`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 14/04/2016

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

29/04   20h15 West Ham United15 vs Manchester City1 1 1/2 : 00.970.931/4 : 0-0.990.875.4010.001.321 1/4-0.930.7830.80-0.93
29/04   22h30 Manchester United2 vs Arsenal6 0 : 1 1/4-0.930.820 : 1/40.75-0.884.451.487.0010.79-0.932 3/40.920.96

VĐQG Tây Ban Nha

29/04   22h00 Alaves13 vs Atletico Madrid2 1/2 : 00.80-0.901/4 : 00.83-0.953.253.852.113/40.77-0.9220.920.96
29/04   22h00 Real Betis5 vs Malaga20 0 : 1 1/40.990.910 : 1/20.85-0.974.851.427.6010.75-0.892 3/40.940.94
29/04   22h00 Deportivo La Coruna18 vs FC Barcelona1 1 3/4 : 00.930.971/2 : 0-0.980.866.109.101.301 1/40.861.003 1/20.890.99
29/04   22h00 RCD Espanyol16 vs Las Palmas19 0 : 1 1/40.970.910 : 1/2-0.880.764.401.429.0010.980.882 1/20.940.92
29/04   22h00 Getafe7 vs Girona9 0 : 1/2-0.950.850 : 1/4-0.860.743.452.053.803/40.79-0.9320.83-0.95
29/04   22h00 Levante17 vs Sevilla8 1/2 : 00.970.930 : 0-0.860.743.654.001.9310.920.942 3/40.980.90
29/04   22h00 Real Madrid3 vs Leganes15 0 : 1 3/4-0.980.860 : 3/40.84-0.966.001.2810.501 1/2-0.940.8030.85-0.99
29/04   22h00 Real Sociedad11 vs Athletic Bilbao14 0 : 1/20.87-0.990 : 1/4-0.890.773.651.874.3010.940.922 1/20.960.90
29/04   22h00 Valencia4 vs Eibar12 0 : 10.910.990 : 1/2-0.880.754.301.526.6010.861.002 1/20.85-0.97
29/04   22h00 Villarreal6 vs Celta Vigo10 0 : 3/40.940.940 : 1/41.000.884.001.734.7010.861.002 3/40.990.87

VĐQG Italia

29/04   17h30 Crotone17 vs Sassuolo13 0 : 1/40.88-0.980 : 00.66-0.783.302.173.601-0.880.732 1/40.960.92
29/04   20h00 Benevento20 vs Udinese14 1/2 : 00.85-0.971/4 : 00.71-0.833.603.702.0310.81-0.952 1/20.84-0.98
29/04   20h00 Atalanta6 vs Genoa11 0 : 1 1/2-0.950.850 : 1/20.950.934.901.3212.001-0.980.842 1/20.980.90
29/04   20h00 Bologna12 vs AC Milan7 3/4 : 00.930.971/4 : 00.85-0.973.754.901.751-0.990.852 1/40.84-0.96
29/04   20h00 Sampdoria9 vs Cagliari15 0 : 1/20.87-0.970 : 1/4-0.970.853.651.874.2510.900.962 1/20.920.96
29/04   20h00 Verona19 vs Spal18 1/4 : 00.930.970 : 0-0.950.833.203.352.333/40.76-0.902 1/4-0.940.82
29/04   23h00 Fiorentina8 vs Napoli2 1 : 00.970.931/4 : 00.970.914.206.701.5310.81-0.952 3/4-0.960.84
30/04   01h45 Torino10 vs Lazio3 3/4 : 0-0.990.891/4 : 00.950.934.104.851.691 1/4-0.880.732 3/40.80-0.93

VĐQG Đức

29/04   20h30 FSV Mainz 0515 vs RB Leipzig6 1/4 : 01.000.901/4 : 00.74-0.863.603.302.1610.940.922 1/20.86-0.98
29/04   23h00 Werder Bremen12 vs Borussia Dortmund3 1/2 : 00.930.970 : 0-0.830.713.803.701.971 1/4-0.980.8430.960.92

VĐQG Scotland

29/04   18h00 Celtic FC1 vs Glasgow Rangers2 0 : 1 1/4-0.840.720 : 1/2-0.880.754.301.515.401 1/4-0.890.752 3/40.930.93

VĐQG Bồ Đào Nha

29/04   22h00 Portimonense11 vs Sporting Lisbon3 1 : 0-0.860.741/2 : 00.87-0.994.555.701.421 1/40.990.872 3/40.73-0.88
29/04   22h00 Aves16 vs Estoril18 0 : 1/40.900.980 : 00.68-0.803.352.142.981-0.980.842 1/20.980.88
29/04   22h00 Belenenses12 vs Sporting Braga4 3/4 : 0-0.900.781/4 : 0-0.930.804.004.751.5610.83-0.972 1/20.82-0.96
29/04   22h00 Benfica2 vs CD Tondela10 0 : 2 1/40.72-0.840 : 10.78-0.908.801.0817.001 1/20.960.903 1/40.75-0.89
29/04   22h00 Boavista FC8 vs Pacos de Ferreira15 0 : 1/4-0.890.770 : 00.78-0.903.202.402.713/40.75-0.892 1/40.980.88
29/04   22h00 Maritimo6 vs FC Porto1 1 1/2 : 01.000.881/2 : 0-0.900.785.009.101.2610.74-0.882 3/4-0.960.82
29/04   22h00 Rio Ave5 vs GD Chaves7 0 : 1/20.970.910 : 1/4-0.890.773.351.943.5010.990.872 1/40.74-0.88
29/04   22h00 Vitoria Setubal14 vs Feirense17 0 : 1/20.84-0.960 : 1/4-0.930.803.301.814.053/40.70-0.842 1/40.930.93
29/04   22h00 Vitoria Guimaraes9 vs Moreirense13 0 : 1/20.940.940 : 1/4-0.890.773.401.913.5510.900.962 1/20.980.88

