`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 14/02/2017

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

18/03   20h30 West Ham United13 vs Manchester United3               
18/03   23h00 Manchester City1 vs Brighton Hove Albion12               

VĐQG Tây Ban Nha

18/03   22h00 Leganes12 vs Sevilla5               
18/03   22h00 FC Barcelona1 vs Athletic Bilbao14               
18/03   22h00 Real Betis11 vs RCD Espanyol15               
18/03   22h00 Celta Vigo7 vs Malaga20               
18/03   22h00 Deportivo La Coruna19 vs Las Palmas18               
18/03   22h00 Levante17 vs Eibar8               
18/03   22h00 Real Madrid3 vs Girona9               
18/03   22h00 Real Sociedad13 vs Getafe10               
18/03   22h00 Valencia4 vs Alaves16               
18/03   22h00 Villarreal6 vs Atletico Madrid2               

VĐQG Italia

18/03   20h00 Benevento20 vs Cagliari14               
18/03   20h00 Spal18 vs Juventus2               
18/03   20h00 Crotone17 vs AS Roma4               
18/03   20h00 Lazio5 vs Bologna11               
18/03   20h00 AC Milan7 vs Chievo15               
18/03   20h00 Napoli1 vs Genoa13               
18/03   20h00 Sampdoria6 vs Inter Milan3               
18/03   20h00 Torino9 vs Fiorentina12               
18/03   20h00 Udinese10 vs Sassuolo16               
18/03   20h00 Verona19 vs Atalanta8               

VĐQG Bồ Đào Nha

18/03   22h00 CD Tondela12 vs Maritimo7               
18/03   22h00 Estoril16 vs Pacos de Ferreira15               
18/03   22h00 Feirense17 vs Benfica1               
18/03   22h00 Moreirense18 vs Belenenses11               
18/03   22h00 GD Chaves6 vs Sporting Braga4               
18/03   22h00 FC Porto2 vs Boavista FC8               
18/03   22h00 Vitoria Setubal14 vs Portimonense10               
18/03   22h00 Sporting Lisbon3 vs Rio Ave5               
18/03   22h00 Vitoria Guimaraes9 vs Aves13               

VĐQG Hà Lan

18/03   17h30 AZ Alkmaar3 vs Groningen13               
18/03   19h30 NAC Breda14 vs Roda JC17               
18/03   19h30 Sparta Rotterdam18 vs AFC Ajax2               
18/03   21h45 PEC Zwolle6 vs Feyenoord4               

VĐQG Nga

18/03   17h00 Rubin Kazan11 vs Spartak Moscow3               
18/03   17h00 Arsenal Tula10 vs Rostov FK9               
18/03   17h00 SKA Khabarovsk16 vs Ural Sverdlovsk Oblast8               
18/03   17h00 Anzhi Makhachkala15 vs FK Ruan Tosno14               
18/03   17h00 FC Krasnodar4 vs FC Ufa6               
18/03   17h00 CSKA Moscow5 vs Amkar Perm13               
18/03   17h00 Lokomotiv Moscow1 vs Terek Grozny7               
18/03   17h00 Zenit St. Petersburg2 vs Dynamo Moscow12               

VĐQG Armenia

18/03   19h00 FC Pyunik5 vs Ararat Yerevan6               

VĐQG Azerbaijan

18/03   20h00 FK Inter Baku8 vs FK Gilan Gabala2               
18/03   20h00 Zira FK3 vs Sabayi6               

VĐQG Luxembourg

18/03   21h00 Red Boys Differdange5 vs Progres Niedercorn3               

VĐQG Malta

18/03   19h00 Gzira United4 vs Senglea Athletic10               
18/03   21h00 Hibernians FC6 vs Lija Athletic14               

VĐQG Serbia

18/03   22h00 Habitpharm Javor14 vs Cukaricki Stankom3               
18/03   22h00 Partizan Belgrade2 vs Radnik Surdulica10               
18/03   22h00 FK Napredak Krusevac8 vs Mladost Lucani9               
18/03   22h00 FK Spartak Zlatibor Voda4 vs FK Rad Beograd16               
18/03   22h00 FK Vozdovac Beograd5 vs Radnicki Nis6               
18/03   22h00 Macva Sabac11 vs Crvena Zvezda1               
18/03   22h00 Vojvodina Novi Sad7 vs Zemun12               
18/03   22h00 Borac Cacak15 vs FK Backa Backa Palanka13               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

