03   01h00 Dordrecht11 vs SC Telstar6               
03/03   01h00 Volendam14 vs FC Eindhoven15               
03/03   01h00 Fortuna Sittard3 vs MVV Maastricht13               
03/03   01h00 FC Oss9 vs Cambuur Leeuwaarden12               
03/03   01h00 Almere City FC7 vs Jong Ajax (Youth)1               
03/03   01h00 Helmond Sport19 vs AZ Alkmaar (Youth)16               
03/03   01h00 RKC Waalwijk18 vs NEC Nijmegen2               

Hạng 2 Israel

02/03   19h00 Maccabi Ahi Nazareth9 vs Ironi Nir Ramat HaSharon13               
02/03   19h00 Hapoel Bnei Lod12 vs Hapoel Rishon Lezion2               
02/03   19h00 Maccabi Herzliya15 vs Hapoel Ramat Gan14               
02/03   19h00 Beitar Shimshon Tel Aviv3 vs Hapoel Petah Tikva10               
02/03   19h00 Hapoel Katamon Jerusalem7 vs Hapoel Hadera6               
02/03   19h00 Hapoel Afula5 vs Hapoel Natzrat Illit8               
02/03   19h00 Hapoel Tel Aviv1 vs Hapoel Kfar Saba4               
02/03   19h00 Ironi Nesher16 vs Hapoel Marmorek lrony Rehovot11               

Hạng 2 Áo

02/03   22h30 FC Liefering4 vs SV Ried1               
02/03   22h30 FAC Team Fur Wien9 vs WSG Wattens8               
02/03   22h30 Kapfenberg7 vs FC Blau Weiss Linz10               
02/03   22h30 FC Wacker Innsbruck3 vs Austria Lustenau6               
02/03   22h30 FC Magna Wiener Neustadt2 vs TSV Hartberg5               

Hạng 2 Mexico

03/03   08h00 Mineros de Zacatecas2 vs Zacatepec9               
03/03   08h00 UAEM Potros12 vs Celaya FC11               
03/03   09h00 Correcaminos UAT13 vs Atletico San Luis16               

Cúp Phần Lan

02/03   22h00 Ekenas IF FotbollE-2 vs IFK MariehamnE-6               
03/03   00h00 SJK SeinajokiB-3 vs Vaasa VPSB-1               

Hạng 3 Pháp

03/03   01h00 GS Consolat Marseille5 vs Bastia                
03/03   01h00 Cholet So4 vs Grenoble1               
03/03   01h00 Rodez Aveyron2 vs Entente Sannois8               
03/03   01h00 Pau FC9 vs Stade Lavallois MFC6               
03/03   01h00 USL Dunkerque11 vs Les Herbiers14               
03/03   01h00 Avranches16 vs Lyon Duchere13               
03/03   01h00 Red Star FC 933 vs Avenir Sportif Beziers12               
03/03   01h00 Boulogne7 vs Concarneau10               
03/03   01h00 Creteil17 vs Chambly Fc15               

Aus Brisbane

02/03   17h30 Albany Creek8 vs The Gap                
02/03   17h30 Virginia United  vs Grange Thistle SC11               

Aus Queensland

02/03   16h00 Redlands United FC7 vs Brisbane Roar (Youth)8               

Aus South Sup.League

02/03   16h45 Adelaide Comets FC1 vs West Adelaide SC11               

Aus Victoria

02/03   15h30 Melbourne Knights12 vs Pascoe Vale SC7               
02/03   16h30 Green Gully Cavaliers5 vs Port Melbourne11               
02/03   16h30 Oakleigh Cannons6 vs Bentleigh greens4               

Hạng 4 Đức - Bavaria

02/03   23h30 SV Seligenporten13 vs SV Schalding Heining3               

U23 Anh

02/03   19h00 Tottenham Hotspur U231-3 vs Derby County U231-8               
03/03   02h00 Manchester City U231-10 vs West Ham U231-9               
03/03   02h00 Manchester United U231-12 vs Sunderland U231-5               
03/03   02h05 Arsenal U231-1 vs Chelsea U211-2               

U21 Ukraine

02/03   17h00 Karpaty U213 vs FC Shakhtar Donetsk U212               
02/03   17h00 Dinamo KyivU211 vs Zorya U214               
02/03   17h00 FC Vorskla U217 vs Chernomorets Odessa U218               
02/03   17h00 Zirka Kirovohrad U2112 vs PFK Aleksandriya U215               
02/03   17h00 Illichivets U216 vs Olimpic Donetsk U2111               
02/03   17h00 Stal Kamianske U2110 vs Veres Rivne U219