VĐQG Hà Lan

29/04   19h30 VVV Venlo13 vs Roda JC16 0 : 00.910.970 : 00.79-0.923.602.392.4710.75-0.892 3/40.920.94
29/04   19h30 PEC Zwolle8 vs Willem II14 0 : 3/40.84-0.960 : 1/40.890.993.901.664.151 1/4-0.890.752 3/40.80-0.94
29/04   19h30 ADO Den Haag9 vs PSV Eindhoven1 3/4 : 0-0.950.831/4 : 0-0.880.764.103.901.671 1/40.82-0.963 1/40.930.93
29/04   19h30 AFC Ajax2 vs AZ Alkmaar3 0 : 10.910.970 : 1/40.76-0.884.601.534.351 1/2-0.950.813 1/20.880.98
29/04   19h30 Feyenoord4 vs Sparta Rotterdam17 0 : 1 3/40.881.000 : 3/40.83-0.955.901.247.901 1/20.85-0.993 3/40.990.87
29/04   19h30 Groningen12 vs Excelsior SBV10 0 : 1/20.890.990 : 1/4-0.920.793.801.893.251 1/4-0.950.8130.85-0.99
29/04   19h30 Heracles Almelo11 vs FC Utrecht5 1/2 : 00.960.921/4 : 00.75-0.883.853.201.891 1/40.861.003 1/40.980.88
29/04   19h30 NAC Breda15 vs SC Heerenveen6 0 : 00.970.910 : 0-0.970.853.552.482.401 1/4-0.900.763-0.940.80
29/04   19h30 Vitesse Arnhem7 vs FC Twente Enschede18 0 : 1/20.82-0.940 : 1/4-0.960.843.801.823.451 1/40.980.8830.920.94

VĐQG Nga

29/04   17h00 Amkar Perm13 vs Spartak Moscow3               
29/04   17h00 Dynamo Moscow11 vs Rubin Kazan9               
29/04   17h00 Arsenal Tula8 vs Anzhi Makhachkala14               
29/04   17h00 Terek Grozny10 vs Ural Sverdlovsk Oblast7               
29/04   17h00 FC Krasnodar5 vs Lokomotiv Moscow1               
29/04   17h00 FC Ufa6 vs SKA Khabarovsk16               
29/04   17h00 Rostov FK12 vs FK Ruan Tosno15               
29/04   17h00 Zenit St. Petersburg4 vs CSKA Moscow2               

VĐQG Azerbaijan

29/04   20h00 Standard Sumqayit3 vs Sabayi7               

VĐQG Ba Lan

29/04   20h30 Cracovia Krakow10 vs LKS Nieciecza15 0 : 1/2-0.970.850 : 1/4-0.880.763.352.003.301-0.990.852 1/20.930.93
29/04   23h00 Jagiellonia Bialystok2 vs Wisla Krakow7 0 : 3/40.77-0.890 : 1/40.79-0.923.951.554.9510.82-0.962 1/20.880.98

VĐQG Belarus

29/04   20h00 FK Vigvam Smolevichy11 vs FK Vitebsk5               
29/04   22h00 Luch Minsk16 vs Dnepr Mogilev4               
30/04   00h00 FK Gorodeya15 vs FC Torpedo Zhodino6               

VĐQG Bosnia

29/04   23h00 NK Siroki Brijeg3 vs FK Krupa5               
29/04   23h00 GOSK Gabela8 vs NK Celik11               
30/04   02h00 Borac Banja Luka9 vs Mladost Doboj Kakanj6               

VĐQG Bulgary

29/04   21h45 Beroe Stara Zagora4 vs Levski Sofia3               
30/04   00h15 Botev Plovdiv5 vs CSKA Sofia2               

VĐQG Bỉ

29/04   20h30 KFCO Wilrijk17 vs Royal Antwerp8 1/4 : 0-0.990.871/4 : 00.67-0.793.303.052.121-0.970.832 1/2-0.940.80
30/04   00h00 Anderlecht2 vs Charleroi3 0 : 3/40.910.970 : 1/40.86-0.983.651.684.3010.84-0.982 1/20.900.96
30/04   02h30 KAA Gent4 vs Standard Liege6 0 : 1/20.980.900 : 1/4-0.900.783.301.983.401-0.980.842 1/2-0.970.83

VĐQG Estonia

30/04   00h00 Viljandi Tulevik8 vs Vaprus Parnu10               

VĐQG Hy Lạp

30/04   00h00 Kerkyra15 vs AEK Athens1               
30/04   00h00 Lamia14 vs Pas Giannina11               
30/04   00h00 Asteras Tripolis7 vs Apollon Smirnis13               
30/04   00h00 Levadiakos9 vs PAE Atromitos4               
30/04   00h00 Platanias FC16 vs Panionios10               
30/04   00h00 Olympiakos Piraeus3 vs Panaitolikos Agrinio8               
30/04   00h00 Panathinaikos5 vs PAOK Saloniki2               
30/04   01h30 SKODA Xanthi6 vs AEL Larisa12               