18/03   23h00 Trabzonspor6 vs Yeni Malatyaspor11               
18/03   23h00 Konyaspor16 vs Kayserispor5               
18/03   23h00 Bursaspor12 vs Sivasspor7               
18/03   23h00 Genclerbirligi13 vs Akhisar Bld.Geng9               
18/03   23h00 Alanyaspor15 vs Goztepe8               
18/03   23h00 Istanbul Buyuksehir Belediyesi2 vs Besiktas JK4               
18/03   23h00 Kasimpasa10 vs Antalyaspor14               
18/03   23h00 Kardemir Karabukspor18 vs Osmanlispor FC17               
18/03   23h00 Fenerbahce3 vs Galatasaray1               

VĐQG Đan Mạch

18/03   21h00 Midtjylland1 vs Sonderjyske9               
18/03   21h00 Randers FC13 vs Odense BK6               
18/03   21h00 Silkeborg10 vs FC Copenhagen5               
18/03   21h00 Aarhus AGF11 vs Aalborg8               
18/03   21h00 Helsingor14 vs Nordsjaelland3               
18/03   21h00 Lyngby12 vs AC Horsens4               
18/03   21h00 Brondby IF2 vs Hobro7               

VĐQG Australia

18/03   13h00 Melbourne Victory4 vs Central Coast Mariners9               

VĐQG Nhật Bản

18/03   12h00 Shimizu S-Pulse10 vs Vegalta Sendai13               
18/03   12h00 Consadole Sapporo18 vs V-Varen Nagasaki17               
18/03   13h00 Gamba Osaka16 vs Kashiwa Reysol9               
18/03   13h00 FC Tokyo6 vs Shonan Bellmare2               
18/03   14h00 Urawa Red Diamonds7 vs Yokohama Marinos14               
18/03   14h00 Vissel Kobe5 vs Cerezo Osaka8               
18/03   14h00 Hiroshima Sanfrecce3 vs Jubilo Iwata11               
18/03   14h00 Sagan Tosu4 vs Kashima Antlers12               
18/03   17h00 Nagoya Grampus1 vs Kawasaki Frontale15               

VĐQG Hàn Quốc

18/03   12h00 Jeonbuk Hyundai Motors1 vs FC Seoul5               
18/03   12h00 Ulsan Hyundai FC3 vs Jeju United2               
18/03   14h00 Suwon Samsung Bluewings4 vs Pohang Steelers7               

VĐQG Argentina

19/03   02h00 Talleres Cordoba2 vs Defensa Y Justicia11               
19/03   02h00 Temperley25 vs CA Huracan5               
19/03   02h00 San Martin San Juan17 vs Gimnasia La Plata22               
19/03   02h00 Argentinos juniors14 vs Newells Old Boys23               
19/03   02h00 Arsenal de Sarandi28 vs Velez Sarsfield18               
19/03   02h00 Banfield19 vs Union Santa Fe8               
19/03   02h00 Colon de Santa Fe10 vs Lanus21               
19/03   02h00 Estudiantes La Plata7 vs Godoy Cruz Antonio Tomba6               
19/03   02h00 Atletico Tucuman13 vs Boca Juniors1               
19/03   02h00 Racing Club4 vs Patronato Parana16               
19/03   02h00 River Plate20 vs Belgrano12               
19/03   02h00 Rosario Central15 vs Chacarita juniors26               
19/03   02h00 San Lorenzo3 vs Olimpo Bahia Blanca27               
19/03   02h00 Club Atletico Tigre24 vs Independiente9               

VĐQG Bolivia

19/03   02h00 Nacional PotosiB-6 vs Real PotosiA-2               
19/03   02h00 Club GuabiraA-7 vs Oriente PetroleroA-6               
19/03   03h00 BolivarA-1 vs Universitario de SucreA-5               
19/03   04h15 San JoseB-4 vs The StrongestB-3               
19/03   07h00 BloomingB-1 vs Sport Boys WarnesB-7               