VĐQG Kazakhstan

29/04   18h00 Kaisar Kyzylorda12 vs Ordabasy4               
29/04   18h00 FK Aktobe Lento9 vs Kyzylzhar Petropavlovsk10               
29/04   18h00 Akzhayik Oral6 vs FC Shakhtyor Karagandy5               
29/04   18h00 Lokomotiv Astana1 vs Tobol Kostanai3               
29/04   18h00 FK Atyrau11 vs FC Zhetysu Taldykorgan7               
29/04   18h00 Irtysh Pavlodar8 vs FC Kairat Almaty2               

VĐQG Latvia

29/04   20h00 FK Ventspils2 vs Caramba/Dinamo Rigaja5               

VĐQG Lithuania

29/04   18h00 Kauno Zalgiris8 vs Atlantas Klaipeda5               
29/04   23h00 Stumbras6 vs Trakai3               

VĐQG Luxembourg

29/04   22h00 Progres Niedercorn2 vs Rodange 9113               
29/04   22h00 Hostert9 vs Victoria Rosport12               
29/04   22h00 UNA Strassen11 vs US Mondorf-les-Bains5               
29/04   22h00 Racing Union6 vs Hamm RM Benfica FC10               
29/04   22h00 CS Petange8 vs F91 Dudelange1               
29/04   22h00 US Esch14 vs Red Boys Differdange4               
29/04   22h00 Fola Esch3 vs Jeunesse Esch7               

VĐQG Macedonia

29/04   22h00 FC Vardar Skopje2 vs FK Skopje10               
29/04   22h00 FC Vardar Skopje2 vs Rabotnicki Skopje4 0 : 10.821.00   4.001.445.60   2 1/20.880.92
29/04   22h00 FK Korzo Prilep7 vs Pobeda Prilep8 0 : 3/40.77-0.95   3.651.555.00   2 1/40.77-0.97
29/04   22h00 FK Korzo Prilep7 vs Sileks3               
29/04   22h00 Academy Pandev5 vs Pobeda Prilep8               
29/04   22h00 Academy Pandev5 vs FK Shkendija 791 1 : 00.970.85   4.155.001.47   2 3/40.75-0.95
29/04   22h00 Renova Cepciste6 vs FK Skopje10               
29/04   22h00 Pelister Bitola9 vs Renova Cepciste6               
29/04   22h00 Pelister Bitola9 vs Sileks3               
29/04   22h00 FK Shkendija 791 vs Rabotnicki Skopje4               

VĐQG Moldova

29/04   19h00 Dinamo-Auto4 vs Zimbru Chisinau5               
29/04   19h00 FC Sfintul Gheorghe8 vs Sheriff Tiraspol1               

VĐQG Na Uy

30/04   00h00 Start IK16 vs Haugesund5 0 : 00.84-0.960 : 00.70-0.833.502.392.6710.900.962 1/20.861.00
30/04   00h00 Sandefjord12 vs Brann1 1/2 : 0-0.930.811/4 : 00.86-0.983.554.051.8010.910.952 1/20.930.93
30/04   00h00 Molde2 vs Odd Grenland10 0 : 3/40.80-0.930 : 1/40.80-0.933.901.634.7510.81-0.952 1/20.84-0.98
30/04   00h00 Tromso IL9 vs Kristiansund BK11 0 : 3/40.900.980 : 1/40.900.983.701.704.5010.84-0.982 1/20.861.00
30/04   00h00 Sarpsborg 088 vs Bodo Glimt14 0 : 3/4-0.970.850 : 1/40.930.953.651.764.2010.85-0.992 1/20.83-0.97
30/04   02h00 Stromsgodset7 vs Rosenborg4 1/4 : 00.950.930 : 0-0.800.683.503.002.1710.77-0.922 1/20.85-0.99

VĐQG Romania

29/04   21h30 Gaz Metan Medias13 vs Botosani8 0 : 1/4-0.890.770 : 00.82-0.943.152.382.783/40.78-0.932 1/4-0.840.70
30/04   00h45 Steaua Bucuresti2 vs CFR Cluj1 0 : 1/4-0.930.800 : 00.79-0.923.152.332.843/40.78-0.932 1/4-0.890.75

VĐQG Serbia

29/04   22h00 Habitpharm Javor14 vs Borac Cacak15               
29/04   22h00 FK Rad Beograd16 vs FK Backa Backa Palanka13               
29/04   22h00 Cukaricki Stankom3 vs FK Spartak Zlatibor Voda5               
29/04   22h00 FK Napredak Krusevac7 vs Crvena Zvezda1               
29/04   22h00 Radnicki Nis4 vs FK Vozdovac Beograd6               
29/04   22h00 Zemun11 vs Mladost Lucani10               
29/04   22h00 Macva Sabac12 vs Radnik Surdulica9               
29/04   22h00 Vojvodina Novi Sad8 vs Partizan Belgrade2               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

29/04   23h00 Kayserispor8 vs Alanyaspor15 0 : 0-0.960.840 : 00.920.963.702.552.2810.75-0.892 3/40.78-0.93
29/04   23h00 Goztepe6 vs Kardemir Karabukspor18               
29/04   23h00 Bursaspor11 vs Konyaspor14               
29/04   23h00 Sivasspor7 vs Genclerbirligi17 0 : 1/40.80-0.930 : 1/4-0.840.723.452.053.1010.900.962 1/20.900.96
29/04   23h00 Antalyaspor13 vs Trabzonspor5 0 : 00.960.920 : 00.960.923.702.502.3410.77-0.922 3/40.80-0.94
29/04   23h00 Osmanlispor FC16 vs Istanbul Buyuksehir Belediyesi2 1/2 : 00.77-0.891/4 : 00.72-0.843.452.952.1210.85-0.992 3/4-0.940.80
29/04   23h00 Kasimpasa9 vs Fenerbahce4 1 : 0-0.940.821/2 : 00.82-0.944.455.201.461 1/40.960.9030.80-0.94
29/04   23h00 Yeni Malatyaspor10 vs Akhisar Bld.Geng12 0 : 1/4-0.840.720 : 00.86-0.983.452.412.531-0.990.852 1/20.910.95
29/04   23h00 Galatasaray1 vs Besiktas JK3 0 : 1/4-0.940.820 : 00.74-0.863.702.232.6210.77-0.922 3/40.80-0.94

VĐQG Thụy Điển

29/04   21h00 Djurgardens5 vs Hammarby1 0 : 1/40.980.900 : 1/4-0.900.783.502.212.9410.80-0.942 1/20.85-0.99
29/04   21h00 GIF Sundsvall9 vs Elfsborg11 0 : 00.940.940 : 00.970.913.352.542.5710.960.902 1/2-0.990.85
29/04   23h30 Kalmar8 vs Malmo FF7 1/2 : 0-0.990.871/4 : 00.83-0.953.503.851.8710.920.942 1/2-0.960.82
29/04   23h30 IFK Norrkoping FK3 vs Trelleborgs FF16 0 : 1 1/20.900.980 : 3/4-0.940.825.301.307.901 1/40.83-0.9730.82-0.96

VĐQG Đan Mạch

29/04   20h00 Lyngby12 vs Randers FC13 1/4 : 0-0.940.821/4 : 00.69-0.813.603.152.0610.82-0.962 1/20.85-0.99
29/04   20h00 Sonderjyske8 vs Odense BK9 0 : 00.980.900 : 00.950.933.452.572.4810.870.992 1/20.85-0.99
29/04   22h00 Midtjylland2 vs Aalborg5 0 : 1 1/40.890.990 : 1/20.910.974.901.406.201 1/40.940.9230.85-0.99
30/04   00h00 Brondby IF1 vs Nordsjaelland3 0 : 1 1/40.82-0.940 : 1/20.930.955.201.395.901 1/2-0.930.793 3/40.980.88

VĐQG Nhật Bản

29/04   15h00 Gamba Osaka17 vs Sagan Tosu16               

VĐQG Hàn Quốc

29/04   13h00 Jeonbuk Hyundai Motors1 vs Suwon Samsung Bluewings2               
29/04   15h00 Gangwon FC8 vs Pohang Steelers6               
29/04   15h00 Incheon United11 vs Gyeongnam FC4               

VĐQG Trung Quốc

29/04   14h30 Changchun Yatai11 vs Shanghai East Asia FC1 1 : 00.72-0.901/4 : 0-0.970.793.953.751.671 1/40.820.983 1/40.950.85
29/04   18h35 Chongqing Lifan6 vs Guangzhou Fuli FC9               
29/04   18h35 Shanghai Shenhua7 vs Dalian Aerbin16 0 : 1-0.980.800 : 1/40.77-0.953.851.614.201 1/4-0.980.782 3/40.801.00
29/04   18h35 Shandong Luneng2 vs Henan Jianye14 0 : 10.77-0.950 : 1/2-0.990.814.251.435.401 1/4-0.940.742 3/40.850.95
29/04   18h35 Beijing Guoan5 vs Guizhou Hengfeng Zhicheng15 0 : 1 1/40.80-0.980 : 1/20.860.964.701.336.401 1/40.940.8630.900.90

VĐQG Hồng Kông

29/04   13h30 Wofoo Tai Po3 vs Guangzhou R F U197               
29/04   16h30 Hong Kong Sapling9 vs LeeMan8               

VĐQG Singapore

29/04   16h30 Balestier Khalsa FC3 vs Singapore Warriors7               

VĐQG Thái Lan

29/04   18h00 Ubon UMT United17 vs Bangkok United FC2               
29/04   18h00 Chonburi Shark FC11 vs Prachuap Khiri Khan3               
29/04   19h00 Sukhothai8 vs Buriram United1               
29/04   19h00 BEC Tero Sasana13 vs Pattaya United12               

VĐQG UAE

29/04   23h30 Hatta12 vs Ajman8               
29/04   23h30 Al-Sharjah7 vs Dabba Al-Fujairah9               
29/04   23h30 Al Ahli(UAE)5 vs Al-Wasl3               
29/04   23h30 Emirates Club11 vs Al Nasr Dubai4               
29/04   23h30 Al Wehda(UAE)2 vs Al-Jazira(UAE)6               

VĐQG Uzbekistan

29/04   21h00 Metallurg Bekobod7 vs Buxoro FK2               
29/04   21h00 Navbahor Namangan5 vs Neftchi Fargona12               