VĐQG Ecuador

19/03   00h00 Macara10 vs Tecnico Universitario3               
19/03   00h00 Independiente Jose Teran2 vs Universidad Catolica1               
19/03   00h00 Sociedad Deportiva Aucas11 vs Barcelona SC(ECU)8               
19/03   00h00 Delfin SC6 vs Deportivo Cuenca12               
19/03   00h00 Club Sport Emelec7 vs Liga Dep. Universitaria Quito4               
19/03   00h00 CD El Nacional9 vs Guayaquil City5               

VĐQG Costa Rica

19/03   00h00 Perez Zeledon4 vs AD Carmelita7               
19/03   00h00 Santos De Guapiles5 vs AD Grecia6               
19/03   00h00 Limon FC10 vs Municipal Liberia12               
19/03   00h00 Alajuelense2 vs Cartagines Deportiva SA11               
19/03   00h00 Guadalupe FC8 vs Universidad de Costa Rica9               
19/03   00h00 Deportivo Saprissa3 vs Herediano1               

VĐQG Nam Phi

18/03   20h30 Bloemfontein Celtic10 vs Platinum Stars16               
18/03   20h30 Baroka FC8 vs Cape Town City6               

Hạng 2 Tây Ban Nha

19/03   00h00 Cultural Leonesa19 vs Cadiz3               
19/03   00h00 CD Lugo10 vs AD Alcorcon15               
19/03   00h00 Rayo Vallecano2 vs CF Reus Deportiu14               
19/03   00h00 Sevilla Atletico22 vs Albacete18               
19/03   00h00 SD Huesca1 vs Sporting Gijon7               
19/03   00h00 Real Oviedo5 vs Granada CF4               
19/03   00h00 La Hoya Lorca CF21 vs Barcelona B16               
19/03   00h00 Gimnastic Tarragona17 vs Cordoba20               
19/03   00h00 Numancia6 vs Tenerife13               
19/03   00h00 Osasuna8 vs Real Zaragoza11               
19/03   00h00 Real Valladolid9 vs Almeria12               

Hạng 2 Đức

18/03   18h30 Holstein Kiel3 vs Heidenheimer11               
18/03   18h30 Ingolstadt9 vs Dynamo Dresden10               
18/03   18h30 SV Sandhausen6 vs VfL Bochum16               
18/03   18h30 Union Berlin7 vs Jahn Regensburg5               
18/03   18h30 Fortuna Dusseldorf2 vs Arminia Bielefeld8               
18/03   18h30 Erzgebirge Aue14 vs Greuther Furth15               
18/03   18h30 Eintracht Braunschweig13 vs MSV Duisburg4               
18/03   18h30 Kaiserslautern18 vs St. Pauli12               
18/03   18h30 Nurnberg1 vs Darmstadt17               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

18/03   22h00 SL Benfica B11 vs Gil Vicente18               
18/03   22h00 Porto B2 vs SC Covilha12               
18/03   22h00 Sporting Braga II19 vs Real Sport Clube20               
18/03   22h00 Nacional da Madeira8 vs Varzim14               
18/03   22h00 Viseu5 vs Cova Piedade15               
18/03   22h00 FC Famalicao9 vs Vitoria Guimaraes B10               
18/03   22h00 Oliveirense16 vs CF Uniao Madeira17               
18/03   22h00 FC Arouca3 vs Academica Coimbra1               
18/03   22h00 Leixoes6 vs Sporting CP B13               
18/03   22h00 Penafiel7 vs Santa Clara4               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

18/03   19h00 Adana Demirspor15 vs Umraniyespor3               
18/03   19h00 Ankaragucu2 vs Eskisehirspor12               
18/03   19h00 Gaziantepspor18 vs Elazigspor9               
18/03   19h00 Caykur Rizespor1 vs Adanaspor10               
18/03   19h00 Balikesirspor7 vs Istanbulspor6               
18/03   19h00 Altinordu4 vs Denizlispor17               
18/03   19h00 Erzurum BB13 vs Giresunspor11               
18/03   19h00 Manisaspor16 vs Gaziantep Buyuksehir Belediyesi5               
18/03   19h00 Samsunspor14 vs Boluspor8               