VĐQG Argentina

30/04   02h00 Defensa Y Justicia11 vs Rosario Central17               
30/04   02h00 Patronato Parana20 vs San Lorenzo5               
30/04   02h00 Belgrano13 vs Colon de Santa Fe9               
30/04   02h00 Godoy Cruz Antonio Tomba2 vs San Martin San Juan18               
30/04   02h00 Chacarita juniors25 vs Temperley26               
30/04   02h00 Gimnasia La Plata23 vs Boca Juniors1               
30/04   02h00 Lanus22 vs Argentinos juniors8               
30/04   02h00 Newells Old Boys21 vs Independiente6               
30/04   02h00 Olimpo Bahia Blanca28 vs Club Atletico Tigre24               
30/04   02h00 Racing Club7 vs Arsenal de Sarandi27               
30/04   02h00 River Plate10 vs Estudiantes La Plata14               
30/04   02h00 Union Santa Fe12 vs Talleres Cordoba3               
30/04   02h00 Velez Sarsfield19 vs Banfield16               

VĐQG Brazil

30/04   02h00 Atletico Mineiro11 vs Corinthians Paulista (SP)1 0 : 1/40.940.940 : 00.72-0.843.252.202.971-0.880.742 1/40.900.96
30/04   02h00 Bahia BA13 vs Atletico Paranaense2 0 : 1/40.920.960 : 00.68-0.803.252.163.051-0.930.782 1/40.890.97
30/04   02h00 Ceara16 vs Flamengo3 1/4 : 0-0.930.801/4 : 00.67-0.793.203.252.083/40.75-0.892 1/4-0.990.85
30/04   02h00 Fluminense RJ12 vs Sao Paulo7 0 : 00.80-0.930 : 00.83-0.953.252.382.681-0.900.762 1/40.910.95
30/04   02h00 Parana STC PR20 vs Sport Club Recife PE17               
30/04   05h00 Internacional RS9 vs Cruzeiro (MG)19 0 : 1/20.950.930 : 1/4-0.890.773.201.923.703/40.75-0.892 1/4-0.990.85

VĐQG Bolivia

30/04   03h00 Sport Boys WarnesB-6 vs Royal Pari FCB-5               
30/04   03h00 Universitario de SucreA-6 vs San JoseB-1               
30/04   03h00 Real PotosiA-4 vs Jorge WilstermannA-1               
30/04   03h00 DestroyersA-5 vs Club GuabiraA-7               
30/04   03h00 BolivarA-2 vs Oriente PetroleroA-3               
30/04   03h00 AuroraB-7 vs Nacional PotosiB-4               

VĐQG Colombia

30/04   03h30 Millonarios12 vs Atletico Huila2               
30/04   03h30 Aguilas Doradas9 vs Jaguares de Cordoba11               
30/04   03h30 Deportes Tolima4 vs Independiente Santa Fe10               
30/04   03h30 Dep.Independiente Medellin3 vs Deportivo Pasto15               
30/04   03h30 Deportivo Rionegro20 vs Patriotas FC7               
30/04   03h30 Deportivo Cali5 vs Atletico Bucaramanga14               
30/04   03h30 Boyaca Chico19 vs Envigado FC13               
30/04   03h30 Atletico Junior Barranquilla8 vs Alianza Petrolera16               
30/04   03h30 Deportiva Once Caldas6 vs America de Cali18               
30/04   03h30 La Equidad17 vs Atletico Nacional Medellin1               

VĐQG Ecuador

30/04   00h00 Macara8 vs Universidad Catolica4               
30/04   00h00 Sociedad Deportiva Aucas7 vs Club Sport Emelec5               
30/04   00h00 Delfin SC6 vs Independiente Jose Teran3               
30/04   00h00 Guayaquil City12 vs Deportivo Cuenca11               
30/04   00h00 Barcelona SC(ECU)1 vs Liga Dep. Universitaria Quito2               
30/04   00h00 CD El Nacional9 vs Tecnico Universitario10               

VĐQG Peru

30/04   03h00 Dep.San MartinA-4 vs Alianza LimaA-5               
30/04   03h00 Deportivo Union ComercioB-8 vs Academia Deportiva CantolaoB-5               
30/04   03h00 Sport BoysB-7 vs Deportivo MunicipalB-6               
30/04   03h00 Universitario De DeportesA-8 vs Sporting CristalA-1               
30/04   03h00 UTC CajamarcaA-3 vs Inti Gas DeportesA-7               
30/04   03h00 Sport RosarioA-2 vs Comerciantes UnidosA-6               
30/04   03h00 EM Deportivo BinacionalB-4 vs Real Atletico GarcilasoB-3               
30/04   03h00 Sport HuancayoB-1 vs FBC MelgarB-2               

VĐQG Venezuela

30/04   03h00 Monagas SC15 vs Mineros de Guayana4               
30/04   03h00 Zulia FC10 vs Estudiantes Merida FC7               
30/04   03h00 Deportivo La Guaira5 vs Aragua FC11               
30/04   03h00 Atletico Venezuela13 vs Portuguesa FC12               
30/04   03h00 Carabobo FC1 vs Deportivo Anzoategui17               
30/04   03h00 Estudiantes Caracas SC18 vs Deportivo Metropolitano16               
30/04   03h00 Deportivo Tachira6 vs Caracas FC3               
30/04   03h00 Zamora Barinas2 vs Trujillanos9               
30/04   03h00 Deportivo Lara8 vs Academia Puerto Cabello14               

VĐQG Mỹ

30/04   04h00 Colorado RapidsTay-8 vs Orlando CityDong-3               
30/04   04h00 Columbus CrewDong-5 vs San Jose EarthquakesTay-11               
30/04   04h00 Minnesota United FCTay-10 vs Houston DynamoTay-7               
30/04   04h00 New York City Football ClubDong-1 vs FC DallasTay-2               
30/04   04h00 LA GalaxyTay-4 vs New York Red BullsDong-6               
30/04   04h00 New England RevolutionDong-4 vs FC Kansas CityTay-1               

VĐQG Mexico

29/04   11h00 Club America5 vs Santos Laguna2               
29/04   11h06 Chivas Guadalajara17 vs Club Leon13               
30/04   02h00 Pumas U.N.A.M.6 vs Queretaro FC15               
30/04   08h00 Veracruz14 vs CDSyC Cruz Azul12               

Hạng 2 Tây Ban Nha

30/04   00h00 CF Reus Deportiu13 vs Real Zaragoza5 0 : 00.950.930 : 00.940.942.962.602.643/40.980.8820.930.93
30/04   00h00 Cultural Leonesa17 vs Cordoba19 0 : 1/4-0.940.820 : 00.69-0.813.302.312.741-0.970.832 1/20.870.99
30/04   00h00 Rayo Vallecano1 vs Tenerife11 0 : 3/40.78-0.900 : 1/40.881.003.951.564.9010.880.982 1/20.78-0.93
30/04   00h00 Sevilla Atletico22 vs AD Alcorcon15 1/4 : 00.980.900 : 0-0.780.652.973.252.203/40.920.9420.880.98
30/04   00h00 SD Huesca3 vs Granada CF8 0 : 1/40.72-0.840 : 1/4-0.790.673.301.983.401-0.890.752 1/2-0.940.80
30/04   00h00 Almeria18 vs Barcelona B20 0 : 00.881.000 : 00.83-0.953.252.452.603/40.74-0.882 1/40.930.93
30/04   00h00 La Hoya Lorca CF21 vs Gimnastic Tarragona16 0 : 0-0.960.840 : 00.900.983.102.712.443/40.76-0.902 1/40.900.96
30/04   00h00 Numancia6 vs Real Oviedo7 0 : 1/40.72-0.840 : 1/4-0.780.653.102.003.603/40.85-0.9920.85-0.99
30/04   00h00 Osasuna10 vs CD Lugo12 0 : 3/40.83-0.950 : 1/40.881.003.551.624.953/40.73-0.882 1/40.900.96
30/04   00h00 Sporting Gijon2 vs Albacete14 0 : 1-0.780.660 : 1/40.84-0.963.401.655.003/40.83-0.972 1/4-0.940.80
30/04   00h00 Real Valladolid9 vs Cadiz4 0 : 1/2-0.880.760 : 1/4-0.830.713.152.103.253/40.84-0.982 1/4-0.930.78

Hạng 2 Đức

29/04   18h30 SV Darmstadt 9817 vs Union Berlin9               
29/04   18h30 Ingolstadt7 vs Holstein Kiel3 0 : 1/4-0.980.860 : 00.75-0.883.452.282.8410.880.982 3/4-0.990.85
29/04   18h30 Heidenheimer14 vs SV Sandhausen8 0 : 1/4-0.940.820 : 00.72-0.843.252.352.901-0.900.762 1/40.82-0.96
29/04   18h30 Arminia Bielefeld5 vs Kaiserslautern18 0 : 3/40.900.980 : 1/40.940.943.851.734.1510.75-0.892 3/40.861.00
29/04   18h30 VfL Bochum6 vs Erzgebirge Aue13 0 : 3/40.950.930 : 1/40.940.943.551.675.0010.82-0.962 1/20.890.97
29/04   18h30 Dynamo Dresden11 vs Fortuna Dusseldorf1 0 : 00.87-0.990 : 00.910.973.502.432.6210.78-0.932 3/40.920.94
29/04   18h30 MSV Duisburg10 vs Jahn Regensburg4 0 : 1/4-0.930.800 : 00.86-0.983.602.292.7310.84-0.982 3/40.861.00
29/04   18h30 Nurnberg2 vs Eintracht Braunschweig12 0 : 1/20.82-0.940 : 1/4-0.980.863.451.824.151-0.900.762 1/20.920.94
29/04   18h30 St. Pauli16 vs Greuther Furth15 0 : 1/40.940.940 : 00.69-0.813.452.192.9910.990.872 1/21.000.86

Hạng 2 Bồ Đào Nha

29/04   22h00 SL Benfica B11 vs Vitoria Guimaraes B10               
29/04   22h00 Porto B8 vs Sporting Braga II16               
29/04   22h00 Nacional da Madeira1 vs Leixoes7               
29/04   22h00 Viseu6 vs Gil Vicente19               
29/04   22h00 FC Famalicao9 vs CF Uniao Madeira17               
29/04   22h00 Real Sport Clube20 vs Cova Piedade14               
29/04   22h00 SC Covilha15 vs Academica Coimbra5               
29/04   22h00 Oliveirense13 vs Santa Clara2               
29/04   22h00 FC Arouca3 vs Penafiel4               
29/04   22h00 Varzim12 vs Sporting CP B18               