Hạng 2 Đan Mạch

18/03   18h45 Vejle1 vs Skive IK12               
18/03   18h45 Viborg7 vs Herfolge Boldklub Koge5               
18/03   18h45 Vendsyssel3 vs Fredericia6               
18/03   18h45 Fremad Amager10 vs Nykobing Falster9               
18/03   18h45 Thisted FC2 vs Esbjerg4               
18/03   18h45 Roskilde8 vs Brabrand11               

Hạng 2 Hàn Quốc

18/03   12h00 Busan I Park2 vs Ansan Mugunghwa FC5               
18/03   13h00 Daejeon Citizen10 vs Seoul E-Land FC8               

Liên Đoàn Iceland

18/03   23h15 Leiknir ReykjavikC-6 vs Stjarnan GardabaerC-1               

Hạng 3 Italia

18/03   21h00 Renate ACB-15 vs BassanoB-2               
18/03   21h00 MonzaA-6 vs Robur Siena S.S.D.A-8               
18/03   21h00 TrapaniC-8 vs Bisceglie 1913C-13               
18/03   21h00 CarrareseA-2 vs LuccheseA-15               
18/03   21h00 TeramoB-16 vs AlbinoleffeB-10               
18/03   21h00 Cosenza Calcio 1914C-2 vs LecceC-1               
18/03   21h00 Pordenone Calcio SSDB-9 vs FermanaB-18               
18/03   21h00 RendeC-6 vs Juve StabiaC-11               
18/03   21h00 GavorranoA-17 vs PontederaA-10               
18/03   21h00 SantarcangeloB-12 vs TriestinaB-8               
18/03   21h00 US Casertana 1908C-7 vs FondiC-14               
18/03   21h00 A.S Andria BatC-16 vs CatanzaroC-18               
18/03   21h00 AC MonopoliC-3 vs PaganeseC-17               
18/03   21h00 USD AkragasC-19 vs ASD Sicula LeonzioC-9               
18/03   21h00 ViterbeseA-4 vs ArezzoA-14               
18/03   21h00 Pro PiacenzaA-9 vs LivornoA-5               
18/03   21h00 PisaA-3 vs PiacenzaA-16               
18/03   21h00 Virtus FrancavillaC-12 vs US SiracusaC-10               
18/03   21h00 ReggianaB-1 vs GubbioB-6               
18/03   21h00 Alma Juventus FanoB-11 vs SambenedetteseB-5               
18/03   21h00 CataniaC-4 vs RegginaC-15               
18/03   21h00 VicenzaB-7 vs SudTirolB-14               
18/03   21h00 PratoA-18 vs PistoieseA-13               
18/03   21h00 RavennaB-17 vs AC MestreB-13               
18/03   21h00 AlessandriaA-1 vs GianaA-7               

Aus Brisbane

18/03   13h30 Grange Thistle SC6 vs Brisbane Knights4               

Aus FB West Premier

18/03   18h00 Perth SC10 vs Floreat Athena5               

Aus Queensland

18/03   12h00 Brisbane Olympic United FC1 vs Far North Queensland Bulls5               

Aus South Sup.League

18/03   11h30 Adelaide Panthers8 vs West Bay11               

Brazil Paranaense

19/03   02h00 Gremio Metropolitano Maringa6 vs Cascavel PR4               
19/03   02h00 Foz do Iguacu PR2 vs Parana STC PR9               
19/03   02h00 CE Uniao PR12 vs Toledo Colonia Work PR10               
19/03   02h00 Rio Branco PR7 vs Prudentopolis11               
19/03   05h00 Atletico Paranaense1 vs Londrina PR8               

U23 Anh

18/03   20h00 Swansea City U231-4 vs Manchester United U231-12               

U21 Séc

18/03   19h00 BrnoU2115 vs Kavina U2110               
18/03   19h00 SK Sigma OlomoucU2112 vs Zlin U217               
18/03   19h00 Vysocina JihlavaU2114 vs Fotbal Trinec U2120               
18/03   19h00 Banik OstravaU2111 vs Synot SlovackoU2117               
18/03   21h00 FC Viktoria PlzenU218 vs FCBohemians1905 U2113               
18/03   21h00 Slovan LiberecU219 vs Dukla PrahaU2116               
18/03   21h00 Hradec KraloveU214 vs TepliceU213               
18/03   21h00 Marila Pribram U212 vs Sparta PrahaU211               
18/03   21h00 Mlada BoleslavU216 vs FK Baumit JablonecU2118