Hạng 2 Bỉ

29/04   21h00 Westerlo7 vs Tubize8               
29/04   22h00 Roeselare6 vs Saint Gilloise5               

Hạng 2 Na Uy

29/04   21h00 Ullensaker/Kisa IL5 vs Viking4               
30/04   00h00 Levanger FK14 vs Ham-Kam11               
30/04   00h00 Notodden FK2 vs Sogndal7               
30/04   00h00 Mjondalen IF8 vs Tromsdalen15               
30/04   00h00 Strommen6 vs Nest Sotra16               
30/04   00h00 Sandnes Ulf3 vs Jerv13               
30/04   00h00 Asane Fotball9 vs Floro10               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

29/04   19h00 Adana Demirspor14 vs Altinordu5               
29/04   19h00 Denizlispor16 vs Gaziantepspor18               
29/04   19h00 Umraniyespor3 vs Caykur Rizespor1               
29/04   19h00 Istanbulspor10 vs Adanaspor11               
29/04   19h00 Erzurum BB7 vs Elazigspor9               
29/04   19h00 Manisaspor17 vs Ankaragucu2               
29/04   19h00 Giresunspor12 vs Samsunspor15               
29/04   19h00 Eskisehirspor13 vs Boluspor4               
29/04   19h00 Gaziantep Buyuksehir Belediyesi6 vs Balikesirspor8               

Hạng 2 Thụy Điển

29/04   21h00 IK Brage3 vs Helsingborg8 1/4 : 00.960.921/4 : 00.72-0.843.552.842.141 1/4-0.920.772 3/40.920.94
29/04   23h30 IK Frej Taby15 vs Varbergs BoIS FC14 0 : 1/40.82-0.940 : 00.80-0.933.452.063.1010.85-0.992 1/20.880.98

Hạng 2 Đan Mạch

29/04   19h45 Esbjerg1 vs Fredericia5               
29/04   19h45 Viborg2 vs Vejle4               
29/04   19h45 Vendsyssel3 vs Brabrand11               
29/04   19h45 Nykobing Falster8 vs Fremad Amager9               
29/04   19h45 Herfolge Boldklub Koge6 vs Skive IK12               
29/04   19h45 Roskilde10 vs Thisted FC7               

Hạng 2 Hàn Quốc

29/04   14h00 Suwon City7 vs Daejeon Citizen8               
29/04   15h00 Ansan Mugunghwa FC4 vs Gwangju Football Club6               

Hạng 2 Trung Quốc

29/04   14h30 Shanghai Shenxin8 vs Inner Mongolia Zhongyou13               
29/04   14h30 Heilongjiang Lava Spring11 vs Meixian Hakka10               
29/04   15h00 Xinjiang Tianshan Leopard16 vs Dalian Chaoyue15               
29/04   18h30 Shenzhen JiaZhaoye9 vs Shijiazhuang YongChang FC5               
29/04   18h30 Wuhan ZALL1 vs Qingdao Huanghai F.C.3               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

30/04   04h00 Sacramento Republic FCNhóm 2-1 vs Tulsa RoughneckNhóm 2-17               
30/04   04h00 Toronto FC IINhóm 1-15 vs Red Bull New York ReserveNhóm 1-3               
30/04   04h00 Swope Park RangersNhóm 2-5 vs St.Louis LionsNhóm 2-6               

Hạng 2 Mexico

30/04   02h59 Leones Univ Guadalajara3 vs Cafetaleros de Tapachula8               

Hạng 3 Tây Ban Nha

29/04   22h00 C.D. San Fernando IslenoD-9 vs EjidoD-5               
29/04   22h00 UE OlotC-9 vs Valencia CF MestallaC-8               
29/04   22h00 CF PeraladaC-5 vs CD EbroC-6               
29/04   22h00 Barakaldo CFB-8 vs Burgos CFB-14               
29/04   22h00 SD AmorebietaB-12 vs LeioaB-9               
29/04   22h00 FuenlabradaA-6 vs CF Rayo MajadahondaA-1               
29/04   22h00 BalearesC-19 vs CD AlcoyanoC-16               
29/04   22h00 CF BadalonaC-4 vs FormenteraC-18               
29/04   22h00 Sporting de Gijon BB-1 vs Real Sociedad BB-3               
29/04   22h00 UD San Sebastian ReyesA-10 vs Real Madrid CastillaA-16               
29/04   22h00 Atletico de Madrid BA-4 vs CD Artistico NavalcarneroA-13               
29/04   22h00 Athletic Bilbao BB-2 vs CD LealtadB-16               
29/04   22h00 CD IzarraB-15 vs Osasuna BB-17               
29/04   22h00 Rapido de BouzasA-11 vs Deportivo La Coruna BA-3               
29/04   22h00 Atletico SaguntinoC-17 vs UE LlagosteraC-13               
29/04   22h00 Celta vigo bA-5 vs CF Talavera de la ReinaA-2               
29/04   22h00 Las Palmas AtleticoD-8 vs Ecija BalompieA-20               
29/04   22h00 Cordoba BD-18 vs UCAM MurciaD-13               
29/04   22h00 Granada CF BD-14 vs Recreativo HuelvaD-10               
29/04   22h00 SCR Pena DeportivaC-14 vs UE CornellaC-7               
29/04   22h00 SD GernikaB-5 vs Arenas Club de GetxoA-15               
29/04   22h00 Merida ADD-15 vs VillanovenseD-4               
29/04   22h00 FC CartagenaD-3 vs Lorca Deportiva FCD-17               
29/04   22h00 ToledoA-19 vs coruxo FCA-21               
29/04   22h00 Pena SportB-10 vs CD TudelanoB-11               
29/04   22h00 JumillaD-12 vs Real Balompedica LinenseD-16               
29/04   22h00 AD Union AdarveA-9 vs CD GuijueloA-12               
29/04   22h00 G. SegovianaA-22 vs PontevedraA-14               
29/04   22h00 CarcedaA-25 vs PonferradinaA-7               
29/04   22h00 CD Vitoria(SPA)A-17 vs CaudalB-18               
29/04   22h00 Real Zaragoza BA-23 vs Villarreal BC-3               
29/04   22h00 UD MarbellaD-2 vs UD MelillaD-7               
29/04   22h00 Ontinyent CFC-15 vs HerculesC-11               
29/04   22h00 MirandesB-6 vs Real Union IrunB-13               
29/04   22h00 BadajozD-11 vs ExtremaduraD-6               
29/04   22h00 SabadellC-12 vs MallorcaC-1               
29/04   22h00 ElcheC-2 vs LleidaC-10               
29/04   22h00 Racing de FerrolA-18 vs Real Valladol BA-8               
29/04   22h00 Racing SantanderB-4 vs UD LogronesB-7               
29/04   22h00 Real MurciaD-1 vs Real Betis BD-19               

Hạng 3 Italia

29/04   20h00 Pro PiacenzaA-16 vs ArzachenaA-19               
29/04   21h00 Renate ACB-13 vs FermanaB-18               
29/04   21h00 TrapaniC-2 vs AC MonopoliC-7               
29/04   21h00 Juve StabiaC-6 vs US SiracusaC-13               
29/04   21h00 FeralpisaloB-4 vs TriestinaB-12               
29/04   21h00 RendeC-12 vs A.S Andria BatC-11               
29/04   21h00 PontederaA-7 vs PratoA-18               
29/04   21h00 CuneoA-14 vs MonzaA-4               
29/04   21h00 GianaA-10 vs GavorranoA-12               
29/04   21h00 MateraC-8 vs CataniaC-3               
29/04   21h00 PistoieseA-17 vs AlessandriaA-1               
29/04   21h00 USD AkragasC-19 vs FondiC-18               
29/04   21h00 SambenedetteseB-3 vs AlbinoleffeB-8               
29/04   21h00 Virtus FrancavillaC-10 vs Cosenza Calcio 1914C-5               
29/04   21h00 OlbiaA-13 vs ViterbeseA-9               
29/04   21h00 ASD Sicula LeonzioC-9 vs RegginaC-14               
29/04   21h00 Bisceglie 1913C-15 vs US Casertana 1908C-4               
29/04   21h00 AC MestreB-14 vs SantarcangeloB-15               
29/04   21h00 ReggianaB-1 vs PadovaB-10               
29/04   21h00 ArezzoA-15 vs PisaA-3               
29/04   21h00 Alma Juventus FanoB-9 vs TeramoB-16               
29/04   21h00 VicenzaB-17 vs BassanoB-2               
29/04   21h00 LivornoA-6 vs CarrareseA-2               
29/04   21h00 RavennaB-5 vs SudTirolB-7               
29/04   21h00 Robur Siena S.S.D.A-5 vs PiacenzaA-11               
29/04   21h00 LecceC-1 vs PaganeseC-16               

Aus New South Wales

29/04   12h00 Bonnyrigg White Eagles11 vs Sydney United3               
29/04   13h00 Sydney Olympic2 vs Sydney FC (Youth)12               
29/04   14h50 A.P.I.A. Leichhardt Tigers1 vs South Coast Wolves7               

Hạng 3 Nhật Bản

29/04   11h00 Yokohama SCC3 vs FC Ryukyu5               
29/04   11h00 Fukushima United FC7 vs Fujieda MYFC14               
29/04   11h00 Kataller Toyama16 vs Blaublitz Akita9               
29/04   12h00 Giravanz Kitakyushu15 vs Thespa Kusatsu13               

Nữ Nhật

29/04   12h00 INAC (w)1 vs Kanagawa University (w)5               
29/04   12h00 Vegalta Sendai (w)8 vs Nagano Parceiro (W)3               
29/04   13h00 Urawa Red Diamonds (w)2 vs JEF United Ichihara Chiba (w)6               

Giao Hữu U21

29/04   19h15 Brunei U21  vs Myanmar U21                
29/04   19h15 Thailand U21  vs East Timor U21                

U21 Séc

29/04   15h15 Dukla PrahaU21CFL-9 vs FCBohemians1905 U21CFL-10               
29/04   16h00 Fotbal Trinec U21MSFL-8 vs BrnoU21MSFL-5               
29/04   21h00 Slovan LiberecU21CFL-6 vs Sparta PrahaU21CFL-2               
29/04   21h00 Synot SlovackoU21MSFL-2 vs Banik OstravaU21MSFL-4               
29/04   21h00 TepliceU21CFL-1 vs Hradec KraloveU21CFL-4               
29/04   21h00 Mlada BoleslavU21CFL-3 vs Marila Pribram U21CFL-5